ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 223 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 123173213221222223224225233 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 5,551 ถึง 5,575 จากทั้งหมด 5900
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ขอบคุณมากๆครับทุกท่าน ผมทำ ENB ได้แล้ว แต่ว่า

เปลี่ยนรูปลักษณ์ NPC นี่ ยังไงครับ

Babe of skyrim หลุดตลอด ไม่รู้มันทับกับอะไรจริงๆครับ แล้วตอนลงนี่ ผมไม่ได้ลงอะไรเลยนะพวก UNP CBBE SG (คือลองลบลงเกมใหม่น่ะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    BackOn เอาภาพติดเรท 18+ ออกด้วยแหะ ไม่งั้นบินน่ะท่าน
    ออกให้ละจารย์ แล้วหญ้าละ 5555

เบบี้ สกายริม ถ้าลงตามที่บอก ไม่เด้งแน่นอนครับ เพราะผมใช้แบบนี้อยู่เลย

ลองเชค Mod ตัวอื่นดูครับ บางทีลงชุดHDTHigh Heel แต่ไม่ลง HDT High Heel รึ ลง REAL WATER แต่ดันไปตั้งค่าที่เกมเราไม่มีก็ เด้งเหมือนกัน นี่ผมยกตัวอย่างเฉยๆนะ ลองไล่ๆดู ไม่ก็ไล่เปิดปิด ปั๊กอิน ใน NMดู เปิดเข้าเกม ปิดเข้าเกม ถ้าปิดตัวไหนแล้วเข้าได้ ก็ตัวนั้นแหละครับ ถ้าเจอก็ลองมาถามอีกที รึถ้าไม่รู้ ลองเปิดดูหน้าก่อนๆ มีคนเอาตัวเรียงModมาให้ใช้ ผมใช้ไม่เป็นหรอก นั่งไล่เองหมด 555 รึไม่ก็อิก 1 ปัญหาที่ผมเคยเจอแล้วแก้ไม่ได้ คือ ลงทีหลังลงENBครับ ผมก็ไม่รู้ว่ามันเป็นอะไร แต่มันเด้ง

ส่วนทรงผมหัวล้านที่เคยเจอ ใส่หมวกทับกัน 2 3 ใบ ที่มันใส่ช่องเดียวกันได้ หัวจะล้านครับ รึ ไม่ก็ ลงทรงผม SGไว้ แต่ลืมไป ติ๊ก ที่ ดาต้าไฟล์ ให้มันทำงาน ก็ล้านครับ

ว่าแล้วก็เจิมรูปซักหน่อย

สไนหน้าใหม่ๆ

แบบทดสอบ ฟังชั่นนักฆ่า เชือดใครดีนะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 18th August 2014 เมื่อ 16:09

กล่าวขอบคุณ
    7
    ต้องขอโทษด้วยนะครับ BackOn คือตอนแรกผมไม่ได้อ่าน เห็นคุณบอกว่า เบบี้ๆ ผมก็งง 555+

เพราะมันน่าจะอ่านว่า เบ๊บ มากกว่าน่ะครับ ต้องขอโทษจริงๆที่ให้ตอบรอบสอง

ขอบคุณมากๆอีกครั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphiroth อ่านกระทู้
    ต้องขอโทษด้วยนะครับ BackOn คือตอนแรกผมไม่ได้อ่าน เห็นคุณบอกว่า เบบี้ๆ ผมก็งง 555+

เพราะมันน่าจะอ่านว่า เบ๊บ มากกว่าน่ะครับ ต้องขอโทษจริงๆที่ให้ตอบรอบสอง

ขอบคุณมากๆอีกครั้งนะครับ
    อ้าว ต้องพิมพ์เตค็มๆหรอนิ ผมคุยกับจารย์แบบนี้ จารย์เขาก็รู้เรื่องดีนี่นา

กล่าวขอบคุณ
    7
    ผมทำตามแล้วนะครับ

ไม่ได้ครับ เด้งหลุดตลอด ผมงงจริงๆ มันทับกับอะไร ???

คือเรื่องที่ว่าตัวอื่นไม่มีปลั๊กอินเด้งหลุดไรงี้ ไม่มีปัญหานะครับ ผมลง Babe แล้วเข้าก็เด้ง พอเช็คติ๊กถูกก็ใช้ได้ปกติ

ผมลงตามที่คุณ BackOn บอกแล้วจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphiroth อ่านกระทู้
    ผมทำตามแล้วนะครับ

ไม่ได้ครับ เด้งหลุดตลอด ผมงงจริงๆ มันทับกับอะไร ???

