ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

Post พ่อข่มขืนลูก ม.3 ตำรวจ-แท็กซี่รุมโทรมซ้ำ

(10 ก.ค.) นายศิลปะชัย เคนพา เจ้าหน้าที่กระทรวงพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.) พาตัว ด.ญ.เจน (นามสมมติ) อายุ 15 ปี นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
    ของโรงเรียนแห่งหนึ่งใน จ.ปทุมธานี เข้าแจ้งความร้องทุกข์กับเจ้าหน้าที่ตำรวจ สภ.หนองเสือ ถูกพ่อบังเกิดเกล้าข่มขืนตั้งแต่อายุ 7 ขวบ หนำซ้ำยังถูกตำรวจ 3 นายข่มขืนอีก
    ตอนเข้าร่วมโครงการจิตอาสาจราจร

ด.ญ.เจน ให้การกับเจ้าหน้าที่ตำรวจว่า ตั้งแต่อายุ 7 ขวบ ถูก นายสมนึก ปกติ อายุ 41 ปี พ่อแท้ๆ ข่มขืนกระทำชำเรามาโดยตลอด จนกระทั่งถึงปัจจุบัน
    และล่าสุดเพิ่งไปเข้าร่วมโครงการจิตอาสาจราจรของ สภ.ประตูจุฬาลงกรณ์ พื้นที่อำเภอธัญบุรี ทำหน้าที่อำนวยความสะดวกการจราจรช่วงชั่วโมงเร่งด่วน
    และมีเจ้าหน้าที่ตำรวจจราจรเข้ามาพูดคุยและตีสนิทด้วย ให้เงินไปใช้จนตนเกินตายใจ

ต่อมาเจ้าหน้าที่ตำรวจกลุ่มดังกล่าวทั้งหมดมี 3 คน ตนเรียกชื่อว่า จ่า ป. จ่า ส. ส่วนอีกคนไม่ทราบชื่อ ได้ชักชวนตนไปทานข้าว ตนก็ไม่ได้คิดอะไร เห็นพี่ตำรวจเมตตาใจดี
    จึงเดินทางไปด้วย ขณะที่ทานข้าวกันนั้น ตนถูกคะยั้นคะยอให้ดื่มเหล้า จนรู้สึกมึนเมาและอยากกลับบ้าน ทั้ง 3 จึงอาสาที่จะไปส่ง
    แต่ระหว่างทางกลับบ้านถูกบ้านเข้าโรงแรมแห่งหนึ่งและถูกรุมกระทำชำเราอย่างหมดหนทางต่อสู้

หลังจากถูกตำรวจรุมข่มขืน เมื่อรู้สึกตัวขึ้นมา ตนก็ไม่พบตำรวจทั้ง 3 คนอีก จึงได้หนีออกจากโรงแรมและโบกเรียกแท็กซี่ เพื่อจะไปแจ้งความที่สถานีตำรวจว่าถูกข่มขืน
    แต่ปรากฎว่าถูกโชเฟอร์แท็กซี่พาไปข่มขืนอีกครั้งที่โรงแรมแห่งหนึ่ง ซึ่งตนไม่ทราบเช่นกันว่าที่ไหน ทำให้ตนตกอยู่ในสภาพที่ย่ำแย่ รับไม่ได้กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
    จึงได้เข้ามาปรึกษากับบ้านพักเด็กและสตรีจังหวัดปทุมธานี เพื่อเอาผิดกับผู้ที่ลงมือข่มขืนกระทำชำเราตนเองทุกคน

เบื้องต้นเจ้าหน้าที่ตำรวจได้รับเรื่องร้องทุกข์ของ ด.ญ.เจน พร้อมกับเตรียมเรียกตัวพ่อของ ด.ญ.เจน มาสอบสวนและดำเนินคดี คาดว่าน่าจะจับกุมตัวได้โดยเร็ว
    ส่วนกรณีถูกเจ้าหน้าที่ตำรวจรุมโทรมและโชเฟอร์แท็กซี่ข่มขืน จะต้องไปแจ้งในพื้นที่ที่เกิดเหตุนั้นๆ ด้วย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1
    บ้านเมืองเรามันอยู่ยากขึ้นทุกวันครับ วันก่อนเพื่อนผมไปเดอะมอล์บางแคโดนโจรกรีดกระเป๋าของหายทั้งกระเป๋าเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ซวยซํ้าซวยซ้อน อยากเห็นหน้า เด็กหญิง จัง...

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    โอ้โห น่าสงสารมาก แต่ว่าข่าวไม่มีมูลแฮะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 120
    คนเรามันจะซวยอะไรขนาดนั้น คอยดูข่าวไม่น่าเชื่อว่าเป็นเรื่องจริง

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    เว็บนี้ thaihotnew มีทั้งข่าวน่าเชื่อแล้วเหลือเชื่อแฮะ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    มนุษย์..สิ่งมีชีวิตที่โฉดชั่วที่สุด !
    ปล.ผู้หญิงต้องสวยแน่ๆครับโดนขนาดนี้สังคมเรามันเป็นอ่ะไรไปหมดแล้ว !!! ชักเห็นด้วยกับคิระแล้วละ !(เห้ยๆไม่ใช่ละ)
    ปล.2ผมว่าถ้าโลกแตกมันจะดีมากๆล้างให้หมดเลย !!!! ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อะไรจะบิงโกขนาดนั้น พ่อข่มขืนลูกก็หาได้ยาก นี่ตำรวจอีก หลังจากนั้นก็แท็กซี่ ยังกะ Hentai แนวข่มขืนเลย น้องเขาต้องสวยมากๆแน่ๆหรือไม่ก็แสดงท่าทางยั่วยวนโดยไม่ีรู้ตัว แต่น่าสงสารแหะ

.:ช่างตัดหญ้าที่ "ANFIELD
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,585
    อยากให้โลกแตกล้างความเลวของมนุษย์
    Sub Man!!

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    น่าเห็นใจยิ่งนัก..

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    1
    บอกได้คำเดียวว่า*****มาก

I'm Angry Dog.
    กล่าวขอบคุณ
    411
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Satyric อ่านกระทู้
    มนุษย์..สิ่งมีชีวิตที่โฉดชั่วที่สุด !
    ปล.ผู้หญิงต้องสวยแน่ๆครับโดนขนาดนี้สังคมเรามันเป็นอ่ะไรไปหมดแล้ว !!! ชักเห็นด้วยกับคิระแล้วละ !(เห้ยๆไม่ใช่ละ)
    ปล.2ผมว่าถ้าโลกแตกมันจะดีมากๆล้างให้หมดเลย !!!! ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    เห็นแล้วอยากมีนะ Death Note อ่ะ

ไม่ค่อยว่าง...
    กล่าวขอบคุณ
    1,499
    ได้รับคำขอบคุณ: 626
    1
    เห็นใจน้องคนนี้จริงๆ

Master_RPG
    กล่าวขอบคุณ
    1,234
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    คำเดียวครับ ผมอยากมี Death Note

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    ตายละ วงการตำรวจไทยเรา