ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    602
    ได้รับคำขอบคุณ: 677

เกิดมา ชีวิต เรียน มัธยมครั้งเดียว คุณคิดจะสร้างอะไรให้ โรงเรียนจดจำไหม ??

ตามหัวข้อ

สำหรับ ผมอยากมีเรื่อง กับเด็กนอก รร ปล รรผมทำผิด3ครั้งโดนไล่ออก
    "กรุณาห้ามอ่านลายเซ็น"

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เอาเรื่องดีหรือไม่ดีอะ

ผม ทำไว้หมดอะ ฮ่าๆๆๆ เรื่องดีๆ ก็คงเป็น แสดงโขน โชว์งานใหญ่ๆ(แต่ก็แค่ในจังหวัดอะแหละ) ทำคะแนน พื้นฐานวิศวะ สูงสุดตั้งแต่ก่อตั้งโรงเรียนมา(ป่านนี้น้องๆคงถล่มสถิติไปหมดแล้ว)

เรื่องเลวๆก็ เกือบยกพวกประท้วงให้ไล่อาจารย์ออก ยืนล้อมจะต่อยกับอาจารย์ ปาระเบิดควันอัดห้องน้ำแกล้งเพื่อนจนครูคิดว่าไฟไหม้ห้องน้ำ

ผมทำมาเยอะอยู่ 5555

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ขอเรียนๆ เล่นๆ เหมือนเด็กทั่วไปก็พอละ ไม่มีใครจดจำก็ไม่เป็นไร ^_^
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ผมอยากอุจจาระ แล้วใส่ถุงแล้วปาใส่ครูฝ่ายปกครองครับ 555+

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ทำคะแนน ONET ต่ำที่สุด ครูทุกคนจำแน่นอน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Springfield อ่านกระทู้
    ทางบวก

สำหรับผมในปัจจุบันนี้ ผมมีโครงการที่คิดไว้ ทำไว้เอง ไม่มีใครสั่งในโรงเรียน

คิดว่าน่าจะมีคนจดจำ แต่คิดดูอีกที น่าจะไม่มีหรอก

เก็บขวดน้ำ กระป๋อง ไปชั่งกิโลขาย เอาเงินไปบริจาคทาน คนยากจน คนไม่มีการเรียน คนพิการ เด็กกำพร้า ต่างๆ นานา

ทำเพื่อผลบุญ อยากให้ประเทศไทยเป็นประเทศที่ควรเจริญได้แล้ว ไม่มีใครหาเวลาว่างมาติด ร. หรือ ติด 0

เป็นที่น่าจดจำในด้านลบ มากกว่า คุณก็ต้องนึกถึงตัวเองด้วยเช่นกันนะครับ

ดูอย่างคนไม่มีโอกาสเรียน เขาอยากเรียน เขาอยากเข้าโรงเรียนไปศึกษาให้ความรู็

ให้ล้นสมอง เพื่อนำวิชาการงานนั้นไปใช้ในการทำงานทั่วไป แล้วก็สร้างอนาคตของตัวเราเองไว้ด้วย

ไม่รู้ โรงเรียนผมจะมีใครจดจำรึปล่าว เที่ยวไปคุ้ยถังขยะเอาขวดน้ำใส่ถุง คนอื่นหาว่าโรคจิต แต่ผมก็ไม่ได้โกรธอะไร

ผมก็รู้ตัวดี ผมก็ยังสำนึกดี ไม่เหมือนกับพวกที่ยังแบมือขอเงินแม่ ทำเรื่องแต่บาป ๆ ในชีวิตประจำวัน
    ว้าว หายากนะคนแบบนี้ IDOL ผมเลยล่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HANG-ON : 12th July 2012 เมื่อ 22:53

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    ไป ก็ เรียน ๆ เล่น ๆ นะ คับ เรียน คือเรียนเล่นคือเล่น

ปล. Fixd ท่าน สวย อ้ะ เฟรมไทยอ้ะ ปล่าว
    Hoolywood Undead

Enjoy
    กล่าวขอบคุณ
    1,280
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ผมก็คงไม่มีทางทำได้ได้แต่เรียนๆเล่นๆไปเรื่อยๆให้จบเป็นพอ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    วางระเบิดไปเลยดีกว่า จำกันทั้งประเทศ

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    ประกวดดนตรี จีบสาว เที่ยว ล้อเล่นหนะ

เป็นเด็กดีของครูคอยช่วยเหลือ ไม่คุยเสียงดังเวลาเรียน ส่งงานให้ครบ พอแล้วครับไม่ต้องดังไม่ต้องจำหรอก ขอให้ตอนนี้มันดีก็พอแล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    ตอน ม.ต้น ไม่ดังอะ มาดังตอน ปวช.

เป็นพิธีกรงาน รร ตอนจะจบมาดังเพราะ ดริ้งกันใน รร โดนซะ 555

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    เดินไปหน้าเสาธง แล้วบอกผ่านไมตัวเดียวโดดๆออกไปว่า ผมรักโรงเรียนนี้ครับ แล้วค่อยๆสารภาพบาปออกไปเป็นข้อๆ ถ้าทำได้ทุกคนจะจำคุณไม่มีวันลืม

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ก็ไม่อยากทำไรมาก เเค่ได้เรียนที่นี้เจอ เพื่อน ครู ความรัก มิตรภาพมากมาย ความเกรียน ก็ถือว่าดีเเล้ว

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HANG-ON อ่านกระทู้
    ทำคะแนน ONET ต่ำที่สุด ครูทุกคนจำแน่นอน

โรงเรียนผม ทั้ง O-net ทั้ง Las ทั้ง NT

ตกหมดเลยครับ 5555555. ไม่มีอะไรผ่านเลย 555555.

.:: DAVID DE GEA ::.

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    อุจจาระใส่อ่างล้างหน้าในห้องน้ำโรงเรียน

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    ผม ทางบวก
    ยกของให้อาจาร ช่วยอาจารเอาของไปที่ห้อง
    ทางลบ
    แกล้งเด็กบ้าที่โรงเรียนโดยการเอาจักรยานมันไปซ่อน(ขับเอง) เอาแก้วน้ำ + เค้กเน่า + พริก มาคนกันแล้วไปวางตรงทางเดินแล้วคิดว่าเป็นระเบิด เคลมอล เอา ถ้วยมาม่า + เค้กเน่า + พริก ไปวางไว้ตรงถนน รถขับผ่านมา ตู้มเข้าหน้าเต็มๆ

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ผมตอนต้นเป็นเด็กดีประกวดดนตรีเเละเล่นดนตรีให้โรงเรียนเพราะเป็นโรงเรียนคริสต์เลยต้องเล่นเพลงพระเจ้า
    เเล้วก็จบมาด้วยประวัติที่ดี ปวช.เลวร้ายสุดๆกินเหล้าสูบบุหรี่เมาเข้าเรียนเเค่ต้นเทอม ขร.ไป3ตัว
    พอขึ้นปี2ปรับตัวเป็นคนดีเหมือนเดิมเเละก็เป็นคนธรรมดาไม่มีอะไรเด่นจนจบ ปวช. 5 5 5

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    สำหรับผม ชีวิตช่วงมอปลายเป็นอะไรที่สนุกที่สุดแล้ว ตอนนี้ มหาลัยปีสุดท้าย -*-
    ยังอยากกลับไป ตอนมอปลายอยู่เลย มีอะไรที่อยากทำอีกเยอะแยะ

ช่วงนั้น ก็มีคนจำผมได้เยอะนะ เพราะเป็นหัวหน้าห้อง อาจารย์ชอบใช้ ^^
    เป็นคนถือพานวันไหว้ครู นำเคารพธงชาติสวดมนต์เป็นบางวัน

โดดเรียนกับเพื่อน แต่ใบเช็คชื่ออยู่กับเรา เลยมาครบ 55+

ชีวิตมอปลาย ให้ให้คุ้มนะ ครับ

หื่นครองโลก 
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ผมอยากจะสร้าง Harem! 555 มีแผนจะทำตอน ม.5

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ตอน ม. ต้นของผม สิ่งที่ทำให้ ร.ร คือ โครงการแผนที่คนดี "เยาวชนค้นธรรมนำสื่อความดี" แค่นี้ ร.ร ก็จดจำคุณแล้ว เพื่อนก็จดจำคุณแล้ว ถ้ายังดังไม่พอ ก็ไปสร้าง ABU ลงแข่งก็ดี ทำในทางทีดี จะได้มีคนจดจำ
    แต่สำหรับ ปวช ของผม คือ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ มีเรื่องชกต่อย 1 ครั้ง ไล่ออก คนเปิดก่อน โดนไล่ออก+แจ้งความทำร้ายร่างกาย คนโดนต่อย(ถ้าต่อยกลับก็โดนไล่ออกหรือพักการเรียน) เข้าแถวไม่ทันต่ำกว่า 60% คุณต้องซ่อมกิจรรมโดนการเข้าแถวใหม่ ในเทอมที่คุณไม่ได้เรียน (คือเรียน 3ปีใช่ไหมคุณตกกิจรรม 1 เทอมคุณก็ต้องไปซ่อมปีที่ 4 สรุปถ้าคุณตกกิจกรรม 1เทอมคุณต้องซ่อมกิจกรรม 1เทอม = 3.5 ปี ถ้าคุณตก 2 เทอมคุณก็เรียน 4 ปี ) ผมอยากให้ทุก ร.ร ใช้กฏแบบที่ วิทยาลัยผม ใช้จริงๆ เด็กสมัยนี้จะได้มีคุณภาพ มีระบบวินัยมากขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    จขกท อยากดังใน รร หรอเนี่ยย

กำหมัดเป็นหรือยังครับ 555

(แซวเล่น)

ถ้าเกิดไปมีเรื่องแล้วบังเอินว่าอีกฝั่ง พก มีด ปืน มา เกิดโดนยิ่งตาย โดนแทง พิการละ ใครจะเสียใจครับ

อายุยังน้อย ตั้งใจเรียนดีกว่านะครับ หลานๆ

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    พิธีไหว้ครูตอนม.2 จำได้เลย คนข้างผมทำพานด้วยดอกไม้ที่ผมแพ้ จามมันจนเลือดกำดาวพุ่งโดนผอ.

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เหอะๆเพื่อนผมมันใส่ชื่อตัวเองใน ซีเมนที่่มาราดตรงทางเดินกลาง บอกตามตรง โคตรเด่น และจะเด่นไปอีกนาน
    จะดูลายเซ็นต์ผมเหรอ........ฝันไปเหอะ