ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 343

[PC]Warcraft III + Frozen Thone [Full/One2Up] 1 Part

CPU : Intel, Amd หรืออื่นๆ ความเร็วอย่างต่ำ 1 Ghz
    Ram : 256 MB
    Harddisk : 1.5 GB
    VGA : ระบบแสดงผลที่รองรับ 3D และรองรับ DirectX 8.0 มี Ram 8 MB
    Sound : ระบบเสียงที่รองรับ Direct Sound
    Software OS : Windows 98, Windows ME, Windows 2000, Windows XP, Windows Vista, Windows 7
    อื่นๆ : การเชื่อมต่อ Internet ความเร็ว 128k

One2UP
    Part เดียว

One2Up
    Part เดียว

วิธีลง
    1.Mount Image หรือ ใช้ Winrar แตกไฟล์
    2.ติดตั้งตัวเกม
    ปล.CD Key อยู่ใน แผ่น
    ________________________________________________________________________________________

Problem

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ survey-9 อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ครับ พอติดตั้งเสร็จจะเข้าเล่นมันถามหาแผ่นครับ
    ต้องทำไงครับ ช่วยบอกด้วยครับ
    นี่ครับลงแพท 1.26
    http://www.mediafire.com/?fqaqtzb07ggdgx8
    Credit : thaicybergames

เป็นกำลังใจให้คนอัพโหลด
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CoinManX : 13th September 2012 เมื่อ 00:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ขอบคุณครับที่เอามาอัพและ ผมก้ได้สอยไปแล้ว สู้ๆๆครับ
    IT NEVER END

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นไม่ได้ครับ พอติดตั้งเสร็จจะเข้าเล่นมันถามหาแผ่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ survey-9 อ่านกระทู้
    นี่ครับลงแพท 1.26
    http://www.mediafire.com/?fqaqtzb07ggdgx8
    Credit : thaicybergames
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CoinManX : 22nd July 2012 เมื่อ 14:06

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ขอบคุณจ่ะ
    - I am a slow walker, but I never walk alone.

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ต้องโหลดทั้ง2ไฟล์เลยป่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    เกมส์ฮิตๆๆ แต่ผมยังไม่มี ฮ่าๆ หาอยู่นานเหมือนกัน
    ขอบคุณครับ
    ไม่มีวันไหน..ที่ไม่เจ็บปวด

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanasaki1 อ่านกระทู้
    ต้องโหลดทั้ง2ไฟล์เลยป่ะครับ
    เป็นภาคหลักกับภาคเสริมครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมากๆครับเก็บกลับไปเล่นใหม่
    "ยามเรือง รุ่งพุ่งเปรี้ยงดุจเสียงฟ้า แม้เทวายังสยบหลบทางให้ จะหยิบดาวเดือนชมก็สมใจ คงร้องให้วันหนึ่งแน่ คราวแพ้มี"