ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657

Lightbulb คุณคิดว่า เกมPSPจะเลิกผลิดไหม หลังจากSony PS Vita จำหน่าย

Sony PS Vita จะวางจำหน่ายวันที่ 4 พฤศจิกายนนี้ หลังจากนั้นแล้วPSPจะกลายเป็นที่ทับกระดาษไหม

ดูจากช่วงนี่ ก็ไม่ค่อยมีเกมPSPที่น่าสนใจเท่าที่ควรแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    คิดเหมือนกันเดียวนี้ ไม่มีเกมส์ psp หนุกๆเลย

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    ผมว่ามันยังคงผลิตอีกซักช่วงนึงนะ เหมือนเกมส์ PS2 ที่ผลิตมาซักช่วงนึงก่อนที่จะไม่ผลิตเพิ่มแล้วน่ะครับ

ปล. แต่มีซัก 2 เกมส์มั้ง ถ้าเกิดออกแบบสุดยอดๆมานะ เหมือนเป็นสัญญาณเลยว่า เครื่องเก่ามันโละทิ้ง เหมือน 2 เกมส์นึงออกมา ผมคิดเลยว่า ที่ลือๆ psp รุ่นใหม่มันจะออก แสดงว่าเรื่องจริง (ตอนนั้น ps2 ก็เจอแบบนี้มาแล้ว 2 เกมส์นี้เหมือนรู้ดีกับ sony ยังไงไม่รู้ - -)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ก็น่าเป็นห่วงอยู่เหมือนกันแหะ - -"

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    แง้ๆๆ psp ที่รักกกก จะตกกระป๋องแล้วหรือนี่....

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ผม ก็ คิดว่า น่า เป็น ที่ ทับ กระดาษ นะครับ = ="
    PC , Ps1 - 2 - 3 - 4, Xbox360 - one , PSP , PSVITA , 3DS

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมว่าตอนนี้ ปัญหาของผู้ผลิตเกมมันอยู่ที่ ไม่สามารถป้องกันการก็อปปี้ได้ วางขายปุ๊บมีให้โหลดฟรีปั๊บ
    ถามง่ายๆ เป็นคุณ คุณจะกล้าผลิตออกมาขายมั๊ย ? สู้พัฒนาด้านเทคนิคเอาไปรองรับเครื่องเกมรุ่นใหม่
    ดีกว่า อย่างน้อยมันคงจะก็อปปี้ยังไม่ได้ ( ในตอนแรกๆ 55 )

ตอนนี้เลยได้แต่ภาวนาว่าเครื่องเกมใหม่ จะเล่นเกมเก่าได้ (ซึ่งน่าจะเป็นยังงั้น)
    และเครื่องรุ่นเ้ก่าคงจะพอเล่นเกมใหม่ๆได้บ้าง (ซึ่งน่าจะเป็นไปได้แค่ ไม่กี่เปอร์เซนต์ 55)

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ยังไง Sony PS Vita ก็โดนก็อปอยู่ดีนั้นแหละ
    ผมยังไม่เคยเห็นเครืองเกมไหนที่ออกมาแล้วไม่โดนก็อปเกมเลย

Guild Wars 2 TH
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    อุดหนุนของแท้ซัดนิดส์นึงก็ดีนะครับ ไร้ปัญหามากวนใจด้วย