คือเรื่องที่ว่าตัวอื่นไม่มีปลั๊กอินเด้งหลุดไรงี้ ไม่มีปัญหานะครับ ผมลง Babe แล้วเข้าก็เด้ง พอเช็คติ๊กถูกก็ใช้ได้ปกติ

ผมลงตามที่คุณ BackOn บอกแล้วจริงๆ

ลองเอาออกให้หมดครับ เอาenbออกด้วย ให้เหลื่อแต่เกมเลย แล้วลงงี้ดูครับ

1 ทรงผม

2 ลงเบบี้

3 แล้วไอนี่เลยครับ Remodeled Armor for SeveNBase BombShell TBBP HDT ในนี้ มันจะมี mash มี SG ในนี้ครบหมด รีโมเดลเกราะด้วย เอาmash กับ SGจากมัน ไม่ตอ้งไป ลงแยก UNP กับ SGละ เอาของมันนี่แหละ ตอนนี้mash ผมก็ใช้ของตัวนี้ยุ

4 ลงHDT ให้ครบ เอาที่ไหนมาเล่นก็ได้ แต่ อย่างน้อยๆ HDT Breast And Butt Physics - TBBP BBP Supported ตัวนี้ต้องมีนะครับรึไม่ก็ เวอร์ชั่นที่ดีกว่า กับ Highheel

5 XP32

6 ลง FNIS ติ๊กข้อ 2 ด้วย ให้มันรันกระดูก ถ้าลงอนิเมชั่นอะไรเพิ่มก็ติ๊กข้อ 1 ด้วย แล้วกดอัพเดทมัน ละก็ลองเข้าเกมดูคับ

จบเควส ดราก้อน สเลเยอร์ เลยเอาวิว แถวๆ โซเวนกาด มาฝาก

อาดูอิน สุดหล่อ ไม่มีเขา ไม่มีสกายริม 555

ล่าเสร็จ ก็เริ่ม ยุทธการ แก้ผ้าแช่น้ำ 555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 18th August 2014 เมื่อ 23:22

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    แปะมั่ง แล้วจากไป

คิดว่า Babe of skyrim น่าจะจำเป็นต้องใช้ unp ด้วย แล้วก็ทรงผม apachiiskyhair Full 1.5 กับ ApachiiSkyHairFemale_v_1_4.
    http://www.nexusmods.com/skyrim/download/70106
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zidane : 18th August 2014 เมื่อ 23:36

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    แปะมั่ง แล้วจากไป

คิดว่า Babe of skyrim น่าจะจำเป็นต้องใช้ unp ด้วย แล้วก็ทรงผม apachiiskyhair Full 1.5 กับ ApachiiSkyHairFemale_v_1_4.
    http://www.nexusmods.com/skyrim/download/70106
    ใช่ครับ แต่ mash UNP กับ 7B มันใช้กับ เบบี้ได้ ผมลองหมดละ ที่ไม่ได้ก็มี บอดี้ของทางฝั่งจีน กับ CBBE ครับ

บอดี้ของทาง ฝรั่งเอามาแทนกันได้เกือบหมด

แต่ผมสงสัย ท่าน saphiroth จะลง CHSBSC ทำไม ผมไม่เคยลงนะตัวนี้ เห็นชื่อจะน่าจะเป็น mod ฟิสิกด้วย มันน่าจะมีผลกับ เบบี้นะตัวนี้

แบบ ไฟล์mash ของ chsbsc มาเป็นชุดของมัน แต่ดันเอา เบบี้ ไปทับซะไฟล์ 2 ไฟล์ มันเลยหา modที่มันต้องการไม่เจอ ก็เลยเด้ง อันนี้เดานะ เพราะ chsbhc ตัวนี้ไม่เคยโหลดมารื้อดูเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 19th August 2014 เมื่อ 00:46

กล่าวขอบคุณ
    7
    ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวถ้าทำได้แล้วจะมาบอกครับ

CHSBSC นั่นผมไม่แน่ใจ รู้สึกผมจะเห็น ไม่ Requirement ก็ Optional ที่หน้า Desc ของสัก mod แปะไว้น่ะครับ ผมก็เลยลงไปด้วย อันนี้ไม่ทราบจริงๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    =w= ตอนนี้ตัวละครผมหัวล้านเฉยเลย เป็นแวมไพร์เข้าบราเธอร์ฮูด เกียวไหมนิ ทำยังไงให้ทรงผมกลับคืนมาครับ

ขอบคุณครับ

รู้ละไม่ได้ลง mod ทรงผมนี้เอง T_T แก้ไงทีนี้อยากเปลี่ยนทรงใหม่เลย

กล่าวขอบคุณ
    28
    ก็เอาทรงเก่าอะ แล้วลงทรงใหม่ เข้าเกม กดคอลโซน showracemenu เปลี่ยนทรงผม มันก็น่าจะมาละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 19th August 2014 เมื่อ 12:55

