ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 202 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 102152192200201202203204212 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 5,026 ถึง 5,050 จากทั้งหมด 5900
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackOn อ่านกระทู้
    ผมลองโหลดมาแร้วอะ ทุกตัวเลย แต่ไม่เห็นมันมีไรอะ เลยสงสัย มันใช้ยังไงหรอท่าน=_="
    DOD ลองตั้งค่ารึยัง ต้องตั้งก่อนถึงแสดงผล
    กด esc เลือก mcm แล้วก็ DOD

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackOn อ่านกระทู้
    ผมลองโหลดมาแร้วอะ ทุกตัวเลย แต่ไม่เห็นมันมีไรอะ เลยสงสัย มันใช้ยังไงหรอท่าน=_="

ตั้งค่าก่อนครับปรับ เป็น 100% ให้หมดส่วนที่เหลือแล้วแต่ชอบเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ผมพึ่งล้างเครื่องไปตัวเกมเก่าหายเกลี้ยง เสียดายแต่ตัวละครเนี่ยแหล่ะกว่าจะทำให้ถูกใจได้ ต้องมาปั้นใหม่อีก

ทำยังไงก็ไม่เหมือนเดิม เจ็บหัวใจสุด ๆT^T

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    ผมพึ่งล้างเครื่องไปตัวเกมเก่าหายเกลี้ยง เสียดายแต่ตัวละครเนี่ยแหล่ะกว่าจะทำให้ถูกใจได้ ต้องมาปั้นใหม่อีก

ทำยังไงก็ไม่เหมือนเดิม เจ็บหัวใจสุด ๆT^T

ก็ว่าอยู่ว่าท่านหายไปไหนน่ะ ไม่เห็นเลยพักนี้
    V
    V
    V
    V

พักนี้ชุดไม่ออกมาเท่า มีแต่พวก MOD สมจริง ทั้งนั้น - -'' ฝนงี้ เสียงงี้ ชุดแทบไม่มีมาให้เสพเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 4th April 2014 เมื่อ 00:26

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    นั่นดิ หายไปนาน

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    2
    อยู่มาวันนึงเครื่องผมก็เปิดไม่ติด เหอ ๆ ผมพึ่งว่างมาล้างเครื่อง แต่กว่าจะได้เล่นจริง ๆ ก็คงอีกนานครับ Mod โหลดช้ามากมาย

Skyrim MOD Finder
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,088
    133
    กับ ENB คงพอแค่นี้ เน้นเอาเล่นจริงด้วย ไม่เน้นถ่ายรูปสักเท่าไหร่

จะได้เริ่มปั้น Model สักที

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    DOD ลองตั้งค่ารึยัง ต้องตั้งก่อนถึงแสดงผล
    กด esc เลือก mcm แล้วก็ DOD
    thx แต่ ผมลองกดไว้ที่ 100 หมดละ เหมือนจะง่ายกว่าเดิมมากเลย ท่าใหม่ๆก็มี แต่มันก็ยังมีว่าว 5555 จิงๆนะไม่ได้โม้ 5555

ทำเควสนั่งฆ่า ว่าวที หงายอะ 555 สู้มันไม่ได้ ต้อง กดนั่ง รัวๆ หายตัวหนี 555

ปล. ชอบถุงมือมาก black stap ด้วยมีด+กับถุงมือ x 30 อย่าให้เข้าหลังได้นะ เดวมีดิ้นมื *0*
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 4th April 2014 เมื่อ 01:52

กล่าวขอบคุณ
    28
    ผมลงmod ไว้บานตะไท น่าจะเกิน 300 ไปแล้ว ตอนนี้ จะโหลดไรมาลองทีนี่ คิดแล้วคิดอิก นั่งระทึก(ระลึก) ว่ามันจะตีกะmodตัวไหนมั๊ย ต้องถอดตัวไหนรอก่อนรึป่าว 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojo-nomercy อ่านกระทู้
    กับ ENB คงพอแค่นี้ เน้นเอาเล่นจริงด้วย ไม่เน้นถ่ายรูปสักเท่าไหร่

จะได้เริ่มปั้น Model สักที
    ขอน้ำบ้างสิท่าน น้ำงามดี

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    มันไม่รู้จะถ่ายอ่ะไรแล้วจริง ๆ

ฟ้ายามเย็น

เปิดกับปิดเอฟเฟค

ท่าน jojo-nomercy จะกลับมาเล่นเรอะ ? หายนานเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 4th April 2014 เมื่อ 03:00

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้

ท่าน jojo-nomercy จะกลับมาเล่นเรอะ ? หายนานเลย
    อาจจะครับ พอดีไดคอมใหม่มาเลยอยากลองเกมดู ต้องดูเวลางานด้วยเพราะงานยุ่งน่ะครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สายออนบอร์ด
    กล่าวขอบคุณ
    417
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    พอผมปิด climates of tamriel ไป มันก็ลดจังหวะฅ้าง ไปได้นิดนึง ก็ยังมี lag ๆ บ้างกลางๆ ไม่อยากปิดเลย มันไม่สมจริง ถ้าไม่ปิดก็ฅ้าง
    ผู้เล่นเก่า

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ผมลงพวก mod ที่ทำให้ ตอนกลางคืนมืด แล้ว พอเข้าเกมส์ มันไม่ยอมมาหน้า เมนเมนู ครับแต่พอปิด mod มันจะเล่นได้ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ชื่อ mod Project Reality - Climates Of Tamriel-V3 Unassigned 3.1 JJC71 กับอีกตัวชื่อ Climates of Tamriel - Weather Patch Unassigned 16 prod80 - Aiyen - Saerileth

อันนี้ mod ในเครื่องครับผม

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kissbally : 4th April 2014 เมื่อ 18:23

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kissbally อ่านกระทู้
    ผมลงพวก mod ที่ทำให้ ตอนกลางคืนมืด แล้ว พอเข้าเกมส์ มันไม่ยอมมาหน้า เมนเมนู ครับแต่พอปิด mod มันจะเล่นได้ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ชื่อ mod Project Reality - Climates Of Tamriel-V3 Unassigned 3.1 JJC71 กับอีกตัวชื่อ Climates of Tamriel - Weather Patch Unassigned 16 prod80 - Aiyen - Saerileth

อันนี้ mod ในเครื่องครับผม

ลองใช้ wrey bash ตรวจสอบ mod ดูหรือยังครับ ว่ามัน complatible กันหรือเปล่า

สายออนบอร์ด
    กล่าวขอบคุณ
    417
    อยากได้หญ้าสวยๆ ไม่กินสเป็กมากอ่ะฮะ มีมั้ยฮะ
    ผู้เล่นเก่า

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ผมใช้ตัวนี้ครับ
    SkyRealism - Grass
    เป็นหญ้า จากเกมแหละ ธรมมดาๆ แต่เพิ่มจำนวนขึ้น ใช้ร่วมกับ โฟร่า ก็ได้ทุ่งดอกไม้สวยๆ ผมว่า แค่นี้ก็เจ๋งแล้วฮะ

