ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 109 จากทั้งหมด 148 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 95999107108109110111119 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 2,701 ถึง 2,725 จากทั้งหมด 3690
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แฮ่ๆ เซิฟปิดยังหว่า วันนี้งานเยอะมากๆ แหะๆ อยากเล่นนนนนนน
    MY NAME XANXUS

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เซิฟมันดับไปเองบ่อยขึ้นครับช่วง 2วันนี้ ผมอาจจะไปอัพเดทอะไรผิด ถ้ารีจะพยายามแจ้งทุกท่านก่อนนะคับ

เดียวขอรีแก้โดนแตะแปปนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    บอกผมที่ จะใช้ไฟฉายติดไหล่พอกด มันขึ้นว่า you were kicked off the game (BattlyEye: script Restriction #106) เพราะ อะไรเหรอครับ และผมได้มาเล่นตัวเก่า ตอนที่ตก ฮ งง ตอนแรกได้เล่นตัวใหม่แล้ว ตอนนี้ กลับมาตัวเก่า แถมยัง ไปเกิด ที่ ชูปิก้า งง วันนี้มันเป็นอะไร ซวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    NO เกรียน

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    ผมว่าแล้ว Maximus ต้องโดนเตะฮอตกน้ำเลยครับ ส่วนผมตามนั้นครับ ตายอยู่แล้ว ฮ่าๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อิดมินครับ be เตะกระจายเลยครับ ผมโดนเตะ ฮอ ตกน้ำไป ตัวผมไม่ขึ้นว่าตายแต่พอเข้ามา มันให้เล่นตัวใหม่ แอดมินช่วยทีครับ TT

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxnam4 อ่านกระทู้
    อิดมินครับ be เตะกระจายเลยครับ ผมโดนเตะ ฮอ ตกน้ำไป ตัวผมไม่ขึ้นว่าตายแต่พอเข้ามา มันให้เล่นตัวใหม่ แอดมินช่วยทีครับ TT
    คือ ผมก็ไม่รู้เป้นไงไดตัวเก่า ที่ผมก็ ออกเข้าใหม่ และเข้ามา ขาหักแต่เดินได้ ของไม่มีสักชิ้น และผมก็อกกเข้าใหม่ ตัวเก่าก็กลับมา งง มากวันนี้ ไม่รู้มันจะเอายังไงกับผม
    NO เกรียน

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    นี่แอดมินเค้าจะเปิดอีกไหมอะ หรือปิดเลย

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deathbringer อ่านกระทู้
    นี่แอดมินเค้าจะเปิดอีกไหมอะ หรือปิดเลย
    เปิดครับ รอแอดมินแก้ไขก่อนครับ แก้ be ด้วย แอดมินสู้ๆ ไม่มีพวกท่าน พวกเราแย่เลยครับ เป็นกำลังใจให้

ถ้า be ไม่คิกเราก็คงสนุกกันอยู่ TT

กล่าวขอบคุณ
    2,942
    อ่อ ผมกำลังย้ายแค้มอยู่ ที่ใหม่อาจจะไกลหน่อยนะ -.-

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deathbringer อ่านกระทู้
    อ่อ ผมกำลังย้ายแค้มอยู่ ที่ใหม่อาจจะไกลหน่อยนะ -.-
    จัดไปครับ เดี๋ยวไปช่วย เอาที่มีพื้นที่จอด ฮ ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ผมไปกางในป่าเลยอะ - - ไม่รู้จะไปกางตรงไหน เดวไกลเกินอีก -*- ช่วยหาทำเลดีๆเลยครับ เดวผมเอาไปกาง

กล่าวขอบคุณ
    11
    ผมไปกางในป่าเลยอะ - - ไม่รู้จะไปกางตรงไหน เดวไกลเกินอีก -*- ช่วยหาทำเลดีๆเลยครับ เดวผมเอาไปกาง
    เดี๋ยวไปหากันครับ จะหาบังเก้อ เยอะๆเลย เอาไปสร้างป้อม ป้องกัน ผมว่านะ เอาหลักแบบทหารจริงๆเลยดีกว่า ที่เก่าทำเลไม่ดี อยู่ในหุมเขา โอกาสโดนสุ้มโจมตีมีสูง แค่ม lonely แคมแรกอะ ทำเลดีมาก มีทางเข้าออกทางเดียว มีอะไร ซํดกันเห็นๆได้ ผมว่า หาที่ๆอยู่บนเนินเขา หรือที่ๆมีป่าไม่ถึบเกินไป อยู่ในป่า โอกาศโดนสุ้มโจมตี ก็สูงเช่นกัน ทีนี้เราต้องระวังเรื่องตั้งฐานแล้วครับ จะตั้งเอาสนุกๆไม่ได้แล้ว วันนี้เป็นบทเรียน ราคาแพงมาก อยู่กันหลายคน โดนโจรโจมตีคนเดียว ปวน ตายกันเกื่อบยกฐาน (รู้สึกทหาร 3จว ที่โดนถล่มฐานแล้ว นี่เราแค่คนเดียวนะ ถ้ามันมากันหลาย คง...)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxnam4 : 30th August 2012 เมื่อ 02:55

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เป็นแอดมินไม่ใช่ง่ายๆเลยนะครับเนี่ย ต้องอดหลับอดนอนพร้อมกับคนเล่น ต้องมาคอยแก้บัค -.-

กล่าวขอบคุณ
    62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxnam4 อ่านกระทู้
    เดี๋ยวไปหากันครับ จะหาบังเก้อ เยอะๆเลย เอาไปสร้างป้อม ป้องกัน ผมว่านะ เอาหลักแบบทหารจริงๆเลยดีกว่า ที่เก่าทำเลไม่ดี อยู่ในหุมเขา โอกาสโดนสุ้มโจมตีมีสูง แค่ม lonely แคมแรกอะ ทำเลดีมาก มีทางเข้าออกทางเดียว มีอะไร ซํดกันเห็นๆได้ ผมว่า หาที่ๆอยู่บนเนินเขา หรือที่ๆมีป่าไม่ถึบเกินไป อยู่ในป่า โอกาศโดนสุ้มโจมตี ก็สูงเช่นกัน ทีนี้เราต้องระวังเรื่องตั้งฐานแล้วครับ จะตั้งเอาสนุกๆไม่ได้แล้ว วันนี้เป็นบทเรียน ราคาแพงมาก
    แพงมากครับ T^T เสียดายของ

กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ผมก็วิดไปนิดนึง ผมเพิ่งวิ่งออกมาก่อน lonely ตายแปปเดียวเอง -.- ถ้าผมตายนี่ร้องเลย กะว่าครบ1หมื่น lonely จะได้พาไปกินหมูกระทะ 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Deathbringer : 30th August 2012 เมื่อ 03:00

กล่าวขอบคุณ
    451
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonegus อ่านกระทู้
    เป็นแอดมินไม่ใช่ง่ายๆเลยนะครับเนี่ย ต้องอดหลับอดนอนพร้อมกับคนเล่น ต้องมาคอยแก้บัค -.-

ลำบากมากครับ ผมสัมผัสมาแล้วถึงจะเข้าใจจริงๆ ตอนนี้เลยขอบายเลยครับไม่เปิดและ 55555

ถ้าเกิดปัญหาก็ต้องแก้เลยครับ เพราะไหนจะคนรอเล่นอีก ปัญหาที่เกิดซ้ำกันบ่อยๆ ก็ไม่ใช่ว่าจะแก้ง่ายๆ พอแก้เสร็จแอดมินก็ต้องเข้าไปลองเซิฟก่อนว่าหายไหม เหนื่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scorlar01 อ่านกระทู้
    ลำบากมากครับ ผมสัมผัสมาแล้วถึงจะเข้าใจจริงๆ ตอนนี้เลยขอบายเลยครับไม่เปิดและ 55555

ถ้าเกิดปัญหาก็ต้องแก้เลยครับ เพราะไหนจะคนรอเล่นอีก ปัญหาที่เกิดซ้ำกันบ่อยๆ ก็ไม่ใช่ว่าจะแก้ง่ายๆ พอแก้เสร็จแอดมินก็ต้องเข้าไปลองเซิฟก่อนว่าหายไหม เหนื่อยครับ
    ใช่ครับตั้งแต่ปิด ถึงตอนนี้ แอดมินต้นกับไวน์ ก็ขมักเขมน ทดสอบโน้น ลองนี้ ให้พวกเราอยู่ครับเนี่ย ซึ้งจริงๆ สู้ๆครับแอดมิน

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    62
    ผมก็วิดไปนิดนึง ผมเพิ่งวิ่งออกมาก่อน lonely ตายแปปเดียวเอง -.- ถ้าผมตายนี่ร้องเลย กะว่าครบ1หมื่น lonely จะได้พาไปกินหมูกระทะ 555+
    อ๊าก คุณ โซดิกจะเลี้ยงหมูกะทะพวกเรานี่ครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    11
    เซฺฟเปิดแล้ว แต่ไม่รู้พาส พาสไรอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    451
    เซฺฟเปิดแล้ว แต่ไม่รู้พาส พาสไรอะครับ
    เปิดตั้งนานแล้วครับ ผมเห็นแอดมินเข้าไปลองเทสกันดูละมั้ง แต่พาสอะไรไม่รู้ ตอนนี้ปิดไปละ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scorlar01 อ่านกระทู้
    เปิดตั้งนานแล้วครับ ผมเห็นแอดมินเข้าไปลองเทสกันดูละมั้ง แต่พาสอะไรไม่รู้ ตอนนี้ปิดไปละ
    แอดมินบอกว่ารีอีกรอบ ไม่เกิน 5 นาทีครับ

เปิดแล้ว เข้ามาครับๆๆๆๆๆ ย้อไปวันที่ 25 นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxnam4 : 30th August 2012 เมื่อ 03:58

กล่าวขอบคุณ
    451
    เมื่อกี้เซิฟเปิดเข้าคนแรกเสร็จ เซิฟปิด เปิดอีกที connecting fail ตลอดเลย เห้อออ สงสัยจะไม่ได้เล่นและ

กล่าวขอบคุณ
    11
    เมื่อกี้เซิฟเปิดเข้าคนแรกเสร็จ เซิฟปิด เปิดอีกที connecting fail ตลอดเลย เห้อออ สงสัยจะไม่ได้เล่นและ
    สู้ๆครับ เข้ามาเลย ผมอยู่ fob

กล่าวขอบคุณ
    451
    สู้ๆครับ เข้ามาเลย ผมอยู่ fob

ผมเตรียมใจแล้วครับ ถ้าเข้าไม่ได้ก็ว่าจะไปแล้วครับ เพราะอาการที่ผมเป็นนี่คุณก็เคยเป็นไม่ใช่หรอครับ กี่วันละผมถึงจะหาย ไม่เป็นไรครับ สู้ๆทุกคน

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอถามคุณไวน์ คุณต้น หรอใครที่รู้อะครับ ตรงหน้า server setup เราล็อคอินเป็นแอดมิน แล้วมันทำอะไรได้มั่งอะครับ หรอมันมีคำสั่งอะไรบ้างไหม ขอบคุณครับ