ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 226 จากทั้งหมด 236 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 126176216224225226227228 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 5,626 ถึง 5,650 จากทั้งหมด 5900
    ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ผมทำได้หมดและเหลือม๊อดร่างกายอย่าเดียวเลยตอนนี้ - - UNP BLESSED BODY- UNPB REDUX ไม่มีให้โหลดอ่ะครับ

ร่างกายเลยดุหยาบๆอ่ะครับ - -

กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ลงได้แล้วแต่ไม่เห้นมีอะไรเกิดขึ้นเลยอ่ะครับมอดร่างกายเนี่ยไม่เห็นมีให้ปรับอะไรเลย - -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ร่างลงแล้วจะเปลี่ยนให้เลยครับ มีให้เลือกตอนติดตั้งแค่นั้นเองพวกขนาดหน้าอก,อนิเมชั่น
    ชุดต้องดูด้วยว่าทำมาเพื่อ CBBEหรือUNPB ที่เราลงไหมเพราะจะได้ใส่พอดีตัว

ลงSG Female Textures Renewal ที่ผมบอกเพิ่มด้วย จะได้ผิวที่สวยสมจริงขึ้น (SG Textures Renewal UNP)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    UNP BLESSED BODY- UNPB REDUX ยังโหลดได้อยู่นะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,537
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    UNP BLESSED BODY- UNPB REDUX ยังโหลดได้อยู่นะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TorSeinen อ่านกระทู้
    ร่างลงแล้วจะเปลี่ยนให้เลยครับ มีให้เลือกตอนติดตั้งแค่นั้นเองพวกขนาดหน้าอก,อนิเมชั่น
    ชุดต้องดูด้วยว่าทำมาเพื่อ CBBEหรือUNPB ที่เราลงไหมเพราะจะได้ใส่พอดีตัว

ลงSG Female Textures Renewal ที่ผมบอกเพิ่มด้วย จะได้ผิวที่สวยสมจริงขึ้น (SG Textures Renewal UNP)
    คือผมงงว่าทำไมถ้าผมลง CBBEหรือUNPB แล้วไม่ลงแต่งโครงหน้า ECE แล้วมันได้อ่ะครับขึ้นมาได้ผิวสวยหุ่นดีแต่พอลงแต่งโครงหน้าแล้วมันหายไปอ่ะครับ - -

หน้าพอไปได้และแต่ - - หุ่นก่ะผิวนี่

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ผิวมันจะไปอยู่ที่เผ่า nord กับเผ่าที่มากับเกมนะครับเผ่าYgnordมันลงผิวพวกนี้ไม่ติดนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    แวะมาแปะรูปซักหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้แล้วครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ช่วยแนะนำ ENB ที่สีสดๆให้น่อยจะได้มัยครับ
    I5 4570 K AMD 7790 Overclocking RAM 8 GB

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ plotter1562 อ่านกระทู้
    ช่วยแนะนำ ENB ที่สีสดๆให้น่อยจะได้มัยครับ
    SS จากเครื่องผมเอง

เทียบให้ดูเวลาไม่ได้ปรับอะไรเลยนะ ทั้ง 3 ตัวที่ผมแนะนำมานี่ ผมใช้ พวก น้ำ ฟ้า อะไรต่ออะไรเหมือนกันหมด เปลี่ยนแค่ ENBครับ

อันนี้ real ภาพสด DOF จ๊าบ

อันนี้ K ENB ผมชอบมากใช้อันนี้ยุ แสงจะเปลี่ยนตามเวลาไรเรื่อยๆด้วย เช่น ตอนเช้า แสงจะออก แนวสดๆ พอบ่ายหน่อย มันจะเริ่มแดงระเรื่อๆ แนะนำเลยครับ แล้วจะติดใจ

อันนี้ photoreal คล้ายๆ realครับ ส่วนตัวนะ แต่จะออกแนตาซีกว่า กินสเปคน้อยมากๆตัวนี้ ค่อนข้างชอบเหมือนกัน

3 ตัวนี้ ลงดัน วิ่งชนกำแพงไม่รู้ตัวครับ มืดมาก พกเวท candlelight ไปด้วยนะ ถ้าไม่ได้ปรับอะไร 5555

ที่จริงก็ลองมาหลายสิบตัว แต่มี 3 ตัวนี้แหละ พอจะเข้าแก๊บ รึคนอื่นเข้าแก๊บตัวอื่นผมก็ไม่ทราบนะ อันนี้ส่วนตัวเรื่องสีสด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BackOn : 9th September 2014 เมื่อ 10:32

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    ลงรูปมั้ง..............อ้าวผิดเกม/เผ่น.......

ช่วงนี้ติด บิน/tank ไม่มีเวลาเล่น Skyrim ฮา ๆ ไหนๆก็เข้ามาแล้วฝากด้วย Kurumi_TH / ทำ Skins mod แจกฝรั่งอยู่ หึหึ

ปล.ขายของ....ใครสนใจจะเป็นเสืออากาศ War thunder ก็แอดมาเลย Kurumi_TH ไม่ใช่ละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wpspo2499 : 10th September 2014 เมื่อ 05:28

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wpspo2499 อ่านกระทู้
    ลงรูปมั้ง..............อ้าวผิดเกม/เผ่น.......

