ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kangsadan อ่านกระทู้
    ขอโทดนะค๊ะ รบกวนขอเกม Valkyrie Profile 2 PSP มีไหมคะ ขอบคุณนะคะ
    มีครับ เดี๋ยวลงให้ครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ geezer23 อ่านกระทู้
    คุณNooM70เดี๋ยวผมจะอัพมีเดียไฟร์ เพิ่มเป็นทางเลือกให้นะครับ ขอเวลาสักหน่อยนะครับ

คุณnam742 ใช้ fw อะไรครับภึงลงไม่ได้

คุณVichey เกม Pangya มีครับเดี๋ยวลงให้ ขอเวลาแก้ไขเกมเก่าๆก่อนครับ
    ขอบคุณท่านgeezer23 มากๆครับที่เห็นใจและจะอัพMediafireเพิ่มให้ ต้องขอโทษจริงๆเนื่องจากมันโหลดไม่ได้จริงๆครับ และผมก็จะตั้งหน้าตั้งตารอMediafire ของท่านต่อไป

เพิ่มเติมอีกนิดวันนี้ผมก็ลองมาโหลดดูอีกครั้ง เวลาประมาณ 20.20 น มันก็ไม่ยอมโชว์ขนาดไฟล์กดข้ามเป็นสิบรอบเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NooM70 : 30th August 2012 เมื่อ 21:25

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    ขอบคุณมากนะคับ ^^
    I'm watching on You

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ ผมโหลดได้ปกติครับ ใช้ Chrome ครับ แล้วโหลดส่วนขยาย adf.ly Away กับ Redirect adf.ly มา ตอนแรกก็เป็นเหมือนกันครับ อาจเป็นเพราะช่วงนี้ลิงค์ adf.ly โอนข้อมูลไม่สมบูรณ์ก็ได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NooM70 อ่านกระทู้
    ขอบคุณท่านgeezer23 มากๆครับที่เห็นใจและจะอัพMediafireเพิ่มให้ ต้องขอโทษจริงๆเนื่องจากมันโหลดไม่ได้จริงๆครับ และผมก็จะตั้งหน้าตั้งตารอMediafire ของท่านต่อไป

เพิ่มเติมอีกนิดวันนี้ผมก็ลองมาโหลดดูอีกครั้ง เวลาประมาณ 20.20 น มันก็ไม่ยอมโชว์ขนาดไฟล์กดข้ามเป็นสิบรอบเลยครับ
    เช้าวันนี้จะมาอัพมีเดียร์ไฟล์เพิ่ม ปรากฏว่าโดนบล็อกไปเรียบร้อยแล้วครับ นี่แหละครับสาเหตุที่ผมไม่อยากอัพมีเดียร์ไฟร์ ผมโดนตามลบมา 3 รอบแล้วครับ ต้องขอโทษจริงๆครับที่แจกแบบมีเดียร์ไฟล์ไม่ได้ครับ ผมแนะนำคุณ NooM70 ให้ลองโหลดทีละไฟล์ดูครับ จากในรูปที่คุณเอามาให้ดู (ไม่ไช่รูปนี้นะครับ รูปก่อนหน้า) คุณโหลดทีละเยอะมาก ลองโหลดทีละไฟล์ดูครับ เพราะเมื่อเช้าผมลองโหลดดู เกม Star Ocean ทั้ง 2 ภาค ก็โหลดได้ปกตินะครับ ผมเองก็เห็นใจคนโหลดนะครับ อยากอัพมีเดียไฟร์ให้ตั้งแต่แรกเริ่มตั้งกระทู้ แต่โดนตามลบบ่อยๆแล้วมันเหนื่อยครับ กว่าจะอัพเสร็จแต่ละเกม ยังไม่ทันไรก็โดนบล็อก โดนลบ แล้วมันท้อไปเลยครับ ความจริงเกมชุดใหม่ ผมอัพ One 2 Up เสร็จหลายวันแล้ว แต่มัวแต่อัพมีเดียไฟร์แก้เกมเก่าๆ เลยยังไม่ได้ลงเพิ่มสักที เช้าวันนี้มาโดนมันบล็อกอีก อย่างเซ็งเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย geezer23 : 2nd September 2012 เมื่อ 10:33

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ geezer23 อ่านกระทู้
    เช้าวันนี้จะมาอัพมีเดียร์ไฟล์เพิ่ม ปรากฏว่าโดนบล็อกไปเรียบร้อยแล้วครับ นี่แหละครับสาเหตุที่ผมไม่อยากอัพมีเดียร์ไฟร์ ผมโดนตามลบมา 3 รอบแล้วครับ ต้องขอโทษจริงๆครับที่แจกแบบมีเดียร์ไฟล์ไม่ได้ครับ ผมแนะนำคุณ NooM70 ให้ลองโหลดทีละไฟล์ดูครับ จากในรูปที่คุณเอามาให้ดู (ไม่ไช่รูปนี้นะครับ รูปก่อนหน้า) คุณโหลดทีละเยอะมาก ลองโหลดทีละไฟล์ดูครับ เพราะเมื่อเช้าผมลองโหลดดู เกม Star Ocean ทั้ง 2 ภาค ก็โหลดได้ปกตินะครับ ผมเองก็เห็นใจคนโหลดนะครับ อยากอัพมีเดียไฟร์ให้ตั้งแต่แรกเริ่มตั้งกระทู้ แต่โดนตามลบบ่อยๆแล้วมันเหนื่อยครับ กว่าจะอัพเสร็จแต่ละเกม ยังไม่ทันไรก็โดนบล็อก โดนลบ แล้วมันท้อไปเลยครับ ความจริงเกมชุดใหม่ ผมอัพ One 2 Up เสร็จหลายวันแล้ว แต่มัวแต่อัพมีเดียไฟร์แก้เกมเก่าๆ เลยยังไม่ได้ลงเพิ่มสักที เช้าวันนี้มาโดนมันบล็อกอีก อย่างเซ็งเลยครับ
    รับทราบตามนั้นครับ ยังไงผมจะไปลองค่อยๆโหลดดูอีกซักหลายๆทีตามที่ท่านแนะนำดู ขอบคุณนะครับที่ท่านพยายามที่จะอัพไฟล์ให้อีกแต่ก็ไม่สำเร็จ ไม่เป็นไรครับ ผมเห็นท่านอื่นๆยังโหลดได้ดีแสดงว่าอาจจะเป็นที่ผมคนเดียวก็ได้ ไม่รู้เหมือนกันว่าเพราะอะไร แต่ขอเป็นกำลังใจให้ท่านต่อไปครับ รู้สึกว่าแนวเกมส์ของท่านจะเป็นแนวRPG เยอะซะด้วย ผมชอบตรงนี้ล่ะครับ จะคอยติดตามผลงานต่อไปครับแม้จะโหลดไม่ได้แต่จะช่วยคลิกให้ล่ะกันนะท่าน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    แล้วผมก็ลองโหลดดูอีกวันนี้ก็ได้ผลว่าโหลดได้ซะงั้นทั้งๆที่ก่อนนี้มันไม่ได้เลย ผมลองโหลดทีละไฟล์รอจนเสร็จแล้วค่อยเริ่มใหม่ รอนานแต่มันได้ก็โอเคนะ

และในที่สุดผมก็โหลดได้สำเร็จแล้วครับ.....ขอบคุณที่ท่านgeezer23ที่ มาช่วยกระตุ้นให้ลองดู จริงๆผมก็ตัดใจไปแล้วนะเนี่ย แต่ก็ดีใจครับได้ไฟล์ที่อยากได้มานาน ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NooM70 : 2nd September 2012 เมื่อ 23:50

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10

Talking ( 15/9/2012 ) เพิ่ม 9 เกมส์ครับ

( 3/9/2012 ) เพิ่ม 10 เกมส์ ครับ

PASS : unicorn&geezer23@jokergameth.com

[ โหลดยากหรือโหลดไม่ได้ แนะนำให้ลองเปลี่ยน Web Browser เป็น Chrome ดูนะครับ ]

Jeanne d'Arc [ US ][ 2007 ]

[ Strategy,Turn-Based ]

[ PART 1 ] [ PART 2 ] [ PART 3 ] [ PART 4 ]

Street Fighter Alpha 3 MAX [ US ][ 2006 ]

[ Fighting 2D ]

[ PART เดียว ]

LocoRoco [ US ][ 2006 ]

[ Action,Platformer 2D ]

[ PART 1 ] [ PART 2 ] [ PART 3 ] [ PART 4 ]

LocoRoco 2 [ US ][ 2009 ]

[ PART 5 ] [ PART 6 ] [ PART 7 ] [ PART 8 ]

LocoRoco Midnight Carnival [ US ][ 2009 ]

[ PART 1 ] [ PART 2 ]

LEGO Batman The Videogame [ US ][ 2008 ]

[ Action Adventure ]

Breath of Fire III [ US ][ 2006 ]

[ Role-Playing ]

Sega Rally Revo [ US ][ 2007 ]

[ Racing,Rally Offroad ]

Mana Khemia Student Alliance [ US ][ 2009 ]

Lord of Arcana [ US ][ 2011 ]

[ Action ]

[ PART 1 ] [ PART 2 ] [ PART 3 ] [ PART 4 ] [ PART 5 ]

( 9/9/2012 ) เพิ่ม 8 เกมส์ ครับ

PASS : unicorn&geezer23@jokergameth.com

Pangya Fantasy Golf [ US ][ 2009 ]

[ Sports,Golf ]

Valkyria Chronicles II [ US ][ 2010 ]

[ Role-Playing,Action RPG ]

[ PART 1 ] [ PART 2 ] [ PART 3 ]

[ PART 4 ] [ PART 5 ] [ PART 6 ]

Harvest Moon Boy & Girl [ US ][ 2007 ]

[ Strategy,Breeding/Constructing ]

Mimana Iyar Chronicle [ US ][ 2010 ]

Worms Open Warfare 2 [ US ][ 2007 ]

[ Strategy,Turn-Based ]

Lemmings [ US ][ 2006 ]

[ Puzzle,Action ]

Silent Hill Shattered Memories [ US ][ 2010 ]

[ Action Adventure,Horror ]

[ PART 1 ] [ PART 2 ] [ PART 3 ] [ PART 4 ] [ PART 5 ]

Dante's Inferno [ US ][ 2010 ]

[ Action,Beat-'Em-Up ]

[ PART 5 ] [ PART 6 ] [ PART 7 ] [ PART 8 ]

( 15/9/2012 ) เพิ่ม 9 เกมส์ ครับ

Dissidia Final Fantasy [ US ][ 2009 ]

[ Action,Fighting 3D ]

[ PART 1 ] [ PART 2 ] [ PART 3 ]

[ PART 4 ] [ PART 5 ] [ PART 6 ]

Dissidia 012 Duodecim Final Fantasy [ US ][ 2011 ]

Final Fantasy IV The Complete Collection [ US ][ 2011 ]

The Con [ US ][ 2005 ]

K-On! Houkago Live!! [ JP ][ 2010 ]

[ Rhythm,Music ]

SSX On Tour [ US ][ 2005 ]

[ Sports,Snowboarding ]

Metal Slug Anthology [ US ][ 2007 ]

[ Action ]

Lunar Silver Star Harmony [ US ][ 2010 ]

[ PSX ] Dragon Warrior VII (Dragon Quest VII) [ US ][ 2001 ]

Popsloader [ Click !! ]

