ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 46 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 364445464748 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,126 ถึง 1,150 จากทั้งหมด 1224
    Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    ถ้าพวกท่านใช้โน้ตบุ้ก ผมมีวิธีแก้กระตุกนะ ถ้าเล่นเกมไปนานๆเนี่ย ช่องระบายอากาศโน้ตบุ้กมันจะร้อนครับ
    แล้วจะทำให้เกมมันแลคมากๆ วิธีแก้คือ หาพดลมมาเป่าตรงช่องระบายอากาศครับ แล้วเกมมันจะไม่แลค
    ตั้งแต่ผมเล่นเกมนี้มาจนจะจบละเนี่ย ผมไม่เคยเจอปัญหากระตุก เพราะพัดลมผมช่วยไว้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ohmtoptop อ่านกระทู้
    แรม 2 กิก ครับ // geforce 8400 gs
    แรมน้อยไปไหมครับ T T

อยากมีสตังค์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    โอ๊สสส เล่น DLC ไม่ได้ซักที

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gold441 อ่านกระทู้
    ผมมีอ่ะครับ

ผมเอาsaveของตัวเองออกหมดแล้วนะครับอันนี้*

เอาออกไงนั้นพร้อมเล่นต่อเลยนะเนี่ยเล่นจบแล้วอะดิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ incrediblez อ่านกระทู้
    ลง UPDATE + แครกของ UPDATE + CRACK ONLY SKIDROW

สู้ๆๆเป็นกำลังใจให้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sornasd123 : 4th August 2012 เมื่อ 20:45

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zuzero อ่านกระทู้
    นั้นสิครับ เหมือนกันเลย ถ้าแรกๆมันกระตุกเลยผมก็คงยอมรับว่าโน๊ตบุคผมกาก แต่นี่แรกๆ ตอนพึ่งเปิดคอมใหม่ๆ ลื่นปรืดดดด
    คือมันเป็นอาการกินแรมครับ แถมกินหนักมากๆด้วยเล่นไป 20 นาทีออกมาดูกินไปร่วม 2 ล้าน(ตรงส่วน Memory นะครับ) ทำให้คอมที่เสปคไม่สูงมากกระตุกกันเป็นทิวแถว แล้วของท่านยังเป็นโน็ตบุคด้วย

พอเครื่องร้อนปุ๊บเครื่องจะช้าลงมากๆครับใช้วิธีของท่าน Wanatsawin จะเห็นผลทันทีเลยครับเล่นได้ดีกว่าเดิมเคยลองมากับตัว

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Velvet อ่านกระทู้
    คือมันเป็นอาการกินแรมครับ แถมกินหนักมากๆด้วยเล่นไป 20 นาทีออกมาดูกินไปร่วม 2 ล้าน(ตรงส่วน Memory นะครับ) ทำให้คอมที่เสปคไม่สูงมากกระตุกกันเป็นทิวแถว แล้วของท่านยังเป็นโน็ตบุคด้วย

พอเครื่องร้อนปุ๊บเครื่องจะช้าลงมากๆครับใช้วิธีของท่าน Wanatsawin จะเห็นผลทันทีเลยครับเล่นได้ดีกว่าเดิมเคยลองมากับตัว
    ลองไปแล้วอะครับ แต่อากาศบ้านผมมันร้อน ผมลมเอาแทบไม่อยู่ จ่อแบบชนิดที่ติดช่องระบายมันเลยทีเดียว สงสัยต้องซื้อ PC ใหม่ซะและ โน๊ตบุคเอาไม่อยู่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของ ผม เล่นใน คอม อ่า ครับ สงสัย แรม จา น้อยไป

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    This file is currently unavailable.
    Please try to download this file again later. เวลาโหลดจัมโบ้ไฟล์แล้วไหมมันขึ้นงี้อะครับ เราต้องรอโหลดหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pokekemon อ่านกระทู้
    This file is currently unavailable.
    Please try to download this file again later. เวลาโหลดจัมโบ้ไฟล์แล้วไหมมันขึ้นงี้อะครับ เราต้องรอโหลดหรอครับ
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ มันจะโหลดได้มั้ยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sornasd123 อ่านกระทู้
    เอาออกไงนั้นพร้อมเล่นต่อเลยนะเนี่ยเล่นจบแล้วอะดิ
    เอาSaveออกจากโฟล์เดอร์Saveในหมาของฉัน(มายด้อก)ครับและของผม100%แล้วครับ

ปล.มีคนที่โหลดSaveที่จขกทปล่อยถามผมว่านายมีnewgame + มั้ยอันนี้ผมเอารูปมายืนยันโดยการเอาSaveของตนเองออกทั้งหมดเหลือไว้แต่Saveที่โหลดมาว่ามี newgame +
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gold441 : 5th August 2012 เมื่อ 00:01

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ incrediblez อ่านกระทู้
    ผมไม่ลงUPDATEลงCRACK ONLY SKIDROWเล่นได้ปกตินะครับเอ๊ะมันยังไง

เล่นไม่ได้ยังไงเอารูปลงเผื่อผมจะช่วยได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gold441 : 5th August 2012 เมื่อ 00:06

กล่าวขอบคุณ
    1
    คือสงสัย อ่ะ ครับ ไอ้ตรง DLC เนี่ย มันอยู่ ตรง RADNET MENU เวลาเรา กด START ใช่ไหม ครับ

ปล.ผมใช้ จอย Xbox นะ

เเล้ว มันเล่นได้เลยไหม ครับหรือ ว่า ต้องเล่นเกมไปสักพัก นึง ก่อน

ปล.2 ผมใช้ เเคร๊กของ FLT นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seafreros : 5th August 2012 เมื่อ 03:41

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    เซพไงครับ เล่นไปเจอกับหลวงพ่อที่โบถ์ มันจะมีคำสั่งเลือกเซพได้เลือกแล้ว แต่ไมพอคอนตินิวแล้วไม่เซพให้ตอนหลังจากเจอหลวงพ่อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 2012 : 5th August 2012 เมื่อ 07:04
    I5 4570 / ASROCK H87M / RAM CORSAIR VENGEANCE...(BLACK) 16 GB / VGA Palit GTX 760 Jetstream

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ทำไมผมเล่นมันกระตุกๆเเลคๆ อะครับ อัพเดด ลงเเเครก อัพเดดการ์ดจอก็เเล้วอะครับ
    เเต่เกมส์อื่นไม่เห็นเป็นเเบบนี้เลยเช่น battlefild 3 crysis2 ยังลื่นกว่านี้เยอะเลยครับ
    ขอกูรู ช่วยมาอธิบายเเละเเก้ไขหน่อยนะครับบบบ อยากเล่นแบบ ลื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากตามหาสิ่งที่เรานั้นมองไม่เห็น

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seafreros อ่านกระทู้
    คือสงสัย อ่ะ ครับ ไอ้ตรง DLC เนี่ย มันอยู่ ตรง RADNET MENU เวลาเรา กด START ใช่ไหม ครับ

ปล.ผมใช้ จอย Xbox นะ

เเล้ว มันเล่นได้เลยไหม ครับหรือ ว่า ต้องเล่นเกมไปสักพัก นึง ก่อน

ปล.2 ผมใช้ เเคร๊กของ FLT นะครับ
    FLT ยังไม่ปลดล็อก DLC ครับต้องใช้ SKIDROW ถึงจะปลด DLC ครับผม

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ palmy043 อ่านกระทู้
    ทำไมผมเล่นมันกระตุกๆเเลคๆ อะครับ อัพเดด ลงเเเครก อัพเดดการ์ดจอก็เเล้วอะครับ
    เเต่เกมส์อื่นไม่เห็นเป็นเเบบนี้เลยเช่น battlefild 3 crysis2 ยังลื่นกว่านี้เยอะเลยครับ
    ขอกูรู ช่วยมาอธิบายเเละเเก้ไขหน่อยนะครับบบบ อยากเล่นแบบ ลื่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ของผมเล่นปกติดีครบทุกอย่างนะครับ จบไปรอบ นึงและ เดี๋ยวจะต่อรอบ 2

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ palmy043 อ่านกระทู้
    http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post1398771
    อันนี้ผมเป็นเหมือนกันคับ ลองไปดูดู
    Cheating is easy
    .Try something more challenging...Like being Faithful

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    พี่ๆ ครับผมเข้าเกมไม่ได้อะครับ เข้าไปเเล้วมันค้างเป็นจอสีขาวอะครับ หลังจากที่ผมลง CRACK ONLY SKIDROW เเล้วก็ตัวปลดล็อคอะครับ เเต่ผมเข้าเกมไปเล่นได้ครั้งนึงนะครับเเต่หลังจากนั้นก็เข้าไม่ได้อีกเลย ลงใหม่ไปหลายรอบเเล้วครับ ของผม black box นะครับ

***ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความช่วยเหลือนะครับ*** ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ therockcycle อ่านกระทู้
    FLT ยังไม่ปลดล็อก DLC ครับต้องใช้ SKIDROW ถึงจะปลด DLC ครับผม
    ขอบคุณมาก ครับผม ตอนนี้ เล่นได้เเล้ว ครับ ^ ^

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ไฟล์ DLC หายหมดแล้วอะครับ อยากได้ DLC โหลดไม่ได้แล้ว
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GetsugA อ่านกระทู้
    ไฟล์ DLC หายหมดแล้วอะครับ อยากได้ DLC โหลดไม่ได้แล้ว
    DLC มันอยู่ในตัวเกมแล้วครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409
    ผมลง ของจัมโบ้ไฟล์ทุกพาทลงเกมส์เสร็จ ก็ลงแคร็ก FLT แล้วค่อย ลง แคร็กสกิดโรว ทับอีกที เล่นได้ทุกอย่าง ลื่นปึดไม่กระตุกไร กินแรมปกติไม่ไม่กี่ 500k เอง
    DLC น็อคหมดแล้ว ทุกอย่างโอเคหมด ตอนเล่นปิดไฟวอล ปิดแอนตี้ (แอนตี้่ไม่ปิดก็ได้ ของผมร่มแดง)

ทำไมปัญหาเยอะจัง ใครเล่นไม่ได้ใจเย็นๆนะครับสู้ๆ
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    [IMG][/IMG]

เข้าเกมไม่ได้อะครับ เป็นแบบนี้จะแก้ยังไงเอ่ย ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ l3ack_Step อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]

เข้าเกมไม่ได้อะครับ เป็นแบบนี้จะแก้ยังไงเอ่ย ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ
    ลองลบเกมแล้ว ติดตั้งใหม่นะครับแนะนำลง CRACK SKIDROW ครับ ลองปิดแอนตี้ไวรัสด้วยนะครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ therockcycle อ่านกระทู้
    ลองลบเกมแล้ว ติดตั้งใหม่นะครับแนะนำลง CRACK SKIDROW ครับ ลองปิดแอนตี้ไวรัสด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับจะลองทำดู

Tags for this Thread