ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433

ขอความรู้เรื่ิองเพศสัมพันธ์หน่อยครับ

ผมควรจะทำไงบ้าง เช่นวิธีป้องกันอะไรต่างๆพวกนี้อะครับ
    ถุงยางถ้าใช้ ใช้แบบไหนดีครับ (อันไหนดี)
    แล้วเรื่องยาคุมไรงี้ด้วยครับ
    คือว่าอย่่างว่าอะนะครับ
    ผู้หญิงเขาก็ดันบอกกับผมว่า ว่างๆมาหาเลย ผม****ก็เสือกอยากจะว่างบ่อยๆด้วย 55

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    รอ กูรู

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    จัดเต็มๆ 55
    : CPU Core I3 2100 @ 3.10 Ghz VGA : ATI Radeon HD 5670 1774 MB RAM : 2 GB OS : Win 7 :

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    อ่า......คือ จะถามว่า เคยมีประสบการณ์มาก่อนมั้ย ถ้าไม่ ข้าพเจ้าจะบอกดังนี้

1.ซื้อถุงยาอนามัย ที่ 7-11 เลือกเอา ส่วนใหญ่จะมี 3ขนาด 49 50 52 คิดว่าของท่านขนาดไหนก็เลือกเอา ยืนเลือกไปเลยคับไม่ต้องอาย

ส่วนตัวแนะนำ กล่องสีเทา เพอร์ฟอร์มา มีแต่ขนาด 52 เป็นชนิดที่มีสารชลอการหลั่ง ทำให้อึดขึ้นมาพอสมควร ใส่ในช่วงเล้าโลมก็จะดี ซัก 5-10 นาทีก่อนจะสอดใส่กัน

จะได้ให้ยามันออกฤทธิ์เต็มที่ ส่วนรสอื่นก็พวกผลไม้ต่างๆ ผิวเรียบ ผิวไม่เรียบ มีปุ่ม ถ้าชอบก็ซื้อเผื่อไว้เลยก็ดี เผื่อต่ออีกหลายยก

2.ถ้าเกิดเหตุสุดวิสัย ถุงยางขาด(โอกาสน้อยมา) หรือสาวเจ้าไม่อยากให้ใส่ถุง+หลั่งใน ควรซื้อยาคุมกำเนิดแบบฉุกเฉิน ร้านขายยาทั่วไปมี 40กว่าบาท

ในกล่องมี 2 เม็ด เม็ดแรก กินหลั่งจาก XXX ไม่เกิน 24 ชม. เม็ดต่อไป กินหลังจากเม็ดแรก 12 ชม. (มั้ง...จำไม่ได้ อ่านเอกสารในกล่องยาเอา)

3.ถ้าอยากไปแต่ใจยังกล้าๆกลัว แนะนำ กระดกเบีร์ย เอาแบบพอมึนๆน่ะ ย้อมใจว่างั้นแหละ ผลป็นไงก็บอกมั่งเน่อ

แต่ถ้าเคยมีประสบการณ์บ้าง ก็ ลุยโลด เอาให้เดินไม่เป็นไปเลย

ปล.ถ้าหากคิดว่าตัวเองจะไม่เป็นงานไม่ถูกใจสาว ให้คุณคิดถึงหนังAVต่างๆที่เคยดูมา แล้วก็ทำตามในหนังเลย ช่วยท่านได้เยอะมาก มันเคยช่วยผมมาแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxkungg704 : 20th July 2012 เมื่อ 00:54

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ไปเอา แถบ วัด ขนาดของ หรรม ที่ อนามัยมาวัดก่อนเลย
    หรือขี้เกียจจริงๆจะเอาฟรีฟรีไซส์ก็ได้ครับแล้วแต่ (สำหรับผมแล้วโครตคับ) ของตัวเองใหญ่ว่างั้น 555+
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    playboy 49 มม. อ่ะ รัดบางดีครับ ใช้บ่อย

ยาคุมไม่แนะนำ ไม่ป้องกัน 100 % กินแล้วผลมีข้างเคีียงเยอะ กินแล้วจะอวบด้วย แทบทุกที่ย้อ เช่น madonna

ประจำเดือนมาก็ไม่ปกติ พอไม่มา + ความเครียด ก็ยิ่งไม่มา โอกาสเสี่ยงก็สูง

ใส่ถุงยางดีสุดละ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    มีวิธีป้องกันการตั้งครรภ์ดีกว่า ใส่ถุงยาง ด้วยนะคับ

คือ ไม่เอาคับ ไม่มีท้อง100%

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    ทางรูทวารครับไม่ท้อง
    แต่ฟ้า เหลืองครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gom team
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ถุงพลาสติกครับไม่ต้องวัดขนาด ไม่ต้องไปกินยาคุมไห้เสียเวลา แค่เอาถุงพลาสติกคุมแล้วเอายางรัด ถ้ากลัวหลุดก็รัดสัก 2 เส้น รับรองเจ๋ง

กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BL!TZ อ่านกระทู้
    ถุงพลาสติกครับไม่ต้องวัดขนาด ไม่ต้องไปกินยาคุมไห้เสียเวลา แค่เอาถุงพลาสติกคุมแล้วเอายางรัด ถ้ากลัวหลุดก็รัดสัก 2 เส้น รับรองเจ๋ง
    ต้องถุงพลาสติกจาก เซเว่น ด้วยนะครับถุงของเซเว่นมันจะมีคุณภาพมากกว่าถุงพลาสติกจาก Big G หรือ โลตุ๊ส พอสมควรเลยครับ แนะนำอีกเสียงครับอย่างที่ความเห็นบนบอกคือถุงพลาสติกนี้มันเป็นขนาด ฟรีไซส์ นะครับ
    ถ้าเล็กก็รัดแน่นหน่อย
    ใหญ่หน่อยก็รัดหลวมๆก็ได้ครับ
    แต่ถ้าใหญ่มากก็ใช้ยางในจักรยานเลยก็ได้ครับ แล้วแต่ความสะดวก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    แฟนเป็นชายไม่ท้องนะครับ แตกในได้ แต่ระวังขี้นิดหนึ่งนะ 555+

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ETC อ่านกระทู้
    แฟนเป็นชายไม่ท้องนะครับ แตกในได้ แต่ระวังขี้นิดหนึ่งนะ 555+
    ชาย ชาย เอดส์ ก็ติดกันได้นะครับนี่ = =

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ถ้าไม่กล้าซื้อถุงมาใส่ ก็อย่าไปเอาครับติดโรคขึ้นมามันจะเป็นเรื่องใหญ่ อีกอย่างเป็นลูกผู้ชายต้องมีความรับผิดชอบต่อคู่นอนและสังคมด้วยครับ
    วิธีใช้มันก็อยู่ในกล่องนั่นแหละ ลองซื้อมาใส่เล่นสักอันสองอันก็ได้ แรกๆไม่รู้ไซส์แนะนำ 49 ไปก่อน
    เรื่องเอาเป็นธรรมชาติ ห้ามไม่ได้แล้วสมัยนี้ รู้จักป้องกันจะดีที่สุด

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ถ้าท่านกลัวขนาดนั้น ไปเข้าห้องน้ำคนเดียวดีกว่่า

กล่าวขอบคุณ
    153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxkungg704 อ่านกระทู้
    อ่า......คือ จะถามว่า เคยมีประสบการณ์มาก่อนมั้ย ถ้าไม่ ข้าพเจ้าจะบอกดังนี้

1.ซื้อถุงยาอนามัย ที่ 7-11 เลือกเอา ส่วนใหญ่จะมี 3ขนาด 49 50 52 คิดว่าของท่านขนาดไหนก็เลือกเอา ยืนเลือกไปเลยคับไม่ต้องอาย

ส่วนตัวแนะนำ กล่องสีเทา เพอร์ฟอร์มา มีแต่ขนาด 52 เป็นชนิดที่มีสารชลอการหลั่ง ทำให้อึดขึ้นมาพอสมควร ใส่ในช่วงเล้าโลมก็จะดี ซัก 5-10 นาทีก่อนจะสอดใส่กัน

จะได้ให้ยามันออกฤทธิ์เต็มที่ ส่วนรสอื่นก็พวกผลไม้ต่างๆ ผิวเรียบ ผิวไม่เรียบ มีปุ่ม ถ้าชอบก็ซื้อเผื่อไว้เลยก็ดี เผื่อต่ออีกหลายยก

2.ถ้าเกิดเหตุสุดวิสัย ถุงยางขาด(โอกาสน้อยมา) หรือสาวเจ้าไม่อยากให้ใส่ถุง+หลั่งใน ควรซื้อยาคุมกำเนิดแบบฉุกเฉิน ร้านขายยาทั่วไปมี 40กว่าบาท

ในกล่องมี 2 เม็ด เม็ดแรก กินหลั่งจาก XXX ไม่เกิน 24 ชม. เม็ดต่อไป กินหลังจากเม็ดแรก 12 ชม. (มั้ง...จำไม่ได้ อ่านเอกสารในกล่องยาเอา)

3.ถ้าอยากไปแต่ใจยังกล้าๆกลัว แนะนำ กระดกเบีร์ย เอาแบบพอมึนๆน่ะ ย้อมใจว่างั้นแหละ ผลป็นไงก็บอกมั่งเน่อ

แต่ถ้าเคยมีประสบการณ์บ้าง ก็ ลุยโลด เอาให้เดินไม่เป็นไปเลย

ปล.ถ้าหากคิดว่าตัวเองจะไม่เป็นงานไม่ถูกใจสาว ให้คุณคิดถึงหนังAVต่างๆที่เคยดูมา แล้วก็ทำตามในหนังเลย ช่วยท่านได้เยอะมาก มันเคยช่วยผมมาแล้ว
    กล้าครับ 555 อยากมาก 555
    วันนี้เพิ่งไปเจอตัวจริงมาครับ
    ตัวเล็กอายุก็15 16 แต่ นมใหญ่มาก ใหญ่จนบางคนอายเลย ประมาณว่าใหญ่เกินวัย
    นมหรือหัวเด็ก 55 หน้าตาก็แจ่มครับ
    วันพฤหัสเขาก็ชวนผม ไปว่ายน้ำครับ แต่แฟนเขาก็ไป ไอ้เราก็อยากจะดูของใหญ่ แต่ก็กลัวได้กินยำตีน

เรื่อง ไม่กล้า หรือ อาย นี้ไม่ต้องสืบครับ ผมอยู่กับเพื่อนคนนึง จนผมกล้าทะลึ่งๆ ต่อที่สาธารณชนแล้วครับ 555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=87755 นี่ครับ
    แบบบางๆ ก็ต้อง Durex Fetherlite(กล่องสีทอง) , Durex Fetherlite Ultima(กล่องสีแดง)
    หรือจะอีกแบบก็น่าลอง ของ okamoto ความบางแค่ 0.3 มิลเองครับ
    *3 อย่างนี้ มีขายในเซเว่นหมดเลยนะครับ โชคดีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pinkpanters : 22nd July 2012 เมื่อ 22:02

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้
    กล้าครับ 555 อยากมาก 555
    วันนี้เพิ่งไปเจอตัวจริงมาครับ
    ตัวเล็กอายุก็15 16 แต่ นมใหญ่มาก ใหญ่จนบางคนอายเลย ประมาณว่าใหญ่เกินวัย
    นมหรือหัวเด็ก 55 หน้าตาก็แจ่มครับ
    วันพฤหัสเขาก็ชวนผม ไปว่ายน้ำครับ แต่แฟนเขาก็ไป ไอ้เราก็อยากจะดูของใหญ่ แต่ก็กลัวได้กินยำตีน

เรื่อง ไม่กล้า หรือ อาย นี้ไม่ต้องสืบครับ ผมอยู่กับเพื่อนคนนึง จนผมกล้าทะลึ่งๆ ต่อที่สาธารณชนแล้วครับ 555
    1.เขามีแฟนอยู่แล้วอย่าไปยุ่งกับเขาจะดีกว่า
    2.คุณยังไม่แน่ใจเลยว่าอายุจริงๆเขาเท่าไหร่ ถ้าเกิดไปมีอะไรกับเด็กอายุไม่เกิน15แม่ตัวเด็กจะยินยอมหรือไม่ก็ตามแล้วโดนจับได้ภายหลัง(ไม่ว่าโดยวิธีใดก็ตาม)คุกสถานเดียว ถ้าเป็นเยาวชนเกิน15แต่ไม่เกิน18ถึงจะยินยอมแต่ถ้าพ่อ-แม่เขาเอาเรื่องก็โดนอยู่ดี เกิน18แต่ไม่ถึง20ก็ยังถือว่าเป็นผู้เยาว์อยู่(ยังไม่บรรลุนิติภาวะ)ก็ไม่พ้นอยู่ดี ได้ไม่คุ้มเสียหรอก กรณีนี้คือฝ่ายหญิงอายุน้อยกว่าฝ่ายชาย ตัวเด็ก(ในที่นี้คือผู้หญิง)เป็นผู้เสียหายแต่พ่อแม่ของเด็ก(ไม่ยอม)สามารถฟ้องร้องเป็นคดีได้นะ
    3.หากไม่ใช่กรณีข้อ2 คือถ้าฝ่ายชายกับหญิงอายุยังไม่ถึง20ทั้งคู่แล้วไปมีเพศสัมพันธุ์กันต่อมาโดนจับได้อาจจะไม่ติดคุกเสียทีเดียวเลย แต่ก็เสียอนาคต เสียประวัติ ไปสมัครงานอาจจะไม่รับ มีปัญหาท้องก่อนแต่ง ไม่พร้อมจะมีลูก ทำแท้ง ต่างๆตามมา ลองคิดดูดีๆเสียก่อนว่าผลที่ตามมาคุ้มแล้วหรือกับความสุขเพียงชั่ววูบ
    4.นี่เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัว อยากจะเตือนสติเฉยๆ ไม่ได้มีเจตนาว่าใครๆทั้งนั้นจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย biobobzaa : 22nd July 2012 เมื่อ 23:16
    [IMG][/IMG]

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BL!TZ อ่านกระทู้
    ลายเว็นท่าน โหดมาก ตายแล้วมั้งนั้น 555
    Toradora!

กล่าวขอบคุณ
    153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biobobzaa อ่านกระทู้
    1.เขามีแฟนอยู่แล้วอย่าไปยุ่งกับเขาจะดีกว่า
    2.คุณยังไม่แน่ใจเลยว่าอายุจริงๆเขาเท่าไหร่ ถ้าเกิดไปมีอะไรกับเด็กอายุไม่เกิน15แม่ตัวเด็กจะยินยอมหรือไม่ก็ตามแล้วโดนจับได้ภายหลัง(ไม่ว่าโดยวิธีใดก็ตาม)คุกสถานเดียว ถ้าเป็นเยาวชนเกิน15แต่ไม่เกิน18ถึงจะยินยอมแต่ถ้าพ่อ-แม่เขาเอาเรื่องก็โดนอยู่ดี เกิน18แต่ไม่ถึง20ก็ยังถือว่าเป็นผู้เยาว์อยู่(ยังไม่บรรลุนิติภาวะ)ก็ไม่พ้นอยู่ดี ได้ไม่คุ้มเสียหรอก กรณีนี้คือฝ่ายหญิงอายุน้อยกว่าฝ่ายชาย ตัวเด็ก(ในที่นี้คือผู้หญิง)เป็นผู้เสียหายแต่พ่อแม่ของเด็ก(ไม่ยอม)สามารถฟ้องร้องเป็นคดีได้นะ
    3.หากไม่ใช่กรณีข้อ2 คือถ้าฝ่ายชายกับหญิงอายุยังไม่ถึง20ทั้งคู่แล้วไปมีเพศสัมพันธุ์กันต่อมาโดนจับได้อาจจะไม่ติดคุกเสียทีเดียวเลย แต่ก็เสียอนาคต เสียประวัติ ไปสมัครงานอาจจะไม่รับ มีปัญหาท้องก่อนแต่ง ไม่พร้อมจะมีลูก ทำแท้ง ต่างๆตามมา ลองคิดดูดีๆเสียก่อนว่าผลที่ตามมาคุ้มแล้วหรือกับความสุขเพียงชั่ววูบ
    4.นี่เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัว อยากจะเตือนสติเฉยๆ ไม่ได้มีเจตนาว่าใครๆทั้งนั้นจ้า
    เธอเคยท้องมาแล้วหนึ่งครั้งครับ
    แล้วก็แท้งแล้วด้วย ตั้งแต่เธออยู่ม.1