ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ยังไงก็พี่แกก็เป็นเจ้าแรกๆที่คิดระบบ chat มันมือถือ ต่อมาWhatappเลยเลียนแบบแต่เค้าฉลาดกว่าทำให้โปรแกรมมันใช้ได้ทุกระบบทำให้ BB กำลังจะตาย แต่ไม่เป็นไรทุกคนยอมมีพลาดกันได้ตอนนี้ก็เร่งตามเทคโนโลยีไวๆไม่ก็ก้าวให้นำหน้า ทุกวันนี้ยังคงมีคนักในชื่อ BB อยู่ยังไงซะถ้าทำดีๆคนก็คงจะหันกลับมามองได้

- [ The Gang ] -
    Dusit , Bangkok : Bang Bo , Samutprakarn
    กล่าวขอบคุณ
    1,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,189
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE_NOKIA_LOVE อ่านกระทู้
    ผมค่อนข้างมีอคติกับBBครับ มันทำให้เด็กที่ไม่รู้จักความรู้สึกของพ่อแม่ต้องมาด่าพ่อแม่เพราะBBไม่รู้ดีตรงไหนกากก็กาก เน่าก็เน่าซ่อม****ก็แสนแพงถ้าโครรู้จริงซ่อมทีเป็นพัน
    ผมว่าเป็นที่ตัวเด็กเองมากกว่า โทษบีๆไม่ได้หรอก - -
    ปล.ผมใช้บีๆ

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    แต่ถ้าเป็น Touch Screen ออกมา ของ Blackberry ผมคงไม่ซื้อหรอกเพราะว่าที่ผมเคยใช้มา Touch Screen ของ BB พังง่ายมาก
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    BB กำลังจะถึงจุดจบแล้ว เพราะมันมีแค่ BB Chat ที่เป็นจุดเด่น ฟังเพลงก็ไม่ได้เรื่อง ถ่ายรูปก็ไม่สวย เล่น Facebook ก็งง

App ก็น้อย ไม่ค่อยมีอะไรน่าสนใจ ที่พอจะช่วยได้ก็ WhatsApp ที่ทำให้คุยกับเครื่องอื่นได้ แต่คนก็เลิกเล่นไปเยอะแล้ว

และตอนนี้ App สุด Hit คือ Line ที่กินเรียบทั้ง Android / IOS / Windows Phone / PC (Windows / Mac)

แต่ไม่มี BB ที่กำลังพัฒนาให้เล่นได้อยู่
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ผมว่า BB ลำโพงเค้าเสียงดีนะ
    LOL

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    สวยอะอยากได้จัง==
    DDDDDDDDD

.:{ GAMỂR ΌF GỞĐ }:.
    GAMER OF GOD Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เล่น WP แล้วเรอะ Blackberry - -

ตอนนี้มี 8900 ลูกกลิ้งกากๆ อยากเปลี่ยนไปใช้ไอโฟนมาก 5555555
    ขอเวลาทำลายเซ็นต์ก่อนสักครู่.