ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 128

ผมชอบผู้หญิงคนนึง

ผมไม่รู้ว่าจะต้องทำอย่างไร ทุกวันนี้ได้เเต่มอง ครับ 555
    ผมอยากบอกรักให้เค้าได้รู้ ผมเก็บความรู้สึกนี้มานานนนนนนมากเเล้ว
    อยากให้เค้าได้รู้ อยากเป็นเเฟนกับเค้า T^T
    เเค่อยากจะให้เพื่อนๆ เเนะนำว่าต้องทำอย่างไร
    เเอบชอบต่อไป หรือ เข้าไปจีบ
    กลัวว่าเข้าไปเเล้ว เค้าจะไม่ชอบ
    กลัวว่าถ้าไม่ไปทำความรู้จัก ก็จะโดนคนอื่นคาบ
    คิดยากน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bookwatarm : 16th July 2012 เมื่อ 19:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    มันก็ต้องเข้าไปจีบสิครับถึงจะได้คบ มีที่ไหนแอบชอบแล้วจะได้เป็นแฟน สู้ต่อไปครับถ้าจีบสาวไม่เป็นก็บอกนะครับ เว็บนี้ใครดีจริงอะไรจริง ผมรู้ว่าเซียนอยู่เยอะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    685
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ communism อ่านกระทู้
    มันก็ต้องเข้าไปจีบสิครับถึงจะได้คบ มีที่ไหนแอบชอบแล้วจะได้เป็นแฟน สู้ต่อไปครับถ้าจีบสาวไม่เป็นก็บอกนะครับ เว็บนี้ใครดีจริงอะไรจริง ผมรู้ว่าเซียนอยู่เยอะ
    นั้น ซี เห้นด้วยอย่างเเรง

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    มองต่อไปน้อง สวยขนานนั้น ไม่มีแฟนก็บ้าแล้ว!!

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ddc-หน่วยย่องเบา
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    เอารูป จ ข ก ท มาบ้างสิ ผมสนใจคุณอยู่

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    น้องเค้ายังไม่มีเเฟนครับ --

กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,196
    น่ารักอะ : []_
    เห้ยยยย ลุยเลยเพ่ *__* อย่ารีรอ มัวแต่ยึกยือเดี๋ยวโดนซิวนะ!! ตามที่เม้นบนว่า แอบชอบเฉยๆมันไม่ได้อะไรหรอก (เรื่องรูปผมว่าเจ้าตัวต้องโวยแน่อะ-__-)
    วัยรุ่นมันมีครั้งเดียว ต้องลุยเท่านั้นแหละ!!

֍ ۞ ֍ ۞ ֍ ۞
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    ถ้า จขกท. ไม่ยอมไปคุย เดี๋ยวผมคุยเองนะ (ตัวเองหล๊อหล่ออ )

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    แฟนผมเอง คิคิ เฮ้ยไม่ใช่ อยากเป็นแฟนก็เข้าไปจีบสิครับ รออะไรอยู่
    ใจผมหล่อมาก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    ผมยาวซะด้วย

ลองเข้าดูเลยครับ ถึงจะผิดหวังหรือหน้าแตก แต่ก็ยังรู้จักกัน อย่างดีก็เป็นเพื่อน
    ดีกว่าป็อด เป็นไก่อ่อนอยู่ในรู ไม่คิดกล้าแม้แต่จะลอง

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    ผมก็ชอบครับ ขอได้ไหม ชอบกินเด็ก
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คุณไม่จีบ ผมจีบน้าาาา 55

ผู้บันทึกประวัติศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chattipong อ่านกระทู้
    นั้น ซี เห้นด้วยอย่างเเรง

แท๊กทีครับ เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง (บอกแต่คนอื่นนะ ตัวเองไม่เคยกล้าซะที - -*)

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ไปบอกเลยครับ เดี๋ยวจะเหมือนผมชอบแต่ไม่กล้าไปบอกซักที
    พอมาอีกปี โดนคาบไปแปล้ว T^T
    การแลกเปลี่ยนที่เท่าเที่ยม

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เข้าไปทักเลยครับ

ของบางอย่างมันอาจเป็นของเราแต่แรกอยู่แล้ว

ผิดที่เราไม่รับสิ่งนั้นมาเอง ปล่อยไปเฉยๆ เพราะแค่คำว่า ไม่กล้าพอ !

ผลลัพธ์จะเป็นยังไง ไม่มีใครรู้หรอก ต้องพิสูจน์เอง เท่านั้นหละ

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    กล้าได้อายอด ไม่ลองลุย ก็ไม่รู้สักที 5 5 5

สู้ๆนะ จขกท.

