ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,901
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,259

อยากรู้วิธีทำให้เพื่อนเลิกแกล้ง+ป้องกันตัว

อยากรู้วิธีทำให้เพื่อนมันเลิกแกล้งแล้วป้องกันตัวครับเพราะมามีเพื่อนคนนึงมันสูงกว่าผมประมาณ 7 ซม. มันชอบแกล้งเพื่อนหลายคนบางทีก็เดินมาตบหัวแต่ผมนั้นมันตบผมก็ตบคืนได้หรือแกล้งมันคืนได้
    อยากได้แบบว่าเอาให้มันเลิกแกล้งผมหรือกลัวผมไปก่อนจะได้ช่วยเพื่อนได้ด้วย

วิธีป้องกันตัว ก็คือเก็บไว้ป้องกันตัวเวลามันแกล้งหรือเอาคืนแบบมันเอาคืนไม่ได้เช่นต่อยมันหรือตบมันแรงๆ ส่วนแรงผมก็เยอะอยู่พอมีคนกลัวอยู่ประมาณ 70 เปอร์เซ็นสามารถแกล้งคนได้ทุกคนครับผมอะ
    เอาพวกแบบว่าต่อยให้แรงๆ เวลามีเรื่องเอาให้มันน็อคหรือให้แพ้เอาแบบ****ลุกไม่ขึ้นหรือร้องไห้ไปเลย แล้วก็เอาแบบว่าเลิกแกล้งผมเลย(เอาเลิกแกล้งผมก่อนนะจะได้ช่วยเพื่อนได้) และก็เอาแบบแกล้งมันคืนได้
    ปล.ผมเป็นคนไม่ค่อยแกล้งเพื่อนก่อนมากเวลาเพื่อนแกล้งก็ไม่ทำคืนถ้าไม่เจ็บไม่โกรธหรือหมันไส้
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ตบ คอหอยมันเลย ผมทำประจำ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,488
    เตะผ่าหมากสุดแรงเกิดครับ รับรองร้องไห้ไป 3 วัน

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thecopytime อ่านกระทู้
    เตะผ่าหมากสุดแรงเกิดครับ รับรองร้องไห้ไป 3 วัน
    กลัวมันจะดูเหมือนโกงอะครับ - -
    ไม่ได้เสพกราฟฟิคโดยกำเนิด ไม่ต้องเปิด "High" หมดก็เล่นได้
    เห็นรอยหยักแล้วไม่ดิ้นสิ้นใจตาย คนเรามีความสุขได้แค่พอเพียง

Missing Top
    RTC+ Sattahip+Chonburi
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    บิด หัวนมครับ เจ็บสุดๆอ่ะ บิดให้หน้ามันแดงไปเลย ฮ่ะๆ

ไม่ก็มีเพื่อนเยอะใช่ไหมครับ หาคนร่วมอุดมการณ์ จับมันล็อค แล้วจับมันถอดกางเกง

หน้าชั้นเลย อย่าถอดหมดนะครับเอาแค่พอ อายๆ พอ ที่ห้องทำกันบ่ิอยครับ เวลาใครเด่นใคร ดัง ฮ่ะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BaCk To NaTuRe : 23rd July 2012 เมื่อ 20:07
    WiTcast.|รายการ พอดแคส ของคนรักวิทยาศาสตร์ฟังกันเยอะๆนะครับ แล้วคุณจะรักวิทยาศาสตร์มากขึ้น

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เสยปายคางครับ เชื่อผม มีน็อค55555
    หมัดเดียวเข้าโลง

บอกมันว่าเลิกแกล้งเพื่อนในห้องได้แล้ว เราไม่ชอบนายเท่าไหร่ โคตรเท่5555

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    ปติวัติ เลยจัดกลับให้หนักๆ ในวิธีของคุณ(ต้องใช้กำลังเท่านั้น)

เป็นผมจะสวนหน้าไปซัก 2-3 หมัดเอาให้เข็ดเลย

ปล.เรื่องนี้มันต้องเด็ดขาดครับ สวนกลับแบบเบาๆอย่างงี้ไม่ค่อยได้ผลหรอก - -

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gudjung007zaza อ่านกระทู้
    กลัวมันจะดูเหมือนโกงอะครับ - -
    สงครามไม่มีคำว่า "เท่าเทียม"

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ muek9999 อ่านกระทู้
    ปติวัติ เลยจัดกลับให้หนักๆ ในวิธีของคุณ(ต้องใช้กำลังเท่านั้น)

เป็นผมจะสวนหน้าไปซัก 2-3 หมัดเอาให้เข็ดเลย

ปล.เรื่องนี้มันต้องเด็ดขาดครับ สวนกลับแบบเบาๆอย่างงี้ไม่ค่อยได้ผลหรอก - -
    ใช่ครับ เราต้องเด็ดขาดครับ อย่าไปกลัวครับ
    ยิ่งถ้าเราทำแรง จนเขากลัว เขาก็จะไม่ทำเราอีกครับ เชื่อผม !

ถ้าเป็นผมก็จะเรียกเพื่อนๆที่โดนแกล้ง จัดมันคืนครับ ^^"

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 431
    ปลดปล่อยบังไคเลยครับ(ประมาณว่าท้าต่อยจริงจังไปเลย)

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ไปใช้กำลังกับมันเดี๋ยวมันหายมันก็มาเอาคืน ทางที่ดีพูดให้เข้าใจน่าจะดีกว่า
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เปรียบเสมือนขี้หมาที่รถทับไม่รู้ว่าต้องไปไหนแต่ก็ต้องหยุดสักที่
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    Blog Entries
    1
    ขโมยปืนพ่อ ไม่ก็ยิบมีดในโรงอาหารมาแทงก็ได้ครับ

เดี๋ยวเขาก็เลิกยุ่งเอง ผมว่าวิธีนี้กันได้ถาวรนะ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขั้นแรกคุณต้องแข็งแรงกว่ามันครับ แล้วพอแข็งแรงมากพอ ก็ขู่มันไปเลย กวน...ตรูอีกหน้าแหกแน่

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:ช่างตัดหญ้าที่ "ANFIELD
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,585

Arrow

ผมก็เป็นเหมือนกับ จขกท . ครับอยากเอามาระบายเหมือนกัน ผมจำได้ทุกฉากทุกตอนของคนที่เคยตบหัว ด่าพ่อล่อแม่ ดูถูก อะไรประมาณนี้ ซึ่งมันเป็นอะไรที่น่าแค้นใจมาก เพราะผมมัักจะเก็บอารมณ์ไว้ได้เสมอแต่มันทำให้ผมคลั่งมาก ผมไม่อยากมีเรื่องซึ่งไอแตละคนที่มันมาหยามผผมมันมีแต่พวกดีแต่ปากทั้งนั้น(นักเลงจริงๆเขาไม่ทำตัวเก๋ากันหรอก) ยกตัวอย่าง ไอ .... เคยโดนเพื่อนผมต่อยหน้า แค่หมัดเดียว(แบบบวมเป่ง)มันก็ยังไม่เข็ดก็ยังไปทำตัวเก๋าใส่เพื่อนผม เพราะตอนนั้นไม่มีใครเห็นนอกจากผม ด้านร่างกายผมคิดว่าร่างกายผมสู็อันธพาลดีแต่ปากได้สบายๆเลยแต่เพียงผมเก็บอั้นเอาไว้ เพราะผมคิดว่าแบบนี้มันน่าจะดีกว่า แต่ผมคิดว่าอีกไม่นานผมคงห้ามตัวเองไม่ไหว เพราะถึงเวลานั้นก็คงเป็นเรื่องอีกเรื่องที่คงต้อง ตัดสินกันตอนนั้นแล้วว่ามันจะเอายังไงกับกรู (ขออภัยที่หยาบคาย+ยาวไปหน่อย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pp9798 : 23rd July 2012 เมื่อ 20:20
    Sub Man!!

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ทําแบบนี้ซะเลยฮ่าๆๆๆๆ

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    คือถ้ามันแกล้งมากๆก็บอกไปเลย ''***อย่าแกล้งกูแรงๆดิ ไม่ชอบ'' ที่โรงเรียนผมก็พูดแบบนี้อ่ะ มันก็ไม่ค่อยแกล้งเท่าไหร่ คือถ้ามันแกล้งอีก ผมก็จะถามว่า '' ***เคยตายป่ะ''
    BEGONE THOTTTTTTTT

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ลองคิดดูนะครับบางครั้งเขาอาจจะแค่แกล้งคุณเล่นๆไม่ได้คิดอะไร ถ้าคุณไปต่อยเขานั้นคือเรื่องใหญ่เลยนะ แล้วโดยส่วนตัวผมคิดว่าถ้าคุณแกล้งได้70%ของห้อง คุณแค่ขู่แรงๆหรือแค่ทำหน้าจริงจังเขาก็ไม่ยุ่งแล้วครับ แต่ผมว่านะเขาก็รู้ว่าคุณสามารถแกล้งได้70%ถ้าเขาไม่แน่จริงๆ เขาไม่กล้าแกล้งคุณหรอกครับ ถ้าคุณต่อยเขามีหรอเขาไม่สวนกลับ แต่ถ้าคุณแค่ ตะคอกว่า เฮ้ยไม่ชอบ แล้วทำหน้าเข้ม อันนั้นดูจะเป็นความคิดที่ดีกว่า อย่างน้อยเราก็รู้ครับว่ามันแน่จริงหรือป่าว เพราะถ้ามันแน่จริงหรือมันมีพวก มันถามกลับมาแน่ครับว่า ไม่พอใจหรอ อันนั้นเรายังพอคุยได้ว่าเออ ไม่ชอบ อะไรแบบนั้น แต่ถ้าคุณต่อยมันก่อนยังไง คุณก็ผิดครับ ทีนี้มันไม่จบแค่แกล้งแน่นอนครับ
    ปล.ไม่มีวิธีไหนหรอกครับ ที่จะทำแค่ทีเดียวแล้วสรุปผลได้เลย นอกจากใช้อาวุธ (บางครั้งยอมโดนแกล้งนิดหน่อย ยอมหาว่าปอดนิดหน่อยดีกว่า ไปยืนงงในดงตรีน ครับ ^^)

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ยังมีคนอธิบายถูกต้องด้วยนะเนี่ย ชื่นชม

อันดับแรกต้องดูว่าเขาแกล้งเราเพราะอะไร ถ้าเพราะสนุก อยากเล่นด้วย เราก็สนุกเล่นด้วยกับ หมายถึงเข้าใจ และรู้สึกดีกับมันได้

สอง ถ้าไม่ไช่หนึ่ง แต่เขาทำเพราะอยากให้เรากลัว เราก็พยายามให้เห็นว่ามันไร้สาระ ไม่ใช่การไปโต้ตอบนะครับ เำพราะนั่นแสดงว่ามันเกือบจะได้ผล
    เช่น การแสดงออกว่ามีเรื่องอะไรที่สำคัฐกว่าการเล่นแบบนั้น เช่นเรื่องเรียน งาน (อย่าแสดงออกโดยการดูถูกนะ แต่ทำให้เขาเห็นด้วย)

สาม ถ้าเขาอยากทำให้เราเจ็บ ด้วยความแคนอะไรก็แล้วแต่ ให้หลีกเลี่ยงไว้ก่อน อย่าคิดว่าผูใหญ่เขาไม่ใช้วิธีนี้นะครับ ถ้าคุณหลีกเลี่ยงได้เก่ง เมื่อโตขึ้นทำงาน มันช่วยได้มากจริงๆ

สี่ ถ้าต้องเผชิญหน้าจริงๆ ให้ใช้คำพูดก่อน พยายามให้เขาพูด ระบาย ถึงเหตุผลที่เขาจะทำจริงๆออกมา และปรับความเข้าใจกัน

ห้า ถ้าหลีกเลี่ยงไม่ได้ ต้องต่อสู้กันจริงๆ ต้องคำนึงถึงเรื่องมันจะเลยเถิดด้วย เช่นบาดเจ็บ หรือเสียชีวิตก็เคยมีนะครับ ต้องระวัง
    ถ้าคุณเคยเรียนป้องกันตัวมา ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่าป้องกันตัว ก็คือให้ตั้งรับไว้ สิ่งสำคัญคือร่างกายต้องแข็งแรง
    คนที่ต่อยเรา ถ้าไม่โดนจุดตายเราจริงๆ เราสามารถทนรับได้ครับ (จุดตาย นอกจากตา ไข่ หรือกระดูกเล็กๆ ก็บริเวณกราม ต้องป้องกันไว้)
    การสวนกลับ ผมแนะให้ทำเพื่อให้เขาล้ม แล้วเราวิ่งหนี ก็พอครับ เทคนิกมีเยอะมาก และสามารถเริ่มจากท่าป้องกันนี่แหละ ทำให้เนียนๆ เหมือนไม่ได้ตั้งใจจะไปทำร้ายเขา
    แต่สำคัญเพียงต้องฝึกฝน

หลังจากทำสำเร็จ ก็ให้กลับไปลองวิธีแรกๆใหม่นะครับ เำพราะมันเป็นการกระทำที่เด็ดขาดกว่า

ไม่อยากให้ต่อยกัน กลัวเรื่องจะเลยเถิดไปเป็นการใช้อาวุธ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Brown Outstanding
    ม.ราม ,คณะมนุษย์ศาตร์ ,เอกภาษาญี่ปุ่น
    กล่าวขอบคุณ
    6,054
    ได้รับคำขอบคุณ: 466
    คือ.. นายต้องสู้อ่ะนะ!

ในฐานะที่เคยแกล้งคน *ในสมัย มัธยม อะนะ (สมัยนั้นอย่างแรดอ่ะ )* คือ เราเห็นว่าใคร ติ๋มๆ ไม่สู้คน หรือ เงียบๆ อะ เสร็จเราหมด

ปล. พวกนี้มัน "เก็บกด" ทางที่ดี นายต้องสู้บางเน้ออ!

แนะนำ ** คืออันดับแรก - บอกมันดี ๆ ก่อน ว่าไม่ชอบ ขออยู่เฉย ๆ เงียบ ๆ ได้มั้ย ? อย่าเก่งกับ คนไม่มีทางสู้ ดิ *อะไรก้อว่ากันไป *

อันดับ 2 คือ ถ้ามันยังไม่เลิก ก้ ท้ามัน ต่อยไปเลย *บอกมันว่า ต่อยกับ me ปะ (คือ มันเป็นทางเดียว ถ้าเกิดต่อยแล้ว แพ้ หรือ ชนะ มันก็จะไม่ยุ่งกับ เรา เลย)

ปล2. ถ้าไม่เอา 2 ข้อข้างบน ก้ แล้วแต่ คืออย่างที่เรา บอก ถ้านายไม่สู้ มันก็ไม่เลิก อะนะ หรือ.. ถ้าท่าน ทนได้ ก็ทนไป เรียนไม่กี่ปี หรอก *** แต่มันจะไม่สนุกเวลาไปเรียน สิ..!***

เอ้อ.. มีอีก 1 ประเด็น คือ มันอาจจะโชว์ พวกมันก้ได้ ว่า me เก่งโว้ยยย me แกล้งคนเป็น me เจ๋ง กร๊ากก ๆๆ (อาจจะเป็นแบบนี้ = =")
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nemisis' : 23rd July 2012 เมื่อ 20:46
    Fansub

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 558
    ผมอยากจะเอาฝ่ามือตอกหน้ามันแรงๆซักที อยากให้มันหยุดซักที คนอื่นเขาเจ็บทั้งร่างกาย บางคนอ่อนไหวก็เจ็บใจ(ผมคนนึงแหละ) ทุกทีมันแกล้งผมเพื่อให้รู้ว่ามันใหญ่ ทำกับคนอื่นด้วยผมรู้สึกไม่ดีกับเพื่อนคนอื่นด้วย แต่ผมก็ทำไม่ได้ครับ อีกอย่างที่ผมรับไม่ได้คือคำดูถูกครับ ผมไม่เคยดูถูกใครเพราะผมโดนดูถูกมาตลอด ผมไม่ค่อยแสดงออกด้วย ผมอยากจะเก็บมันทั้งหมดในวันข้างหน้าจริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bossja : 23rd July 2012 เมื่อ 20:44

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    คือโดยส่วนตัวนะครับ ผมก็แกล้งชาวบ้านมาเยอะ เพราะตัวเองมีรุ่นพี่คุมอยู่ รุ่นเดียวกันเลยไม่กล้า ผมเลยแกล้งสบาย แล้วมีอยู่วันนึงมีคนนึงที่ผมเคยไถเงิน และแกล้งประจำมันเกิดบ้าอะไรไม่รู้คิดจะสู้มันผลักผมแล้วต่อยผมไป1ที หลังจากนั้นหน่ะหรอครับ พวกผมไล่เตะจนต้องย้าย โรงเรียนหนีครับ
    มันก็อยู่ที่อีกคนนึงนะครับ เพราะถ้าคนนั้นคิดเหมือนผม มันก็ไม่คุ้มหรอกครับ (ความคิดผมคือ ยอมกุอยู่ทุกวัน วันนี้คิดจะมีปัญหาหรอ ก็โดนซักหน่อยละกัน) ซึ่งคนที่มันพอตัว ไม่ว่าจะพอด้วยตัวเองหรือจะมีรุ่นพี่คุมแบบผม มันคิดแบบนี้ทั้งนั้นแหละครับ สู้ไปก้ไม่เกิดประโยชน์ บางทียอมๆ มันซักหน่อย เจอมันก็หลบๆซักหน่อย ดูเป็นวิธีที่โอเคกว่านะ เพราะ ซักวันมันก็โดนคนอื่นไล่เตะมันเหมือนกันแล้ววันนั้นคุณค่อยหัวเราะมันก็ไม่สายครับ คนเรามีขึ้นมีลงครับ บางทีอีกไม่กี่เดือนข้างหน้าคุณอาจจะรู้จักคนที่เก๋าๆ แล้วคุณค่อยมาตบมันให้หัวหมุนยังจะดีซะกว่า ครับ
    ปล.ถ้าไม่ไหวจริงๆ ก็สืบเสาะให้ดีก่อนก็ยังดีว่ามันมีพวกหรือป่าว พี่มันเก๋าหรือป่าว ถ้าโอเคมันไม่มีก็ตัวๆไปเลย แต่ถ้ามันมีก็ถอยๆ เถอะครับ ด้วยความหวังดี ^^

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    พ่อผมสอนว่าถ้าใครมาตบหัวให้ตบกลับ สูงใหญ่ดำขาวผมไม่เกี่ยว มาตบหัวผมผมตบกลับทันที

แล้วก็คนที่บอกว่าเล็งตรงนู้นตรงนี้ พอเจอเข้าจริงเล็งไม่ได้หรอกครับ ทีั่พูดมามันแค่ทฤษฎี พอลองเจอของจริงก็ไปไม่เป็น :P

ส่วนที่ว่ามันแข็งแรงกว่า บางครั้งมันก็ไม่เสมอไปว่ามันจะชนะเรา เพราะเพื่อนผมก็เคยเล่นคนที่ตัวโตกว่า ยับไปแล้วก็มีเหมือนกัน

43. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ง่ายๆครับ ๆครมาแกล้งก็ต่อยสวนไปเลย แพ้ชนะช่างมัน

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,901
    คือว่ามันแกล้งแบบว่ากวนบาทาแล้วก็แกล้งคนที่มีทางสู้น้อยกว่าเช่นเพื่อนผมทั้งเตะทีบตบหัวประมาณนี้ ผมก็ไม่ค่อยชอบหรอกที่มันมาแกล้งเพื่อนอย่างนี้เพราะผมก็เคยตกอยู่ที่นั่งลำบากแบบโดนแกล้งอยู่บ่อยๆคือมันก็รู้สึกนะที่ว่าทำไมกูต้องโดนแกล้งทุกทีและตอนนี้ผมก็แรงเยอะเท่าๆกับมันพอดีก็พอแกล้งมันกลับได้ แต่เพื่อนมันแรงไม่เยอะเลยโดนแกล้งบ่อยๆ ผมก็สงสารเพื่อนเพราะมันอยู่กันมานานรู้นิสัยดีคนดีก็แกล้งไม่ดีก็แกล้ง****นิสัยเลวจริงๆ
    เดี๋ยวถ้าไงกวนตีนผมอีกแล้วด่ามันคืนแล้วยังแกล้งอีกผมก็จะท้ามันต่อยแล้วทีนี้เพราะผมทนไม่ไหวจริงๆ

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    เดินไปหอมแก้มเขาครับ แล้วทีนี้เขาจะกลัวคุณโคตรๆเลยละ 555
    No Money . , . , . , . No Honey

48. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ: