ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,463
    Blog Entries
    3

คลังแสงโปรแกรม โหลดกันไม่อั้น (อัพเดททุกวัน)

Status

กำลังอัพโปรแกรม

ทุกโปรแกรมมี Crack Patch Key Full ทุกโปรแกรม

ดาวน์โหลดคลิกที่รูปได้เลยหรือชื่อโปรแกรมนะครับ

ถ้าโปรแกรมไหนมีเวอร์ชั่นใหม่มาจะอัพแทนอันเดิมนะครับ

ACDSee Pro 5.3.168 : ถือว่าเป็นตัวเต็มล่าสุดที่ปล่อยออกมาให้ทดลองใช้กัน ซึ่งตัวนี้คือเวอร์ชั่นที่ขายจริงด้วยนะครับไม่ใช่ตัวทดลองใช้เพียงอย่าง เดียว โดยการเปลี่ยนแปลงที่เด่นชัดสุดคือหน้าตาของตัวโปรแกรมที่ดูเข้มแข็งขึ้นกับ โทนสีดำทั้งหมด มีระบบค้นหาภาพที่ฉลาดกว่าเดิม รองรับการเชื่อมต่อกล้องถ่ายรูปทุกประเภท อีกทั้งยังสามารถเชื่อมต่อกับแหล่งเก็บภาพออนไลน์ได้ง่ายขึ้นเพียงเราลากภาพ จากตัวโปรแกรมไปที่ FTP บนตัวโปรแกรม…ภาพก็จะไปปรากฏบน แหล่งเก็บภาพออนไลน์ของท่านแล้ว (ฟังก์ชั่นนี้ต้องจ่ายตังซื้อครับ)

AIMP 3.10 Build 1065 Final : ชื่อของโปรแกรมนี้ท่านอาจจะต้องจดจำไปอีกนานแสนนานหาก ท่านเป็นคนที่ชอบฟังเพลง เพราะ AIMP เป็นคู่แข่งหน้าใหม่ในวงการซอฟแวร์ฟังเพลงที่ผ่านการดัดแปลงและต่อยอดมาจาก โปรแกรม Winamp จึงทำให้ AIMP นั้นมีลูกเล่นที่คล้าย Winamp มาก แต่มีฟังก์ชันการทำงานที่ฉลาดกว่า เสียงดีกว่า เล็กกว่า สวยกว่า

Avast internet Security 7.0.1456 : เป็นโปรแกรมป้องกันไวรัสที่ได้รับความนิยมเป็นอย่างสูงเนื่องจากตัวโปรแกรม ใช้ทรัพยากรเครื่องที่น้อยมาก และยังตรวจจับไวรัสได้แม่นยำปลอดภัย สามารถปกป้องคอมพิวเตอร์ของคุณให้ปลอดภัยจาก ไว้รัส มัลแวร์ สปายแวร์ และภัยคุกคามในรูปแบบต่างๆได้อย่างมีประสิทธิภาพ อาทิเช่นการโจรกรรมข้อมูลจาก Hacker ทั้งหลาย โดยตัวโปรแกรมจะเน้นการป้องกันภัยร้ายจาก Internet เป็นหลัก โดยตัวล่าสุดมาพร้อมกับระบบการฝังตัวใน Rookit ตัวกรอง Antispam และ Built in-Firewall เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการกรองสเปม และประสิทธิภาพการป้องกันของ Firewall ตัวโปรแกรมจะรันระบบแบบ Real Time หรือสแกน Virus Mulware Spyware ให้เราเองโดยเราไม่ต้องไปยุ่งกับโปรแกรมเลย

AVG 12 Build 2197a5126 32Bitx64Bit : คงจะเป็นที่รู้จักกันดีในกลุ่มของผู้ใช้งานคอมพิวเตอร์ อินเทอร์เน็ต สำหรับคนที่เล่นอินเทร์เน็ต ออนไลน์เป็นประจำ ชอบเข้าเว็บนู้น เว็บนี้ ควรมีโปรแกรมนี้ติดเครื่องไว้เพื่อความปลอดภัยหากคุณได้เข้าเว็บที่มีไวรัส โทรจัน สปายแวร์ แอบแฝงอยู่หละก็แน่นอนว่าโปรแกรมนี้จะช่วยจัดการมันแทนคุณทันที ทำให้คุณมั่นใจได้ว่าเล่นอินเทอร์อย่างปลอดภัยและสบายใจ

Bitdefender Total Security 2013 Build 16.0.16.1349 32Bitx64Bit : โปรแกรมป้องกันไวรัส ป้องกันสปายแวร์ ฟิชชิ่ง และป้องกันการถูกโจมตีจากแฮ็กเกอร์ที่จะเข้ามาขโมยข้อมูลส่วนตัวของคุณ โดยที่ตัวโปรแกรมไม่ไปทำให้คอมของคุณช้าลงหรือลดประสิทธิภาพการทำงานใดๆ ทั้งนี้ BitDefender นั้นเป็นผู้นำระดับโลกด้านซอฟต์แวร์ป้องกันไวรัสที่ได้รับรางวัลมากมาย และช่วยแก้ปัญหาความปลอดภัยของข้อมูลได้อีกด้วย. BitDefender 2011 คือ โซลูชั่นการรักษาความปลอดภัยเชิงรุกจากไวรัสที่สร้างความเสียหายมากที่สุดในวันนี้อีกทั้งยังป้องกัน สปายแวร์, แฮกเกอร์, สแปม การโจมตีแบบฟิชชิ่งจากอินเทอร์เน็ต. BitDefender Antivirus สามารถป้องกันไวรัสที่มีประสิทธิภาพ พร้อมเครื่องมือป้องกันสปายแวร์ที่มีคุณสมบัติที่ดีที่สุดตอบสนองความต้องการความปลอดภัยของคุณ และง่ายในการใช้งานอีกด้วย

