ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 227 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 127177217225226227228229 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 5,651 ถึง 5,675 จากทั้งหมด 5900
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Farewell อ่านกระทู้
    ผมก็เคยเป็นคล้ายๆแบบนี้ แต่ของผมมันบินลงมานะ มังกรไม่บินลงมานี่ไม่รู้เหมือนกันว่าแก้ยังไง

ไหนๆก็แวะมาแล้ว แปะรูปเก่าๆสักหน่อยละกัน ช่วงนี้ไม่ได้เล่นเลยเกมออกใหม่เยอะแยะไปหมด

นั่นสิครับช่วงนี้เกมส์ออกเยอะมาก ยิ่ง ไฟนอลแฟนตาซีมาแบบนี้ ที่เคยๆเล่น สกายริม เลยหายหมด
    ส่วนผมนี่ไม่รู้ว่าต้องลงใหม่หรือไม่ก็ต้องลบเซฟแล้วเล่นใหม่หรือเปล่าก็ไม่รู็ เสียดาย mod เหมือนกันลงไปเกือบ 100 ได้ ถ้าลงเกมส์ใหม่นี่ต้องมานั่งทำใหม่เลย
    ใจนี่ไม่อยากลงเกมส์ใหม่จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    มีโค๊ดเเฮกดาเมจไหมครับเเต่ก่อนเคยใช้เเต่ตอนนี้จำไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ขอสอบถาม(อีกแล้ว) มีใครทราบมั้ยครับว่าให้ดูดนิ้วแบบนี้ใช้ animetion อะไร

อยากได้หนูในสปอยด้านบนก็ตามนี้เลย

http://www.nexusmods.com/skyrim/mods...eview%3D&pUp=1

แล้วก็แปะภาพนิดนึง ได้การ์ดจอใหม่มา เล่น Realvision ที่ fps 50-60 ได้สำเร็จ(ซะที)

แต่ภาพมันแตกๆแปลกๆแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เล่นเกมส์นี้ ได้บรรยากาศ Game of Throne เลย อิอิอิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใครมีแบบนี้ บอกที เกมส์ผมเป็นแบบ Crack นะ

อยากเล่นกับเพื่อนสุดๆ (TT..TT )

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    สักหน่อย ไม่ได้มานาน

ปล.เยอะไปปะครับ

//ใครมี mod datgrass ขอหน่อยครับ โดนลบไปแล้ว \/รูปครับ\/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EK007 : 19th October 2014 เมื่อ 17:52

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้
    สักหน่อย ไม่ได้มานาน

ปล.เยอะไปปะครับ

//ใครมี mod datgrass ขอหน่อยครับ โดนลบไปแล้ว \/รูปครับ\/
    เอ่อ ใช้ ENB อะไรหรอครับ ภาพสวยมากเลย
    ถ้ามีวิธีเซ็ตด้วยจะขอบคุณมาก อิอิ

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FinalEnD อ่านกระทู้
    เอ่อ ใช้ ENB อะไรหรอครับ ภาพสวยมากเลย
    ถ้ามีวิธีเซ็ตด้วยจะขอบคุณมาก อิอิ
    http://www.nexusmods.com/skyrim/mods...eview%3D&pUp=1

กินสเปคสุดๆเลยครับตัวนี้เปิดที fps เหลืออยู่ประมาณ20 แต่ก็น่าจะอยู่ที่ mod ด้วย เมื่อก่อนตอน mod น้อยๆปิด enb fps อยู่ที่80+ เดี๋ยวนี้ปิด enb อยู่ที่ประมาณ30

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้

กินสเปคสุดๆเลยครับตัวนี้เปิดที fps เหลืออยู่ประมาณ20 แต่ก็น่าจะอยู่ที่ mod ด้วย เมื่อก่อนตอน mod น้อยๆปิด enb fps อยู่ที่80+ เดี๋ยวนี้ปิด enb อยู่ที่ประมาณ30
    ขอทราบสเปคเครื่องหน่อยครับ

ภาพสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    cpu i5 4460 @3.20GHZ

ram 8.00 GB

GTX 760 4GB

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    แวะมา ลงรูปครับบบบบบบบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    เข้า Creation Kit ไม่ได้ครับ ค้างหน้านี้ไปไหนไม่ได้เลยครับ ตัวเกมเป็น Legendary Edition ครับ

ผมลองไปหาข้อมูลมาสรุปแล้วมันต้องไปแก้ไขที่ไฟล์ SkyrimEditor.ini ในโฟลเดอร์หลักอ่ะครับ

แต่ผมหายังไงก็หาไม่เจอ เลยไปหาข้อมูลได้มาว่าต้องเข้า Creation Kit ให้ได้ก่อนไฟล์นี้มันถึงจะขึ้นมา

ผมเลยอยากรบกวนเพื่อนๆช่วยอัพไฟล์นี้ให้หน่อยครับ อยากลองทำดูเผื่อใช้ได้ พอดีจะเอาไปใช้กับ mod ซึ่งมันเยอะเกินไปหน่อยจะเกี่ยวมั้ยนี่

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thekob01 อ่านกระทู้
    เข้า Creation Kit ไม่ได้ครับ ค้างหน้านี้ไปไหนไม่ได้เลยครับ ตัวเกมเป็น Legendary Edition ครับ

ผมลองไปหาข้อมูลมาสรุปแล้วมันต้องไปแก้ไขที่ไฟล์ SkyrimEditor.ini ในโฟลเดอร์หลักอ่ะครับ

แต่ผมหายังไงก็หาไม่เจอ เลยไปหาข้อมูลได้มาว่าต้องเข้า Creation Kit ให้ได้ก่อนไฟล์นี้มันถึงจะขึ้นมา

ผมเลยอยากรบกวนเพื่อนๆช่วยอัพไฟล์นี้ให้หน่อยครับ อยากลองทำดูเผื่อใช้ได้ พอดีจะเอาไปใช้กับ mod ซึ่งมันเยอะเกินไปหน่อยจะเกี่ยวมั้ยนี่

เสียดายผมลบไปแล้ว ว่าแต่อันนี้ซื้อผ่าน Steam เลยป่ะครับ ถ้าซื้อมาลองปรึกษาในบอร์ดของ steam ดูน่าจะดีกว่า ถ้าโหลด CK มาตัว CK อาจมีเวอร์ชั่นที่ไม่ตรงกับตัวเกม ยังไงก็รอผู้รู้มาตอบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โดนชาวเมืองเกลียดนี่แก้ยังไงครับ หมู่บ้านแรกเลยไม่รู้ไปทำไรมันกลับมาไล่ยิงผมเฉย ชวยด้วยครับ

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sorakun อ่านกระทู้
    โดนชาวเมืองเกลียดนี่แก้ยังไงครับ หมู่บ้านแรกเลยไม่รู้ไปทำไรมันกลับมาไล่ยิงผมเฉย ชวยด้วยครับ
    ไปให้เขาฆ่าจนตายสักรอบเขาก็จะกลับมารักคุณเหมือนเดิมครับ หรือไม่ก็ให้ทหารจับเสียค่าปรับสักหน่อยก็หาย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โดนจับปรับเรียบร้อยละครับ ว่าแต่เคยมีใครเล่นมอดควักหัวใจมาบ้าง ลงตามมันแล้วไม่ยักกะใช้งานได้

กล่าวขอบคุณ
    999
    2
    ลงรูปครับ RealVision ENB, Season ENB กับบางรูปเป็น Aeon ENB ชอบสีน้ำของ Aeon แต่ไม่ชอบที่ภาพมันดูสว่างไปหน่อย

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอลิ้ิง MOD ทุกตัวที่ท่านๆ ใช้กันอยู่หน่อยได้ไหมครับ เยอะจนไม่รู้จะใช้ตัวไหน เอาทั้ง ภาพแสงสี ชุดเกาะ หน้าตา ทรงผม อาวุธ และอื่นๆที่กรุณา

ตัวเกมเป็นของ Steam ครับผม และก็เป็นตัวละคร ผญ นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mookll อ่านกระทู้
    ขอลิ้ิง MOD ทุกตัวที่ท่านๆ ใช้กันอยู่หน่อยได้ไหมครับ เยอะจนไม่รู้จะใช้ตัวไหน เอาทั้ง ภาพแสงสี ชุดเกาะ หน้าตา ทรงผม อาวุธ และอื่นๆที่กรุณา

ตัวเกมเป็นของ Steam ครับผม และก็เป็นตัวละคร ผญ นะครับ
    พรุ่งนี้ ซักเที่ยง ผมจะมาบอกนะครับ
    มันเยอะมาก แล้วจะเรียงลำดับการลงของผมให้ดู

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ว่าจะกลับมาเล่นเหมือนกัน MOD เยอะมากไปถึงไหนแล้วเนี้ยตามไม่ทันละงวดนี้จะจัดลงเกมไว้ตรง SSD เลยเร็วแรงซะใจ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ลงรูปมั้ง//// อ้าวกำผิดมู้ HDD เสีย MOD หายไปหมดเลย ๆ ไม่ได้จับมา 2 เดือนได้ละ

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    2
    นึกว่าหนีไปเล่น Dragon age inquisition กันหมดแล้วนะนิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    นึกว่าหนีไปเล่น Dragon age inquisition กันหมดแล้วนะนิ
    ผมยังเล่นอยู่นะ เช็คดู mod ใหม่อยู่ตลอด ยังไม่เบื่อครับ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mookll อ่านกระทู้

เผ่าแนะนำ
    http://www.nexusmods.com/skyrim/mods/35474/? ต้องลงต่อไปนี้ด้วยครับ ถึงจะปรับหน้าได้ะเอียด http://www.nexusmods.com/skyrim/mods/29624/?

เรื่อง ENB แ้วแต่ความชอบนะครับ
    http://www.nexusmods.com/skyrim/mods...ts/?src_cat=97