ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 123 จากทั้งหมด 148 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2373113121122123124125133 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,051 ถึง 3,075 จากทั้งหมด 3690
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxnam4 อ่านกระทู้
    ที่ผมบอกว่าเกรียนเนี่ย ผมบอกไปนะว่า บางคน เพราะที่เจอ คือเข้ามาเล่นครั้ง2ครั้ง ไล่ยิงคนอื่น แล้วก็จากไป คือมาไล่ยิงมั่วแล้วก็หนี ส่วนตอนนี้ผมไม่กลัวหลอกแบนดิตนะ ถ้าเจอก็ซัก พวกผมพร้อมเยอะแยะ มีอะไรก็ช่วย ทีมผม ทีมคุณ max ใครโดนก็ยกกันมาถล่ม รถเอย ฮ เอย ฮัมวี่ ยิงถล่มอย่างเดียว ใครดี ดีตอบ ใครยิง ก็จะไล่ยิงทุดครั้งที่เจอ แม้เราจะยิงเขาตายไปแล้ว เกิดใหม่ เจออีก ก็ยิงอีก แบบนี้เพราะเป็นการตัดปัญหา แต่พวกผมไม่ได้เจอแล้วยิงเลยนะ เราจะถามก่อน ถ้าไม่ตอบก็จะยิง ที่พวกผมระวังตัวกันมากเพราะโดนถล่มฐานกันมาหลายครั้งแล้ว ไม่เจอกับตัว ไม่รู้ครับ ย้ายแค้มแล้วก็โดน เราเลยระวังตัวมากเพราะพวกเราแต่ละคน ของเยอะ ปืนดีๆ ไนวิชั่น รถฮัมวี่ อย่างครั้งก่อนที่โดน มันจะมาขโมย ฮ ผม พอผมจะบินหนี ยิง ฮ ผม พังไปเลย ไม่เจอกับตัวไม่รู้หรอกครับ

แล้วอีกครั้งไปเจอที่ caramar ไม่รู้ใคร เด็กใหม่ละ เจอเขาอยู่คนเดียว วิ่งมาทางหลังผมเห็นผมแล้ววิ่งหนี เราเลยล้อมเขาไว้ ถามให้ตอบไม่ตอบ ล้อมอยู่เป็น 10กว่านาที เขานิ่งสอนวิธีตอบ พูดดีๆด้วยนะไม่ได้ขู่อะไร แต่เขาเลอกจะวิ่งหนี ผมเลยยิงทิ้งไปเลย ตัดปัญหา เพราะมันน่าสงสัย จะวิงหนีทำไม ทำไมไม่ตอบเรา

ปล.ใช่คุณแมนกี่ ที่ robocop ยิงครั้งก่อนรึเปล่า ถ้าใช่ นี่ละสาเหตที่ทำให้พวกเราระวังตัวกัน จริงๆพวกเราเป็นมิตรครับ ครั้งนั้น คุณเกิดมาใส่ชุดแบนดิต ชี้ไปขึ้นสีแดงว่าแบนดิต เราก็ตกใจเล็งกันละ พอเห็นเป็นคน ธรรมดา ก็โล่งอก แต่ โรโบคอป เขาไม่รู้จัก ก็เลยยิงไป เพราะเราป้องกันตัวครับ เราเจอมาเยอะ อยู่ฐานกันหลายคน มีแบนดิตแค่คนเดียวมาป่วย ก็ทำให้ทั้งหมดแตกตื่นเพราะแบนดิตมันใช้วิธี สุ้มยิง เราจึงหามันไม่ค่อยพบ แต่ตอนนี้ไม่กลัวหรอกครับ ปืนจับความร้อนมี ไนวิชั่นมี ฮ มีเรดา เจอก็จัดเต็มครับ นี่ละที่ทำให้เราระวังตัว แต่ก่อนเราใจดีเกินไปจริงๆละครับ เจอใครไม่รู้ว่ามิตหรือเลป่า เข้าไปหา ไปคุยเลย จนโดนมาเยอะ ตแนนี้ก็เลย จัดทีมไล่ล่ากัน ปิดเมืองถล่มกัน มากมายแล้วครับเรื่องสังหารแบนดิตเนี่ย ปิดเมืองกันเลยทีเดียว
    ใช่ครับแต่ดีนะที่พวกคุณมารับตัวผมไปเอาของคืน ยังไม่ได้เอาแต้มไปแลกของเลยตอนนั้นเก็บได้พันกว่าๆเด๋วค่อยขอปืนตอนอัพเดทใหม่มา บางทีเซิฟมันบั๊คเลยแสดงผลผิด เพราะผมไม่เคยยิงผู้เล่นอื่นเลย(แต่เคยยิงพลาดไป 1 นัด) ผมก็พลาดเองเหมือนกันเพราะวันก่อนหน้านั้นผมได้ยินเสียงปืนเลยตอนอยู่ในคุกรีบออกไม่ได้หาที่ลับตาคน วันต่อมาล๊อคอินเข้ามาก็เจอแจ๊คพอตเลย แต่ผมก็พิมพ์คุยไปเลยไม่เห็นเหรอ ก่อนที่จะรุมยิงผมน่ะตอนนั้น แบนดิทที่ไหนมีเวลามานั่งคุยพิมพ์ต่อหน้าเหยื่อ -*-
    แท้จริงเรื่องเจอเด็กใหม่ผมว่าเอาให้ไวๆเลยดีกว่าจะยิงหรือจะปล่อย เพราะบางคนนั้นมีพรรคพวกอาจเรียกเข้ามาตลบหลังก็ได้ แต่พลาดเสียง NVG ไปสงสัยตอนนี้ต้องระวังตัวตอนกลางคืนให้มากขึ้น ผมยังไม่มีเลยต้องใช้ไฟฉาย ไม่ค่อยอยากเปิดหรอกแต่มันมองไม่เห็น

PS - ผมพิมพ์ตกไปว่าแค่เกรียนบางคน ผมไม่ได้หมายถึงเด็กใหม่ทุกคน :P
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Manky : 6th September 2012 เมื่อ 16:46

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Manky อ่านกระทู้
    ใช่ครับแต่ดีนะที่พวกคุณมารับตัวผมไปเอาของคืน ยังไม่ได้เอาแต้มไปแลกของเลยตอนนั้นเก็บได้พันกว่าๆเด๋วค่อยขอปืนตอนอัพเดทใหม่มา บางทีเซิฟมันบั๊คเลยแสดงผลผิด เพราะผมไม่เคยยิงผู้เล่นอื่นเลย(แต่เคยยิงพลาดไป 1 นัด) ผมก็พลาดเองเหมือนกันเพราะวันก่อนหน้านั้นผมได้ยินเสียงปืนเลยตอนอยู่ในคุกรีบออกไม่ได้หาที่ลับตาคน วันต่อมาล๊อคอินเข้ามาก็เจอแจ๊คพอตเลย แต่ผมก็พิมพ์คุยไปเลยไม่เห็นเหรอ ก่อนที่จะรุมยิงผมน่ะตอนนั้น แบนดิทที่ไหนมีเวลามานั่งคุยพิมพ์ต่อหน้าเหยื่อ -*-
    แท้จริงเรื่องเจอเด็กใหม่ผมว่าเอาให้ไวๆเลยดีกว่าจะยิงหรือจะปล่อย เพราะบางคนนั้นมีพรรคพวกอาจเรียกเข้ามาตลบหลังก็ได้ แต่พลาดเสียง NVG ไปสงสัยตอนนี้ต้องระวังตัวตอนกลางคืนให้มากขึ้น ผมยังไม่มีเลยต้องใช้ไฟฉาย ไม่ค่อยอยากเปิดหรอกแต่มันมองไม่เห็น

PS - ผมพิมพ์ตกไปว่าแค่เกรียนบางคน ผมไม่ได้หมายถึงเด็กใหม่ทุกคน :P
    55555 ผมเห็นแล้วว่าคุณแมนกี่ ผมไม่ได้ถือปืนเลย ในตัวไม่ถืออะไรเลย พอคุณเกิดมา ผมก็พูดเล่นไป คนอื่นๆก็รู้แล้วแต่โรโบคอปไม่รู้ ยิงจริง งานงอกเลย ผมก็เลยไปรับเพราะเราไม่ใช่ศัตรูกันครับ เป้นการเข้าใจผิดกัน --*

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ผมลงเกมส์แล้วพอลงเสร็จ
    จะลง OA patch มันขึ้นว่า
    ARMA2 OA is not installed on your computer or installation is corrupt
    ทำไงดี
    (ลงเกมส์ใหม่ อ่ะ)
    Do it now.Sometimes later become never.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ใครพอรู้บ้างครับ Signature check timed out

มันเกิดจากอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    วันนี้เปิดประมาณ 2 ทุ่มนะครับ
    อัพเดทเพิ่มเติม ล่าสุดจากแอดมินไวน์มาแล้วครับ

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ก็ ถ้าเด็กใหม่เยอะแล้วเด็กเก่าไม่ได้เข้าก็บอกผมเด๋วผมออกให้ก็ได้
    ผมสงสารคนที่อยากเล่นแล้วไม่มีใครแนะนำ ผม ก็เคยอยู่จุดนั่นมาก่อน
    ถ้าเราจะเป็นผู้รับอย่างเดี่ยวโลกนี้ ก็อยู่ลำบากแล้วครับ !
    ปล.ไม่อยาก ดราม่าเลย เซง. . .

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมเข้าแล้วมัน error อะครับ T_T มันบอกว่า "No entry '.profilePathDefault' แล้วเข้าเกมมันเป็นแบบนี้อะ
    http://upic.me/show/38926479

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ARMA2 OA is not installed on your computer or installation is corrupt
    แก้อย่างไร ? = =
    Do it now.Sometimes later become never.

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    แก้อย่างไร ? = =
    แนะนำให้โหลด six launcher แล้วอัพ patch แล้วก็ ลง lingor เอาดีฟ่า

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ฮ่าๆ ไม่ต้องถึงขนาดนั้นหรอกครับ ผมอ่ะ ไม่ต้องมีใครสอน ผมแค่กลับไปย้อนอ่านเองทำเองหัดเองฝึกเอง แค่กลับไปย้อนอ่านกี่ 100 หน้าผมก็อ่านมาแล้วแค่นี้ไม่ยากหรอกครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonegus อ่านกระทู้
    ฮ่าๆ ไม่ต้องถึงขนาดนั้นหรอกครับ ผมอ่ะ ไม่ต้องมีใครสอน ผมแค่กลับไปย้อนอ่านเองทำเองหัดเองฝึกเอง แค่กลับไปย้อนอ่านกี่ 100 หน้าผมก็อ่านมาแล้วแค่นี้ไม่ยากหรอกครับ
    ใช่ครับผมมีความสามารถพอ กลับไปอ่านเก่าๆก็ได้ เขียนกันเยอะแยะ ตามใจคุณผมก็ไม่อยากเสียเวลามาดรามา่า เด็กเก่าเรารู้กัน เด็กใหม่ ไม่ว่าใคร ดีด้วยดีกลับ ไม่ดีผมยิง ผมมีปัญญา ตอนผมลงเกมนี้ผมใช้เวลาลง2สัปดากว่าจะได้เล่น ผมไม่ถามสักแอะ ก็เปิดดูหน้าเก่าๆแล้วก็แก้ แค่นั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxnam4 : 6th September 2012 เมื่อ 21:04

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxLiverpool อ่านกระทู้
    ก็ ถ้าเด็กใหม่เยอะแล้วเด็กเก่าไม่ได้เข้าก็บอกผมเด๋วผมออกให้ก็ได้
    ผมสงสารคนที่อยากเล่นแล้วไม่มีใครแนะนำ ผม ก็เคยอยู่จุดนั่นมาก่อน
    ถ้าเราจะเป็นผู้รับอย่างเดี่ยวโลกนี้ ก็อยู่ลำบากแล้วครับ !
    ปล.ไม่อยาก ดราม่าเลย เซง. . .

ผมก็ไม่อยาว่าอะไรคุณหรอก ถ้าห้องคนเข้าได้เยอะผมจะไปประกาศเซิฟเวอร์เลยด้วยซ้ำ มันก็เปรียบเสมือนว่า ผมรอต่อแถวซื้อของมานานแล้ว แต่มีคนท้ายแถวแซงคิวมาอยู่หน้าผมเรื่อยๆทำให้ผมไม่ได้ซื้อของ

หวังว่าคุณคงเข้าใจน่ะครับ คุณแม็ก ผมไม่อยากเป็นศัตรูกับคุณน่ะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    เนื่องจากผมลงเกมส์ใหม่อะครับ
    เวลาผมจะลง Beta Patch แล้วมันขึ้นว่า

http://upic.me/show/38930138
    ตามภาพเลยครับ
    "Arma2 OA is not installed on your computer or installtion is corrupt"

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MarioMan อ่านกระทู้
    วันนี้เปิดประมาณ 2 ทุ่มนะครับ
    อัพเดทเพิ่มเติม ล่าสุดจากแอดมินไวน์มาแล้วครับ
    แล้วสรุปเต้นท์หายนี่รอกี่วันครับ ที่เขาโพสคลิปมาตอนนั้นผมว่า 2 วันมันเร็วเกินไป และมีปืนอะไรเพิ่มมาบ้างเนี่ย

EDIT - ช่วยดูหน่อยครับ Rangefinder ที่ผมเก็บมาเมื่อวานหายกลายเป็นกล้องส่องทางไกลธรรมดาแทน ตัวในเกมชื่อ Manky นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Manky : 6th September 2012 เมื่อ 21:56

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมก็คนนึงนะที่ให้เด็กใหม่เล่นไปอะ ที่ผมไม่ได้เข้าไม่ใช่ว่าไม่อยู่ ผมอยู่ทุกวันแหละ นั่งอ่านบร์อดชั่วโมงละครั้งด้วยซ้ำ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ luminosz อ่านกระทู้
    ผมก็คนนึงนะที่ให้เด็กใหม่เล่นไปอะ ที่ผมไม่ได้เข้าไม่ใช่ว่าไม่อยู่ ผมอยู่ทุกวันแหละ นั่งอ่านบร์อดชั่วโมงละครั้งด้วยซ้ำ
    พวกเราไม่ได้ไม่ให้เด็กใหม่เล่นครับ เราแค่ หงุดหงิดกัน เพราะว่าเข้าไม่ได้ เราเลยไล่ ฆ่าเด็กใหม่ที่****ไม่ตอบไงครับ เด็กใหม่ดีๆ
    ผมยิงหรอ? ไม่เคยครับ
    MY NAME XANXUS

กล่าวขอบคุณ
    573
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    โหลดได้ตามปกติแล้วนะครับบบ ว่าแต่ หา IP Serv ไม่เจอ (เฮ้อออ อนาถชีวิตตัวเอง 55)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BlackZpace : 7th September 2012 เมื่อ 16:49
    History is written by the Victor // Embrace your Dream

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deathbringer อ่านกระทู้
    MY NAME XANXUS

กล่าวขอบคุณ
    11
    เอาน้ำร้อนมั้ย โซ้วเย็ก 55555

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เซิฟยังเปิดอยู่ไหมครับทำไมผมไม่เห็น

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    แจ้งข่าว เล็กน้อยนะครับ lingor customize Version 1.1 Final จะปล่อยให้ดาวโหลดกันแล้วนะครับ จากการเทสแล้วผ่าน ไปได้ด้วยดีมะกี้กะต้น

มีอะไรเพิ่มมาบ้าง

1. เรื่องเคลีย์ เต้น กำหนด 4 วัน ถ้าไม่มีการอัพเดทเต้นเลย ก็จะหายไป
    2. แจ้งชื่อ bandit หลังจากเราตาย เราจะรู้ว่าใครฆ่าเรา
    3. เพิ่ม animation ของตัวละคร อันนี้เพื่อความสนุกสนาน animation พวกนี้ อยู่ในตัวเกมอยู่แล้วแค่เรียกมาใช้งานนะครับ เรียกว่าผมเอามาโมดีกว่าอันนี้
    4. แก้ texture พวกภาพแตก อันนี้เป็นโค้ดของฝรั่ง ก็ต้องลองดูว่า ครอบคลุมหมดไม๊นะ เป้นโค้ดของฝรั่งทั้งดุ้นเลย
    5. เกี่ยวกับฮอตก แสดงควันไฟ จุดตกใน Log ไฟล์
    ... บลา
    ... บลา
    ... บลา

เดี๋ยววีดีโอ สื่อโชว์สิ่งที่เพิ่มลงไปของเซิฟเดี๋ยวผมตัดต่อลงกระทู้ไม่พุ่งนี้ก็เร็วๆนี้นะครับ พึ่งอัดเพิ่มเมื่อกี้นิดหน่อย เดี๋ยวเอามา Mix กับอันเก่า ต้องดูจังหวะเวลาอีกทีนึง แต่จะทำแน่นอน

ปล. อาจจะมีอะไรเพิ่มเติม ผมจะเอาไปลงหน้า 46 นะครับ เดวจะรีเมคใหม่ จ๊อบสุดท้ายของผมแล้ว จะทิ้งทวนแล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cicero : 7th September 2012 เมื่อ 01:09

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    จะดราม่า หาแมวน้ำอะไรกันครับ ผมบอกแล้วไง อยากยิง ก็เจอกันใน DeathMatch ยิงกระชับมิตร ขำๆสนุกๆ แถมได้รถเป็นรางวัลด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    กำ ของผมหายอะ เซิฟคุณต้นอะ ช่วง 4-5ทุ่มของยังอยุ่เลยอะ พอหลังเปิดเซิฟอีกรอบเข้ามาตอนตี 1.40 กว่า หายทั้งกะเป๋ากับอาวุธหมดเลยช่วงบน *0* เอาไงดีละนิ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    แจ้งข่าว ตอนย่ำรุ่งของวันที่ 7 ครับ รายละเอียดต่างๆผมได้อัพเดท หน้า 46 ใหม่ เรียบร้อยแล้ว ลองอ่านๆกันดูนะครับ อาจจะยังไม่เรียบร้อยดีเท่าไหร่ ทำไปตามแรงที่ผมมี

•••สำหรับผู้เล่นเก่า ให้โหลดไฟล์ ข้อ 3 ไปลงใหม่ด้วยนะครับ ไม่งั้นจะใช้ออฟชั่น ของเวอร์ชั่น 1.1 ไม่ได้ รวมถึงอาจจะเจอบัค ถ้าท่านเผลอใช้ไฟล์เวอร์ชั่นเก่าที่ไม่ได้อัพเดท login เข้าไปเล่น

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: