ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมว่าภาคนี้ผมให้ 9.5 ครับ เพราะดำเนินเรื่องดีตั้งเเต่ทีเเรก
    เเต่ Ben ตายง่ายไปหน่อย ผมประทับใจมากครับ
    ผมยังสงสัยครับตอนสุดท้ายที่ เวน นี้นอยู่ในร้านอาหารเเละผู้ผญิงที่นั้งใกล้ๆๆเวนคือเเคทวูเเมนใช่ไหมครับ

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ slur191 อ่านกระทู้
    ผมว่าภาคนี้ผมให้ 9.5 ครับ เพราะดำเนินเรื่องดีตั้งเเต่ทีเเรก
    เเต่ Ben ตายง่ายไปหน่อย ผมประทับใจมากครับ
    ผมยังสงสัยครับตอนสุดท้ายที่ เวน นี้นอยู่ในร้านอาหารเเละผู้ผญิงที่นั้งใกล้ๆๆเวนคือเเคทวูเเมนใช่ไหมครับ
    ใช่ครับผม น้องแคทเอง ^^ คนหล่อทำอะไรก็ได้เว้ยเห้ย

---------------------------------------------------------------

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    ผมดูฉากเเคทวูเเมน ตอนขี่มอไซต์นี้แล้วโก้งโค้ง
    อืมโอ้โฮ !!!!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    บรูซภาคนี้ไป ๆ มา ๆ ดูเหมือน Ezio

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    ยอดเยี่ยมสุดๆ ชอบทุกภาค แต่ภาคนี้ ดันชอบ แค่ 3 ฉากเด็ดๆ

1.ฉากระเบิดเมือง พร้อมสนามกีฬา
    2.ฉากพระเอกปืนออกจากคุก แล้วพวกชาวคุกมาร้อง เพลง ที่ เหมือน ลุกขึ้นสู้ อารมณ์มันได้ดี
    3.ฉากพระเอกในชุด เปิดตัว batman ครั้งแรก ที่ ขีมอเตอไซค์ ไล่ เด็กแวนซ์ในอุโมงค์

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ไปดูมาแล้วสนุกมากๆ คุ้มแล้วที่เสียเงินไปกับหนังเรื่องนี้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    พรุ่งนี้ผมจะไปดูครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    แล้ว ไอ้เด็กตอนภาคบีกินที่แบทแมนเจอตอนไปหาดร.เอลม์ อะครับ ใช่ ไอ้โรบินในภาค3นี่ปะครับ ยังงงๆอยุ่
    ช่วยผมหาของหน่อยครับ อยากได้มันกลับมาจริงๆ >>ช่วยหาตุ๊กตาหน่อย<<

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    Robin เป็นนักกายกรรม โดน ทูเฟซฆ่า บรูซ ก็เลย อุปการะ แต่ถ้ามีภาคต่อไป เดาว่า แบทแมน ต้องแขนขาด เพราะอะไรก็ไม่แน่ใจนะครับ

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    โรบินมันมีหลายคนครับ คนแรกชื่อ dick grayson คนนี้เคยมาเป็นแบทแมนอยู่พักนึงตอนที่ บรูซหายตัวไปต่างมิติ ตอนหลังกลายมาเป็นฮีโราตัวใหม่ที่ชื่อ nightwing (เป็นคนเดียวกับที่โผล่ในเกมbatman นั่นแหละ)

และก็มีอีก 3-4 คน คนล่าสุดน่าจะเป็นลูกของแบทแมนเองนี่แหละ

ส่วนคนที่โผล่ในหนัง ไม่มีในจักรวาลคอมมิคครับ อีกอย่างแค่ชื่อโรบินเฉยๆ คงไม่ได้เป็นโรบินหรอก น่าจะมาเป็นแบทแมนแทน

ไอ้ตอนเอาระเบิดไปทิ้ง แคทบอกว่าตอนจะระเบิดก็ให้ดีดตัวหนีออกมา แต่แบทบอกว่าไม่มีระบบดีดตัว ทุกๆคนเลยอึ้งนึกว่าตายจริง แต่ตอนหลังพี่แกแอบใส่ไว้อยู่แล้ว

ปล.เบน****โลลิค่อน
    ไม่ใช่ระบบดีดตัวครับระบบ auto pilot ตะหาก

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ครับคนที่เป็นตำรวจที่ชื่อโรบิ้น..จะมารับบทแบทแมนต่อ ไม่ใช่โรบิ้นอย่างที่หลายคนเข้าใจ ถ้าคนที่ดูคอมมิคส์มาก็คงรู้ ส่วนภาคนี้ผมว่าสนุกมากนะ เพียงแต่ภาคที่แล้วมันกดดันกว่าอาจจะด้วยที่ว่า ฮีต เลดเจอร์ แสดงบทโจ๊กเกอร์ไว้ดีมากๆ ศัตรูตัวร้ายที่สุดของเรื่องนี้ก็คือโจ๊กเกอร์แหล่ะครับ ถ้าจำไม่ผิดแบทแมนเราถูกฆ่าด้วยมือพี่โจ๊กนี่แหล่ะ น่าเสียดายที่ฮีตเสียชีวิตไปก่อนที่จะได้เห็นผลงานของตัวเองประสบความสำเร็จ....

