สามารถซื้อได้ที่
www.SteamGameShop.po.vc เมื่อท่านเติมเงินไปแล้วจะได้Group เป็น MemberStem โดยอัตโนมัติ สามารถเข้าทุกบอร์ด ไม่ต้องตอบกระทู้เห็นข้อความที่ซ้อนได้
และกิจกรรมแจกเกมส์ฟรีต่างๆมากมาย ตอนนี้ทางเรากำลังเริ่มเปิดให้บริการ ทีมงานดูแลน้อยนิด เพียง 3 คน และรับสมัคร ผู้ช่วยผู้ดูและ 2 ตำแหน่ง ผู้ดูแลบอรืด 5 ตำแหน่ง

บริการดีสามารถถามได้ทุกเวลา ถ้าคุณชอบเกมส์ไหนควรซื้อเกมส์นั้นไว้เป็นที่ระรึก หรือเอาไว้อวดเพื่อนๆ

ตอนนี้ช่วงSteamSummerSale เกมส์ในSteam ลดเยอะมากมาย สามารถดูรายการเกมส์ที่ลดได้ที่ www.SteamGameShop.po.vc

เมื่อท่านต้องการซื้อ ท่านสามารถสมัครID ในเว็บและเติมเงินผ่านเว็บได้ทันที ไม่ต้องรอคอยให้บัตร กับทีมงาน
สอบถามราคาเพิ่มเติมได้ที่
tarocker@hotmail.com (ระวังผู้แอบอ่าง mail นี้เท่านั้น)
หรือ
www.SteamGameShop.po.vc หน้าChat(Admin หัวแดงเท่านั้นนะครับ)
รีบเข้ามาื้ซื้อกันเยอะๆนะครับ ขอบคุณครับ