ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 136 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3686126134135136137138146186 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,376 ถึง 3,400 จากทั้งหมด 5900
    「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    เตยเจอแบบนี้กันไหม - -'' วิ่้งทำเควส เจอโจรป่า 7 คน เลยแปลงร่างเป็นหมาป่าพอฆ่าเส็จดันเจอแวมไฟร์ แถมมากัน 3 ตัว+ หมา 1 ตัวไม่พอแม้งแปลงร่างอีกงานเข้า

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ทำไมไฟเป็นสีแดง?
    อ้อขอชื่อเรื่องลายเซ็นท่านหน่อยจิ อิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    www.facebook.com/MawMeawSecond
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เอฟเฟคใหม่ เอาไว้อาบใส่อาวุท

http://skyrim.nexusmods.com/mods/14192//?

ปล.นี่ฉันฝันร้ายไปใช่ไหม??

CPU:I5 2500K (5.0Ghz)...RAM 16GB DDR3...GIGABYTE GTX 670 4GB...CM Strom Sirus 5.1

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Masatorjung อ่านกระทู้

อกหักก็อย่าหันไปพึ่งเหล้านะจ๊ะ ;w;
    ---------------------------------------------------------------------------------------
    ไม่ได้เจอกันตั้งนาน สวัสดีหลาย ๆ ท่านครับ ^^! เนื่องจากเห็นว่าหลาย ๆ ท่านเล่นตัวผู้หญิง ดังนั้นข้าพเจ้า จึงขอแนะนำ Mod ต่างดังนี้
    อาจจะเคยผ่านหูผ่านตามากันบ้าง แต่จะขอเอามาแปะไว้ เนื่องจากเริ่มหาโหลดยากนะครับ
    -------------------------
    MOD 1 : Lady Jewelry
    รายละเอียด : เป็นเซ็ต สร้อย , ต่างหู , รัดเกล้า ที่รวมอยู่ด้วยกัน ใส่อันเดียว ได้ถึง 3 ที่แน่ ๆ คือสวยมากครับ ^^
    (Modder พอร์ทมาจาก Oblivion ครับ)
    Preview :

Download : คลิก
    วิธีใช้ เปิด Console พิมพ์ Help Jewelry แล้วหาชื่อ lady jewelry ครับ
    MOD 1 : สร้อย Evening Star
    รายละเอียด : เป็นสร้อยเดี่ยวโดด ๆ เมื่อก่อนดังมากครับ ปัจจุบันถูกลบจาก Nexus แล้วครับ (เรืองแสงในที่มืดด้วย)
    Preview :

Download : คลิก
    วิธีใช้ เปิด Console พิมพ์ Help evening ครับ (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ _ _lll)
    ---------------------------------------
    มีแค่นี้ล่ะครับ ไว้มีอีกจะมาเพิ่มให้นะครับ ขอให้สนุกครับ ^^ d
    mod Lady Jewelry เหมือนไฟล์จะโดนลบไปแล้วอ่ะครับ รบกวนอัพใหม่ให้ทีนะครับ
    [IMG] [/IMG]

www.facebook.com/MawMeawSecond
    กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoveJKG อ่านกระทู้
    mod Lady Jewelry เหมือนไฟล์จะโดนลบไปแล้วอ่ะครับ รบกวนอัพใหม่ให้ทีนะครับ
    เรายังกดโหลดได้นะ ลองกดดูใหม่น๊า =w=
    CPU:I5 2500K (5.0Ghz)...RAM 16GB DDR3...GIGABYTE GTX 670 4GB...CM Strom Sirus 5.1

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ทำไมไฟเป็นสีแดง?
    อ้อขอชื่อเรื่องลายเซ็นท่านหน่อยจิ อิอิ
    อ๋อเป็น mod เพิ่มไฟตามทางนะครับ มันเปลี่ยนสีได้แต่ผมชอบสีแดง จริงๆมันสวยกว่านี้แต่ว่าตอนถ่ายผมไปปรับแสงให้มันสว่างจะได้เห็นแวมไฟร์

papa no iukoto o kikinasai OVA <<<< อนิเมะสนุกๆท่าน ไม่ใช่ 18+ เนอะ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ตอนนี้ผมเล่น บอดี้ CBBE ตัวล่าสุดอยู่แต่งงว่า มันมี อกเด้งที่ใช้กับ CBBE โดยเฉพาะนี่
    มีตัวไหนบ้างครับ เพราะส่วนใหญ่เห็นแต่ของ UNP เยอะมาก เลยอยากได้คำแนะนำว่า
    BBP ของ CBBE นั้นมีตัวไหนบ้างครับแล้วใช้ตัวไหนดีที่สุดครับ เพราะตอนนี้ลงตัวหมดแล้ว
    เหลือแต่อกเด้งอย่างเดียว ไม่ได้เน้นชุดนะครับเอาตอนที่เปลือยๆ เปล่าๆแล้วมันเด้งน่ะครับ มีตัวไหนบ้าง
    ใครรู้แนะนำทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    574
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    อ๋อเป็น mod เพิ่มไฟตามทางนะครับ มันเปลี่ยนสีได้แต่ผมชอบสีแดง จริงๆมันสวยกว่านี้แต่ว่าตอนถ่ายผมไปปรับแสงให้มันสว่างจะได้เห็นแวมไฟร์

papa no iukoto o kikinasai OVA <<<< อนิเมะสนุกๆท่าน ไม่ใช่ 18+ เนอะ ^ ^
    เซ็ง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมเล่น บอดี้ CBBE ตัวล่าสุดอยู่แต่งงว่า มันมี อกเด้งที่ใช้กับ CBBE โดยเฉพาะนี่
    มีตัวไหนบ้างครับ เพราะส่วนใหญ่เห็นแต่ของ UNP เยอะมาก เลยอยากได้คำแนะนำว่า
    BBP ของ CBBE นั้นมีตัวไหนบ้างครับแล้วใช้ตัวไหนดีที่สุดครับ เพราะตอนนี้ลงตัวหมดแล้ว
    เหลือแต่อกเด้งอย่างเดียว ไม่ได้เน้นชุดนะครับเอาตอนที่เปลือยๆ เปล่าๆแล้วมันเด้งน่ะครับ มีตัวไหนบ้าง
    ใครรู้แนะนำทีครับ
    เหมือนผมจะใช้ตัวที่ชื่อ TBBP มั้ง? เดี๋ยวผมจะลองหาไฟล์มาลงให้อีทีเพราะจำไม่ได้แล้วว่ามันชื่ออะไร

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    ช่วยด้วยครับผมอยากเล่นมากเลยครับที่ผมเคยถามไปว่าเกมผมแลคมากๆอะ เป็นแบบนี้เลยครับ แต่ว่าของผมมีเสียงดัง ครืดๆด้วยครับ อยากเล่นมากเลยครับ เดียวเป็นเดียวหายจะบ้าตายละครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้
    ช่วยด้วยครับผมอยากเล่นมากเลยครับที่ผมเคยถามไปว่าเกมผมแลคมากๆอะ เป็นแบบนี้เลยครับ แต่ว่าของผมมีเสียงดัง ครืดๆด้วยครับ อยากเล่นมากเลยครับ เดียวเป็นเดียวหายจะบ้าตายละครับ
    น่ากลัวมาก ผมไม่เคยเป็นด้วยสิคงต้องลองวิธี มั่ว อ่ะครับ ลองดูเรื่องของ Driver การ์ดจอ ถ้าใช้ ENB ลองเอาออก ถ้ามี Mod ลองเข้าเกมแบบไม่มี Mod แล้วสร้างเซฟใหม่เล่นดู ลองลบ Skyrim.ini, SkyrimPrefs.ini อย่าลืม backup หลังจากนั้นเข้าSkyrim launcher ให้มันสร้าง ini ใหม่ดู หรือจะลองเข้าไปใน SkyrimPrefs.ini หา bFxaaaenable หรืออะไรประมาณนี้ หากหลังเครื่องหมาย = เป็นเลข 1 ลองเปลี่ยนเป็น 0 ลองที่ละวิธีอ่ะครับจะได้รู้ว่าเป็นปัญหาของส่วนไหนจะได้แก้ถูกจุด เป็นเฉพาะเกมนี้ใช่หรือเปล่าครับ?

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เหมือนผมจะใช้ตัวที่ชื่อ TBBP มั้ง? เดี๋ยวผมจะลองหาไฟล์มาลงให้อีทีเพราะจำไม่ได้แล้วว่ามันชื่ออะไร[/QUOTE]

ยังไงรบกวนด้วยนะครับ

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้
    สเป็คเครื่องถึงไหม ? ดูท่าทางแล้วไม่น่าไหวนะ ถ้าสเป็คต่ำ แนะนำว่าปรับเป็น Low หรือถ้าสเป็คถึงแล้วแลค ก็ดูที่การ์ดจอ หรือดูว่าคุณเปิดอะไรอยู่หรือป่าว ลองใช้โปรแกรม Game Booster ดู (ผมเคยเป็นนะ แต่จำไม่ได้จริงๆ ว่าแก่ยังไง เป็นมานานมากนะ )

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ถามหน่อยครับ พวก mod ชุดเกราะ+อาวุธ เราต้องไปเอาที่ไหนอ่ะครับ ผมไปคราฟก็ไม่มีให้คราฟ ?

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ พวก mod ชุดเกราะ+อาวุธ เราต้องไปเอาที่ไหนอ่ะครับ ผมไปคราฟก็ไม่มีให้คราฟ ?
    มีให้คราฟครับแต่ การคราฟนั้นบางชุดเค้าตั้ง เวลการคราฟไว้ด้วย สกิลทำชุดแนะนำอย่างน้อยเวล 100 มันถึงจะเห็นชุด แต่บางชุดก็ไม่มีให้คราฟ ก็ต้องใช้ Help ตามด้วยชื่อชุดที่เรา mod ครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    เอา Mod อาวุธจากเกม Monster hunter มาลงให้ เผื่อใครยังไม่มี

MOH Weapon Pack

โล่ห์กับดาบมือเดียวก็มีแต่น้อย ส่วนใหญ่เป็นดาบสองมือครับ

Mod Owner: Quibber123 of loverslab (If you want me to remove this file pls contact me:Torsak_001@hotmail.com)

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    มีให้คราฟครับแต่ การคราฟนั้นบางชุดเค้าตั้ง เวลการคราฟไว้ด้วย สกิลทำชุดแนะนำอย่างน้อยเวล 100 มันถึงจะเห็นชุด แต่บางชุดก็ไม่มีให้คราฟ ก็ต้องใช้ Help ตามด้วยชื่อชุดที่เรา mod ครับ
    สกิลเต็ม 100แล้วอ่ะครับ ไปดูภาพใน nexus มันก็อยู่ในเมนูคราฟ แต่ผมลองไปคราฟดูในเกมส์ก็ไม่มี แล้วผมก็ลองพิมพ์ชื่อดูหลายรอบละครับ ไม่มี ID ของไอเทมขึ้นมาเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้
    สกิลเต็ม 100แล้วอ่ะครับ ไปดูภาพใน nexus มันก็อยู่ในเมนูคราฟ แต่ผมลองไปคราฟดูในเกมส์ก็ไม่มี แล้วผมก็ลองพิมพ์ชื่อดูหลายรอบละครับ ไม่มี ID ของไอเทมขึ้นมาเลย
    อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันครับ - -''

ถามไรหน่อยนะ ใครทำเควสของ DLC dawnguard มั้ง คือมันจะให้เราเลือกข้างใช่มั้ย ตอนที่ไป ปราสาทแวมไพร์ อ่ะ พวกท่านๆเล่นฝ่ายไหนกันหรอ แนะนำหน่อย

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    กดอัพ perk ยังอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ผมไปนั่งดู กราฟฟิก PS4 นิ บางเกมส์ เท่า กับ ENB SKYRIM เลยแหะ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ใครพอจะรู้วิธีแก้ปัญหานี้ไหมอ่ะคะ MCM ดันไม่ขึ้น mod อะไรเลย ลองปิด mod ทุกตัวแล้วก็ไม่ขึ้น ย้อนกลับไปใช้เซฟเก่าก็ไม่ขึ้น ไม่รู้จะแก้ยัง

กล่าวขอบคุณ
    574
    ลองเข้าไปในที่ปิดดูครับ ถ้ำหรือบ้าน หรือโหลดแผนที่ไปแถวๆหิมะดู

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ถามเรื่อง DLC High Resolution Texture Pack พอลงไปกดดูตรง DATA ในลันเชอร์ มันมี PACK 1 2 3 (มีมา 3 ตัว ) คือต้อง เลือกติ๋ก อันไดอันหนึ่งหรือว่า ต้องติก 3 อันเลยอะครับ
    พอดีผมเพิ่งเคยเล่นเกมนี้ แบบว่า เพิ่งโหลดมาแบบตัวรวม DLC เมื่อ 2 3 วันก่อน (เกมออกมาเป็นปีๆ เพิ่งจะเคยเล่นนี้ละ)

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ray2532 อ่านกระทู้
    ถามเรื่อง DLC High Resolution Texture Pack พอลงไปกดดูตรง DATA ในลันเชอร์ มันมี PACK 1 2 3 (มีมา 3 ตัว ) คือต้อง เลือกติ๋ก อันไดอันหนึ่งหรือว่า ต้องติก 3 อันเลยอะครับ
    พอดีผมเพิ่งเคยเล่นเกมนี้ แบบว่า เพิ่งโหลดมาแบบตัวรวม DLC เมื่อ 2 3 วันก่อน (เกมออกมาเป็นปีๆ เพิ่งจะเคยเล่นนี้ละ)
    อันนี้ก็ไม่รู้นะครับ ของผมเป็นไฟล์ ISO ลงก็เข้าไปเล่นเลย ลองติ้กทั้ง3ตัวเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    เห้อ ในที่สุดก็แก้ได้ซะที แบบมั่วๆเองเลย -*- ต้องปิด mod บางตัวที่ขึ้นใน mcm แล้วเข้าเกมส์ใหม่เซฟ แล้วก็ไปปิดตัวอื่นเช่นเดิมทีละตัว แล้วก็เซฟแล้วโหลด มันจะเออเร่อ แล้วก็ปิดอีกตัวแล้วก็เซฟแล้วก็โหลดแล้วก็เด้งอีกที แล้วก็ลองเข้าเกมส์อีกทีโดยไม่ปิดเพิ่ม ก็ได้เลย แล้วก็เซฟแล้วก็กลับมาเปิดเหมือนเดิม ไม่เป็นละ =w= หลอนดีแท้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมลองติค 3 อันปรากฎว่า มันกระตุค นิดๆ fps ตกหน่อยๆ แต่พอเล่นได้ เลยเอาออก หมด(ใช้กะไม่ใช้ผมไม่ค่อยเห็นความต่างเท่าไหร่ หรือเรามองไม่เห็นเองหว่า) ผมตั้งกราฟิค ไว้สูงสุดอัน เปิด 16x ผมว่าแค่นี้กะโอเครแล้วครับ ชอบภาพสดๆของเกมนี้ บรรยากาศมันอึมคึม สีซีดๆ ดูดาร์คๆมืดมนๆดี เหอะๆ

ขอความเห็นหน่อยครับ ปกติ เล่นครั้งแรกนี้ผมควรลง DLC ตัวไหนมั่ง หรือว่าเล่นดิบๆ ให้เครียแล้วค่อยลงดี

ปล มีใครเล่นเผ่า กิ้งก่ามั่งไหมครับ