ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

یρέиċәя Ľσςĸέ
    กล่าวขอบคุณ
    2,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,712

มาโชว์ ! ขอสะสมกันครับ [กระทู้อวด]

ของผมก็เป็นของกากๆทั้งนั้นเลย ของเทพๆขายไปหมดแล้ววว ฮ่าๆ
    ก็อยากเห็นของหลายๆคนนะ เอามาโชว์กันเยอะๆ

มาดูของผมกันก่อนเลย

ประเดิมชิ้นแรก กับหนังสือ Suckseed ฉบับการ์ตูนครับ 555 อ่านไปหลายรอบละ

ต่อมาจะเป็น อะไหล่คอมกากๆ ที่ผมซื้อมา แล้วบางอันก็ไม่ได้ใช้แล้วนะ

ใกล้ๆ

อยากบอกว่าเจ้าตัวนี้ ข้าน้อยรักมากกกกกกก แต่เสียดาย ข้าน้อยรุนแรงไปนิด มันหักแล้ว ! T^T

ตามมาติดๆกับ Monster Beat รุ่น Limited เป็นรุ่น Justin ขอบอกก่อนว่า ผมไม่ใช่สาวก Justin แต่เห็นมันถูกดี
    + เป็น Limited เลยสอยมาซะหน่อย ปัจจุบัน พังเช่นเดิม TT'

พาวเวอร์ซัพพาย ตัวกาก

ซื้อมายังไม่ได้ใช้เลย

โฮะๆ เพียบๆ !!

กากอีกแล้วพี่น้อง 5555

ต่อมาคือ Colection สะสม หนังสือ นวนิยายของกระผม
    มีเยอะมาก หลายร้อยเล่ม เชิญชม
    อาจจะลกๆ บ้างน้าาาาาา !

ต่อมาบ้าเห่อจัด กับ ซองจดหมายจากทาง VRZO โฮะๆ บ้าไปแล้ว

แผ่นคอนเสริต วง CLASH ครั้งสุดท้าย พร้อมเสื้อ
    เสื้อผมไม่ได้ถ่ายมานะครับ ขี้เกียจไปหยิบมาถ่าย ! ราคา 600กว่าบาท
    ตอนนี้ไม่มีขายแล้วนะ
    ปล. หาซื้อตามร้านไม่ได้ด้วยอันนี้ ต้องซื้อผ่านเว็บ

-----------------

อันนี้คือ คอมที่ผมใช้อยู่ปัจจุบัน พะยะคะ เชิญชม !

ที่รักซื้อให้ๆๆๆ

---------------

อันนี้คือเมาส์ Dead adder V.2 กับ แผ่นรองเมาส์ Steel Series Navi ครับผมมมมม

นาฬิกา DKNY กับ CASIO ตอนแรก DKNY มีอีกเรือน แต่สายมันขาดดดด

จบแระ ! กับ Collection ผม = ='
    ของท่านมีอะไรบ้าง เอามาโชว์ๆกาน !