ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 34 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 24323334353644 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    เล่นได้ 100 % แต่เสียงพูดไม่มีมีแต่เสียงดนตรี ยังกะเล่นหนังใบ้ ทำไงให้หายหล่ะครับ เง้ออ กำ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikorn อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 % แต่เสียงพูดไม่มีมีแต่เสียงดนตรี ยังกะเล่นหนังใบ้ ทำไงให้หายหล่ะครับ เง้ออ กำ
    วิธีแก้สำหรับคนไม่มีเสียง (กดขอบคุณก็ดีนะครับน้ำใจคนไทย )
    วิธีแก้เสียงสำหรับคนเสียงเกมเบานะครับ ใช้แล้วผมเสียงดังขึ้นเยอะกว่าเดิมเลยสนุกมากเลย
    1.เข้าไปที่ Control Panel
    2.เลือกที่ " Sound "
    3.มองไปที่ Payback และจะเห็น Speakers ให้กดคลิกขวาและเลือก Properties
    4.หลังจากที่เข้ามาใน Properties แล้วให้กด Advanced มองตรงตัวเลข ปรับเป็น ( 24 bit 192000 Hz )
    5.เข้าเกมและทดสอบความสนุกได้เลย

ผมใช้วิธีนี้ครับรับรองใช้ได้แน่ เพราะผมลองทำแล้วเสียงดีมาก
    จากตอนแรก ไม่มีเสียงการโจมตี เสียงพูดในเกม ตอนนี้มีแล้ว (เล่นจบแล้วด้วยเพิ่งแก้เสียงเสร็จ )

ถ้ามีปัญหาไงก็บอกนะครับผม

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 955
    ตอนนี้ปัญหาคือเฟรมเรทตกอยู่ครับ รออัพเดทตัวต่อไปครับเปนทุกคน 55+
    Lee Da Hae So Beautiful >-<

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oodkungzx อ่านกระทู้
    ตอนนี้ปัญหาคือเฟรมเรทตกอยู่ครับ รออัพเดทตัวต่อไปครับเปนทุกคน 55+
    เช่นกันครับ แต่มีคนนึงบอกว่า เฟรมเรตเค้า ต่ำสุด 59 !

l<(นครราชสีมา)>l
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ขอ ถาม จขกท. หน่อยนะครับคือ อัพเดทแล้วมันจะมีอะไรเพิ่มที่ RADNET หรือเปล่าครับเท่าที่ผมเดาคือมันอาจจะเป็นการเอาตัว Alex mercer มาเล่นก็เป็นได้ครับ ป.ล.ถ้าใครอยากเห็น RADNET คลิ๊ก M เพื่อดู Map หาคำว่า RADNET ที่อยู่ข้างบนจอ นะครับมันจะมีให้เลือก 3 ช่องทาง
    ชอบก็กด LIKE ชอบมากกด Subscribe นะครับพร้อมแล้ว ลุยกันเลยยยยยยย IFGGAMER!!
    http://www.youtube.com/user/Guitarramilezza

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guitarramilezz อ่านกระทู้
    ขอ ถาม จขกท. หน่อยนะครับคือ อัพเดทแล้วมันจะมีอะไรเพิ่มที่ RADNET หรือเปล่าครับเท่าที่ผมเดาคือมันอาจจะเป็นการเอาตัว Alex mercer มาเล่นก็เป็นได้ครับ ป.ล.ถ้าใครอยากเห็น RADNET คลิ๊ก M เพื่อดู Map หาคำว่า RADNET ที่อยู่ข้างบนจอ นะครับมันจะมีให้เลือก 3 ช่องทาง
    น่าจะยังใช้ไม่ได้ รึปล่าวครับ

WALK TO DIE
    กล่าวขอบคุณ
    2,979
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    คือว่าของไม่รู้เป็นไร พอลงแครกไปมันก็

เล่นได้อ่ะครับ

เลยต้องกลับมายืนยันว่าเล่นได้แน่นอนคร้าบบบ

แฮะๆ

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oodkungzx อ่านกระทู้
    ผมไม่เป็นนะเเถมลื่นกว่าภาคเเรกอีก

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Guitarramilezz อ่านกระทู้
    ตัวนั้นยังเป็นบัคอยู่ครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    CRACK SKIDROW ออกแล้วนะครับสามารถเล่น DLC ได้นะครับนี่ครับภาพยืนยัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย therockcycle : 30th July 2012 เมื่อ 18:55

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

l<(นครราชสีมา)>l
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ therockcycle อ่านกระทู้
    CRACK SKIDROW ออกแล้วนะครับสามารถเล่น DLC ได้นะครับนี่ครับภาพยืนยัน

รอมานานนนนน!!!
    ชอบก็กด LIKE ชอบมากกด Subscribe นะครับพร้อมแล้ว ลุยกันเลยยยยยยย IFGGAMER!!
    http://www.youtube.com/user/Guitarramilezza

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ***สามารถเล่นโหมด RADNET ได้นะครับลงทับตัวเก่าได้เลยครับ

UPDATE
    ONE2UP -PART1||PART2
    PUTLOCKER - PART1||PART2
    SOCKSHARE - PART1||PART2

จริงอะ
    DEAR & DARK

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    โหม RADNET คืออะไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biohazard2012 อ่านกระทู้
    ***สามารถเล่นโหมด RADNET ได้นะครับลงทับตัวเก่าได้เลยครับ

UPDATE
    ONE2UP -PART1||PART2
    PUTLOCKER - PART1||PART2
    SOCKSHARE - PART1||PART2

จริงอะ
    อัพเดทไม่ต้องลงก็ได้ครับลงแค่ CRACK SKIDROW ทับลงไปเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanatsawin อ่านกระทู้
    โหม RADNET คืออะไรหรอครับ
    กดตัว M แล้วเลือก RADNET จะมีชาเลนเสริมมี สกินเสริมอะไรทำนองนี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย therockcycle : 30th July 2012 เมื่อ 19:06

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    ผมอยากให้ จขกท นำข้อความ ของท่านที่มาบอกวิธีแก้อะไรต่างๆ ไปไว้หน้าแรกสุดเลยอะคับ
    สาระๆ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    แล้วUPDATE แก้กระตุกหายไหมครับจะได้ลง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมเล่นยังไม่ไปไหนเลย ยังติดอยู่ด่านแรกสุดเลย ที่ ให้เดินตามตัวพระเอกภาค 1 จนถึงตอนวิ่งหนีสัปหลาดตัวใหญ่และหลบเข้าไปในตึก เจอกับสัปปะหลาดอีกตัวเอามีดแทง จากนั้นก็ ค้างหน้า loading โหลดนานมากยังไม่ไปไหนเลยค้างหน้านี้อะครับ ทำไงและก็เสียงพูดไม่มีครับแต่เสียงพวกอย่างอื่นมี

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    CRACK SKIDROW !

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    "prototype2.exe has stopped working"

หมดปัญญาแก้แล้ว ทำทุกอย่างแล้ว ใครก็ได้ช่วยหน่อย อยากเล่น ๆๆๆๆๆ ๆๆ
    ถถถถถถ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ชาบู SKIDROW เทพจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ F-A-I-L อ่านกระทู้
    "prototype2.exe has stopped working"

หมดปัญญาแก้แล้ว ทำทุกอย่างแล้ว ใครก็ได้ช่วยหน่อย อยากเล่น ๆๆๆๆๆ ๆๆ
    ผมเคยเป็น อยู่เกมส์หนึ่งครับ

ง่ายๆคับ ลง win โด้ ใหม่ เล่นได้แน่นอนคับ ( น่าจะนะ )

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzvip1 อ่านกระทู้

ง่ายๆคับ ลง win โด้ ใหม่ เล่นได้แน่นอนคับ ( น่าจะนะ )
    ผมลองลงมาแล้วครับก็เล่นไม่ได้ลงแบบ win7 64bit (แบบไม่ด้ดแปลงวินโดแล้วก็ไม่ได้) และมีคนนึงแนะนำให้ลงวินโดที่มันดัดแปลงแบบะเสถียรมาลงผมก็โหลดมาลง(โหลดมาไว้นานละครับ win7 games edition)ก็ไม่ได้อยู่ดี
    CPU:i5 2500k / MB:Asus P8Z68-V PRO GEN3 / Ram:G SKILL SNIPER 8 GB/ VGA:Asus GTX 570 DirectCu II / Air Cooler:Mega halem Black Series

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzvip1 อ่านกระทู้

ผมเพิ่งลงอาทิตย์ก่อนเองครับ อยากเล่นน่าาา... T^T
    ถถถถถถ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ดีครับพวกคุณยังเล่นกันได้ ค้างบ้างอะไรบ้าง ผม...จอฟ้า -"-

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    เย้ๆมาเเล้วdlcติดตามกระทู้ตลอด24ชั่วโมง555

Tags for this Thread