ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 222 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 122172212220221222223224232 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 5,526 ถึง 5,550 จากทั้งหมด 5900
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้อ เจอละ มันต้องเซฟไฟล์จาก แต่งตัวจากece

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackOn อ่านกระทู้
    มันมีmod ในเวป ff0066xx ไรนั่นอะ ผมลองใช้ดู หน้าชัดหลังเบลอ ทำเควสไม่ได้ มองทางไม่เห็น รำคาญเอาออกเลย 555 มันมีenb อะคับ รึตั้งค่าเอาก็ไม่รุนะ ผมไม่เก่งenbเท่าไหร่ ได้แค่โหลดของเขามาลอง
    เว็บอะไรหรอครับ ผมหาไม่เจอเลย

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dominoike อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่า mod นี้
    http://www.nexusmods.com/skyrim/mods...eview%3D&pUp=1
    จะไปตามสาวๆได้จากที่ไหนหรอครับ เดินหาเจออยู่ไม่กี่คน ไม่ทราบว่ามีวิธีเรีกยมั้ยครับ
    มันเป็น MOD ปรับสาวๆในเกมให้สวยขึ้นครับ แน่นอนแต่ละคนถ้าอยากได้ต้องทำเควสทั้งนั้น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphiroth อ่านกระทู้
    แบบเนี้ยๆ อยากได้แบบเนี้ยในเกม ผมอยากรู้มากๆเลยไอ้ DOF (หน้าชัดหลังเบลอ) เนี่ยทำยังไง ผมจนพลิกแผ่นดินแล้วก็ทำไม่ได้สักที ผมอยากได้มากๆเลย

หรือแค่แต่งรูปกันเอา หรือ เวลาถ่ายรูปมันจะเป็น ช่วยชี้แจงแถลงไขทีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เนี่ยของผม

อยากได้ DOF แบบจัดๆ

เปิด/ปิดเอาก็ได้นิครับ ENB ทุกตัวปรับเองได้ตามใจชอบนิ เด๋วถ่ายรูปให้ดูครับ

4 ภาพแรกก็ปรับและถ่ายแบบธรรมดา 2 ภาพชุดท้ายจัดเต็ม ! !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theprince100 อ่านกระทู้

MOD ผมยังขาดอะไรอีกไหมครับแนะนำหน่อย เหมือนภาพยังไม่สวยเลย T_T

หาพวก ENB กับ texture แสงเงา น้ำ หญ้า ดิน อ่ะพวกนี้อ่ะนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 16th August 2014 เมื่อ 17:26

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    mod ที่ใช้ปรับแต่ง ENB ตอนเล่นเกม ชื่อว่าอะไรหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dominoike อ่านกระทู้
    mod ที่ใช้ปรับแต่ง ENB ตอนเล่นเกม ชื่อว่าอะไรหรอครับ
    ไม่รู้มันเป็น modรึป่าว แต่กด ชิบ+เอนเทอร์มันก็ขึ้นอะ

ถ้าไม่ขึ้น แปลว่าลง ผิด แค่นั้นแหละ ผมเป็นมาก่อน 5555

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    มันไม่ใช่ MOD ครับเป็น ENB แท้ๆเลย ก็แค่กด Shift+Enter

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ไอหินสามก้อนผ่านยังไงครับ ที่เดินไปไกล้ๆหินแล้ว ไฟแดงขึ้นแล้วประตูจะเปิดอะ เข้าใจว่า ให้เดินผ่านหินสามก้อนแล้ว ประตูจะเปิด ให้เรา ใช้สกิล ที่พุ้งไปด้านหน้าผ่านประตูไป แต่ลองยังไงก็ไม่ผ่านสักที

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    ผมขอถามหน่อยครับท่าผม ซื้อ skyrim ผ่าน steam จะสามารถ ลง mod ได้ทุกชนิดเลยปะครับคือเคยรู้ว่ามันจะมี modตัวนึงที่ใช้ได้แค่ skyrimเวอร์ชั่นหนึ่งซึ่งเก่าไม่เป็นปัจจุบันและหากเป็นเวอร์ชั่นปัจจุบันจะใช้modตัวนั้นไม่ได้และ mod ตัวนั้นเป็นเหมือนตัวลงตัวควบคุมทำให้ mod อื่นๆนั้นทำงาน จำไม่ผิดน่าจะ เป็น mod หรือตัวโปรแกรมอะไรสักอย่างผมเข้าใจอะไรผิดไหมครับ ?