ESET Smart Security v5.2.9.1 Final : โปรแกรมแอนตี้ไวรัสชื่อดังที่กำลังเป็นที่นิยมในบ้านเราอีกตัวหนึ่งเวอร์ชั่น 5.2.9.1 อัพเดตไวรัสตัวใหม่ๆได้เองอัตโนมัติและใช้เวลาไม่นาน ปกป้องและกำจัดพวกไวรัส แอ็ดแวร์ สปายแวร์และบรรดาเหล่ามัลแวร์ทั้งหลายได้ดีทีเดียว

TuneUp Utilities 2012 12.0.3600.104 Final : โปรแกรมปรับแต่งคอมพิวเตอร์ให้เร็วขึ้น พร้อมกับซ่อมบำรุงส่วนที่เสียหายของ Windows ไปในตัว โดยเวอร์ชั่นนี้ได้เพิ่มฟังก์ชั่น Turbo Mode เพื่อ ให้ เร่งความเร็วให้กับคอมพิวเตอร์ ซึ่งมันจะไป ปิด service และบริการบางอย่างของ Windows ที่ไม่ค่อยจำเป็น และเปิดฟังก์ชั่น High Performance ของ Windows 7 ให้ทำงานอีกด้วยครับ สำหรับการซ่อมบำรุงคอมพิวเตอร์นั้น มันจะตรวจหาว่ามีรีจีสเตอร์ใดเสียหาย ไอค่อนใดเสียหาย ก็จะเข้าไปซ่อมแซม และจะลบไฟล์ขยะต่างๆ ที่มาจากเน็ตออกให้ พร้อมจัดเรียงข้อมูลในฮาร์ดดิสก์ให้เสร็จสับ…เราเพียงนั่งรอมันทำงานแค่นั้น เองไม่ต้องไปเปิดเครื่องมือซ่อมบำรุงของ Windows ที่แถมมาที่ละหลายๆ ตัวครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poundza : 20th July 2012 เมื่อ 15:32

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Avast internet Security 7.0.1456 พี่ครับไฟล์สนับสนุนมันหมดอายุแล้วอะครับทำไงดี

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    426
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dewmilan อ่านกระทู้
    Avast internet Security 7.0.1456 พี่ครับไฟล์สนับสนุนมันหมดอายุแล้วอะครับทำไงดี
    มันมีหลายตัวครับลองหาดูดีๆ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เจอและครับขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    สู้ๆครับ เอาใจช่วยอยู่

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    สู้ๆเอาใจช่วยนะครับ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ขอ Photoshop CS3 หน่อยได้ปะครับ
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    เป็นกำลังให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอ sony sound forge 10 หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    426
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingmes อ่านกระทู้
    ขอ Photoshop CS3 หน่อยได้ปะครับ
    นี้ครับ Photoshop CS3 <<< ตามคำขอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poundza : 19th July 2012 เมื่อ 09:21

กล่าวขอบคุณ
    426
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somsak1111 อ่านกระทู้
    ขอ sony sound forge 10 หน่อยครับ
    นี้ครับ sony sound forge 10 <<< ตามคำขอ

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    ขอ photoshop cs5 หน่อยได้มั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    426
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultimatezpro อ่านกระทู้
    ขอ photoshop cs5 หน่อยได้มั้ยครับ
    นี้ครับ photoshop cs5 <<< ตามคำขอ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอ sam broadcaster ขอเวอร์ชั่น 4.2.2 นะครับ ^^

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440
    NOD 64 bit หน่อยครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ขอบคุณ คุณ จขกท. มากค่ะ น่ารักจัง อุตส่าห์เข้ามาตอบเม้นท์ด้วย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    จขกท.ค่ะ ขอ Adobe Flash CS5 หน่อยค่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอด้วยครับ ขอ Adobe Illustrator CS6 ด้วยครับ (หายากจัง )( T-T )

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    รบกวนขอโปรแกรม Tuneup unity 2012 หน่อยน้า

ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไร ขอขอบคุณล่วงหน้าจ้า > <

กล่าวขอบคุณ
    426
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aofmonky อ่านกระทู้
    ขอ sam broadcaster ขอเวอร์ชั่น 4.2.2 นะครับ ^^
    นี้ครับ Sam Broadcaster 4.2.2 <<< ตามคำขอ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    bitdefender crack ใช้ไม่ติดอ่าคับบ

มันยังเห็นเป็นของปลอมยุเลย

กล่าวขอบคุณ
    10
    ทำไม sony sound forge pro 10 โหลดไม่ได้ล่ะครับ เห็นขึ้นแต่ชื่ออย่างเดียว ไม่ขึ่นจำนวนความจุ MB เลย ช่วยอัพให้ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    426
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somsak1111 อ่านกระทู้
    ทำไม sony sound forge pro 10 โหลดไม่ได้ล่ะครับ เห็นขึ้นแต่ชื่ออย่างเดียว ไม่ขึ่นจำนวนความจุ MB เลย ช่วยอัพให้ทีครับ
    ตรวจสอบแล้วโหลดได้ตามปกตินะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    งงครับ ช่วยบอกขั้นตอนทีครับ จนปัญญาจริงๆครับ ขอบคุณอย่างสูง

Tags for this Thread