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ผมอยากรู้ว่า ไอ้ปืนนี้ มันทำอะไรได้

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aomwan อ่านกระทู้
    ผมอยากรู้ว่า ไอ้ปืนนี้ มันทำอะไรได้

ปืน EMP ไงเอาไว้ตัดกระแสไฟเข้ารถ

On Da EastSide Of Da LBC

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อยากถาม ว่าแบทแมนในการตูนและคอนมิด ตายเพราะอะไรบ้างเพราะมันมีหลายแบบ
    เช่น โดนลอบฆ่า โดบระเบิดไปพร้อมกับฮอ และอื่นๆ

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    โครตชอบตอนโผล่มาที่ขี่มอไซคแล้วไฟดับเฉพาะจุดที่แบทแมนอยู่

แบบว่ารู้สึกเหมือนปีศาจ รู้สึกอันตราย และโครตเท่เลย

เท่มากๆหนังเรื่องนี้ ไม่เคยดูหนังที่เท่ขนาดนี้มาก่อน มันไม่ได้เท่แค่แบทแมน

แต่มันเท่หมดเลย เท่ เท่ เท่

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ตอนบรูส ปีนออกจากคุกมันอย่างกะเอซีโอ้อะ55

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ส่วนตัวชอบภาค 2 มากกว่า Joker นี่แสดงได้ดีมากๆ อารมณ์แบบเดาทางไม่ถูกลุ้นตลอดเรื่อง จิตวิทยา ดราม่า
    ภาคนี้เบนมันโหดมาก ทำอะไรไม่มีลังเลก้าวไปตรงๆ มันเดาทางง่ายอะแต่ตอนจบชอบมาก ประทับใจสุดๆ

นอกเรื่องนิด* อยากให้ MassEffect3 มันจบงี้มั่ง(อธิบายความต่อเนื่องให้ละเอียด)Extend ก็เน่าเหมือนเดิม= =

Mr.?
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ผมชอบอยู่ สองฉาก ครับ

ฉากแรก คือ ตอนสู้กับเบนครั้งแรก มันดูแบบว่า.....ใครจะเก่งกว่าใคร แต่เบนนั้นเร็วกว่าเยอะและแข็งแกร่งอย่าเห็นได้ชัด

ฉากที่สอง คือ ก็ตอนที่สู้กันครั้งอีกเหละครับ อยากว่าจะสู้แบบไหน ใช้วิธีอะไร ดูแล้วตอนแรกตัวโกงจะเหนือกว่าเห็นๆ แต่ผมก็รู้อยู่แล้วและครับ พระเอกต้องชนะแน่ แต่จะชนะแบบไหนเท่านั้นเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lagoon5566 : 22nd July 2012 เมื่อ 20:33
    .::: Jokergame th.com :::.

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    ผมฟังมันพูดแว่วๆเกี่ยวกับพันธมิตเงาของราช อัง กูล มีการพูดถึงกลุ่มนางนกโรคจิตด้วยแฮะ
    ที่ประกอบด้วย แบล็ก คานารี่ ฮันเทรต แล้วก็ใครอีก ลืม!?!

ผมอยากให้โนแลนเอาช่วงเหตุการณ์นี้ไปทำหนังจังแฮะ ให้น้องแพนเคกเล่นเป็นไวท์คานารี่ ถ่ายที่กรุงเทพ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    นางเอกตอนสวมชุดออกรบ สวยเว่อร์................

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    SPOILE : หนังดีที่สุดแห่งปี!
    SoShi & Sone Are Together Forever

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ก่อนฉายbatman มีใครได้ดูตัวอย่างเรื่องนี้ไหม๊เอ่ย?

=w=/ 
    กล่าวขอบคุณ
    929
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ตอนปีนออกจากคุก ถ้าเป็น พี่เอซิโอ บอกว่า I ชิลๆ ไต่กำแพงกระโดดเกาะสบาย

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    สงสัย ยานที่ แบทขี่จะตั้งโหมดบินเองพี่แบทเลยรอด
    ภาคนี้สนุกมากๆๆๆๆ ครับ ให้ 9/10 ครับ ดูๆแล้วเหมือนหนังเรื่องจะโกยรางวัลแหลก

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 474
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asalost อ่านกระทู้
    ผมยังไม่ได้ดูแต่ผมไม่กลัวการสปอย แต่อยากถามสั้นๆว่า ภาคนี้มีโรบิน !!! หรอครับ ....
    กรณีที่ไม่มีโรบินในหนังโนแลนด์ เพราะคริสต์ โนแลนด์กลัวว่าหนังจะลดความเครียดลงไปมากหากมีเจ้าจอมจุ้นผู้ช่วยนี้มาอยู่ในหนัง จะกลายเป็นเน้นกลุ่มครอบครัวไป ซึ่งหัวใจหลักของแบทแมนภาคของโนแลนด์คือ บรู๊ซต้องดูโดดเดี่ยวครับ