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    การที่จะได้อะไรมา ก่อนอื่นเราต้องลงมือทำนะครับ และการที่จะสมหวังกับสิ่งที่คาดหมาย เราก็ต้องพยายามถึงแม้มันจะลำบากแค่ไหนก็ตาม แต่ถ้านั้นคือสิ่งที่เราใฝ่ฝันและต้องการจริงๆ แค่ไหนมันก็คุ้มครับ เพราะงั้นเราอย่าคำครวญหรือครวญครางหวาดวิตก อะไรไปเกินเหตุ มันจะบั่นท่อนกำลังใจและความมุ่งมั่นของเราซะเปล่าๆ และยิ่งจุดมุ่งหมายมันอยู่สูงเท่าไหร่ ความพยายามก็ต้องมากขึ้นแค่นั้น และนั้นรวมไปถึงโอกาสด้วย

ไม่เข้าถ้ำเสือก็ไม่ได้ลูกเสือ ถ้าไม่ยอมเสี่ยงก็ม้วนเสี่อ การที่ยังไม่ได้ทำอะไรกับยอมแพ้ซะแล้ว คิดว่ามันดีแล้วเหรอ??
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dekdee852 : 15th July 2012 เมื่อ 21:57

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gom team
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ต้องดูหนังหน้าตังเองด้วยครับ + บ้านรวย ถ้าหน้าเห้ย + บ้านจน ก็อย่าหวังครับ น่ารักขนาดนี้ 55555555

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    การบวกเท่านั้นที่จะครองโลก ไม่บวกไม่ได้ผญ. แน่ๆ ผญ. ชอบคนกล้ามากพอ และมีความคิดเป็นผู้ใหญ่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ชอบก็บอกเขาไปสิ ดีกว่าไม่ทำอะไรเลยนะ เดี๋ยวคนอื่นก็คาบไปหรอก ตื้อบ่อยๆเดี๋ยวก็ได้เรื่อง

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    ในตอนแรก ความกล้ามันจะผลุบๆโผล่ๆน่ะ ในความรู้สึกของผม...

ถ้าจะเข้าหาจริงๆมันก็จะป๊อด แต่ถ้าคิดถึงมากๆมันจะมีความกล้าขึ้นมาทันที

ผมใช้วิธีการฝืนใจเอาครับ...แบบว่า เคยป่ะ ประมาณว่านายกำลังหลงทาง แล้วเจอคนๆนึงน่าจะพอบอกทางให้เราได้

แต่ในใจก็กล้าๆกลัวๆที่จะถาม พอถึงตัวจริงๆ ใจเราจะไม่กล้าถาม แต่ปากมันถามไปก่อนแล้ว อะไรประมาณนี้ครับ

ซึ่งผมใช้วิธีนี้ในการบอกเลิกผู้หญิงคนหนึ่ง(ลองหากระทู้นั้นดู ที่เนื้อหายาวๆ) ใจไม่กล้า แต่ปากไปก่อนครับ มันน่าจะช่วยได้นะ

ส่วนที่เหลือก็ขึ้นอยู่กับตัวนายเองแล้วว่าจะเข้าหาสาวเจ้ายังไง จำไว้ครับ "ใจไม่กล้า ปากไปก่อน" เป็นการทำสิ่งที่ตรงกันข้ามกับใจเราครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่เคยฟังเพลง "เล่นของสูง" เหรอครับ "ได้เกิดมาเจอเธอทั้งที ไม่ว่ายังไงจะลองดีสักวัน อยากรักก็ต้องเสี่ยง ไม่อยากให้เธอเป็นเพียงภาพในความฝัน"

ทำความรู้จักเลยครับ ถ้าไม่กล้าก็ทักเฟสบุ๊คไปก็ได้ ลองดูๆ ถ้าจีบไม่ติดก็ไม่เป็นไร อย่างน้อยเรายังได้ลงมือทำ ดีกว่าปล่อยให้เค้าหลุดมือไปเป็นของคนอื่น โดยที่เราไม่ทำอะไร

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    เข้าไป บวกเลยครับ ถ้าไม่กล้ายังไง ก็ลองแบบว่า ให้เพื่อนถีบเราเข้าไปก็ได้ หรือให้เพื่อนไปบอกให้ ก็ได้ครับ
    ไม่ได้ก็ไม่เสียหายอะไร ครับ เพราะมันเป็นเรื่องปรกติของวัยรุ่น (ผมแนะนำผมยังไม่กล้าเหมือนกัน แหะๆ )

ตอนนี้ผมเป็นแบบ จขกท เลยครับ บอกไปแล้ว ตอนนี้รอจังหวะเข้าไปคุย แต่ระหว่างรอ ทางนั้นเค้าก็เหล่ผม ผมเหล่กันไปเหล่กันมา(เคลิ้มวุ้ย)

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ในเมื่อกล้าที่จะรักจะชอบเขาแล้ว ก็อย่าได้เอ่ยคำว่ากลัวออกมา

เลือกเอาระหว่าง
    แอบชอบต่อไป แอบมองจนคนอื่นมาคาบไปรับประทาน มันจะเจ็บใจตัวเองจะเสียใจเสียดายแค่ไหนที่ยังไม่ได้พยายามแต่ก็โดนคาบไปรับประทานแล้ว
    กับ การบอกความรู้สึกตัวเองให้เขารู้ จะออกหัวออกก้อยก็ไม่รู้ แต่ที่รู้ ๆ อย่างน้อยก็ได้บอกแล้วถึงตอนนั้นจะดีใจหรือเสียใจก็ไม่สำคัญเท่ากับการได้บอกความรู้สึกตัวเองให้เขารับรู้