ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 742

[NEW]ใหม่ล่าสุด IDM 6.11 Build 7 ไม่ต้องลง Crack Patch Key ดับเบิ้ลคลิก ลงได้เลย !!![Mediafire]

IDM 6.11 Build 7 ล่าสุด ! Crack Patch Key ไม่ต้อง ดับเบิ้ลคลิก ลงได้เลย !!!

Internet Download Manager 6.11 Build 7

อัพเดทกันทุกเดือนเลยทีเดียวครับสำหรับโปรแกรม Internet Download Manager (IDM) เรียกได้ว่าเจ้าของโปรแกรมเค้าขยันปรับปรุงโปรแกรมจริงๆๆ ก็อย่างว่าของเค้าดีต้องปรับปรุงบ่อยๆ Internet Download Manager 6.11 เป็นโปรแกรมเพิ่มความเร็วในการดาวน์โหลดไฟล์ ที่มีการแบ่งส่วนไฟล์อัจฉริยะแบบไดนามิกและการดาวน์โหลดเทคโนโลยีที่ปลอดภัย เพื่อให้เกิดประสิทธิภาพการเร่งความเร็วในการดาวน์โหลดไฟล์ที่ดีที่สุด เพื่อให้ทันกับเทคโนโลยีที่เกิดขึ้นใหม่ทุกๆ วันในโลกออนไลน์นะครับ สำหรับเวอร์ชั่นล่าสุดนี้ Internet Download Manager 6.11 Build 7 ได้ปรับปรุงโดยเพิ่มคุณสมบัติในการสร้างหมวดหมู่สำหรับเว็บไซต์ที่เฉพาะเจาะจงและแก้ไขข้อผิดพลาดของเวอร์ชั่นก่อนหน้าครับ

มีอะไรใหม่ ใน IDM 6.11 Build 7

1. แก้ไขบัค ใน Internet Explorer
    2. รองรับ Firefox 14
    3. รองรับ SeaMonkey 2.9

Home Page - http://www.internetdownloadmanager.com/
    • By Anonymous

กรุณาอ่าน "วิธีติดตั้ง.txt " ในไฟล์ด้วยนะครับ

Mediafire

คลิกเบาๆๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อัพเวอร์ชั่นตามแทบไม่ทันแล้วครับ...

Tags for this Thread