มันจะมีmod เจ๋งๆอยู่จำพวกนึงต้องใช้ คือ รู้นะครับว่าmodทั่วไปลงได้หมดเลยไม่มีปัญหาแต่มันจะมีอยู่ส่วนหนึ่งอะครับที่เป็น เหตุผลเพราะ มี version ถึงแค่นั้นแล้วเขาเลิกทำต่อแล้วอะไรนี่แหละเท่าที่จำได้

(ไม่ใช่modทั้งหมดนะครับแค่ส่วนหนึ่งแต่ modในนั้นมันเจ๋งมากๆ)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ให้ เพื่อนเราเหยียบไว้อันนึง แล้วเราก็เหยียบอัน2กะสาม แล้วพุ่งเลย

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kissbally อ่านกระทู้
    ไอหินสามก้อนผ่านยังไงครับ ที่เดินไปไกล้ๆหินแล้ว ไฟแดงขึ้นแล้วประตูจะเปิดอะ เข้าใจว่า ให้เดินผ่านหินสามก้อนแล้ว ประตูจะเปิด ให้เรา ใช้สกิล ที่พุ้งไปด้านหน้าผ่านประตูไป แต่ลองยังไงก็ไม่ผ่านสักที
    ให้กด shout ตอนระหว่าง ก้อนที่ 2 กับ 3 แล้วก็วิ่ง สปริ้นเอา ก็ผ่านครับ ถามได้ครับ ทุกเควสเก็บหมดละ 555 ถ้าผ่าน 3 ก้อนหมดค่อยกด ประตูแรกมันจะปิดพอดี ไม่ผ่าน

กล่าวขอบคุณ
    28
    ลงภาพมั่ง มาแนะนำ ENBพี่ไทยทำ นานละ แต่เพิ่งกดๆไปเจอ ผมว่าก็โอนะ ไม่กินสเปคเลย เหมาะกับคนที่ชอบเล่นไปด้วย ไม่ได้มาถ่ายแบบอย่างเดียว555

ผิวแวมไพร์ ของอะไรไม่รุ้ ได้มาจากเนกซัส ขาวจั๊วะ กดโหลด ทำมาดามาด้วย เลยหาลิงค์ให้กดกันไม่เจอ - - เนียนดี ผมชอบจุดซ่อนเร้น ของเขามาก สวยสะพรั่ง 555
    SKYRIM ULTRA HD
    ENB REAL 4.6
    SKYRIM FLORA OVERHAUL
    ส่วนหน้าก็ เอา ECE ดึงๆดันๆเอา 555
    ละก็ ดีเทล 4k โน่นนีนั่น ต้นหมาก รากไม้ ไรเงี๊ยะ แต่ไม่ได้ออกป่า เลยไม่รู้จะบอกไม555
    ท่าก็ Pinup poser ลงแค่นี้เอง
    อ้อ แล้วก็ แฟบ ด้วยครับ Fraps นะครับ ไม่ใช่ Fap

จารย์ ขอหญ้ามาลงเล่นดิ๊ จะดึงเฟมเรทให้มันตกมั่ง 555

ผมหามุมเเล้วจารย์ ไม่มีติด 555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 17th August 2014 เมื่อ 16:45

กล่าวขอบคุณ
    28
    http://www.nexusmods.com/skyrim/mods/56020/?

อยากเล่นอันนี้อะจารย์ แต่ ปรับไม่เป็นอะENBเป็นแต่ลง มัน ตรงไหนมีแสงก็โคตรสว่าง ตรงไหนมืดก็ ปิ๊ดปี๋อะ ไปปรับตามที่มันเขียนไว้อะ แก้ไม่เป็น-0- แต่มันเบาเครื่องมากอะ ภาพก็โอยุ แต่อยากปรับแสงมันอะ ปรับไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 17th August 2014 เมื่อ 17:18

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอโทษนะครับผมก็เล่นสการิมมาได้สักพัก คืออยากทราบว่ามี Mod ที่ทำให้เห็นดาบตอนเก็บเป็นดาบคู่ไหมครับคืออยากได้มากครับเคยลองโหลดบางอันมาแล้วก็ขึ้นแค่อันเดียวอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    มีๆ Immersive Animations ไอนี่ช่วยได้ครับ

ลงxp32 ก่อน แล้วเซทให้ดาบไปยุที่หลัง ไม่ต้องลงอนิเมชั่นของxp32นะคับ เดวมันตีกัน เเล้วลงอนิเมชั่นนี้ เซต ใช้ดึงดาบออกมาจากข้างหลัง ทั้ง 2 ข้างได้ครับ ละมันก็มีอย่างอื่นเท่ๆด้วย แบบวิ่งฟันไรงี้ ลองๆดูครับ ชอบยุพัก1

ผมแก้ enb ได้ละ ลืมลบของพี่ไทยออก มันเป็นแบบลากลงเลย -0- หายละเหมือนเดิม

กล่าวขอบคุณ
    7
    ผมกด Shift + Enter ไม่เห็นมีอะไรขึ้นเลยครับ

ลงผิดที่ยังไงหรอครับ TT

แล้วมี mod เปลี่ยน NPC ไหมครับ ผมลงกี่อันๆ ก็เด้งหลุดออกหมดไม่รู้ว่ามันทับกับตัวไหน

ชอบ Babe of skyrim มาก แต่ไม่รู้จริงๆว่ามันไปทับกับตัวไหน

ใครพอทราบบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ Orz
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย saphiroth : 17th August 2014 เมื่อ 17:57

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphiroth อ่านกระทู้
    ผมกด Shift + Enter ไม่เห็นมีอะไรขึ้นเลยครับ

ลงผิดที่ยังไงหรอครับ TT

แล้วมี mod เปลี่ยน NPC ไหมครับ ผมลงกี่อันๆ ก็เด้งหลุดออกหมดไม่รู้ว่ามันทับกับตัวไหน

ชอบ Babe of skyrim มาก แต่ไม่รู้จริงๆว่ามันไปทับกับตัวไหน

ใครพอทราบบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ Orz

Shift(ช้าย) + Enter

กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theprince100 อ่านกระทู้

MOD ผมยังขาดอะไรอีกไหมครับแนะนำหน่อย เหมือนภาพยังไม่สวยเลย T_T

ลองลง
    ENB
    Skyrim HD - 2K Textures
    Realistic Lighting Overhaul
    เพิ่มดูครับ

*เพิ่มSkyrim Flora Overhaul อีกอัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TorSeinen : 17th August 2014 เมื่อ 18:33

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    Shift(ช้าย) + Enter
    นั่นล่ะฮะ กดแล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย (Pure Vision ENB 1.3)

กล่าวขอบคุณ
    231
    นั่นล่ะฮะ กดแล้ว ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย (Pure Vision ENB 1.3)
    ทำตามขั้นตอนการลงยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    เอาวิธีลงแบบไก่ๆผมไปใช้มะ

1 enbseries_skyrim_v0254 กับ EWIs High SkyrimPrefs and inis v01e-51033-v01e หาโหลดมาก่อน

2 เข้าไปใน nbseries_skyrim_v0254 และก็ WrapperVersion เอาไฟล์ชื่อ enbhost.exe กับd3d9.dll ไปใส่ไว้ในโฟลเดอร์เกม โฟลเดอร์ ที่มีไฟล์ชื่อ TESV ตัวเข้าเกมอะ มันอยู่ไหนก็วางไว้ตรงนั้นแหละ

3เปิดไฟล์ EWIs High SkyrimPrefs ที่โหลดมาจากข้อ 1 เอาไฟล์ในนั้นไปไว้ที่ Documents\My Games\skyrim ไอ้ที่มีเซฟเกมอะ มันจะมีไฟล์ชื่อเดียวกันยุ วางทับไปเลย (SkyrimPrefs ไฟล์นี้ เซตด้วยนะ มันจะมีบอกที่หน้าโหลด ENBอะ ว่ามันต้องเซตยังไง ผมก็ไม่เข้าใจหรอก ทำตามไปงั้นแหละ55)

4 ลง ENB จาก NM เนกซัสมอด ตัวที่ใช้ลอง mod อะ

5 ลงเสด เข้าไปในโฟเดอร์เกม ดาต้าอะ ของ Pure Vision ENB 1.3 มันจะมีโฟเดอร์ ชื่อ แนวๆนี้ยุ โฟเดอร์ของENBอะ เข้าไปเลย ถ้าของ PURE มันต้องลงเอง

6 ก๊อบ ไฟล์ในโฟเดอร์ ที่มีคำว่า enbอยู่ข้างหน้าอะ ก๊อปให้หมดเลย แล้วไปวางใน โฟเดอร์เกม ที่มี TESV อะ ที่เดียวกับขั้นตอนที่ 2 อะ

7 เข้าเกม มันจะมีตัวหนังสือ แปลกๆ เยอะแยะมากมาย ขึ้นที่ซ้ายบนจอ แปลว่า ใช้ได้ละ ที่เหลือก็ไปเซทในเกมเอา กด ชิบ+เอ็นเทอร์ มันก็จะขึ้นมาละ

8 ถ้ายังไม่ขึ้นอิก มาถีบหน้าผมเลยคับ 555

ถ้าใช้ REAL จะดีหน่อย ตรงที่ ไม่ต้องกอปไฟล์ ชื่อENBมา เพราะมันมีตัวลงให้ ลองดู ถ้าคอมแรงหน่อย ก็เอาเลย แสงจ๊าบกว่าPURE เยอะเลย แต่สีภาพ อารมจะคล้ายๆกัน

มะก่อนผมก็ไม่เป็น ผมลองไปเข้าไอเวป ff600x ไรนั่นอะ เขาแจกแต่ตัว ที่เซทแล้วแต่ไม่มีเอฟเฟค ให้เอาไปวางที่ TESV ผมเลยเกต กุโง่ตั้งนาน 555

อันนี้แค่ENBนะ ตัวเสริม เขาใช้อะไรก็ ลองหาดู ถ้าอยากได้ภาพขนาดในคลิปตัวอย่างเขาอะ ลงด้วยNM เลย พวกตัวเสริม

ส่วน เบบี้ สกายริม ผมก็ใช้อยู่ครับ ชอบเหมือนกัน วิธีลงนะ

-ลงเบบี้ไปก่อนเลย ลง ตา แล้วก็ ทรงผมด้วยนะ ApachiiSkyHair อันนี้ห้ามลืมเด็ดขาด ไม่งั้นเด้ง มันตัวจำเป็น ถ้ามีmod บอดี้ ผิว mash รึอะไรอื่นๆ เกี่ยวกับตัวละคร ลบออกก่อนนะครับ ไม่งั้น ตัวอย่างเนียน แต่หัวไม่เปลี่ยนเลย ไรงี้

-ลง main body คับ เบบี้ สกายริม จะใช้ UNP แต่ถ้าเราชอบ UNPB 7B ก็สามารถใช้ได้ครับ บอดี้พวกนี้ มันถูกๆไถๆ กันได้ เนียนด้วย ตอนนี้ผมใช้ 7Bยุ ไร้รอยต่อเลย

-ลง ผิวครับ UNP UNPB 7B หาที่สวยๆมาลง ถ้ามือใหม่ แนะนำ SG FEMALEครับ มาครบไม่ต้องแก้ แต่ถ้าเก๋าแล้วก็ยำเลย ผมยำ แต่ไม่เละ

- ถ้าชอบแก้ผ้า แล้วอยากให้เด้ง ก็ UNP UNPC HDT BBP TBBP - UNP HDT BBP TBBP ไอนี่ต่อครับ มันจะทำกับMAIN ยุ 2 ไฟล์ ช่างมันกดทับเลย มันจะได้เด้ง 555

-แล้วก็ลงพวก HDT ครับ ผมเคยบอกวิธีลงไปละ เปิดกลับไปซัก 2 - 3 หน้าครับ HDTนี่ไม่ต้องกลัวครับ มันไม่ทับกับบอดี้ ไม่ตีกับใครแน่นอน มีแต่มันตีกันเอง

- ลงหมดแล้วก็เอา XP32 ปิดท้ายครับ 1.93a ขึ้นไป มันจะมี ตัวให้เลือก ว่าซัพพอร์ตกับพวก tbbp/hdt ด้วย แจ่ม

- เสด เข้าเกมได้ ลงไล่ตามที่บอก ถ้ามัน ถามให้ แทนไฟล์กันไหมก็กด แทนเลยครับ ลำดับไว้ละ

ก็จะราวๆนี้ อันนี้ ยลละดา ไม่รู้ทำไมผมถึงอ่านว่า ยลละดา 555ตั้งชื่อให้ซะเลยเจอบ่อย

คนล่างนี่ เซราน่า เห็นเม้นบนเอามาแจกก็เลยลองดู ถ้าจะใช้ก็ลงหลังสุดให้มันทับเบบี้ไปครับ

ปล. ถ้าเล่น SOS ลง SOS หลัง xp32นะครับ ไม่งั้น เจอจู๋บิน 5555

อันนี้ mash main 7B

ผิวแวม unp ในเนกซัสมียุ ผมว่าผิวนี้ เนียนกว่า SG 10 เท่าจากที่ลองใช้ 555 ส่วนตัวนะ ส่วนตัว

ส่วน พวก รายละเอียด *.MSN ซิกแพค ไรงี้ ของ ผู้ติดตาม ชื่อ Tamaria ผมไปรื้อมา มันเป็น 7B

เหงื่อก็ ของ UNP ใส่กะ 7Bอย่างเนียน 555

พวกENB ก็ช่วยกลบรอยต่อได้เยอะจนแทบไม่เห็น จารย์บอกมาละมันก็จริงซะด้วย 5555

อันนี้ ไม่ใช่เผ่าแยก มันเป็นเผ่า NORD พวกmod เลยมีผลกับ npcในเกมด้วย ลิเดียงี้ ซิกแพคอย่างบึก 555

หน้าก็ ECE โมเอา โมไปเหอะ ไงก็สวย ส่วนตัว ผมว่า ละเอียดกว่า RMหลายขุม ส่วนตัวนะ

จารย์ๆ ผมเจ๋งยัง หน้าประมาณ 190 กว่าๆ ผมยังถามวิธีใช้modจากจารย์ยุเลย 5555 mod มันใช้ยังไง 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 18th August 2014 เมื่อ 13:22

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ก็ผ่านมาหลายปีแล้วสำหรับเกมส์นี้ก็ยังมีคนเล่นกันเยอะอยู่พอสมควรและเพราะเล่นกันมานานแล้วนี่เองเลยทำให้บางคนนั้น
    เก่งหรือรู้รอบด้านถึงขั้น อาจารย์กันเลยทีเดียว ผมก็เล่นมาตั้งแต่เกมส์นี้ออกวันแรก และเล่นเกมส์นี้เป็นภาคแรกของเกมส์นี้
    จากที่ไม่รู้อะไรเลยและศึกษาการเล่นมาเรื่อยๆรวมทั้งการตกแต่ง mod ทั้งสายสว่างและสายมืด ก็ได้มาจากคำแนะนำของคนในนี้บ้าง
    จากเว็บอื่นบ้าง บางทีเห็นจากคนอื่นสวยแต่เอามาลงที่เราแล้วสวยไม่เหมือนของเขาหรือได้แบบเขาเลยเปลี่ยนเป็นปรับเป็นแบบในสไตล์
    ของเราเองโดยใช้ mod ที่โหลดมา แต่เอามาปรับแต่งเพิ่มเติมบางอย่างเลยได้ออกมาแบบสไตล์ของเราเองซึ่งตรงนี้ก็พอใจแล้ว
    แม้จะเป็นเกมส์เก่าแต่เพราะความยืดหยุ่นและความอิสระของตัวมันเองเลยทำให้เล่นได้นานไม่รู้จักเบื่อ และที่สำคัญพอลงพวกภาพสวย
    วิวสวยพอเดินไปทำภารกิจตามที่ต่างๆผ่านป่าภูเขาแล้ววิวสวยเลยอดถ่ายขณะเล่นตอนนั้นไม่ได้บางทีกว่าจะผ่านก็มัวแต่ถ่ายรูปไปซะเยอะ
    เกมส์นี้ยกนิ้วให้ครับ สุดท้ายนี้ฝากภาพจากการตั้งค่า mod แล้วทำให้ได้ภาพที่สวยน่าเล่นครับ สำหรับผมนะ พอใจละ
    มาเพิ่ม พอดีไปเจอ มีใครดูหรือยังครับ ถ้าได้แบบนี้นี่แจ่มเลยผมว่า http://vimeo.com/40401749

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kazuyakoji : 17th August 2014 เมื่อ 23:19 เหตุผล: ผิดพลาดบางอย่าง

กล่าวขอบคุณ
    231
    คืนนี้ฟ้าเปิด

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ขอบคุณมากฮะ ตอนนี้ได้ลบใหม่ฮะๆ ดีนะเซฟยังอยู่ ลง mod ใหม่ หมด อันเก่าบัคเยอะเกิน ภาพสวยขึ้นเยอะเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    BackOn เอาภาพติดเรท 18+ ออกด้วยแหะ ไม่งั้นบินน่ะท่าน

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    =w= ตอนนี้ตัวละครผมหัวล้านเฉยเลย เป็นแวมไพร์เข้าบราเธอร์ฮูด เกียวไหมนิ ทำยังไงให้ทรงผมกลับคืนมาครับ

ขอบคุณครับ

รู้ละไม่ได้ลง mod ทรงผมนี้เอง T_T แก้ไงทีนี้อยากเปลี่ยนทรงใหม่เลย