ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 38 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 28363738394048 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Even younger...!
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 306
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ เราก็ไปเล่น+เข้าต้องเล่นเก็บ Zoneใหม่เลย55
    กลับไปเล่นในเซฟที่เล่นจบแล้วก็ได้ครับ ถ้าทำ Challenge ในนั้นเสร็จ ใน mode new game+ ที่เล่นไปแล้วก็ปลดด้วย
    "มีปัญหาก็อยากช่วย แต่ถ้าช่วยแล้วโดนด่ากลับมาก็ไม่อยากช่วยนะ"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ApiX อ่านกระทู้
    กลับไปเล่นในเซฟที่เล่นจบแล้วก็ได้ครับ ถ้าทำ Challenge ในนั้นเสร็จ ใน mode new game+ ที่เล่นไปแล้วก็ปลดด้วย
    คือเซฟที่ยังไม่+โดนทับเรียบร้อย และพึ่งใส่แครกตอนเล่น+สะด้วยเหอะๆ ปกติจะไม่เล่นละแต่เห็นมันใช่DLCได้เลยลุกมาเล่นต่อ

อยากมีสตังค์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ลง SKIDROW ไม่ได้หง่ะ ลงแล้วเล่นไม่ได้ เด้งตลอด ลงอัพเดทก็แล้วอะ

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    เล่นๆอยู่มันชอบเด้ง has stop working อ่ะ นานๆเป็นที (2-3 ช.ม.) แล้วบางทีพอไป intertact กับอะไรที่มันให้ทำภารกิจมันก็เด้ง stop working เหมือนกัน ใครเป็นบ้าง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ApiX อ่านกระทู้
    ก่อนเด้งมันกระตุกๆไหมครับ
    กระตุกนิดหน่อยครับ แล้วก็หายไป

กล่าวขอบคุณ
    17
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Capathia อ่านกระทู้
    กระตุกนิดหน่อยครับ แล้วก็หายไป
    ตอนมีบัคเกมนี้มี bug Memory leak ครับ คือเกมมันจะกินแรมเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ สักพักก็จะ Stop Working
    ถ้ามันเริ่มกระตุกแสดงว่ามันกินแรมไปมหาศาลแล้วครับ วิธีแก้ที่เห็นเค้าทำกันก็
    ถ้ามันเริ่มกระตุกก็ alt-tab ออกมากแล้วก็เข้าใหม่ หรือไม่ก็ปรับ Resolution ใหม่ครับ เพื่อ clear memory ที่ใช้
    ยังไงก็ลองเอาไปใช้นะครับ ถ้าไม่ได้ผลก็ขอโทษล่วงหน้าละกัน ^^
    "มีปัญหาก็อยากช่วย แต่ถ้าช่วยแล้วโดนด่ากลับมาก็ไม่อยากช่วยนะ"

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    ของผมโน้ดบุ้กครับ เวลาเริ่มเล่มเกมแรกๆมันจะลื่นมาก แต่หลังๆ แลคมากๆ
    ซึ่งตรงช่องระบายอากาศของโน้ดบุ้กอะคับ มันจะร้อนมาก ผมก็เลยเอาพัดลมมาเป่า
    จากนั้นมันก็ไม่แลคเลยคับ เพราะ ผมเป็นกับเกม FIFA 12 เหมือนกันถ้าช่องระบายอากาศ
    มันร้อนมากๆ มันจะแลคสุดๆ วิธีแก้ก็เอาพัดลมมาเป่าที่ช่องระบายอากาศโน้ดบุ้กคับ **ของโน้ดบุ้กนะคับผม

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    เราไม่แลค ไม่เด้ง ไม่หลุด แร้ง แรง แบบฉุดไม่อยู่ แต่เล่นไม่เป็นใครช่วยได้บ้างอ่ะ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikorn อ่านกระทู้
    เราไม่แลค ไม่เด้ง ไม่หลุด แร้ง แรง แบบฉุดไม่อยู่ แต่เล่นไม่เป็นใครช่วยได้บ้างอ่ะ
    อัตตา หิ อัตตโน นาโถ ตนเป็นที่พึ่งเห็นตนเลยครับ เล่นๆๆไปศึกษาเอาเองเลยครับ
    ส่วนใหญ่คนที่จะมีปัญหาก็คือการตามหา Dr. ต่างๆ วิธีคือ พยายามขึ้นไปอยู่ที่สูงๆครับ แล้วกด Q (Hunt)
    แสงมันจะปรากฏไป และเมื่อแสงมันกลับมาเนี่ย สังเกตดูว่าแสงมากลับมาจาทางไหน เราก็ไปทางนั้นหละคับ เป้าหมายอยู่ทางที่แสงมันกลับมา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เล่นได้แล้ว ครับ 100% ครับ ไม่มีภาพยืนยัน แต่จะมายืนยันว่า ถ้าพาร์ทไหนเสีย ให้ลองโหลด พาร์ทนั้น ใน host อื่นก็ได้เองครับ ผม ลองผิดลองถูกเสียเวลาไปเกือบวัน กว่าจะได้เล่น ^^
    -]GRT[-_ViruS_ << MY NamE AT TcG DotA

