ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 35

[PSP] Final Fantasy Type-0 EnglishPatch [iso2 Only]

Final Fantasy Type-0 English Patch [iso 2 Only] เฉพาะแผ่นที่ 2 เมนู ไอเท็ม ภาษาอังกฤษ 40%

Mediafire Download Recovery 3%

แผ่นที่ 1 (ไม่ Eng Patch) 6 ไฟล์ ไฟล์ละ 200 MB 5 ไฟล์ ไฟล์ที่่ 6 166 MB

ไฟล์1-1 ไฟล์2-1 ไฟล์3-1 ไฟล์4-1 ไฟล์5-1 ไฟล์6-1

แผ่นที่ 2 ยัด Eng Patch เรียบร้อย 5 ไฟล์ ไฟล์ละ 200 MB 4 ไฟล์ ไฟล์ที่ 5 78 MB

ไฟล์ที่1-2 ไฟล์ที่2-2 ไฟล์ที่3-2 ไฟล์ที่4-2 ไฟล์ที่5-2

รหัสปลดล๊อกไฟล์

ท่านที่ใช้ Chrome ในการเข้าลิงค์ แล้วโดนบล๊อก กรุณาเปลี่ยนสลับ IE TAB หรือไม่ก็ เปิดด้วย Browser ตัวอื่นด้วย

ถูกใจอย่างไร ขอบคุณ เป็นน้ำใจด้วยจ้ะ

จะพยายามเอาลง BLOG ให้เยอะ ๆ

Lunar_Eclipse Jokergameth
    alie Thaigaming & Flashfly
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lunar_Eclipse : 19th July 2012 เมื่อ 00:13

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ถูกใจมาก รอแล้วรอเล่ากับเกมส์นี้
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    รอเป็นEng ทั้งหมดค่อยจัดหนัก เล่นเจแปนเล่นได้ยาวมากๆไปถึงบอสถือดาบไรสักอย่างยิงเข้าที500 ตอนมันเป็นวงเวดแดง - -*ลดติดเดียวแล้วเจอมันสับทีตายเลยเลิกไปได้พักใหญ่ๆT^T

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mintyifei อ่านกระทู้
    รอเป็นEng ทั้งหมดค่อยจัดหนัก เล่นเจแปนเล่นได้ยาวมากๆไปถึงบอสถือดาบไรสักอย่างยิงเข้าที500 ตอนมันเป็นวงเวดแดง - -*ลดติดเดียวแล้วเจอมันสับทีตายเลยเลิกไปได้พักใหญ่ๆT^T
    ให้ล็อกเป้าหมาย แล้วหนีไปเรื่อย ๆ มันจะเปิดช่องโหว่ เป็นวงส้ม กับวงแดง (วงแดงลดเยอะ) ให้เรากระหน่ำยิงเลย แต่แค่วงส้มล็อกเป้า ยิงไปมันก็สตันเป็นเป้านิ่งให้เรายิงแล้ว เราเล่น เราชอบใช้ เคท ปืนเวทย์ (ตัวละครอิมเมจเหมือน เซลฟี่) แนะนำเล่นให้จบ คุ้มค่ามาก ๆ

คงต้องรอผู้ใจดี ที่แปลง เมนู และบทสนทนาให้เราแบบ 100% เพราะรู้สึกว่า ชาว PSP จะโดน Sony หักหลัง ไม่ส่ง FFT0 เวอร์ชั่นภาษาอังกฤษลงให้ แต่เอาไปลงที่ VITA เลย ถึงตอนนั้น คงมีผู้ใจดี นำไฟล์แปลง มาลงให้ชาว PSP อย่างเรา ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lunar_Eclipse : 19th July 2012 เมื่อ 02:03

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    รอมานานมั๊กๆๆๆๆๆๆๆ มาแล้ว ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ท่าน Lunar Eclipse ช่วยดูไฟล์2-1 แผ่นที่1 ผมโฟลดไม่ได้ครับ อันอื่นๆได้หมดมีอันนี้อันเดียว ช่วยแก้ให้ด้วยนะครับ อยากได้มากกกก ขอบคุณมากๆนะครับ ตามรูปนี้ครับอาการมันเป็นจอสีขาว

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    ขอบคุณมากๆเลยครับ
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมใช้ IE แล้วแต่มันขึ้น
    There seems to be an error.
    Please try again or come back a little later.

Inconvenience is regretted.

- shortText team

ทำไงดี =.=

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    รบกวนช่วยทำ link ใหม่ด้วยนะครับ จขกทเพราะอันเดิมตายไปแล้ว