เพิ่มเกมส์ชุดใหม่ หน้า 5,6,7,8,9,10,11,12 ครับ

เดี๋ยวว่างแล้วจะมาเพิ่มเติมเกมส์อีกเรื่อยๆครับ

Up By Unicorn

ความสุขง่ายๆ แค่ปลายนิ้วคลิ๊ก

เสียงขอบคุณของท่าน นั่นคือกำลังใจครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย geezer23 : 25th December 2012 เมื่อ 15:42

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    3/9/12 เพิ่ม 10 เกมส์ครับ

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ขอบคุณมากครับ มันก็ยังมีอาการไม่โชว์ขนาดไฟล์บ้าง ขนาดใช้chromนะเนีย...... แต่ก็พยายามอยู่หลายๆรอบครับกว่าจะโชว์ไฟล์เพื่อให้เราได้โหลด เป็นกำลังใจให้ต่อไปนะครับ.....

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ กำลังหา Jeanne d'Arc อยู่เลย ท่าน geezer23 คงเป็นแฟนเกมส์แนวนี้สินะครับ

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เรียนท่านเจ้าของกระทู้

น้ำใจท่าน****ทำให้ท่านโคตรหล่อเลยลูกพี่

ขอบคุณมากนะครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงคับผม

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    9/9/12 เพิ่ม 8 เกมส์ ครับ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ขอบคุณมากๆครับ ทีท่านยังคอยมาอัพเกมส์อยู่เสมอๆ ...เป็นกำลังใจให้กันต่อไปนะครับ สู้ๆ....

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    thank uuuuuuu

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ขอบคุณมากกกกก ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ....สุดยอดเลย.....
    พอจะมี DQ 7 ไม่ครับ อยากได้จัง.......

กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 223
    โอวววว เยอะจริง ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ขอบคุณมากๆเลยนะคะ อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yoyogiant อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ....สุดยอดเลย.....
    พอจะมี DQ 7 ไม่ครับ อยากได้จัง.......
    ลงให้แล้วครับ

15/9/12 เพิ่ม 9 เกมส์ครับ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ สุดยอดเลยครับบบบบบบบบบ ขอบคุณคร๊าบบบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ผมขอเกมส์นี้หน่อยครับ Gun Showdown psp

HENTAI คืออะไร?
    กล่าวขอบคุณ
    6,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,925
    ขอบคุณท่านมากเลย ครับ ลงแต่เกมส์ ดีๆ ทั้งนั้น ผมเองก็แอบสูบไปตั้งเยอะ ^^
    ไฟล์ One2up ไม่มีปัญหาเลยครับ สะดวกและไวดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zhezazee : 17th September 2012 เมื่อ 00:03

กล่าวขอบคุณ
    79
    The Con [ US ][ 2005 ] พาท์1อาจะเป็นพาท2 เพราะลองแตกแล้วมันบอกว่าให้แตกไฟล์แรกก่อน ครับ ส่วนพาร์ท 2 มันอันเดียวกับ 3 ช่วยแก้ให้ด้วยนะครับ......
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NooM70 : 17th September 2012 เมื่อ 12:00

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NooM70 อ่านกระทู้
    The Con [ US ][ 2005 ] พาท์1อาจะเป็นพาท2 เพราะลองแตกแล้วมันบอกว่าให้แตกไฟล์แรกก่อน ครับ ส่วนพาร์ท 2 มันอันเดียวกับ 3 ช่วยแก้ให้ด้วยนะครับ......
    คุณNooM70ครับ ไฟล์เรียงถูกต้องแล้วนะครับ ผมลองโหลดดูก็รวมไฟล์ได้ปกติครับ คุณNooM70ลองดูที่ไฟล์ ดูเวลาที่โหลดมา แล้วเรียงชื่อไฟล์ให้ถูกตามลำดับเวลาก็ได้ครับ ง่ายๆก็ 01 02 ครับ คุณNooM70น่าจะเรียงลำดับไฟล์ผิดนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย geezer23 : 17th September 2012 เมื่อ 13:54

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread