ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 127 จากทั้งหมด 148 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2777117125126127128129137 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,151 ถึง 3,175 จากทั้งหมด 3690
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lightning อ่านกระทู้
    ผม งงตรงนี้อะครับ ขยายความให้ที

7.ดูเวอร์ชั่นที่แต่ละเซิฟลองรับ ได้ที่ชื่อห้องครับ เช่น 1.7.2.3 / 94876 คือ เวอร์ชั่นม็อค 1.7.2.3 / เวอร์ชั่นเกม 94876 (ใครที่จะเล่นเซิฟของคุณ C1Nt'S จะต้องอัพตัว Mod ให้เป็นเวอร์ชั่น 94876 ด้วยนะครับ)

พออัพเดท เวอร์ชั่นเกมส์กับม็อคเสร็จแล้ว จะมีตัว Launch Arma2 OA Beta Patch ขึ้นมาในโฟเดอร์เกมส์

เลือก Launch Arma2 OA Beta Patch ไห้คลิ๊กขวาแล้วใส่ -mod=@DayZ -nosplash ต่อท้ายไปด้วย

เช่น D:\รวมเกมส์\Arma2\Expansion\beta\arma2oa.exe -beta=Expansion\beta;Expansion\beta\Expansion -mod=@DayZ -nosplash
    ขอบคุณครับ
    คุณลงเกมสักปุ๊บ เปิดไปหน้า 46 เลย แล้วมันจะมีวิธีลงของเซิฟนี้อยู่ แล้วทำตามเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ luminosz อ่านกระทู้
    คุณลงเกมสักปุ๊บ เปิดไปหน้า 46 เลย แล้วมันจะมีวิธีลงของเซิฟนี้อยู่ แล้วทำตามเลย
    ครับผมขอบคุณมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cicero อ่านกระทู้
    อันนี้คง ต้องให้ต้นตามเช็คเอาจาก log ในเวลาที่เกิดเรื่องได้ ว่าโกงไม๊ ถ้าโกงๆยังไง หรือเกิดจากอะไร แล้วต้นเปิด be ไว้ ยังโกงได้ โกงยังไง ไปเปิด issue ที่บอร์ดฝรั่ง เค้าจะออกสคริปมาให้บรรทัดนึง เอามาใส่ในเซิฟ หรือถ้าพอดูออก ทำเองได้ ก็ แอด ลงไปในไฟล์สคริปเองเลยก็ได้
    เครื่องมือมีอยู่พร้อมนะครับ อันนี้ต้องออยู่ที่แอดมินที่ดูแลเซิฟแล้วหล่ะครับ ผมกับแอดมินท่านอื่นๆอาจจะไม่เหมือนกัน

สมมุติถ้า เป็นเหตุการณ์ครั้งก่อน ที่แบนดิสเริ่มเข้ามาแรกๆ แล้วไม่อยากให้มีแบนดิสเลยในเซิฟ ผมจะไม่เลือกวิธีล๊อคห้องบอกพาสเฉพาะคน หรือใช้อำนาจแอดมิน ไปทำร้ายตัวละครแบนดิสนะ แต่ผมจะเขียนสคริปว่า ถ้ามีการยิงผู้เล่นในเซิฟ ให้ถูกเตะออกจากเซิฟแทน ผมจะแก้ปัญหาโดยระบบ
    กรณีข้างบน ผมก็จะไล่ดู ว่าโกงจิงไม๊ ถ้าโกงจิง ทำยังไง ไปใส่ไว้ในสคริป แล้วผมก็แบนซีดีคีเค้า ถึงเข้ามาชื่ออื่น ซีดีคีอื่น ถ้าโกงแบบเดิมก็โดน สคริปแตะออโต้ ไปก่อน

เรื่อง security นี่มันอีกแผนกเลยนะครับ มันต้องละเอียดด้วย เพราะต้องไม่แตะคนที่ไม่โกง แตะเฉพาะคนโกง ต้องละเอียดสักหน่อยน่ะ ปัญหามันคง ต้องใช้เวลา หาจังหวะที่จะจัดการ แอดมินอาจจะไม่มีเวลาว่างมากพอ ก็ต้อง ..ถูๆไถๆ กันไปก่อนนะครับ เฉพาะหน้ากันไป นานๆจะหลุดมาโกงได้ที ก็โอเคนะ

อันนี้ไฟล์ อาม่าหรือโอเอ อาจจะไม่ครบ

อันนี้ต้องไปดูในรีจีสเตอร์ก่อน อันดับแรก ส่วนสไกด์ผมไม่ได้เล่นครับ

จาก change log เลือกจากเมนูออฟชั่นครับ ของเค้าแก้ไข/เพิ่มมา 4-5 อย่าง ลองอ่านดูครับ ถ้าเราจะตามๆ..บางอันก็ได้ เอามาทั้งดุ้นเดียวมันติดบัคมาด้วย จะยาวอีก...!@#$%

Changelog: 1.7.2.6

[NEW] Bear trap has chance to spawn on infected hunters << อันนี้เราไม่มี

[FIXED] Graphical glitches with dead bodies (Bodies should now not display graphical glitches) << อยู่ใน customiz v 1.1 แล้ว ถ้าเกี่ยวกับศพ ถ้าเป็นพวกลวดตาข่ายก็ว่าไปอย่าง

[NEW] Three UI options available: Default (indicators only), Debug (indicators + debug window), None (only base ArmA2 UI) << อันนี้หน้าดีบัค ต้องไปเลือก จากออฟชั่น มีให้เลือก 3 แบบ

[FIXED] Converting between magazine types resets ammo count (Now only contains previous number of rounds) << อันนี้จะชอบไม๊ เข้าออกเกม กระสุนจะ ไม่รี จนเต็มเหมือนเดิมหล่ะ แต่จะเหลือตามความเป็นจิง อันนี้ของเรายังไม่มี เพิ่มได้นะถ้าต้องการ

[FIXED] Vehicle and tents not saving (Now they save correctly) (* Missed from original build notes accidentally*) << เรามีแล้วตั้งแต่ customize v 1.0 ครับ

ปล. ในความคิดผมถ้าปัจจุบันเล่นกานสนุกอยู่แล้ว พึ่งพอใจแล้ว ก็ไม่จำเป็นต้องตามเค้าก็ได้ นอกจากออฟชั่นใหม่ๆจิงๆ เลือกเอาเฉพาะที่ถูกใจเอามาลงเป็นอย่างๆไป ก็เป็นทางเลือกที่ดี
    แจ้งความคืบหน้าเล็กน้อยนะครับ เกี่ยวกับที่ scolar แจ้งว่าเซิฟโดน เทเลพอตแฮก อยากจะถามความเห็นก่อนนะครับ เพราะจากที่คิด ถ้าเราเช็ค จากจุด A ที่ผู้เล่นอยู่ปัจจุบัน แล้วผู้เล่น ย้ายไปจุด B เทียบกับเวลา หารด้วย สปีด ของผู้เล่นขณะนั้น

ถ้ามากกว่า ค่าเวลาฐาน ถือว่าเทเลพอต ตามหลักมันก็กันเทเลพอตแฮกได้นะ แต่ เซิฟเราเน็ตบ้าน มันจะมีดีเลย์บ้างอะไรบ้าง ถ้าจะเอาสคริปตามที่คิดลง จะมีบางคนโดนเทเลพอตกลับไปจุดเดิมเวลาเซิฟดีเลย์ ยิ่งคุณขับฮอ แล้วดีเลย์ แบบนี้ สคริปจะเช็คว่าคุณกำลัง teleport hack ได้

เพราะคุณเคลื่อนย้ายจากจุด A -> B เร็วกว่าเวลาที่ควรจะเป็น ที่ผมจะถามคือ ถ้าจะมีผู้เล่นบางคน โดนเทเลพอต กลับจุดเดิมที่เคยผ่านมาบ้าง จะรับได้ไม๊ครับ โดยเฉพาะเวลาที่คุณซวย ติดดีเลย์กะเซิฟ ถ้าคุณเป็นคนขับฮอ ฮอก็จะตกเลยถ้าขับไปคนเดียว

ถ้ารับกันได้ผมจะเอาลงเซิฟต้นคืนนี้

หมายเหตุ : ค่าดีเลย์ของผู้เล่นแต่ละคน ให้กด p แล้วดูค่า desyne ควรจะเป็น 0 หรือน้อยที่สุด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxnam4 อ่านกระทู้

แบนดิตระวังนะครับ ด้วยความห่วงใย จาก MAXIMUS อยากเอามายิง ตั้งแต่อยู่ กทม ไม่ได้เอาออกมายิงเลย 55555
    เด็กใหม่เข้ามาเล่นกันดีๆนะครับ เขามาสงสัยถามได้ แต่อย่ามาเป็นแบนดิต ถ้าเป็น เจอผมแน่ จัดมาได้ทั้งนั้น