วันนี้เอาการ์ดจอไปเคลม พนักงานแบกเครื่องไปแผนกเคลม ฝ่ายเคลมถาม ประกันอะไร (ผมให้ทายว่าช่วงดวงตกสุดๆ ประกันเคลมเมอร์จะเป็นอะไร)
    V
    V
    V
    V
    V
    ถูกต้องครับ D-com ฟร๊ากกกกิ้ว มั้ยล่ะ คนมันจะซวย ทำอะไรมันก็ไม่เกิด พนักงานรับเคลมส่ายหัวบอกเลยว่า ถ้าพี่อยากได้เร็ว เค้าจะตีประกันที่เหลือเป็นเงิน
    ประกันผมหมด มิถุนายน 2015 พนักงานเคลม บอกเลยว่า ราคาต่ำ กว่าพี่เอาไปขายมือ 2 (รวย)
    แต่สัก 2 อาทิตย์ เค้าจะโทรมา หรือ พี่จะเอาตัวเดิม เค้าจะส่งศูนย์ ที่อยู่เมืองนอก ให้ น่าจะใช้เวลา 6-8 อาทิตย์ (รวยเจ็ดแม่)
    สรุปแล้วจะเอายังไงล่ะ คงไม่ต้องคิดแล้วมั้ง ว่ากันตรงๆว่า ช่วงนี้ผมกรอบมาก ใช้เงินเยอะจริงๆ จนไม่มีเงินมาใช้เล่นๆแล้ว เนี่ยแหละที่มันซวย
    เมื่อก่อน ช่วงที่ว่าไม่มีเงินๆ ก็ยังพอมีเหลือใช้ในธนาคารบ้าง แต่ตอนนี้คือ ต้องใช้ลงทุนต่างๆด้วย ผ่อนนู่นนี่ ก็จะหมดอยู่แล้วเงินเดือน กรรมจริงๆ
    ตอนนี้ผมเครียดๆจริง

ก็เลยว่าจะตบ Sapphire R7 265 Dual X ที่ advice ซะเลย สรุปแล้ว ปวดหัว วันนี้มานั่งเทียบกับ Asus GTX 750Ti oc อยู่
    ท่านๆคิดว่ายังไงบ้างครับ จะคุ้มเงินหรือเปล่า ราคา 5900 เท่าๆกันแหละ +-100 เฮ้อ ทิ้งเงิน เป็น ครึ่งหมื่นอีกแล้ว
    ว่ากันตรงๆ เงินจะซื้อมาม่า กินก็ไม่มีแล้วครับ เดือนนี้ทั้งเดือน แต่ไม่ซื้อก็ไม่ได้ ผมต้องใช้ทำงาน CG อีก ซื้อทีมันก็ต้องอยู่ยาวๆ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    มีmodเลือดกระจายๆ ใช้มะคับ แต่ไม่เอาขนาด death mutilation นะ แตะตัวนิดเดียว ตัวขาดผมว่าเกินไปนิด=_=

กล่าวขอบคุณ
    55
    133
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ผมใช้ตัวนี้ครับ
    SkyRealism - Grass
    เป็นหญ้า จากเกมแหละ ธรมมดาๆ แต่เพิ่มจำนวนขึ้น ใช้ร่วมกับ โฟร่า ก็ได้ทุ่งดอกไม้สวยๆ ผมว่า แค่นี้ก็เจ๋งแล้วฮะ

วันนี้เอาการ์ดจอไปเคลม พนักงานแบกเครื่องไปแผนกเคลม ฝ่ายเคลมถาม ประกันอะไร (ผมให้ทายว่าช่วงดวงตกสุดๆ ประกันเคลมเมอร์จะเป็นอะไร)
    V
    V
    V
    V
    V
    ถูกต้องครับ D-com ฟร๊ากกกกิ้ว มั้ยล่ะ คนมันจะซวย ทำอะไรมันก็ไม่เกิด พนักงานรับเคลมส่ายหัวบอกเลยว่า ถ้าพี่อยากได้เร็ว เค้าจะตีประกันที่เหลือเป็นเงิน
    ประกันผมหมด มิถุนายน 2015 พนักงานเคลม บอกเลยว่า ราคาต่ำ กว่าพี่เอาไปขายมือ 2 (รวย)
    แต่สัก 2 อาทิตย์ เค้าจะโทรมา หรือ พี่จะเอาตัวเดิม เค้าจะส่งศูนย์ ที่อยู่เมืองนอก ให้ น่าจะใช้เวลา 6-8 อาทิตย์ (รวยเจ็ดแม่)
    สรุปแล้วจะเอายังไงล่ะ คงไม่ต้องคิดแล้วมั้ง ว่ากันตรงๆว่า ช่วงนี้ผมกรอบมาก ใช้เงินเยอะจริงๆ จนไม่มีเงินมาใช้เล่นๆแล้ว เนี่ยแหละที่มันซวย
    เมื่อก่อน ช่วงที่ว่าไม่มีเงินๆ ก็ยังพอมีเหลือใช้ในธนาคารบ้าง แต่ตอนนี้คือ ต้องใช้ลงทุนต่างๆด้วย ผ่อนนู่นนี่ ก็จะหมดอยู่แล้วเงินเดือน กรรมจริงๆ
    ตอนนี้ผมเครียดๆจริง

