ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824

ภาคต่อ The Amazing Spider-Man และหนังซูเปอร์ฮีโร่มาร์เวลอีก 2 เรื่อง มีกำหนดฉาย 2014

.::[ ภาคต่อ The Amazing Spider-Man ]::.
    และหนังซูเปอร์ฮีโร่มาร์เวลอีก 2 เรื่อง มีกำหนดฉาย 2014

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    โซนี่ พิคเจอร์สเพิ่งประกาศเมื่อเร็วๆ นี้ครับว่า 2 พฤษภาคม 2014 จะเป็นกำหนดฉายภาคต่อของหนัง The Amazing Spider-Man ทั้งที่หนังภาคแรกยังเหลืออีกราวหนึ่งปีด้วยซ้ำที่จะออกแาย 3 กรกฎาคม 2012 นี้ ในรายงานบอกมาเพียงกำหนดฉายครับ แต่ไม่มีรายละเอียดว่าข้อตกลงระหว่างค่ายหนังกับนักแสดงและผู้กำกับนั้นเป็นยังไง จะมีใครบ้างได้กลับมา แต่โดยส่วนใหญ่แล้ว นักแสดงและทีมงานเบื้องหลังหลักน่าจะเซ็นสัญญาไว้อย่างน้อยอีก 1 ภาคครับ แหล่งข่าวของโซนี่บอก EW ว่า “มันเป็นการบ่งบอกถึงความมั่นใจของเราต่อหนังเรื่องใหม่นี้ และเราปรารถนาที่จะเดินหน้าเร็วสู่ภาคต่อไปทันที”

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ไม่เพียงโซนี่ที่เล็งปี 2014 เป็นภาคต่อของหนังไอ้แมงมุมฉบับใหม่ ดิสนี่ย์ พิคเจอร์ส ยังเล็งปีเดียวกันเป็นกำหนดฉายหนังซูเปอร์ฮีโร่เครือมาร์เวลอีก 2 เรื่องด้วยกันครับ ในรายงานของเด๊ดไลน์บอกว่าดิสนี่ย์ได้เลือก 16 พฤษภาคม 2014 และ 27 มิถุนายน 2014 เป็นวันฉายหนังซูเปอร์ฮีโร่เครือมาร์เวลที่ยังไม่ประกาศออกมาเป็นทางการว่าเป็นเรื่องอะไร แต่เพราะ The Avengers จะออกฉายปีหน้า ส่วน Thor 2 และ Iron Man 3 มีกำหนดฉายอยู่ 2013 จึงเป็นไปได้ว่าหนังทั้งสองเรื่องนั่นน่าจะเป็นวันฉายของภาคต่อ Captain America และหนังซูเปอร์ฮีโร่เรื่องใหม่ Dr. Strange ที่เข้าสู่การเขียนบทหนังแล้วครับ ดิสนี่ย์ยังกำหนดให้ 30 พฤษภาคม 2014 เป็นกำหนดฉายของหนังจากพิกซาร์เรื่องใหม่ที่ยังไม่ได้เปิดเผยชื่อด้วยครับ
    Source: JEDIYUTH
    Composed: Hisman
    Plaese...Thank-And-Comment

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไม่รู้ว่าจะเอา SpiderMan มานับหนึ่งใหม่ทำไม

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    อื้มม

รอดูทุกเรื่องเลยแหละ

หึๆ

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    รอต่อไป

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ดูคลิปนี้ เหมือนเล่นเกมส์ ยังไงก็ไม่รู้?

BLACKROSE
    IN THIS WORLD...
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanet อ่านกระทู้
    ดูคลิปนี้ เหมือนเล่นเกมส์ ยังไงก็ไม่รู้?
    ใช่ครับๆ มีเเต่คนบอกว่าเหมือนเกม mirror edge

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สไปเดอร์ แมน ตัว ใหม่ หรอ ???? ชื่อ ปีเตอร์ เหมือนเดิม แต่นักแสดง ไม่ใช่ มันใช้หนังของ MAVEL หรอครับ

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    น่าดูดีเหมือนกัน รวมเหล่าฮีโร่เลยปีหน้า

สไปเดอร์แมน ภาคใหม่ ทำรีเมคใหม่เนื้อเรื่องดูจากทรง น่าจะแปลกใหม่นะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    ที่รี สไปเดอร์แมนใหม่ กะไปใส่ใน ดิ แอดเวนเจอร์ เปล่าไม่รุ้ เป็นตัวครลับโพล่มาแบบ ไม่ได้คาดคิด - - เดาเอาน่ะอย่าว่ากัน
    Booker, Catch!!

หนุ่มน้อย'
    @ Studio เพื่อชีวิต'
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 809
    ทำรีเมคใหม่ สิน่ะ คงไม่เกี่ยวกับ 1 2 3