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ขอบคุณมากๆครับ เดี๋ยวถ้าทำได้แล้วจะมาบอกครับ

CHSBSC นั่นผมไม่แน่ใจ รู้สึกผมจะเห็น ไม่ Requirement ก็ Optional ที่หน้า Desc ของสัก mod แปะไว้น่ะครับ ผมก็เลยลงไปด้วย อันนี้ไม่ทราบจริงๆ
    มีสิทธิ์เลยงี้ เพราะถ้าท่าน เอาCHSBSC ออก mod ที่ต้องการใช้ตัวนี้ มันก็จะไม่เจอ ก็เด้งได้เหมือนกัน รึถ้าท่านเอาCHSBSCไว้ เบบี้ก็จะไม่เจอ modที่มันต้องการก็อาจจะเด้ง ถ้ากรณีแบบนี้ ลองเลือกดูสักmod 1 ดีกว่าครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    แนะนำ ENB ที่ใช้เสปคแรมอยู่ที่ 4 G ทีสิครับผมต้องการเข้าสายทำภาพสวยมั่งคือปกติผมลงม๊อดแค่อาวุธกับชุดเกราะพวก ENB ไม่เคยลงเลยช่วยแนะนำทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krisana1995 อ่านกระทู้
    แนะนำ ENB ที่ใช้เสปคแรมอยู่ที่ 4 G ทีสิครับผมต้องการเข้าสายทำภาพสวยมั่งคือปกติผมลงม๊อดแค่อาวุธกับชุดเกราะพวก ENB ไม่เคยลงเลยช่วยแนะนำทีครับ
    สวยหมดแหละท่าน ท่านต้องการแนวไหนละ สดใส ก็ REAL แต่ถ้าใช้ตัวนี้เเล้วเฟรมเรทตก ก็ ใช้ PURE แทนก็ได้ ภาพไม่ต่างกันเยอะ แต่ผมใช้REAL เพราะ เวลาโฟกัสอะไรแล้วภาพข้างหลังจะเบลอๆ สวยดี

ถ้าแนว แฟนตาซี จอจางๆไรงี้ ลอง AIRก็น่าจะใช้่ได้ ไม่กินสเปคมากด้วย

ทำเควส เผารังผึ้งกิลโจรมา เลยแวะถ่ายรูปหน่อยกว่าจะจบเกือบ 2 ชั่วโมง หามุมยุนั่นแหละ 555

เซนเซอร์ให้แล้วนะจารย์ รูปนี้ ไม่ติด

เซราน่า โดนไอถึก 2 คน ลุมฟันครับ18+

เนื้อหารุนแรงครับ เลือดสาดเลยเห็นปะ 18+

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 19th August 2014 เมื่อ 21:42

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    แต่จริงๆก็ไม่ควรจะเห็น จุด น่ะ มันก็ติดเรทเหมือนกัน

นอกเรื่อง เวลาว่างก็นั่งทำเครื่องบิน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    XP32 Maximum Skeleton Extended 2.06 ตัวนี้กับ
    [Skeleton]XP32 Maximum Skeleton [X.93ar50] ผมยังงๆว่าตัวไหนใหม่กว่า
    เพราะปัจจุบันผมใช้ [Skeleton]XP32 Maximum Skeleton [X.93ar50] ตัวนี้อยู่เลยอยากทราบว่าตัว 2.06 นี่
    มันใช่ตัวใหม่ไหมแล้วมันปรับแก้อะไรเพิ่มบ้างใครใช้อยู่หรือรู้รบกวนอธบายให้เข้าใจหน่อยครับลังเลว่าจะลงหรือไม่ดี

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    XP32 Maximum Skeleton Extended 2.06 ตัวนี้กับ
    [Skeleton]XP32 Maximum Skeleton [X.93ar50] ผมยังงๆว่าตัวไหนใหม่กว่า
    เพราะปัจจุบันผมใช้ [Skeleton]XP32 Maximum Skeleton [X.93ar50] ตัวนี้อยู่เลยอยากทราบว่าตัว 2.06 นี่
    มันใช่ตัวใหม่ไหมแล้วมันปรับแก้อะไรเพิ่มบ้างใครใช้อยู่หรือรู้รบกวนอธบายให้เข้าใจหน่อยครับลังเลว่าจะลงหรือไม่ดี
    ก็ช่วยในเรื่อง MOD ใหม่ๆที่เข้ามาละครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    ก็ช่วยในเรื่อง MOD ใหม่ๆที่เข้ามาละครับ
    ถึงว่าหายไปไหนที่แท้ไปบินอยู่นี่เอง

กล่าวขอบคุณ
    28
    วันนี้ จบเควส ดราก้อน บอร์น เลยเอา วิวในหนังสือเล่มต่างๆมาฝาก

เพียบ 5555

มิราค หัวโจก

เชือดเสร็จขโมยชุด

จบเควส ผู้ติดตามสุดสวยก็เพิ่มมาอิกคน เอิ๊กๆ

อันนี้ดาบในเกมนะคับ เอฟเฟคมัน ไม่ใช่ mod TKนะ 555

เจ้าที่ เฝ้าดาบ ธันเดอร์บอทแรงมาก

เชือดเสร็จ ก็มีปีกใหม่มาบินเล่น 55

ส่งเซราน่าเข้านอน

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ถึงว่าหายไปไหนที่แท้ไปบินอยู่นี่เอง
    ช่วงนี้ติดบินน่ะครับ พึ่งได้เครื่อง J มาไล่ยิงเครื่องธรรมดา สนุกดีแท้ ฮา ๆ พอมีของดีๆแล้วก็งี้

อ๋อ HDT อัพเดทแล้วนะครับ 18/08/2014 เพิ่มทรงผม 5 ทรง ในรูปก็หนึ่งในนั้น

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เกี่ยวกับmod Hentai milkคับคืออยากรู้คับใช้บอดี้อะไรให้อนิเมชั่นนมพุ่งมันตรงกับบอดี คือผมใช้แล้วมันไปพุ่งข้างหน้าตัวละครเลย ข้างหน้าไกลด้วย

ปล.ใครนมไม่พุ่งลองเอาSex leb squirt estrus charaus ออกดู2ตัวนี้ใช้อนิเมขั่นเดียวกันกับmodนมพุ่งทั้งหลายแหล่ หรือmodอื่นที่มีอะไรลักษณะเป็นสายๆพุ่งออกมาก็ลองเอาออกดู

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    เกี่ยวกับmod Hentai milkคับคืออยากรู้คับใช้บอดี้อะไรให้อนิเมชั่นนมพุ่งมันตรงกับบอดี คือผมใช้แล้วมันไปพุ่งข้างหน้าตัวละครเลย ข้างหน้าไกลด้วย

ปล.ใครนมไม่พุ่งลองเอาSex leb squirt estrus charaus ออกดู2ตัวนี้ใช้อนิเมขั่นเดียวกันกับmodนมพุ่งทั้งหลายแหล่ หรือmodอื่นที่มีอะไรลักษณะเป็นสายๆพุ่งออกมาก็ลองเอาออกดู
    นั่งดิ ผมก็ลองๆยุให้มันตรง แต่ผม ใช้ 7B มันก็พอดียุนะ แต่รูปร่าง ตัวละครมันไม่เหมือนในคลิปอะ 7B มันจะคล้ายๆ UNPอะ แต่หน้าอกจะตั้งชันกว่า มันเลยใกล้เคียง

กล่าวขอบคุณ
    28

ช่วงนี้ติดบินน่ะครับ พึ่งได้เครื่อง J มาไล่ยิงเครื่องธรรมดา สนุกดีแท้ ฮา ๆ พอมีของดีๆแล้วก็งี้

อ๋อ HDT อัพเดทแล้วนะครับ 18/08/2014 เพิ่มทรงผม 5 ทรง ในรูปก็หนึ่งในนั้น

ผมเล่นแบบไม่HDTอะจารย์ -0- สารภาพตามตรง มันเหมือนกระดาษ แปะไว้ที่หัว แล้วโดนลมพัดอะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackOn อ่านกระทู้
    นั่งดิ ผมก็ลองๆยุให้มันตรง แต่ผม ใช้ 7B มันก็พอดียุนะ แต่รูปร่าง ตัวละครมันไม่เหมือนในคลิปอะ 7B มันจะคล้ายๆ UNPอะ แต่หน้าอกจะตั้งชันกว่า มันเลยใกล้เคียง
    ขนาดหน้าอกนี้ใหญ่เท่าไหนคับ ของผมใช้ อนิเมชั่นมันห่างเป็นวาเลย หรือเพราะผมปรับไม่เป็นหวาเดียวลองดู เพราะmodนี้มันเกี่ยวกับHentai Pregnancy ด้วย ไม่แน่อาจเกิดจากอนิเมชั่นมันเซ็จไว้สำหรับตอนนมใหญ่เต็มที่แล้ว ตอนนมยังเล็กอยู่เลยอนิเมชั่นไม่ตรง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    นั่งคุ้ยหา MOD อยู่ตั้งนาน ในที่สุดก็เจอชุดนี้สักที