ก็เลยว่าจะตบ Sapphire R7 265 Dual X ที่ advice ซะเลย สรุปแล้ว ปวดหัว วันนี้มานั่งเทียบกับ Asus GTX 750Ti oc อยู่
    ท่านๆคิดว่ายังไงบ้างครับ จะคุ้มเงินหรือเปล่า ราคา 5900 เท่าๆกันแหละ +-100 เฮ้อ ทิ้งเงิน เป็น ครึ่งหมื่นอีกแล้ว
    ว่ากันตรงๆ เงินจะซื้อมาม่า กินก็ไม่มีแล้วครับ เดือนนี้ทั้งเดือน แต่ไม่ซื้อก็ไม่ได้ ผมต้องใช้ทำงาน CG อีก ซื้อทีมันก็ต้องอยู่ยาวๆ
    ว่าแล้วว่าต้องประกันดีคอม

ผมก็เคยซวยตอนคอมพัง เลยไม่มีอมใช้ไปพักใหญ่ สุดท้ายกัดฟันซื้อตัวนี้ทีเดียวไปเลย

ปล. ผมเชียร์ ASUS GTX750Ti ครัฟ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jojo-nomercy : 4th April 2014 เมื่อ 22:59

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    7
    ใครพอหาม็อดท่าฟันใหม่ๆได้บ้างผมหาไม่เจอเลยท่าฟันเดิมๆ เบื่อเเล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EVIl_MODERN_WARFARE : 5th April 2014 เมื่อ 19:50
    สงครามหมื่นวัน..

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    งดเล่น Skyrim 4 วัน เพราะ PSO 2

กล่าวขอบคุณ
    310
    ได้รับคำขอบคุณ: 172
    ขอ mod samurai หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moolnw123 อ่านกระทู้
    ขอ mod samurai หน่อยครับ
    ขอรูปแบบด้วยครับต้องการแนวไหนเพราะมันเยอะ มาก ? โมเอะ ยันเดเระ ซึนเดเระ //ไม่ใช่ละ
    เน้นแบบไหนก็ขอมาครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 6th April 2014 เมื่อ 05:29

สายออนบอร์ด
    กล่าวขอบคุณ
    417
    ขอวิธีใช้โปรแกรมลดขนาด mod หน่อยฮะ
    ผู้เล่นเก่า

กล่าวขอบคุณ
    28
    ผมรอ โอเพ่นดีกว่า 555 ตีของดีๆตกเดียวเสียดาย

ส่วนตัว ผมเล่นเกมนี้ ตั้งแต่มันทำเป็นของ ออฟไลน์ละ สนุกดี เลยรอเหมือนกัน แต่ ลูกน้องเอเชียซอฟเอาเข้า กลัวบอทจะตรึม=_=

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    7
    ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

[IMG] [/IMG]
    ตรงที่ผมวงกลมไว้ให้คือจุดที่ผมเเต่งให้มันเนียนไม่ได้สั้กทีคือผมจะเเต่งให้หน้ามันเรียวเเต่จะเเต่งยังไงมันก้เป็นเเบบนี้ขอคำเเนะนำด้วยครับ
    สงครามหมื่นวัน..