ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: resident-evil-3 PC

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,383
    Blog Entries
    1

resident-evil-3 PC

ภาคนี้มีตัวเอกเพียงคนเดียวคือ จิล วาเลนไทน์ หนึ่งในตัวเอกจากภาคแรก และมีผู้ช่วยที่ผู้เล่นจะบังคับได้ในบางสถานการณ์ คือ คาร์ลอส โอลิเวร่า จากหน่วยรบพิเศษ U.B.C.S. ของอัมเบรลล่า จับความสองช่วงเวลา คือ1วันก่อนและหลังเหตุการณ์ในภาค 2 เมื่อสมาชิกคนอื่นๆของ S.T.A.R.S.ต่างพากันออกเดินทางไปยังสำนักงานใหญ่ของอัมเบรลล่า เหลือเพียงจิลที่ติดอยู่ในเมืองแรคคูนซึ่งขณะนั้นเต็มไปด้วยซอมบี้ เธอจึงต้องหาทางหนีออกจากเมืองให้ได้ แต่มันไม่ง่ายอย่างที่คิดเพราะทางอัมเบรลล่าได้ส่งมนุษย์ชีวภาพขั้นสมบูรณ์ที่มีชื่อเรียกว่า Nemesis เข้ามาตามกวาดล้างสมาชิกของหน่วย S.T.A.R.S.ให้สิ้นซากไปเพื่อปิดปาก โดยระหว่างการหลบหนี จิลได้รับความช่วยเหลือจากทหารของหน่วยปฏิบัติการพิเศษที่เข้ามาเคลียร์พื้นที่ จิลมีเวลาเพียงไม่กี่ชั่วโมงก่อนที่เมืองแร็คคูนจะถูกทำลายล้างจนพินาศ โดยในภาคนี้และภาค 2 เป็นเวลาค้าบเกี่ยวกัน จิลกับคาร์ลอสหนีออกจากเมือง หลังจากleon กับ claire ตัวเอกภาคสองประมาณ 2 ชั่วโมง

SYSTEM REQUIREMENTS
    Operating System Windows 98Me2000XP
    Processor Class Pentium or faster (Pentium II or faster recommended)
    Processor Speed 200 MHz or faster (266 MHz or faster recommended)
    Memory 48 MB (64 MB recommended)
    Disk Space 400 MB
    Other Requirements DirectX 6.1 compatible DirectDraw supporting 3D-videoSound card, Keyboard and game pad (Microsoft Sidewinder recommended)

DOWNLOAD GAME

PART1

ขอแค่คำขอบคุณ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เจิมให้ครับ

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,289
    Blog Entries
    4
    เกมส์นี้ทีรัก ผมเล่นทุกภาค นับจากภาคนี้ไป ระบบการเล่นแถบจะเปลี่ยนไปหมด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    ขอบคุณคับ ผมชอบ resident evil ทุกภาค

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ใช้ปุ่มอะไรบังคับบ้างครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    ขอบคุณครับ หาเกมเก่าๆเล่นซักหน่อย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    วิน 7 64 bit เลนได้ไหมครับ