ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ปล่อยวางครับ เดี๋ยวก็ผ่านไปเองๆ
    การแลกเปลี่ยนที่เท่าเที่ยม

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ผมก็เคยอ่านนะ แต่ว่าแต่ละอันยาวๆทั้งนั้น ก็เลยไม่อ่าน 5555

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    แสดงว่าคุณยังไม่รู้วิธีใช้เว็บนี้ครับ ^^ เว็บนี้เขาเขียนสรุปให้อ่านซึ่งข้อนี้คุณน่าจะรู้อยู่เเล้วแต่ที่สำคัญคือ มันเป็นเว็บเสรีครับผมจะด่าโครตพ่อโครตเเม่เว็บมาสเตอร์ก็ได้คำพูดมันเลยดูเเรงไปหน่อยแต่ประเด็นก็คือเขาเขียนให้เราอ่านเเล้วเเยกฝั่งเอาว่าฝั่งไหนควรถูกเเล้ววิจารณ์ลงไปใน Comment เพื่อให้เห็นความเห็นทั้งสองฝั่งครับเเละเขาใช้คำพูดรุนเเรงได้เพื่อให้ได้คำตอบที่ตรงที่สุด ^^ หรือตรงกันข้ามมันออกทะเลกันไปเลยหรือเอาง่ายๆครับ ทั้ง comment เเละที่จ่าเขียนเขาเีขียนเหมือนเป็น comment วิจารณ์แต่ละฝ่ายในความคิดตัวเองไงครับส่วนคุณชอบฝ่ายไหนไม่มีใครว่า วิจารณ์ไปเลยครับถ้าโดนฟ้องก็ตัวใครตัวมัน ^^
    อ่านเเล้วเเยกฝั่งนะครับไม่ต้องคล้อยตามบทเขียนจ่าก็ได้นั้นมันเเค่ส่วนหนึ่งครับ บทสรุปดราม่าของจ่าไม่ใช่คำตอบที่ถูกต้องหรอกแต่มันเป็นแค่คำวิจารณ์หรือ comment ของจ่าที่ต่อท้ายดราม่าที่ตัวเองย่อมาให้คนอื่นอ่าน

Edit.ครับ ลืมตอบเรื่องเราพูดความเห็นไม่ตรงใครบางคนไปเเล้วโดนด่ากลับคืน ก็อย่างที่ว่าอะครับมันเป้นเว็บเสรี เขาด่ามาคุณก็แค่ไม่สนใจหรือด่ากับคืนก็ได้ครับคุณจะด่าญาติโกโหติกาเขาก็ได้แต่เขาไม่เครียดหรอกเพราะคำพูดมันอิสระในเว็บนี้ถ้าคุณยอมรับได้คุณอยู่ได้ครับ ^^ อันที่จริงมันไม่ต่างจากเว็บนี้หรอกเล่นง่ายๆดูดีๆครับ แค่เว็บนี้มีกฏห้ามพิมพ์คำหยาบเฉยๆแต่ถ้าเเปลความหมายอย่างพวกกระทู้ด่าคนจีนหรือใครก็ตามดีๆเเล้วจะพบว่า โสโครกพอกัน 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patrenko : 11th July 2012 เมื่อ 19:31

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    เป็นคนที่มีอนุภาพทำให้คนคล้อยตามได้ด้วยความมีเหตุผลครับผม
    เเต่ในบางเรื่องผมก็ไม่เห็นด้วยกับจ่า เเต่พอมาอ่านคอมเม้นต์เเล้วมีเเต่คนเห็นด้วย เห็นด้วยเเบบไม่คิดชีวิต
    ซึ่งมันเป็นอะไรที่เเย่มาก เเสดงได้เห็นว่าคนส่วนมากชอบโดนคนอื่นจูงจมูก ไม่มีความคิดของตนเอง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ่านเอามัน ไม่ได้ คิดไร มาก

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ตีแผร่มันเกรียนบ้าง คนนี้แถ บ้าง ดิฟ บ้าง

มันดีนะ

ปล. เวปนี้ 18+ นะผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,037
    รอติดตามอยู่ >w<
    .•:* ゜•._•*FACEBOOK•:•._゜*.

เทคนิคสถาปัตยกรรม
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    ผมได้ข้อคิดจากเว๊ปนี้มาเยอะพอสมควรเลยนะ บอกตามตรง

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    ก็ดีนะครับผมว่า ทำให้เห็นหลายมุมมองดี