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    ต้องใช้ crack SKIDROW ครับ
    ยังเป็น เหมือนเดิมคับ

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonsexcom อ่านกระทู้
    ยังเป็น เหมือนเดิมคับ
    ลองลบตัวเกมแล้ว แตกไฟล์ ลง CRACK SKIDROW ใหม่นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลงเเครก skidrow เเล้วไม่หลุด ปลดล็อคได้

กล่าวขอบคุณ
    89

ทำยังไงถึงผ่านอะครับอันนี้ไม่เข้าใจ

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    ผมค้างหน้า Loading..g...g....g......g อ่ะครับใครเป็นบ้าง =__= เล่นได้หน่อยนึง ไปถึงตรงที่เรา ฆ่าไอ้ มอนสีแดงตัวใหญ่ๆ(ตัวที่ต่อจากพี่เบิ้มใหญ่ยักษ์)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้ละครับ
    เป็นกำลังใจให้นะครับ....ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นายหล่อมาก เจ่งจิงมีอะไรใหม่ๆเอามาให้อีกน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    17
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้

ทำยังไงถึงผ่านอะครับอันนี้ไม่เข้าใจ
    ไปฐานทหารแล้วไปหาถังแดงๆนะครับ แล้วชกถังจากนั้นยกแล้ววิ่งไปที่ๆคนเยอะๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    ลงDLC แล้วอะคับ แต่เอาของในเกมส์ยังไงหรอคับ งง
    มีบางสิ่งที่ไม่อาจถ่ายทอดออกมาโดยใช้แค่ตัวหนังสืออย่างเดียว...

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dewsiravit อ่านกระทู้
    ลงDLC แล้วอะคับ แต่เอาของในเกมส์ยังไงหรอคับ งง
    โอ้วผมก็ลง crack SKIDROW ที่ว่าปลด dlc แล้วเหมือนกันกด m เข้าไปมันก็บอก ล็อคอยู่อีกอ่ะครับ โอ้วงงมาก

กล่าวขอบคุณ
    89
    ไปฐานทหารแล้วไปหาถังแดงๆนะครับ แล้วชกถังจากนั้นยกแล้ววิ่งไปที่ๆคนเยอะๆครับ
    คือวิ่งไปที่คนเยอะๆนี้คือให้คนตกใจหรอครับ ถังมันก็มีอยู่นะแต่พอไปที่มีคนเยอะๆไม่มีไรเลยแถมชกแล้วก็ไม่มีไรแค่บุบ สงสัยคงเป็นถังในด่านหลังๆมั้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamesz : 31st July 2012 เมื่อ 20:30

กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    งะๆ !!!!

เพิ่งจะเหน CRACK ของ SKIDROW

ถึงว่าทำมัยเล่น DLC ไม่ได้

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    นี้ผมพึ่งโหลดเสร็จอะครับ ต้องลงแคร๊กของอะไรบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    262
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    17
    1
    คือวิ่งไปที่คนเยอะๆนี้คือให้คนตกใจหรอครับ ถังมันก็มีอยู่นะแต่พอไปที่มีคนเยอะๆไม่มีไรเลยแถมชกแล้วก็ไม่มีไรแค่บุบ สงสัยคงเป็นถังในด่านหลังๆมั้ง
    ถังที่อยู่ฐานทัพตรงสะพานขาด Yellow Zone อ่ะครับมันจะมีถังแดงๆ ให้ชกแล้วมันจะพ่นควันพิษออกมา แล้วให้เรายกแล้วก็วิ่งไปที่คนเยอะๆครับ
    (หรือว่าต้องทำภารกิจก่อนก็ไม่แน่ใจนะ - -)

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zuzero อ่านกระทู้
    นี้ผมพึ่งโหลดเสร็จอะครับ ต้องลงแคร๊กของอะไรบ้าง
    ลง แต่ของ SKIDROW ก็ได้ครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread