ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480

ขอประกาศเรื่องการตั้งกระทู้ในหมวด Pic Post ครั้งสุดท้าย

สืบเนื่องมาจาก ผู้ดูแลหมวดนี้ติดภาระกิจ การงานทำให้ไม่สามารถมาดูแลในหมวด Pic Post นี้ได้ และผมเข้ามาสอดส่องดูแลมาแล้วระยะนึง
    เห็นถึงความเสือมของหมวดนี้มากขึ้นเรื่อยๆ ทั้งๆที่ ผู้ดูแลหมวดนี้เตือนมาแล้วหลายครั้งมาก และครั้งนี้หวังว่าจะเป็นครั้งสุดท้าย

จึงขอประกาศว่า

ต่อไปนี้ใคร โพสต์รูปที่ออกแนว ลามก อนาจาร ไม่ว่าจะเปิดนิด ปิดหน่อย วับๆแวมๆ หรือ โป๊ เปลือยต่างๆ ที่ไม่เหมาะสม ไม่ว่าจะรูป ชาย หรือ หญิง จะถูกลบทันที
    พร้อม มาตราการใหม่ ที่ผมสามารถทำได้คือ

ครั้งที่ 1 ลบ และ ให้ใบเหลือง 1 ใบ

ครั้งที่ 2 ใบเหลืองใบที่ 2 เป็น 1 ใบแดง และถูกย้ายไปกลุ่ม ผู้ที่สังคมรังเกรัยจทันที แถม แบนให้อีก 1 เดือน

ครั้งที่ 3 แบนเหมือนกัน แล้วไว้เจอกันอีกที 2 ปีข้างหน้า เพราะผมแบนได้นานสุดแค่นั้น แต่ถ้าผมสามารถแบนถาวรได้เมือไร ก็ลากันได้เลยครับ

และ พวกกระทู้ดัก ต่างๆ ที่เอาความสนุกของตัวเอง ก็โดนเหมือนกันนะ แต่เบาหน่อย แค่ลบ พร้อม การเตือนด้วยวาจา ถ้ามีอีก ก็ แค่โดนย้ายไปกลุ่ม ผู้ที่สังคมรังเกียจ ต่อไป
    และ พวกที่ชอบมีของแถม ล้างตาน่ะ ระวังไว้ให้ดีเลยนะครับ ผมจะจับตาเป็นพิเศษเลย ถึงกระทู้จะทำมาดีแค่ไหนก็ลบทั้งหมดนะครับ ระวังให้ดี
    ครั้งนี้เอาจริง เริ่มทันที

ที่ผมออก ประกาศ ฉบับนี้ ไม่ใช่อะไรหรอกครับ บอร์ดนี้ไม่ได้มีแค่ เด็กโต หรือ วัยรุ่น ที่นั่งเล่นอยู่ที่บ้านตัวเองเท่านั้น แต่มีเด็กเล็กๆ มาดูหมวดนี้ด้วยเหมือนกัน นึกถึงคนอื่นเค้าบ้าง
    เพราะผมไปเจอกับตัว มีเด็กผู้หญิง มากับผู้ปกครอง มาทำรายงานที่ร้านเน็ตแถวบ้าน มานั่งหารูปภาพเกี่ยวกับสถานที่ แล้วไปเจอกระทู้ที่โพสต์ภาพอนาจาร
    คุณลองนึกดูว่าผู้ปกครองท่านนั้นจะคิดอยางไรกับเวปของเรา เดาไม่ยากเลย แทนที่จะเป็นเวปที่ให้ความรู้ ที่ควบคู่กับเวปที่แบ่งปัน มีน้ำใจให้กัน กลับถูกมองเป็นเวป ลามก อนาจารไปทันที

และนั้นจึงเป็นเหตุของประกาศฉบับนี้ ผมหวังว่า นี้คงเป็นครั้งสุดท้าย และท้ายสุด ผมและ ทีมงานเวป Joker แห่งนี้ไม่ได้ทำเวปไซต์มาเพือ ให้โพสต์รูป โป๊ ลามก อนาจาร

สุดท้ายหวังว่า สมาชิกทุกท่านจะให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี

ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 133 คนที่กล่าวขอบคุณ: