ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 224 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 124174214222223224225226234 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 5,576 ถึง 5,600 จากทั้งหมด 5900
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ liger0000 อ่านกระทู้
    ขนาดหน้าอกนี้ใหญ่เท่าไหนคับ ของผมใช้ อนิเมชั่นมันห่างเป็นวาเลย หรือเพราะผมปรับไม่เป็นหวาเดียวลองดู เพราะmodนี้มันเกี่ยวกับHentai Pregnancy ด้วย ไม่แน่อาจเกิดจากอนิเมชั่นมันเซ็จไว้สำหรับตอนนมใหญ่เต็มที่แล้ว ตอนนมยังเล็กอยู่เลยอนิเมชั่นไม่ตรง
    -0- ผมไม่ได้ปรับอะ weight กับBreatscale ผมไม่ได้ปรับเลยอะ ลงmodเสด มันก็ตรงเลย ปัญหาผมมีแค่ว่าบอดี้ไม่ใช่แบบในคลิปแค่นั้นอะ แล้วเวลาเล่น มันก็ไม่เห็นอะ เพราะมันมองผ่านไหล่ เอาไว้แค่ถ่ายรูปเลยก็เลยเลิกเล่นไปละmodนีั้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

นี่คือทรงเดิมที่ใช้อยู่ก่อนหน้าที่ทรง HDT ทรงใหม่จะออกมา หลายคนคิดเหมือนผมไหมว่าเกมส์นี้ตัวละครหรืออะไรต่างๆอีกมาก
    สามารถกลลายพันธุ์ได้ไม่รู้จักจบ เหมือนตัวละครผมตอนนี้กลายเป็นนางพญาผมขาวไปแล้วพอเปลี่ยนทรงเปลี่ยนสีหน้าเปลี่ยนไปเยอะ
    ทั้งๆที่หน้าตาไม่ได้ไปปรับแต่งอะไรเพิ่มเลย อ้อท้ายนี้ผมสงสัยว่าภาพแรกของผมนี่ที่ยืนอยู่แล้วมีป้ายบอกว่า 50% นี่คือร้านขายอาวุธ
    มันลดราคาก่อนที่จะเปลี่ยนอาวุธกับเครื่องป้องกันชุดใหม่มาขายใช่ไหมครับผมเข้าใจถูกไหม

รูปสุดท้ายนี่ติดโดยบังเอิญ เป็นภาพที่หลายๆคนถ่ายติดบ่อยนะผมว่า
    ประมาณว่าผู้ติดตามเหล่ มาทางเรา เหมือนในภาพนี่แซวเล่นๆว่า
    ดูอกเธอโตกว่าฉันไปหน่อยนะ

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Farewell อ่านกระทู้
    นั่งคุ้ยหา MOD อยู่ตั้งนาน ในที่สุดก็เจอชุดนี้สักที

ตามกฎระเบียบ ของผมที่บัญญัติมาเมื่อ 5 นาทีก่อน เจอแล้วต้องแจกครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    Blog Entries
    2
    ขอทราบวิธีใช้ The Dance of Death หน่อยได้ไหมครับ คือ มันติดบ้างไม่ติดบ้าง แล้วหัวก็ไม่ขาดด้วย ต้องใช้ mod ตัวไหนบ้างอะครับ

มีหลายหน้าเกิน ผมหาไม่ไหว
    CUP: AMD A10-6800K with Radeon VGA: Nvdia GeForce GTx 970 4GB ASUS RAM: 8GB DDR3 Memboard: GIGABYTE G1 Sniper A88X

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackOn อ่านกระทู้
    ตามกฎระเบียบ ของผมที่บัญญัติมาเมื่อ 5 นาทีก่อน เจอแล้วต้องแจกครับ 555
    ตามนี้เลยครับ

หมวก : Succubus_CBBEByNausica

เสื้อ : KURESE Gloria armor

ถุงมือ และ กระโปรง : TS_SlickArmour

รองเท้า : Gatti Yumiko

ขอแปะรูปสักนิดนึง

ชุดตำรวจ JackGa's Armor เผื่อใครอยากได้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Farewell : 22nd August 2014 เมื่อ 18:44

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zuzero อ่านกระทู้
    ขอทราบวิธีใช้ The Dance of Death หน่อยได้ไหมครับ คือ มันติดบ้างไม่ติดบ้าง แล้วหัวก็ไม่ขาดด้วย ต้องใช้ mod ตัวไหนบ้างอะครับ

มีหลายหน้าเกิน ผมหาไม่ไหว
    555 ถามเหมือนผมมะก่อน เดะเลย

ปรับ 100 หมดครับ

กด Last ออก มันต่อชื่อด้วยอะไรจำไม่ได้ จะทำให้ติดทุกตัว

หัวขาด ยุที่ peak ครับ อัพ สกิลที่โจมตีด้วย พาวเวอร์แอคแทค +25 เปอ หัวจะขาดครับ อัพได้ตอน Peak นั้นๆเวล 50

ไม่ก็ใช้อิกตัวหนึ่งครับ ปรับหัวขาดได้เลย ไม่ต้องรอPeak

VioLens - A Killmove Mod Combat

ไหนๆก็ละ แปะหน่อย พอดีพาลิเดียไปอาบน้ำ

อากาศมันร้อน

อาบน้ำกันนะลิเดีย

เอะ มันโตขึ้นรึป่าวเนี่ย

มันต้องทดสอบ หน่อยละ

งอล มันโตขึ้นจริงด้วย

กำ ฝนตกแล้ว รีบกลับดีกว่า

ลิเดีย !!!! รู้ว่ารีบ แต่ บรากับเกงในเธอไปไหน๊!!!!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 22nd August 2014 เมื่อ 20:56

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Farewell อ่านกระทู้
    ตามนี้เลยครับ

หมวก : Succubus_CBBEByNausica

เสื้อ : KURESE Gloria armor

ถุงมือ และ กระโปรง : TS_SlickArmour

รองเท้า : Gatti Yumiko

ขอแปะรูปสักนิดนึง

ชุดตำรวจ JackGa's Armor เผื่อใครอยากได้

เยี่ยม ปฎิบัติตามกฏดีมาก เอาไปเลยละกัน

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    อย่าลงรูปที่เปิดบ่อยๆน่ะครับ กท. จะเป็นเป้าสายตาได้บอกไว้ก่อนนะ

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    2
    ตั้งหลายปีแล้วแฟน ๆ ยังเหนียวแน่น เหมือนเดิมเลยแฮะเกมนี้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    เกมนี้จะไม่ตายจนกว่า Fallout 4 จะมา
    ปีหน้าก็มาแล้ว (หวังว่านะครับ)

ไม่ได้เล่นนานจัดเซฟเข้าไม่ได้แล้ว เสียดายสุด ๆ T^T

โหลด Mod มาเพิ่มสองสามตัวแต่ผมลงแล้วกระตุกอ่ะ ไม่รู้ตัวไหน กระตุกเฉพาะตอนหันไปทาง Riverwood ไว้ค่อยดูอีกที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย stepmeup2 : 23rd August 2014 เมื่อ 03:22

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    ตั้งหลายปีแล้วแฟน ๆ ยังเหนียวแน่น เหมือนเดิมเลยแฮะเกมนี้
    เกมนี้จะไม่ตายจนกว่า Fallout 4 จะมา

กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackOn อ่านกระทู้
    555 ถามเหมือนผมมะก่อน เดะเลย

ปรับ 100 หมดครับ

กด Last ออก มันต่อชื่อด้วยอะไรจำไม่ได้ จะทำให้ติดทุกตัว

หัวขาด ยุที่ peak ครับ อัพ สกิลที่โจมตีด้วย พาวเวอร์แอคแทค +25 เปอ หัวจะขาดครับ อัพได้ตอน Peak นั้นๆเวล 50

ไม่ก็ใช้อิกตัวหนึ่งครับ ปรับหัวขาดได้เลย ไม่ต้องรอPeak

VioLens - A Killmove Mod Combat

ไหนๆก็ละ แปะหน่อย พอดีพาลิเดียไปอาบน้ำ

อากาศมันร้อน

อาบน้ำกันนะลิเดีย

เอะ มันโตขึ้นรึป่าวเนี่ย

มันต้องทดสอบ หน่อยละ

งอล มันโตขึ้นจริงด้วย

กำ ฝนตกแล้ว รีบกลับดีกว่า

ลิเดีย !!!! รู้ว่ารีบ แต่ บรากับเกงในเธอไปไหน๊!!!!

โอโห ละเอียด ขอบคุณท่านมากครับ ว่าแต่ ภาพท่านนี้แหม่ เนียน เนี๊ยบ จริงๆ อิจฉา อยากได้มั่ง แต่ไม่รู้จะลงตัวไหนก่อนดี ขี้เกียจหา หลายหน้าเกิ๊น 55++
    CUP: AMD A10-6800K with Radeon VGA: Nvdia GeForce GTx 970 4GB ASUS RAM: 8GB DDR3 Memboard: GIGABYTE G1 Sniper A88X

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมไปเจอ XP32 Maximum Skeleton -XPMS ตัวนี้ดีรึเปล่าครับเรื่องของการปรับโครงแล้วก็ตัวนี้ลงยังไงหรอครับ(ผมโหลดแบบmanual มาลงเองหน่ะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    999
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ whitebar อ่านกระทู้
    ผมไปเจอ XP32 Maximum Skeleton -XPMS ตัวนี้ดีรึเปล่าครับเรื่องของการปรับโครงแล้วก็ตัวนี้ลงยังไงหรอครับ(ผมโหลดแบบmanual มาลงเองหน่ะครับ)
    ตัวนี้คนน่าจะใช้เยอะสุดแล้วครับ รองรับ HDT ด้วย

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    คอมใหม่มาแล้ว
    ยังไม่ค่อยได้ลงอะไรเกี่ยวกับตัวละครเลย ลงแต่ graphic

รูปเยอะนะครับ

และก็ถาม ใช้อะไรดีให้มองไกลๆแล้วสวยๆอะครับ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้
    ยังไม่ค่อยได้ลงอะไรเกี่ยวกับตัวละครเลย ลงแต่ graphic

และก็ถาม ใช้อะไรดีให้มองไกลๆแล้วสวยๆอะครับ
    ปรับเอาครับตั้งค่าพวก Skyrim.ini กับ SkyrimPrefs.ini

ปล.ของผมคอมเก่าน่ะ แต่รอของแรร์ FX-6300 *--* อยากได้ใจจะขาดแต่ต้องรอ ตุลานั้นละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 24th August 2014 เมื่อ 18:02

กล่าวขอบคุณ
    999
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้

ผมว่าของคุณก็สวยละนะ

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    คืออยากสอบถามเรื่อง mod มัลติอะครับ ที่เห็นมีทำออกมา มันใช้ได้จริงปล่าวครับ?

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 99

ใช้อะไรบ้างครับ ผมชอบมากๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ของผมมันยังสวยได้อีกน่ะ พอดีเปลี่ยนของในเครื่องหมดแล้ว เหลือแต่ CPU ตอนนี้พูดอีกอย่างคือ คอขวด ครับ ของแรงทุกอย่างแรงแต่ CPU รับได้ไม่เต็มที่ มีถนนแค่ 2 เลน ผมอยากจะได้ FX-6300 เพราะผมอยากจะได้สัก 8 เลน *--* วิ่งกันให้สบาย ๆ FPS 50-60 แน่นอน

ปล.ตอนนี้ที่เล่นอยู่ FPS วิ่ง 31-34 เองหึหึ พูดแล้วอยากได้จริง ๆ

ปล.คำนี้จะตามมา........ค่าไฟ ค่าไฟ ค่าไฟ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 25th August 2014 เมื่อ 07:40

กล่าวขอบคุณ
    999
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    ของผมมันยังสวยได้อีกน่ะ พอดีเปลี่ยนของในเครื่องหมดแล้ว เหลือแต่ CPU ตอนนี้พูดอีกอย่างคือ คอขวด ครับ ของแรงทุกอย่างแรงแต่ CPU รับได้ไม่เต็มที่ มีถนนแค่ 2 เลน ผมอยากจะได้ FX-6300 เพราะผมอยากจะได้สัก 8 เลน *--* วิ่งกันให้สบาย ๆ FPS 50-60 แน่นอน

ปล.ตอนนี้ที่เล่นอยู่ FPS วิ่ง 31-34 เองหึหึ พูดแล้วอยากได้จริง ๆ

ปล.คำนี้จะตามมา........ค่าไฟ ค่าไฟ ค่าไฟ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    skyrim นี่ใช้เกิน 4 core ต้องตั้งค่าใน ini ด้วยป่ะครับเหมือนเคยโหลด ini มาจากใน nexus เข้าเกมจอฟ้าเลย ไม่รู้ว่าเพราะตั้งค่าcpuผิดหรืออย่างอื่น ตอนนี้เลยไม่กล้าไปยุ่งอะไรกับมัน

กล่าวขอบคุณ
    1,912
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    skyrim นี่ใช้เกิน 4 core ต้องตั้งค่าใน ini ด้วยป่ะครับเหมือนเคยโหลด ini มาจากใน nexus เข้าเกมจอฟ้าเลย ไม่รู้ว่าเพราะตั้งค่าcpuผิดหรืออย่างอื่น ตอนนี้เลยไม่กล้าไปยุ่งอะไรกับมัน
    น่าจะนะครับผมก็ไม่แน่ใจ เพราะของผมก็ค่าเริ่มต้นหมด รอ CPU มาก่อนแล้วกัน

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saphiroth อ่านกระทู้
    ใช้อะไรบ้างครับ ผมชอบมากๆเลย
    ตามนี้เลย

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    เผ่า monli นี้ปรับขนาดอกขึ้นมาหน่อยได้ไหมนิ

กระดานเกินไปแล้ว

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    รบกวนใครที่มี Immersive Weapons 1.5 รบกวนอัพให้หน่อยได้ไหมครับ ใน nexus โหลด2รอบละมัน แตกไฟล์ไม่ได้ได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    รบกวนใครที่มี Immersive Weapons 1.5 รบกวนอัพให้หน่อยได้ไหมครับ ใน nexus โหลด2รอบละมัน แตกไฟล์ไม่ได้ได้
    mod บางตัว ใน nexus เช่น skyrim flora overhaul ต้องใช้โปรแกรม 7zip แตกไฟล์นะครับ ใช้ winrar แตกไม่ได้ ลองดูอ๊ะยางอ่ะ