ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 267

เริ่มจะ2ใจแล้วสินะ ติดเรทนิดๆ

คือจะเล่าให้ฟังครับ

คือผมมีแฟนอยู่แล้วเป็ยคนเรียบร้อยนิสัยดี แต่ก็ธรรมดา ที่คนเรียบร้อยจะ จุกจิก ขี้บ่น ไรทำนองนี้ คบกันมาจะ4ปีแล้ว แต่เมื่อประมาณ1-2ปีที่ผ่านมา มีผู้หญิงคนนึงมาขอเบอร์ผมๆซึ่งบอกว่ามีแฟนอยู่แล้วเลยไม่ได้ใส่ใจ จนเมื่อ วันศุก ผมไปผับมา ผมไปเจอเขาๆดึงผมไปเต้นด้วย เขาเริ่มให้ผมโอบเอว ป้อนน้ำแข็งกันทางปากแล้วก็ตามธรรมชาติคนเมาๆในผับอะนะ ซึ่งผมเองก็มึนๆเลยตามเลย แต่ตอนกลับก็แค่ไปส่งกลับไม่ได้ทำไรต่อเพราะ ไม่อยาก มันผิดต่อแฟน แค่แอบหนีเที่ยวก็ เลวพอแล้ว แต่พอมาตอนนี้ผมกลับคิดถึงเขาคนนั้น อะครับ หรือว่าเริ่มมีใจให้แล้ว ?? ไม่เข้าใจตัวเองมากๆ ภาพวันนั้น ยังตามอยูในหัวตลอดเลย

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    สมัยนี้ ใครรวยก็เลือกไปสิ 555

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 586
    กำเรปบน

ปล.จขกท.ระวังดากไว้นะครับ อาจเป็นอาเบะในคาบโลลิ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414
    ถ้าคุณทำคุณ...ทรยศ
    .. BUT I CAN'T SLEEP

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    แล้วคุณทนคนที่คุณคบอยู่ไหวไหมล่ะครับ แล้วคนที่คุณคบนิสัยดีกว่าคนนี้ปล่าวล่ะ แล้วคนที่คุณคบอยู่ตอนนี้คุณ '' รัก '' เธอแน่รึปล่าว ถ้ารักอยู่จริง ก็คบกันต่อไป ไม่มีใครอยากได้ยินคำว่า อย่า หรือ เลิก หรอกครับ มันเจ็บจี๊ดดดดด หรือ ไม่ก็ลองถามคนที่คุณคบอยู่ตอนนี้ก็ได้ครับว่า '' ถ้าเราบอกเลิก.... อ่ะ จะโกรธเราปล่าว '' แน่นอนว่าเค้าต้องสงสัยครับ ว่าถามทำไม แต่เอาจริงๆผมว่าไม่ควรเลิกนะ ถ้าคนที่คุณคบตอนนี้ จุกจิก ขี้บ่น เพราะเป็นห่วงคุณผมว่าก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร OKey !!!! ปล.นายหล่อขนาดนั้นเลยเหรอนั้น ^^
    BEGONE THOTTTTTTTT

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ETC อ่านกระทู้
    แนะนำพามาห้องและแตกในเลยคับ
    ไม่ต้องคิดให้ยุ่งยาก
    Breakeven

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    คุณคบแฟนคุณ 4 ปี ส่วนผู้หญิงคนนั้น คุณแค่รู้จักเฉยๆ แล้วคุณจะเลือกใคร
    JETGACK

Amaimon
    กล่าวขอบคุณ
    2,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ETC อ่านกระทู้
    แนะนำพามาห้องและแตกในเลยคับ
    จัดไปเลย 555

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    แสดงว่าเที่ยวไม่เป็น - - ถ้าเที่ยวธรรมดาไม่กะเเยงกับใครเลยผมว่าน่าไปบาร์ธรรมดาดีกว่าเจอเเล้วก็เเยงๆไปเหอะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    คนเมาไม่ผิด
    FC'โหดสสัด V2

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712
    ลองคิดดูดีๆครับ ^^ แฟนคุณที่คบมา4ปี กับผู้หญิงที่คุณเพิ่งเจอแค่ข้ามคืน
    นั่นไม่ใช่ความสุขที่แท้จริงครับ มันคือความสุขจอมปลอมครับ
    คุณลองสมมุติ เปรียบว่า แฟนคุณะเป็นสมบัติล้ำค่าที่สุด
    เป็นผม ถ้าผมมีสมบัติล้ำค่าแล้ว ผมไม่ต้องการสมบัติชิ้นไหนอีกเลยครับ
    ^^ รักเดียวใจเดียวเถอะครับ ถึงเค้าจะขี้บ่น จุกจิก ก็เพราะว่าเค้ารักคุณนะครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ตามหัวใจคุณครับ คนไหนที่คุณว่าดีกว่าก็เลือกคนนั้น มันไม่จำเป็นหรอก ผู้หญิงที่พึ่งเจอ ต้องแย่กว่า ผู้หญิงที่คบกันมา 4 ปี ตามหัวใจคุณเรียกร้องครับ
    Avenged Sevenfold

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Doraemon:) อ่านกระทู้
    ลองคิดดูดีๆครับ ^^ แฟนคุณที่คบมา4ปี กับผู้หญิงที่คุณเพิ่งเจอแค่ข้ามคืน
    นั่นไม่ใช่ความสุขที่แท้จริงครับ มันคือความสุขจอมปลอมครับ
    คุณลองสมมุติ เปรียบว่า แฟนคุณะเป็นสมบัติล้ำค่าที่สุด
    เป็นผม ถ้าผมมีสมบัติล้ำค่าแล้ว ผมไม่ต้องการสมบัติชิ้นไหนอีกเลยครับ
    ^^ รักเดียวใจเดียวเถอะครับ ถึงเค้าจะขี้บ่น จุกจิก ก็เพราะว่าเค้ารักคุณนะครับ
    ตามนี้ครับ "มันคือความสุขจอมปลอม"

จงซื่อสัตย์ กับคนรักของตัวเอง แล้วอยู่ดูแลกันไปให้ถึงที่สุดนะครับ อย่าไขว้เขวเพราะเรื่องแค่นี้ ^ ^

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoomSuperNoob อ่านกระทู้
    ขอโทษด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pza00007 อ่านกระทู้
    ตามนี้ครับ "มันคือความสุขจอมปลอม"

จงซื่อสัตย์ กับคนรักของตัวเอง แล้วอยู่ดูแลกันไปให้ถึงที่สุดนะครับ อย่าไขว้เขวเพราะเรื่องแค่นี้ ^ ^
    ครับ ผมตัดสินใจได้แล้ว ไว้ศุกหน้าผมจะไปฟันเธอครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    195
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    รู้ไหม...ผมก็แบบคุณอะ แต่ของผม1ปี... กับ2อาทิตย์ ผมบอกเลิกกับคนที่คบไป1ปี แล้วไปคบกับ1อาทิคย์

คบไปได้เดือนนึงมันเลิกกับผมเพราะมันบอกว่า "ผมไม่ใช่"

ผมเข้าใจคุณนะ อารมแบบ.. ผู้หญิงเร้าร้อนมันสนุกกว่า น่าสนใจกว่า... แต่ว่า... อีกคนนึงที่เป็นคนดีอะ ลองขอเขาจูบหรือกอด ดูสิ..

เป็นทางเดียวที่จะแก้ได้นะ เพราะคนแรกเรารักเพราะเป็นตัวเขา คนที่สองเรารักเพราะเขาให้ท่า... นั่นล่ะ จบ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ที่คุณคิดถึง เค้าเรียกว่าความหลง ไม่ใช่ความรัก

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"WE WILL BE CHAMPION"
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 963
    อย่าเลยครับ เพราะว่า เค้าให้คุณง่ายเกินไป เค้าอาจจะ เสีย เอกราชมาเป็น 100 แล้วรึป่าว ฮ่าๆ
    "I BELIEVE . YOU'RE CHAMPION"

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

£†_PerSeuS_†£
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    คุณเป็นคนดีมากเลยนะครับ ที่คิดถึงแฟน ไม่คิดมีคนอื่น

กล่าวขอบคุณ
    844
    ได้รับคำขอบคุณ: 553
    เรื่องแค่นี้ ถ้าเขาโอบเอวป้อนน้ำแข็งกับคุณได้ คุณไม่คิดบ้างหรอว่า เขาก็ทำแบบนี้กับคนอื่นได้น่ะ ?

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    เอาไปดูครับ เกี่ยวป่าวหว่า

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ถ้าเค้าง่ายกับเรา แล้วคนอื่นจะเหลือหรอครับ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    คือเธอมาหานาย ง่ายงี้ แล้วเค้าจะไม่ไปง่ายกะคนอื่นเรอะ ระวังนะนาย

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    แฟน กับ คนในผับ
    จะเลือกผับหรอครับ