ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 34

Cool ฝากติดตาม รายการ ผมหน่อยครับ Edition Gamemer Review

พอดี ว่า ผมทำรายการ เกี่ยวกับ เทคนิค การเล่นเกม หรืออื่นๆ รีวิวเกม คำหยาบ ก็มีบ้างนะครับ คอมเม้น ส่วนเสียส่วนแก้ ก็ คอมมเม้น มาตรงๆเลยครับ

วิธีการทำ ช่อง youtube

Review Himan 4 Blood Money Part 2 [ part แรก ไมค์ ไม่ดัง ครับ ]

Review Mario Neko Part 2
    [ part 1 เน่า ครับ ]

Review BF 2 Bad Company 2 Part 1 - 2

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fuseusepower : 18th July 2011 เมื่อ 12:52

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

OutLaw
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    อ่า....อย่าว่าอะไรผมนะ อย่าว่านะ อย่าๆๆๆ คือมัน ติดๆขัดๆอะ

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    ติดตรงที่มีคำหยาบอะครับ ฮ่า่ๆ ช่วงนี้อยากหาคน Preview Game ธรรมดาๆ ครับทำได้นี้แจ่ม (น่าจะมีสักคน)
    มีอยู่คนนึงผมดูแล้ว Preview เกมดีๆ ดันเสียหมดเลย ฮ่าๆ

ปล. ถ้าคิดว่าตัวเองไม่ตลกอย่าตลกเลยครับ ทำจริงจังไปเลย Preview ให้ได้อารมณ์ พูดให้ต่อเนื่อง แจ่มเลยหละ
    ปล.2 ส่วนเรื่องคำหยาบ อาจจะมีบ้างเป็นบางเวลาก็ดี ครับ ฮ่าๆ ไม่ใช้หยาบทั้ง Video lolz
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย The Run : 17th July 2011 เมื่อ 15:57

กล่าวขอบคุณ
    44
    ขอบคุณสำหรับ คอมเม้น ครับ ถ้ามีข้อเสีย ยังไง ก็ บอกตามตรงเลย ครับ จะรีบแก้ไข

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    ดันไปเหมือนของ Leopowerblast ซะแล้ว ฮ่าๆ

แต่ไม่เป็นไร ผมสนับสนุนๆ ^^''

ปล. สู้ๆละกันครับ แล้วผมจะไป Subscrip ในยูทูปเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    44
    กะผม เปน ทีมงานกะเขาอะคับ ยุในกลุ่ม กะเขา กลุ่ม leopowerblast master กับ Leo Inc.

กล่าวขอบคุณ
    44
    ช่วยคิดชื่อ รายการ ที่เท่ๆ ให้ ทีคร้าบบ ผม อันเก่า ไม่ได้เรื่องเลย

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    รีวิวเกมนี่ คือ การบอกถึง ระบบของเกม ข้อดี ข้อเสีย ของเกม รวมถึงเนื้อเรื่องของเกมที่จะรีวิว

เเต่ของพี่นี่ เล่นไปเรื่อยๆ เเล้วพูดตามที่เห็น ตามที่กระทำ พี่ไม่ได้บอกถึงว่า เออ เกมนี้มันมีระบบ.... แถมมีใช้คำหยาบด้วย มันคงไม่ได้เเน่ถ้าเด็กมาดู

เเต่ก็ดีครับ มันเป็นการฝึกการพูด หวังว่าคงเอาไปปรับปรุงนะครับ

ถ้าข้อความนี้เป็นการรบกวนขอโทษด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมว่าการ review ของคุณไม่ค่อยตลกเท่าไหร่เลยครับ ถ้าคุณจะ review คุณควร review เกมแบบละเอียด และใช้คำที่สุภาพด้วยนะครับ ผมเอาคลิปๆนึงมาให้ดูครับ เผื่อจะได้เป็นตัวอย่างในการ review ครับ

กล่าวขอบคุณ
    44
    ขอบ คุณ สำำหรับ ทุกคอมเม้นครับ จะได้รู้ว่า มีข้อเสียยังไง ขอบคุณ ทุกท่านครับ ผม

กล่าวขอบคุณ
    44
    จะ ปรับปรุงแก้ไข ให้นะครับ + อยากให้ ทำเกมไรก็บอกได้ ครับ