ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Your friends.!!!!!!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 218

ถามเรื่องเด็กสยาม!!!!

คือผมได้ยินเรื่องเด็กแก๊งแถวสยามมาจนหนาหู ถ้าผมไปเดินสยามกับพ่อแม่ ใส่ขาเดฟดำ เท้าแตะ เสื้อยืดคอกลม และก็กระเป๋าคาดไหล่ เดินไปตรงที่มีเด็กแก๊งเยอะๆ

ถ้าไม่มองหน้า ไม่เดินตัดหน้า ไม่โชว์ อยู่เฉยๆ ผมจะโดนเล่นมั้ยครับ และจะทำยังไงถ้าเจอเด็กแก๊ง

ศึกษาไว้เพื่อนเป็นประโยชน์ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย big14531 : 19th July 2012 เมื่อ 21:18

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    RAMAIX BangNa Phathumtani
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,062
    ห้างสรรพสินค้าครับ ไม่ใช่ บ้านที่นอนของกลุ่มนักเลง... ถ้าเดินกับพ่อแม่ยังกล้าอีกนี่ มันคงจะเถื่อนมาก (ตรงไหนวะ เก่งเมื่อมีพวก)

ส่วนไปเดิน ถ้าทำตัวตามปกติ ไม่กวน ไม่โดนหรอกครับ นอกจากมันจะมาหาเรื่อง

- [ The Gang ] -
    Dusit , Bangkok : Bang Bo , Samutprakarn
    กล่าวขอบคุณ
    1,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,189
    มีเด็กแก๊งด้วยแหะ ผมไปเดินกับเพื่อนมา 2 รอบยังไม่เคยเจอเลยแหะ -..-

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    ผมเึคยเจอเด็กแก๊งจะต่อยกันในพาราก้อน ยามตะโกนห้ามใหญ่เลย
    ผมไปเดินสยาม เดินโยกนิดๆ ใส่ชุดนักเรียนไป ยังไม่โดนเช็คเลย
    อันที่จริงยังไม่รู้เลยว่าแก๊งพวกนี้อยู่กันแถวซอยไหนด้วยซ้ำ

On Da EastSide Of Da LBC

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    เราไม่เคยเห็น เด็กแก๊ง ที่สยาม
    ใจผมหล่อมาก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    ไม่มีอะไรหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ถ้าอยากจะเห็นก็ red zone ซอย6 จะเดินผ่านก็ต้องกล้าๆหน่อย เต็มระนาบ2ข้างทาง ถ้าแก็งค์ SQ ขึ้นต่ำประมาน 50 ครับ

ปล.(ตอบในฐานะอดีตนะครับ) เด็กแก็งค์สมัยนี้เริ่มเรื้อน ตีกันนั่งดูดบุหรี่
    !! HARDCORE IS IN MY BLOOD !!

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,383
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ไม่รู้สิ ผมไปเดินเพื่อไปซื้อของ ไม่ได้ไปตีกับใครอ่าา

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ไม่มีใครมาตีคุณหรอกครับ
    อย่ากังวลไปครับ เด็กแก๊ง ไม่ได้เจ๋งไรหรอกครับ

อีกอย่างไปกับพ่อแม่ไม่มีใครว่า
    แต่ผมแนะนำนะครับ ใส่รองเท้าผ้าใบดีกว่า อันนี้ไม่เกี่ยวกับเด็กแก๊งนะครับ

ถ้าเจอเด็กแก๊งก็ไม่ต้องไปสนใจ ยาม รปภ มีเยอะไม่ต้องกลัว มันไม่ตีมั่วครับ
    ส่วนใหญ่มันจะเล้ง พวกแก๊งๆเหมือนกัน กับพวกออฟชั่นแต่งตัวเยอะๆ

Gom team
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    เด็กแก๊ง กาก ๆ อยู่ในฝูงตัวเองทำเป็นเจ๋ง ทำเป็นกุคุมพื้นที่โนน้ กุคุมพื้นที่นี้ ***มีสิทธิ์อะไรไปคุม ***เป็นใคร อยู่ข้างนอกก็หมาตัวนึงละหว่า 55555555 เชื่อเถอะครับไปที่อื่นมันไม่เก่งอย่างงี้หลอกครับ เดินไปเลยครับไม่ต้องสนใจ

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    Blog Entries
    3
    ชีวิตวัยรุ่น แต่ถ้าทำตัวเกินเหตุ ก็สละคำว่าลูกผู้ชายไปได้เลย
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