ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439

ไม่รู้ตั้งชื่อว่าไรดี เอาเป้นว่าอ่านซะ

กริ่นกันก่อนว่า หลังจากที่กูไปถึงสะพานพุทธ ด้วยความชราภาพของร่างกาย ทำให้เดินฝ่าผู้คนอันมากมายไม่ไหว เลยตัดสินใจแบกสังขารเดินขึ้นสะพาน ซื้อเบียร์กระป๋อง กะ ไข่ปลาหมึก ข้าง ๆ ร้านต่อผม ที่แม่ค้าชื่ออีกิ๊ฟ (เมียเก่ากู) ขึ้นไปนั่งแดกบนสะพาน ระหว่างนั้นก็มีหนุ่มสาว ช่าง อินดี้ แว๊น สก๊อย วัยทำงาน ขอทาน บลา ๆ เดินผ่านไปมา จนกระทั่ง .....

ก็ได้มีหญิงกลุ่มนึง แต่งกายด้วยชุดกางเกงยีนส์เอวสูง เสื้อยืดพับแขน รองเท้าผ้าใบหุ้มข้อ ใช้ไอโฟน 4 ดูท่าทางมีกะตังค์ ซึ่งกูบอกได้เลยว่า อีผู้หญิงกลุ่มนี้****ต้องหลุดออกมาจากนิยายใดซักเรื่อง เพราะ****น่ารักโฮกกกกก ทั้งผิวพรรณ หน้าตา การแต่งตัว ฯลฯ บ่งบอกว่าดูแลตัวเองเป็นอย่างดี (นึกภาพพวกสตอเบอรี่ชีสเค้ก) ก็มานั่งถัดจากที่กูนั่งแก่อยู่ ไปประมาณ 1 เมตร ซักพัก ก็มีกลุ่มผู้ชายวัยรุ่นลักษณะการแต่งตัวเหมือนเด็กแก๊งค์ ขาเดฟ ขาสามส่วน เสื้อตัวใหญ่ ใส่หมวก ใส่แวน มายืนอ้อล้ออยู่ข้าง ๆ กู ทำท่าเหมือนกระซิบ กระซาบกันประมาณว่า จะเข้ามาขอเบออีที่นั่งข้าง ๆ กู หลังจากบ่ายเบี่ยงเกี่ยงกันไปมา ว่าจะส่งใครมาขอ ****ก็ส่งหน่วยกล้าตาย กับไอคนที่ขอ เดินดุ่ม ๆ ยื่นบีบี ไปยังคนที่สวยที่สุดในกลุ่ม แล้วก็เปล่งออกมาเป็นคำที่คุ้นหูว่า "เธอ ๆ เพื่อนเราขอเบอร์อะ" O_O

ณ ตอนนั้นกูพนันกับตัวเองเลยว่า ให้ตายยังไงไอหน้าสิวนี่****ก็ไม่ได้เบอหรอก หัวเกรียน มีสิว ตัวดำ ๆ ระเบิดหู รูเท่าหี ****ขอเบอไม่ดูสแปลนหน้าตัวเอง = = กูก็ชำเลืองมองซักพัก แล้วสิ่งที่กูคิดไว้****ก็ผิดหมด หญิง****กดเบอร์ให้ แล้วบอกไอ้สิวนั้นไปว่า "ให้ไปแล้วต้องโทมานะ ♥" ซึ่ง ซึ่ง ซึ่ง ตอนนั้นกูอยากจะเดินไปตบกบาลอีนั้นแล้วถามว่า ***คิดอะไรอยู่ค่ะ แต่ก็ต้องทนนั่งบีบถ้วยโฟมไข่ปลาหมึกต่อไป ....

จนสุดท้ายให้เบอร์กันเสร็จไอสิวมันก็เดินยิ้มหน้าบาน จากไปพร้อมกับกลิ่นน้ำหอมที่****ทำกูเมายิ่งกว่าเบียร์ที่อยู่ในมือ กูก็นั่งเงิบไปซักพัก ก็ได้ยินเสียงหญิงกลุ่มนั้นมันคุยกันว่า "***ให้เบอมันไปทำไมวะ ไม่เห็นหล่อเลย ไอต้น(น่าจะเป็นผัวเก่า)ยังหล่อกว่าเลย" แล้วอีหญิงคนที่ให้เบอก็ตอบกลับไปว่า " นาน ๆ ทีจะมีคนมาขอเบอร์กูนะ ให้ ๆ ไปเหอะ หล่อไปก็เท่านั้น ยิ่งหล่อ ก็ยิ่งเจ้าชู้ กูไม่ได้อยากมีแฟนเพื่อเอามานั่งมองหน้านะ กูอยากมีแฟนไว้แทคแคร์ ดูแลกู รักกูคนเดียว ไม่ม่อ ไม่เจ้าชู้ก็พอแล้ว" O_O

คำพูดนี้มันทำให้กูตรัสรู้ชอบได้โดยไอซ์เองว่า "ที่จริงการจีบใครซักคนนึงมันไม่ได้เกี่ยวเลยว่า ***จะหล่อไม๊ ***จะรวยไม๊ ***จะมีรถขับ โทรศัพท์ถ่ายรูปได้รึเปล่า แต่มันขึ้นอยู่กับว่า ***"กล้า"พอที่จะแสดงความจริงใจ เดินเข้าไปขอเบอร์ หลังจากนั้นหญิงมันจะตัดสินเองว่า ***ควรค่าแก่เบอร์โทรของนางไม๊ :")

หลังจากเหตการณ์ที่กูเจอนี้ กูเชื่ออย่างนึงว่า ผู้่หญิงซักคนที่****คิดจะคบผู้ชาย ที่ไม่ต้องการคนหล่อ คนรวย ***ใหญ่ ฯลฯ ผู้หญิงคนนั้นแหละ ****เข้าใจถึงคำว่า แฟน อย่างแท้จริง ดังนั้น ต่อไปนี้ ถ้าพวก***ชอบใคร จงหายใจเข้าลึก ๆ หยิบโทรศัพท์กาก ๆ ของ***ขึ้นมา แล้วเดินเข้าไป ขอเบอร์ คนที่***ชอบ ... ถ้าได้ ***ก็อาจจะได้พบกับความรัก ที่***ต้องการ .. แต่ถ้าไม่ได้ ก็คิดซะว่า เราได้ทำในสิ่งที่ต้องการแล้ว ดีกว่ามานั่งเสียดาย ทำไมวันนั้นกูไม่ขอเบอร์มันวะ ... จบ ๆ เดี๋ยวยาว -..-

CD :fb สมาคมนิยมเด็กแรด

// ขอบคุณครับ

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ท่านคือผู้ที่ชี้ทางสว่างให้แก่กระผม ตาสว่างสักที แบบนี้กระผมก็กล้าที่จะไปบอกรักใครซักคนแล้วหล่ะสิ

L o V e You

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    ชอบๆ

ปล. รูปนั่นมัน Sora Aoi ใช่ปะ ?

On Da EastSide Of Da LBC

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    844
    ได้รับคำขอบคุณ: 553
    เอา ใจ กู ไป เลย !!!!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    โครตชอบเลนเพจนี้ สมาคมนิยมเด็ก11รด ><'
    แอดมินพิมตรงมาก ๆ เกี่ยวกับ สังคมของวัยรุ่นในสมัยนี้
    ลอง ๆ เข้าไปอ่านดูในอัลบัม # รวมสาระดี ๆ จากเพจตู :")

นี่เพจ http://www.facebook.com/Dekratt
    # สมาคมนิยมเดก 11รด >< : คิดต่างเชิญเพจอื่น .. คิดหื่นเชิญเพจนี้ :")

.::Miyashita Haruka::.
    .::ข้างหลังคุณ::.
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    บรรลุ สัตย์ธรรม
    [IMG][/IMG]

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    โฮ.....ของ่ายๆ ได้(เบอร์)ไม่ยากเลยอ่ะ เจ้าของเรื่องคงคิดในใจว่า ทำไมกูไม่ขอก่อนให้หน้าสิวนั่นว่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ตรัสรู้เลย แต่หยาบแบบนี้จะโดนคนอื่นบ่นมั้ยน่ะ

Be A Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,571
    ได้รับคำขอบคุณ: 669
    เออ ผมสงสัยอย่างนึง ถ้าผู้ชายคนนั้นดูไม่เจาะหูหรือเป็นแบบแซ้บ ผมว่ามันดูเข้าท่ากว่านะ

&#163;†_PerSeuS_†&#163;
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    เป้นแรงบัลดาลใจ และจุดประกายความหวังของหลายๆท่านขึ้นมาเชียวล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    เดี๋ยวนี้ลำบากครับผมว่าบางที
    กลุ่มคนที่ใช้มือถือ iphone งี้ มาดูทำอะไรสะดวกกว่าในการจีบอะ ( ส่วนใหญ่นะครับ ไม่ใช่ทั้งหมด )

ไอคนที่ไม่มีก็นะ ลำบากเอาการ ( จะพบดอนฮวนได้ในอัตราส่วนตัวอย่าง 1 ใน 20 หรือ 30 เท่านั้น ซึ่งน้อยมาก จึงไม่นับ )

แสดงความคิดเห็นทั่วๆไป
    กล่าวขอบคุณ
    488
    ได้รับคำขอบคุณ: 547
    Blog Entries
    1
    ให้ผมหน้าใสๆก่อน -.- ถึงจะมีความกล้า ตอนนี้หน้ามีแต่สิว ลายเต็มไปหมดดีหน่อยแค่ขาว - -*
    . ..

กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมไม่มีโทรศัพท์!!! เขียนจดหมายหากันแทนได้ไหม
    ตื้อครับ

ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    ทำให้ผมใจกล้าหน้าด้านขึ้นเยอะเลยวะ

พรุ้งเด๋วต้องลองหาเหยื่อสักคน 5555555555555

ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    อ้าวยเห้ย เจ้าของกระทู้ โดนแบน 5555 คำหยาบเยอะเลยนะท่าน - -*

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    2
    จขกท โดนแบนไปแล้ว = = สงสัยไม่ผ่าน กบว. ของโจ๊กเกอร์ ฮาๆ

กล่าวขอบคุณ
    535
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,115
    จขกท น่าสงสาร

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ฮ่าๆ ได้ใจจริงเลย

นักสารพัดรับจ้าง
    กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 925
    โดนแบนซะงั้น จขกท

แต่ก็ขอบคุณมาก

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    1
    เราทราบซึ่งกับบทความที่ท่านได้เอามา

จากนั้น...

ยืนให้เกียรต์ แก่ ผู้กล้าอย่างท่าน T^T

กระทู้ตั้ง 995 แล้วด้วย 555
    Toradora!

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: