นี่เป็นเครื่องที่ 3 แล้ว จ้า ที่มารบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ชาวโจ้ก..เครื่องนี้ซื้อให้น้องจ้าจะขึ้น ม.1 น่าจะเล่นพวกเกม ออนไลน์ ออฟไลน์บางนิดหน่อย

(เครื่องเรายุค 9800 gt นู้นเลย 55) เลยไม่มั่นใจ ที่อ้างอิงราคาก็ไม่ค่อยจะรู้ รบกวน เพื่อนๆด้วยน้า...จ้ะ

งบขอไม่ เกิน 16000 นะ รวม จอ ด้วยจ้า เน้นที่ cpu ก็ได้นะเพราะ เพื่อว่าเราจะถอย vga ใหม่เราก็ก่ะว่า จะให้น้องใช้ 9800gt ไปก่อนน่ะจ้า ขอบใจจ้าทุกท่าน

หรือถ้าแนะนําอะไรเพิ่มเติมมาก็ได้นะ เพราะอยากให้น้องใช้ไปอีกสักราวๆ2-3 ปี ไม่ oc หรือลากอะไรใดๆ เลยจร้า ขอบใจอีกครั้งจร้าๆ