ของจริงนะ งงทำไมมีแต่คนบอกว่า BB GUN ปืนจริงคร้าบบบบบบบ

http://world.guns.ru/assault/usa/m16...2-m16a3-e.html
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxnam4 : 10th September 2012 เมื่อ 22:48

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cicero อ่านกระทู้
    แจ้งความคืบหน้าเล็กน้อยนะครับ เกี่ยวกับที่ scolar แจ้งว่าเซิฟโดน เทเลพอตแฮก อยากจะถามความเห็นก่อนนะครับ เพราะจากที่คิด ถ้าเราเช็ค จากจุด A ที่ผู้เล่นอยู่ปัจจุบัน แล้วผู้เล่น ย้ายไปจุด B เทียบกับเวลา หารด้วย สปีด ของผู้เล่นขณะนั้น

ถ้ามากกว่า ค่าเวลาฐาน ถือว่าเทเลพอต ตามหลักมันก็กันเทเลพอตแฮกได้นะ แต่ เซิฟเราเน็ตบ้าน มันจะมีดีเลย์บ้างอะไรบ้าง ถ้าจะเอาสคริปตามที่คิดลง จะมีบางคนโดนเทเลพอตกลับไปจุดเดิมเวลาเซิฟดีเลย์ ยิ่งคุณขับฮอ แล้วดีเลย์ แบบนี้ สคริปจะเช็คว่าคุณกำลัง teleport hack ได้

เพราะคุณเคลื่อนย้ายจากจุด A -> B เร็วกว่าเวลาที่ควรจะเป็น ที่ผมจะถามคือ ถ้าจะมีผู้เล่นบางคน โดนเทเลพอต กลับจุดเดิมที่เคยผ่านมาบ้าง จะรับได้ไม๊ครับ โดยเฉพาะเวลาที่คุณซวย ติดดีเลย์กะเซิฟ ถ้าคุณเป็นคนขับฮอ ฮอก็จะตกเลยถ้าขับไปคนเดียว

ถ้ารับกันได้ผมจะเอาลงเซิฟต้นคืนนี้

หมายเหตุ : ค่าดีเลย์ของผู้เล่นแต่ละคน ให้กด p แล้วดูค่า desyne ควรจะเป็น 0 หรือน้อยที่สุด
    เรืองเทเลพอทเราไม่มั้นใจครับ แต่ smartom เป็นเด็กใมห่ ตอนเกิดเรื่องเขาพึ่งเข้ามาเป็นครั้งที่ 2 แต่สิ่งที่เขามีคือ เขามี nvg ปืนที่ใช้คือ l85 tws ซื้อปืนนี้ขนาดผมขับ ฮ หาล่าพริกแผ่นดิน ยังไม่เจอ มาเจอเอาก็เป็นเดือน รวมทั้ง nvg ด้วย และอกีอย่างครับ คนที่โดนยิง เลือดติดลบไปเป็นหมื่นเลยครับแอดมินไวน์ ผมว่า เขาแฮกของและความแรงปืนแน่ๆ และ ล็อคเป้าแน่ๆครับ ระยะ 800 เมตรที่เขายิงพวกเราตาย4คนครั้งที่2 โดนหัวทุกเม็ดครับทั้งๆที่เราแอดอยู่หลังบังเก้อ หรือแม้แต่รถยนก็ตามครับ พื้นที่ๆเราอยู่ครั้งแรก เราอยู่คุกบน FOB ครับ ไม่ถึงครึ่ง ชม เราหาของวิงไปที่เกาะขวาสุดโดย ฮ และรถยนหลายคัน อัดมาเต็มที่ ไปถึงลงรถ ก็โดนเลยครับ ตายไป3-4คน ผมว่าถ้าแอดมินลงคลิปนั้น มันจะอันตรายต่อคนที่ใช้ ฮ เกินไปรึเปล่าครับ เช่น ผม คุณแม็ก แม้แต่แอดมินต้นเองครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxnam4 : 10th September 2012 เมื่อ 18:44

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxnam4 อ่านกระทู้
    เรืองเทเลพอทเราไม่มั้นใจครับ แต่ smartom เป็นเด็กใมห่ ตอนเกิดเรื่องเขาพึ่งเข้ามาเป็นครั้งที่ 2 แต่สิ่งที่เขามีคือ เขามี nvg ปืนที่ใช้คือ l85 tws ซื้อปืนนี้ขนาดผมขับ ฮ หาล่าพริกแผ่นดิน ยังไม่เจอ มาเจอเอาก็เป็นเดือน รวมทั้ง nvg ด้วย และอกีอย่างครับ คนที่โดนยิง เลือดติดลบไปเป็นหมื่นเลยครับแอดมินไวน์ ผมว่า เขาแฮกของและความแรงปืนแน่ๆ และ ล็อคเป้าแน่ๆครับ ระยะ 800 เมตรที่เขายิงพวกเราตาย4คนครั้งที่2 โดนหัวทุกเม็ดครับทั้งๆที่เราแอดอยู่หลังบังเก้อ หรือแม้แต่รถยนก็ตามครับ พื้นที่ๆเราอยู่ครั้งแรก เราอยู่คุกบน FOB ครับ ไม่ถึงครึ่ง ชม เราหาของวิงไปที่เกาะขวาสุดโดย ฮ และรถยนหลายคัน อัดมาเต็มที่ ไปถึงลงรถ ก็โดนเลยครับ ตายไป3-4คน ผมว่าถ้าแอดมินลงคลิปนั้น มันจะอันตรายต่อคนที่ใช้ ฮ เกินไปรึเปล่าครับ เช่น ผม คุณแม็ก แม้แต่แอดมินต้นเองครับ
    ลองขอความเห็นสัก 2-3 คน คิดๆกานดูครับ ถ้าไม่ผ่าน ก็ใช้สคริป offical ของ be มันอาจจะเตะกระจายบ้าง ต้องให้ต้นไล่ลบเอา เรื่อยๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 650
    cicero เซิฟคุณเป็นโจรได้ไหม - -

ปล. ตอนนี้เปิดรึยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akegvd อ่านกระทู้
    cicero เซิฟคุณเป็นโจรได้ไหม - -

ไม่กลัวก็จัดมาครับ5555
    MY NAME XANXUS

กล่าวขอบคุณ
    460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ systembaned อ่านกระทู้
    ไม่กลัวก็จัดมาครับ5555
    เซิฟเปิดแล้วหรือยังครับ -.-

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akegvd อ่านกระทู้
    เซิฟเปิดแล้วหรือยังครับ -.-
    ยังครับ เดี่ยวก็คงเปิด
    MY NAME XANXUS

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    แต่ SmartaOm นี่อาจเป็นเด็กเก่าเปลี่ยนชื่อมาหรือเปล่า เพราะไม่เคยเห็นชื่อ น่าจะเห็นประมาณ 2-3ครั้ง แต่กด I ดูอันฆ่าซอมบี้ ติด1ใน10 ฆ่าไป 450 กว่าๆมั้ง คือผมกด I ดูบ่อยอะนะ มันไม่เห็นแบบ ขึ้นมา 100 200 300 แบบอยู่ๆก็ฆ่า 400 เลย
    เลยสงสัยว่าเป็นเด็กเก่าเปลี่ยนชื่อมาเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deathbringer อ่านกระทู้
    แต่ SmartaOm นี่อาจเป็นเด็กเก่าเปลี่ยนชื่อมาหรือเปล่า เพราะไม่เคยเห็นชื่อ น่าจะเห็นประมาณ 2-3ครั้ง แต่กด I ดูอันฆ่าซอมบี้ ติด1ใน10 ฆ่าไป 450 กว่าๆมั้ง คือผมกด I ดูบ่อยอะนะ มันไม่เห็นแบบ ขึ้นมา 100 200 300 แบบอยู่ๆก็ฆ่า 400 เลย
    เลยสงสัยว่าเป็นเด็กเก่าเปลี่ยนชื่อมาเปล่า
    ก่อนหน้าตอนเห้นเขาเล่นครั้บแรก เขาไม่มีอะไรเลยครับ พวกผมยังพาเขาไปหาของเลยไปรับ แต่เขาโดน ยิงตาย --*

กล่าวขอบคุณ
    2,313
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    อย่าลืม ชื่อ โนปิตะ ชื่อนี้ผมไม่เคยลืม ยิงผมดับคารถแทรกเตอร์ @#@$!#$@#$$%@%^&$@&*$@*

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469

คิดดีแล้วหรอครับมาเป็นโจรเซิฟพวกผม เซิฟพวกผมไม่มีโจรน่ะครับถ้าคุณเข้ามาเป็นโจรอยู่คนเดียวก็โดนพวกผมเกือบทั้งเซิฟน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เมือวานจะไปที่corazon ได้ยินเสียงปืนเลยafkอยู่ที่นํ้า

กล่าวขอบคุณ
    2,942
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MarioMan อ่านกระทู้
    UPDATE

THAILAND JKG DayZ Lingor Customize Server (1.7.2.5/96061) Online 18:00 - 01:00

เข้าใจว่ามีผู้เล่นใหม่หลายคนพึ่งเคยเล่น เล่นมอดนี้ หรือ ผู้เล่นที่เคยเล่นเซิฟอื่นมาก่อนบ้างแล้ว หาของอาจจะยาก แอดมิน ของเซิฟ เลยช่วยให้เป็นทางเลือกแก่ทุกท่าน กับกิจกรรมเล็กๆน้อยๆ

เกี่ยวกับยานพาหนะ

1. สามารถเอาพาหนะในเกมหาได้ทั่วไป ถ้าเป็นชนิดนั่งได้ 1-2 คน เช่น มอไซ//จักรยาน//Atv//แท๊คเตอร์ จำนวน 4 คัน หรือ แต้ม Headshot 850 มาแลกเป็นรถ SUV_TK_CIV_EP1

2. คอปเตอร์ 1 ลำ สามารถ เอามาแลก ไนวิชั่นได้ 1 อัน NVGoggles

เกี่ยวกับ อาวุธ

1. ฆ่าซอมบี้ 850 ตัว โดยไม่ตายเลย รับไปเลยปืนที่ชอบ ยกเว้นปืนที่ขึ้นต้นด้วย MK ทั้งตระกูลและปืนติดกล้องจับความร้อน/ไนท์วิชั่น(เลือกได้แต่ปืนที่มีในDayZนะ)

(สามารถแลกของตามกิจกรรมได้ทุกวันอาทิตย์นะครับ เพิ่มเติมจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบนะครับ )

Update วันที่ 8/9/2012

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deathbringer อ่านกระทู้
    Update วันที่ 8/9/2012
    ทำไมยิงนาน ของให้แลกยิ่งน้อยลง แต้มที่เอามาแลกยิ่งมากขึ้นอะครับย ท่าน โซวเย็ค 555555

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตอนนี้ เซริฟ เปิดยังหรือ? อยากเล่นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ไม่รู้สิครับ - -* ผมเห็นแอดมินเค้าแก้กระทู้ผมก็เอามาลงอัฟเดทให้เฉยๆ
    สงสัยแอดมินเห็นของตันกันแล้วมั้งเลยลดๆลง แล้วเดวค่อยมีกิจกรรมแจกละมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ผมงงวิธีทำข้อ8อ่ะครับ
    8.แล้วให้ไปแก้ในทังเกิล กดคลิกขวาที่ลูกศรสีแดง แล้วเลือก Launch Arma2 OA Beta Patch เป็นตัวเข้าเกมส์แทนตัวเก่าครับ^^
    แก้ยังไงแล้วลูกซรสีแดงอยู่ไหนอ่ะครับหาไม่เจอ TT

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fuxfamezer อ่านกระทู้
    ผมงงวิธีทำข้อ8อ่ะครับ
    8.แล้วให้ไปแก้ในทังเกิล กดคลิกขวาที่ลูกศรสีแดง แล้วเลือก Launch Arma2 OA Beta Patch เป็นตัวเข้าเกมส์แทนตัวเก่าครับ^^
    แก้ยังไงแล้วลูกซรสีแดงอยู่ไหนอ่ะครับหาไม่เจอ TT
    อยู่ที่่ข้างๆ แถบคุยกันในทังเกิลครับ ต้องเข้าเลือกห้องก่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    bad cd key แก้ไงครับ TT

กล่าวขอบคุณ
    460
    ...... จะได้เล่นไหมตู

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    bad cd key โหลดเจนคีย์หน้าแรกแล้วเจนคีย์ใหม่ โดยเลือกเจนเองไม่ใช้คีย์ที่มีมาให้คับ

Connecting failed ลองอัพเดท be เป็นตัวล่าสุดดูคับ แล้ว forward port เกมดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MarioMan : 10th September 2012 เมื่อ 21:40

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    460
    forward port

ต้องเข้าไป 192.168.1.x ชิมิ

be นี่ BattlEye รึป่าว --

ห้องอื่นเข้าได้ปกติ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย akegvd : 10th September 2012 เมื่อ 22:15