ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 50

prototype 2 ยังไงกันเเน่

เหนบางคนขึ้นจอดำ เหนบางคนขึ้น steam ไม่ทำงาน งงๆๆๆๆ

เเล้วสรุปคนที่โหลดไปเเล้วนี่ต้องลบอย่างเดียวเลยเหรอ
    ถึงยังไงก็น่าจะมีตัวเเก้ไฟล์เเบบเฉพาะอยู่นะ คัยรู้ตอบหน่อยครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    Crack มาแล้วหรือ

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    ต้องรอตัวเกมส?ที่มาพร้อมกับแครกนะคับ ตัวก่อนหน้านี้โดนลบไปแล้วเพราะไม่สมบูรณ์ เสียใจด้วยคับ............ของฟรีก็งี้แหละคับ ทำใจ..........ซะนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    เบ่อ ผมเห็นมันขึ้นเปนหน้าจอดำไม่ใช่หรอ

ทีนี้สมมติว่าเปนงั้นจริงมันน่าจะสามารถที่จะ หาตัว steam ใหม่ได้ไม่ใช่เหรอ
    ก็คือโหลด เเครก + สตีมนั้นไปเลย ผมอาจคิดผิดก็ได้ ให้ใครช่วยมาตอบอีกหน่อยครับ เสียว ลบไปเเล้วลงใหม่ต่อ

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ภาค2แปลงเป็นตัวชุดเกราะเลือดไม่มีแล้วหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ชุดเกราะไหนอะ ไอร่างคนเหล็กที่ได้มาหลังจากเเก้ไวรัสที่โดนฉีดป่าว

ท่าอันนั้นผมไม่ดห็นในภาคนี้นะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ตอบหน่อยๆนะครับ

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    งง กับคำถาม ตอนนี้มันมาแต่ตัวเกมนะครับ crack ยังไม่มา

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ผมเห็นตัวเกมส์มาแล้วนะ แต่ Crack รอต่อไป
    MARLBOLO <3

กล่าวขอบคุณ
    5
    เค้าหมายถึง
    ตอนนี้ตัวเกมส์ที่โหลดมาเค้าบอกกันว่ามีปันหา
    คือ สตีมมันยังไงไม่รู้เเหละ ทีนี้ผมอยากรู้ว่าไม่ต้องลบได้ไหม บางทีมันอาจจะมีตัวเเก้ steam เเล้วก็ crack มากันเลยก็ได้หนิ

เปรียบเสมือนขี้หมาที่รถทับไม่รู้ว่าต้องไปไหนแต่ก็ต้องหยุดสักที่
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    Blog Entries
    1
    ผมมีแต่ตัวเกมนะ pre-load จาก steam มา

อีก 12 ชั่วโมงเดี๋ยวก็มีคนทำ crack เองล่ะครับเพราะเกมปล่อยตอนนั้น

ใจเย็นๆครับ ของแท้ยังไม่ได้เล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ganadosa อ่านกระทู้
    ผมมีแต่ตัวเกมนะ pre-load จาก steam มา

อีก 12 ชั่วโมงเดี๋ยวก็มีคนทำ crack เองล่ะครับเพราะเกมปล่อยตอนนั้น

ใจเย็นๆครับ ของแท้ยังไม่ได้เล่นเลย
    อ่านหน่อยครับ ผมรู้อยู่เเล้วว่าเเคล็กมันมาพรุ่งนี้คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบโผมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

เพียงเเต่ เขาบอกว่า ตัว steam มันบึ้มๆกะโจ้งโซ้งเว้ง ชะเว้งเอ้งๆ (เกี่ยวไหมวะ)เเล้วบอกว่าตัวเกมส์ถึงจะมีเเคลกมันก็เล่นไม่ได้

มาฟังคำถามนะครับ อ่านกันหน่อยนะ คือผมโหลดมาเสร็จตั้งเเต่วันเสาร์เเล้ว ทีนี้ผมอยากรู้ว่าไม่ต้องลบได้ไหม บางทีมันอาจจะมีตัวเเก้ steam เเล้วก็ crack มากันเลยก็ได้หนิ

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ตัวแก้ Steam อาจมี ครับเพราะเคยเห็นเกมส์อื่นๆมี ส่วนผม รอตัวสมบูรณ์ที่สุด พอเล่นเสร็จ พอโตขึ้นมีการมีงานทำ จะซื้อเป็นกล่องมาเก็บ *0* ตอนนี้ยังเด็ก ยังซื้อไม่ได้

แต่จะเก็บเกมส์เหล่านี้ไว้ใน List รอวันนั้นจะมาซื้อ 5555+
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ign อ่านกระทู้
    เค้าหมายถึง
    ตอนนี้ตัวเกมส์ที่โหลดมาเค้าบอกกันว่ามีปันหา
    คือ สตีมมันยังไงไม่รู้เเหละ ทีนี้ผมอยากรู้ว่าไม่ต้องลบได้ไหม บางทีมันอาจจะมีตัวเเก้ steam เเล้วก็ crack มากันเลยก็ได้หนิ
    ง่ายไปมั้ง เกมเพิ่ง ออก จะให้สร้าง crack เลยรึ ครึ่งกลางๆยุเลยเกมนี้ -_-

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Msguzs อ่านกระทู้
    ตัวแก้ Steam อาจมี ครับเพราะเคยเห็นเกมส์อื่นๆมี ส่วนผม รอตัวสมบูรณ์ที่สุด พอเล่นเสร็จ พอโตขึ้นมีการมีงานทำ จะซื้อเป็นกล่องมาเก็บ *0* ตอนนี้ยังเด็ก ยังซื้อไม่ได้

แต่จะเก็บเกมส์เหล่านี้ไว้ใน List รอวันนั้นจะมาซื้อ 5555+
    ซื้อเเผ่นก็อปมาเลยครับ จะสะสม เป็นคอลเเล็คชั่นติดรอบบ้าน ก็ได้นะครับ555 เเผ่น 30-50 บาท ปกซอง รูปเหมือนของเเท้เเปะ!! ถ้าจะเอาเเบบกล่อง เอากระดาษลัง ตกเเต่งเอาครับ เท่เลย สมใจ 555

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ign อ่านกระทู้
    อ่านหน่อยครับ ผมรู้อยู่เเล้วว่าเเคล็กมันมาพรุ่งนี้คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบโผมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

เพียงเเต่ เขาบอกว่า ตัว steam มันบึ้มๆกะโจ้งโซ้งเว้ง ชะเว้งเอ้งๆ (เกี่ยวไหมวะ)เเล้วบอกว่าตัวเกมส์ถึงจะมีเเคลกมันก็เล่นไม่ได้

มาฟังคำถามนะครับ อ่านกันหน่อยนะ คือผมโหลดมาเสร็จตั้งเเต่วันเสาร์เเล้ว ทีนี้ผมอยากรู้ว่าไม่ต้องลบได้ไหม บางทีมันอาจจะมีตัวเเก้ steam เเล้วก็ crack มากันเลยก็ได้หนิ
    ยังไงทีเขาเเจก โหลด มา มันก็ยังไม่สมบูร หรอกนะครับ ขนาดcrack ยังไม่ได้เลย ถ้าcrack มันมาไม่ตรงกับเวอร์ชั่นทีคุณ มีไว้ก็เท่านั้น ไม่รุ้เป็นผมสู้รอให้มัน มาเเบบพร้อมๆ จบ โหลดมาดองๆไว้ เพ้อ crack ไช้ไม่ได้กับตัวเกมทีเราโหลด มาไม่ได้ จบ.. โหลดฟรี

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ตอบหน่อยๆนะครับ
    ใช่ครับ ไอเกราะที่ได้มาหลังจากแก้ไวรัสที่โดนฉีดอะคับ ถ้าภาค2นี้ถ้าไม่มีเกราะเลือด นี่เสียวมากเลยคนสร้างมีเวลาคิดตั้งนานแต่ผมอยากให้มีนะคงจะเท่ขึ้นมากเลย

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xNightRildez อ่านกระทู้
    ซื้อเเผ่นก็อปมาเลยครับ จะสะสม เป็นคอลเเล็คชั่นติดรอบบ้าน ก็ได้นะครับ555 เเผ่น 30-50 บาท ปกซอง รูปเหมือนของเเท้เเปะ!! ถ้าจะเอาเเบบกล่อง เอากระดาษลัง ตกเเต่งเอาครับ เท่เลย สมใจ 555
    ผมไม่คิดแบบนั้นครับ ผมคือพวกพัฒนาแล้ว 5555+
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    5
    เบ่อของผมมันขึ้นเเค่หน้าต่างดำ งงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