ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3

ผมมีกรณีศึกษามาให้วิเคราะห์เล่นครับ

เรื่องมีอยู่ว่า

วันหนึ่ง ออย ไปติวข้อสอบที่บ้านเพื่อนชาย เเล้วติวไปติวมาเพื่อนชายเกิดอารมณ์ เเล้วจะ ตึ๊ดๆ ออย ถ้าคุณเป็นออยคุณจะทำอย่างไร

[คหสต. ของ จขกท. นะครับ บอกว่าปะไปเซเว่นก่อนเเล้วไปเตะบอลกัน เฮ้ย!!! ไม่ใช่ บอกมันว่าไปในห้องน้ำเถอะเเล้วเอาฝาโถส้วมฟาดหัวมัน 55 ซาดิสซ์ดีเเท้]

เเล้วคุณละครับจะตอบว่าอะไร

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    ผมเหรอออ RUN FOR YOUR ASSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSSS

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    คงตอบไปว่า : Get The F*ck Out Of Here (ออกไปจากที่นี้ ด่วน !! 5555555.)

.:: DAVID DE GEA ::.

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    2
    บอกว่ากูเป็นผู้ชาย***ส!!! มันจะอึ้งไปสามวิ ฉวยโอกาสจิิมตา เตะใข่ แล้วเอากรรไกรแทงคอมัน กระทืบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆสับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆใส่ถุงแล้วเอาไปโยนไว้หน้าบ้าน เปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำกินข้าวเก็บของ กลับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    บอกว่ากูเป็นผู้ชาย***ส!!! มันจะอึ้งไปสามวิ ฉวยโอกาสจิิมตา เตะใข่ แล้วเอากรรไกรแทงคอมัน กระทืบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆสับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆใส่ถุงแล้วเอาไปโยนไว้หน้าบ้าน เปลี่ยนเสื้อผ้าอาบน้ำกินข้าวเก็บของ กลับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    จะบอกมันว่า "คิดแบบเดียวกะฉันเลย B1" 5555555+"
    -Liverpool-

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,464
    ข้าผมเป็นออย ผมจะอ้าขารอ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    2
    คำถามนี้ต้องให้ ผู้ชายที่อยากเป็นผู้หญิงมาตอบ เฮียก ๆ ๆ ๆ

ติ๊ดๆ มันเป็นแบบไหนอ่ะ อยากได้ยินเสียงมือถือจากออย...เลยขอเบอร์มือถือ ?? //เตะยอดหน้า

ให้สามคำ มี ถุง มั๊ย

Trying not to feel the same

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    เชิญที่ห้องน้ำ คลิปอยู่ในโทรสัพท์ตู เลือกดูเอา 555+
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    มันก็ต้องดูที่ความสัมพันก่อนละอันดับแรกว่ามีความสนิทกันขั้นไหน
    1.แค่เพื่อน
    2.มากกว่าเพื่อนแต่ไม่ใช่แฟน
    3.เป็นแค่เพื่อน แต่ทำอะไรได้เหมือนแฟน
    4.ต่างฝ่ายต่างมีใจให้กันแต่ไม่กล้าบอก คือชอบกันอยู่แล้ว

แต่ในกรณีถ้าไปติวกัน 2 ต่อ 2 ที่บ้านผู้ชายหรือบ้านผู้หญิงก็แล้วแต่
    ผมว่ามันไม่ใช่แค่เพื่อนกันจริงๆหรอก มันมีอะไรมากกว่านั้นถึงยอมเปิดใจได้ ถึงจะบอกว่าเพื่อนสนิทไม่มีอะไรหรอกน่าก็เหอะ

หากชายเกิดอารมฌ์แต่อยู่แค่ในฐานะเพื่อน ในข้อ 1 ก็แดกแห้วไปเหอะไม่มีใครยอมหรอก คงวิ่งน้ำตาแตกกลับบ้าน
    หากชายเกิดอารมฌ์แต่อยู่แค่ในฐานะมากกว่าเพื่อนแต่ไม่ใช่แฟน ก็อาจจะได้แค่จับเนื้อต้องตัวได้นิดหน่อย
    หากชายเกิดอารมฌ์แต่อยู่แค่ในฐานะเป็นแค่เพื่อนแต่ทำอะไรได้เหมือนแฟน อันนี้ก็ต้องอยู่ที่เราแล้วแหล่ะว่าจะนึกทำอะไรกับเค้า คงต้องใช้โอกาศบางอย่างเข้าช่วย
    อันสุดท้าย ผมว่าแค่แตะเนื้อต้องตัว อยู่ไกล้ๆกัน หากเกิดอารมฌ์ขึ้นมา ก็คงได้เสียกันแน่นอน

และอีกกรณีหนึ่งคือ ชายไม่หล่อหญิงไม่สวย ก็จะแยกไปอีกแนวทางนึง ขี้เกยจพิมพ์มันยาว

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    ยิงหัวมันแล้วบอก "Pop In The Fuxxking Face"

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    ตัวฉันนั้น เป็นเมน จ๊ะ
    • dOn't Give Up !! •

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ตะโกนดังๆว่า กูเป็นเอดส์

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ฉวยโอกาสแตะไข แล้ว วิ่งครับผม
    การแลกเปลี่ยนที่เท่าเที่ยม

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ตื๊ดๆ นี่คือสายไม่ว่างใช่ปะ