ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 145 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 4595135143144145146147155195 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 3,601 ถึง 3,625 จากทั้งหมด 5900
    Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MilkyNaNa อ่านกระทู้
    กด M (เปิดแผนที่) แล้วลองเลื่อนไปดูตรงมุมซ้ายของแผนที่จะมีลูกศรชี้ออกไป Skyrim
    [IMG][/IMG]
    อันนี้ผมรู้แล้วครับ ของผมกดแล้วมัน โหลดสกีนยาวเลย แต่ก็ขอบคุณที่ตอบนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้
    ใครมีวิธี ทำให้ nmm หน้าลงmodมันรีใหม่ปะครับ ผมลงเกมใหม่ขี้เกียจนั่งกดถอนที่ละmod
    ลบลงใหม่ กันมัน crash ก๊อปโฟลเดอร์ mod ที่โหลดมาไว้ครับ พอลง NMM เสร็จก็เอากลับไปที่เดิมแล้วเปิด

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ใครมี Mod แต่งหน้าตา และรูปร่างของเผ่า Khajiit

ผมอยากแต่งให้ได้อย่างนี้น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ใครมีสูตรโกงออฟชั่นอาวุธชุดเกราะครบมั่ง ขี้เกียจหาของเอฟเฟคมาย่อยอ่ะครับ = ="
    [IMG] [/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้
    ตอนนี้ผมเล่น เนื้อเรื่อง Dragonborn ไป solstheim แล้วกลับมา skyrim ไม่ได้ มีวิธ๊แก้ปล่าวครับ

ผมใช้ stuck in solstheim แล้วแต่มันต้องเข้าประตูหลายต่ออะ มีวิธีอื่นจะดีมากๆเลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MilkyNaNa อ่านกระทู้
    กด M (เปิดแผนที่) แล้วลองเลื่อนไปดูตรงมุมซ้ายของแผนที่จะมีลูกศรชี้ออกไป Skyrim เราจะกลับไปที่ท่าเรือใกล้ๆกับเมือง Windheim (เมืองสัญลักษณ์รูปหมี)
    [IMG][/IMG]
    ตอนเราเล่นเควสที่เกี่ยวกับเนื้อเรื่อง Dragonborn ก็ไป-กลับ Skyrim หรือเกาะ Solstheim ได้ตลอดนะ
    อันนี้ผมรู้แล้วครับ ของผมกดแล้วมัน โหลดสกีนยาวเลย แต่ก็ขอบคุณที่ตอบนะครับ
    ที่บอกว่าโหลดสกีนยาว นี่หมายถึงพอเข้าหน้าจอ Loading(โหลดเปลี่ยนสถานที่ แผนที่ Fast travel ฯลฯ) นานผิดปรกติใช่เปล่า เพราะถ้าโหลดนานมากๆ มันมีหลายสาเหตุนะ อย่างเช่นลงmodเยอะเกินไป จนmodตีกัน เลยทำให้เครื่องโหลดนาน(โหลดช้า) อะไรทำนองนี้ป่ะ???
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    ปั้นตัวใหม่ เผ่าใหม่ Ninghelm ตา 2 สี
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    ที่เกมส์ค้างปัญหามักมาจากmodนั้นละจ้า ใส่ๆถอดๆจนสคิปอัดกันแน่น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoveJKG อ่านกระทู้
    ใครมีสูตรโกงออฟชั่นอาวุธชุดเกราะครบมั่ง ขี้เกียจหาของเอฟเฟคมาย่อยอ่ะครับ = ="
    ก็พิม coc qasmoke เดินเลือกหยิบเอาเลยมีหมดห่ะๆ จะกลับก็พิมcoc whiterun
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neobleak : 28th August 2013 เมื่อ 08:48

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    1
    MOD ออนไลน์ มารึยังครับ แลนก็ได้ อยากเล่นกะน้องครับ ขอบคุณครับ

PM เดิ้งครัรบ ;;;=)

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neobleak อ่านกระทู้
    ที่เกมส์ค้างปัญหามักมาจากmodนั้นละจ้า ใส่ๆถอดๆจนสคิปอัดกันแน่น
    ผมก็ว่างั้นแหละครับ สาเหตุแบบนี้น่าจะเป็นที่modมันตีกัน ยิ่งลงmodมากๆ(ย้ำว่ามากๆ)โอกาสที่modจะรวนก็ยิ่งสูงครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neobleak อ่านกระทู้
    ก็พิม coc qasmoke เดินเลือกหยิบเอาเลยมีหมดห่ะๆ จะกลับก็พิมcoc whiterun
    ห่ะหา!!! พิมพ์ได้เลยเหรอครับ + =" ไม่ต้องลงmodอะไรใช่ป่ะครับ???

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ army614584 อ่านกระทู้
    MOD ออนไลน์ มารึยังครับ แลนก็ได้ อยากเล่นกะน้องครับ ขอบคุณครับ
    PM เดิ้งครัรบ ;;;=)
    ไม่มีนะครับ เกมSkyrimนี้เล่นได้คนเดียว (Lan หรือ Online ไม่ได้ครับ) ถ้าจะเล่นออนไลน์ต้องรอ The Elder's Scroll Online ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ILoveJKG : 28th August 2013 เมื่อ 10:55

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoveJKG อ่านกระทู้
    ผมก็ว่างั้นแหละครับ สาเหตุแบบนี้น่าจะเป็นที่modมันตีกัน ยิ่งลงmodมากๆ(ย้ำว่ามากๆ)โอกาสที่modจะรวนก็ยิ่งสูงครับ

ห่ะหา!!! พิมพ์ได้เลยเหรอครับ + =" ไม่ต้องลงmodอะไรใช่ป่ะครับ???

ไม่มีนะครับ เกมSkyrimนี้เล่นได้คนเดียว (Lan หรือ Online ไม่ได้ครับ) ถ้าจะเล่นออนไลน์ต้องรอ The Elder's Scroll Online ครับ
    ที่บอกว่าโหลดสกีนยาว นี่หมายถึงพอเข้าหน้าจอ Loading(โหลดเปลี่ยนสถานที่ แผนที่ Fast travel ฯลฯ) นานผิดปรกติใช่เปล่า เพราะถ้าโหลดนานมากๆ มันมีหลายสาเหตุนะ อย่างเช่นลงmodเยอะเกินไป จนmodตีกัน เลยทำให้เครื่องโหลดนาน(โหลดช้า) อะไรทำนองนี้ป่ะ???
    ลงเกมใหม่ไปละครับตัวเก่าเหมือนว่าพวก สคริปมันช้า npc ชอบยืนนิ่ง
    ผมเจอนะonlineได้แต่เป็นของแท้ไม่แน่ใจว่าเล่นได้จริงรึปล่าว

ปล.ลงเกมใหม่อีกแล้ว map Falskaar ผมเป็นงี้แก้ไงครับ ปกติจะมีแม่น้ำผ่านกลาง และผมก็ลง ที่กลับไป skyrim ด้วยแต่ไม่ขึ้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EK007 : 28th August 2013 เมื่อ 20:04

กล่าวขอบคุณ
    0
    ลงเกมใหม่ไปละครับตัวเก่าเหมือนว่าพวก สคริปมันช้า npc ชอบยืนนิ่ง
    ผมเจอนะonlineได้แต่เป็นของแท้ไม่แน่ใจว่าเล่นได้จริงรึปล่าว

ปล.ลงเกมใหม่อีกแล้ว map Falskaar ผมเป็นงี้แก้ไงครับ ปกติจะมีแม่น้ำผ่านกลาง และผมก็ลง ที่กลับไป skyrim ด้วยแต่ไม่ขึ้น
    มีใครรู้วิธีอัพเดทแพทช์บ้าง ตัวเกมผมเป็น v.1.8.151.0 อยากอัพให้เป็นเวอร์ชั่นล่าสุด 1.9.32.0.8 จะได้ลง mod Falskaar อ่ะครับ ผมได้ข่าวว่าmodนี้คนทำคนเดียว!!!!! แผนที่มีขนาดใหญ่ถึง 1 ใน 3 ของแผนที่ Skyrim เลยทีเดียว!!!!! OMG!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ILoveJKG : 28th August 2013 เมื่อ 21:56

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    2
    มีใครรู้วิธีอัพเดทแพทช์บ้าง ตัวเกมผมเป็น v.1.8.151.0 อยากอัพให้เป็นเวอร์ชั่นล่าสุด 1.9.32.0.8 จะได้ลง mod Falskaar อ่ะครับ ผมได้ข่าวว่าmodนี้คนทำคนเดียว!!!!! แผนที่มีขนาดใหญ่ถึง 1 ใน 3 ของแผนที่ Skyrim เลยทีเดียว!!!!! OMG!!!
    patch เดียวนี้ก็คงหาได้ใน bit อ่ะครับ skyrim update 11 มั้งล่าสุด ผมก็จำไม่ได้แล้ว หรือไม่ก็ลองหา skyrim patch 1.9.32 อะไรแบบนี้ดู Backup ตัวเกมไว้ก่อนนะครับ เผื่อลง patch แล้วมีปัญหา

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    skyrim update 13 ตัวล่าสุดและเป็นตัวสุดท้ายครับ อัพแล้วเกมจะเป็น 1.9.32.0.8 แล้วจะไม่ออกมาอีกแล้ว
    แก้บัคต่างๆ แต่ ตัวพวก mfg สีหน้าต่างๆ ยกเว้น expression ที่ยัง ใช้ได้
    เพราะงี้อ่ะแหละ ผมถึงไม่มี MOD ใหม่ๆกะเขา T-T)/

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    เข้ามาเฉยๆ =w= พักนี้ไม่ได้เล่นเท่าไร เกมออกใหม่เยอะต้องไล่จบให้หมดก่อน แหะ ๆ Saints Row IV งี้ Lost Planet 3 งี้ Blacklist งี้ นี้อีกไม่กี่วันก็ total war rome 2 ตาย ๆ จบไม่ทัน

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    mod Falskaar คืออะไรเหรอครับ บอกหน่อยน่าเล่นดี
    [IMG][/IMG]

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ universalpt อ่านกระทู้
    mod Falskaar คืออะไรเหรอครับ บอกหน่อยน่าเล่นดี
    เป็นเมืองใหม่เหมือนกับ dlc dragonborn map ทำดีมากครับ เนื้อเรื่องสนุกดี

อ่อใครเล่น mod frostfall มั่งครับผมกดตัดไม้แล้วเด้งเลย แก้ไง

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    เป็นเมืองใหม่เหมือนกับ dlc dragonborn map ทำดีมากครับ เนื้อเรื่องสนุกดี

อ่อใครเล่น mod frostfall มั่งครับผมกดตัดไม้แล้วเด้งเลย แก้ไง
    ขอบคุณมากครับตอนนี้กำลังโหลดอยู่ไฟล์แค่ 400 กว่าๆ MB แต่โหลดจาก Nexus ช้ามาก วิ่งแค่ 50 KB เอง หาดูใน steam ก็ไม่มีมีเว็บอืนนอกจาก Nexus มั่งมั้ยครับ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    4

ฝันดีครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ universalpt อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับตอนนี้กำลังโหลดอยู่ไฟล์แค่ 400 กว่าๆ MB แต่โหลดจาก Nexus ช้ามาก วิ่งแค่ 50 KB เอง หาดูใน steam ก็ไม่มีมีเว็บอืนนอกจาก Nexus มั่งมั้ยครับ
    โหลดแบบธรมมดา ดิครับโหลดเสร็จค่อยกด add mod ลง nmm

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    พวกมอนเตอตัวใหญ่ที่ไม่ใช่มังกรนี่ตัวเกมส์ปกติมีมั้ยครับหรือต้องลงmodเอาครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    patch เดียวนี้ก็คงหาได้ใน bit อ่ะครับ skyrim update 11 มั้งล่าสุด ผมก็จำไม่ได้แล้ว หรือไม่ก็ลองหา skyrim patch 1.9.32 อะไรแบบนี้ดู Backup ตัวเกมไว้ก่อนนะครับ เผื่อลง patch แล้วมีปัญหา
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    skyrim update 13 ตัวล่าสุดและเป็นตัวสุดท้ายครับ อัพแล้วเกมจะเป็น 1.9.32.0.8 แล้วจะไม่ออกมาอีกแล้ว
    แก้บัคต่างๆ แต่ ตัวพวก mfg สีหน้าต่างๆ ยกเว้น expression ที่ยัง ใช้ได้
    เพราะงี้อ่ะแหละ ผมถึงไม่มี MOD ใหม่ๆกะเขา T-T)/
    หากรบกวนจนเกินไป รบกวนขอ Link อัพแพทช์หน่อยได้ไหมอ่ะครับ พอดีว่าไม่เคยอัพแพทช์เกมเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    รูปภาพตัวอย่างแต่ละep. เขาลงmodไรครับภาพถึงสวย

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    ใครมี mod partially nude armor and clothes บ้างครับ ? หาไม่เจอแล้ว

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zombie อ่านกระทู้
    ใครมี mod partially nude armor and clothes บ้างครับ ? หาไม่เจอแล้ว
    ไม่มีแล้วมั้งครับโดนลบหมดแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exsadragon อ่านกระทู้
    รูปภาพตัวอย่างแต่ละep. เขาลงmodไรครับภาพถึงสวย
    ENB กับพวก ทรัพยากรต่างๆ เช่น น้ำ ต้นไม้ หิน ใบไม้ หญ้า ฯลฯ

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    ผมอยากได้ Mod ที่ทำให้ตัวละคนของเรา มีผิวสวยบ้างอ่ะ(พอดีเปลี่ยนแนว มาเล่นตัว ญ บ้าง) คือผมหาเจอแต่ mod หน้า สวยแต่หน้า ส่วนตัว.... ดำๆ 5555