ช่วงนี้ติด บิน/tank ไม่มีเวลาเล่น Skyrim ฮา ๆ ไหนๆก็เข้ามาแล้วฝากด้วย Kurumi_TH / ทำ Skins mod แจกฝรั่งอยู่ หึหึ

ปล.ขายของ....ใครสนใจจะเป็นเสืออากาศ War thunder ก็แอดมาเลย Kurumi_TH ไม่ใช่ละ
    จารย์ ให้ENB อะไรภาพได้ขนาดนั้น!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อ้าว ไม่ใช่หรอ

น้องมอย
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 431
    Categorized Favorites Menu Config - Major Mod Compatibility - SkyRe and more by DaemonAK

ชื่อยาวเนาะ แต่ตัวนี้ทำออกมาเพื่อ support mod ตัวข้างบนครับ คือจริงอยู่ที่ mod ข้างบนได้จัดการจัดหมวดหมู่ของไอเทม และ spell แทบทุกอย่างแล้ว

แต่พวกไอเทมหรือ spell ที่มาจาก mod จะไม่ถูกจัดหมู่ให้ครับ (ก็ mod มันไม่รู้จักนี่หว่า) mod ตัวนี้จึงทำมาเพื่อปรับปรุงเรื่องนั้น

จากนี้ไปการจัดหมวดหมู่จะทำได้ดีขึ้น (เพราะ Categorized Favorites จะรู้จักไอเทมและ spell จาก mod หลักๆ ใหญ่ๆ อย่าง Midas หรือ deadly dragon series ที่เคยได้ว่ากันไป) โดยเฉพาะ Skyre เลย(อะไรจะปานนั้น)

ลงไว้ไม่เสียหายครับผมตัวนี้

วิธีติดตั้งก็ เปิด zip ลาก interface ลงไปใน data ของเกมครับ จบบบ

http://skyrim.nexusmods.com/mods/18955#content
    ท่านใดมี mod ตัวนี้ รบกวนอัพให้ทีสิครับ

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ใครใช้mod long live milkหรือmilk economyบ้างคับ ทำไงถึงจะเป็นmilk maidแล้วก็ของผมมันไม่เห็นมีเครื่องรีดนมเลยอะ

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    สอบถามหน่อยครับ มีท่านใดใช้ Dragon Combat Overhaul บ้างครับ
    คือจริงๆแล้วตอนสู้กับมังกร ผมรำคาญมากที่มันชอบบินวนไปมา ไม่ค่อยลงพื้น
    เลยอยากทราบว่าถ้าใช้ Dragon Combat Overhaul มันจะลงมาสู้บนพื้นบ่อยขึ้นรึเปล่าน่ะครับ

(ถ้าไม่ลงพื้นบ่อยจะได้ไม่ใส่ เพราะแค่ Deadly Dragon ก็หืดขึ้นคอ ขี้ขึ้นสมองแล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยครับ มีท่านใดใช้ Dragon Combat Overhaul บ้างครับ
    คือจริงๆแล้วตอนสู้กับมังกร ผมรำคาญมากที่มันชอบบินวนไปมา ไม่ค่อยลงพื้น
    เลยอยากทราบว่าถ้าใช้ Dragon Combat Overhaul มันจะลงมาสู้บนพื้นบ่อยขึ้นรึเปล่าน่ะครับ

(ถ้าไม่ลงพื้นบ่อยจะได้ไม่ใส่ เพราะแค่ Deadly Dragon ก็หืดขึ้นคอ ขี้ขึ้นสมองแล้ว)
    ใช้ท่าตะโกนที่ทำให้มันลงมาครับ มันลงมาแน่นอน

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้

กวนกว่าเดิมอิก เดทลี่อะดีแล้ว ปรับให้มันแลนดิ้งได้ ผมเจอมังกรที วิ่งหนีตลอด เพราะเล่น ลีเจนนารี่ แล้วเดทลี่ รูดซะสุดหมดเลย 5555 เพื่อความมันในการเอาตัวรอด

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    ผากดูให้ทีครับ มีปัญหา
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=237611

ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1

แวมไพร์ลอร์ด ของผมเอง เป็นไงครับ ^^
    มีบัคด้วย******

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ผมขอมาแนะนำ mod Seductress Serana v 1.4 ส่วน v. ล่าสุดหาได้ที่ http://www.nexusmods.com/skyrim/mods/52907/?
    ที่ผมอัพนั้นเพราะ v1.4 มันหาแถบไม่ได้แล้ว ที่ผมไปเจอมาตอนติดตั้งมันก็เป็น ภาษาจีนทั้งหมด แต่พอเดาได้ว่าไปไงต่อเพราะมีรูประหว่างเลือก
    Seductress Serana
    http://www.mediafire.com/download/75...Chineses.fomod

Seductress Elizabeth ตัวนี้เป็นตัว standalone ไม่ยุ่งเกี่ยวกับ serana แต่อย่างใด อยู่ใน sky haven temple
    http://www.mediafire.com/download/ul..._chinese.fomod

วิธีลง เปิดไฟล์ด้วย Mod Organizer หรือ NMM แล้วผมใช่วิธีการลง v. ล่าสุด แล้วทับลงใน data เลยแต่ผมไม่แน่ใจว่าถ้าเอา esp ไปมันจะเป็นภาษาจีนด้วยหรือป่าว
    หรือ ถ้าใช้ MO ให้ลงตามปกติแล้วก้อบ mesh กับ textures ลงทับใน folder v.ล่าสุด

Srceenshot

The world wants entertainment, but the world needs enlightenment! To be or not to be!? Hero or Zero!? Those are questions.

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 6

อันนี้ใครพอจะรู้มั่งครับว่าลงอะไรมั่งทำไมภาพถึงได้งามขนาดนี้ แถมหญ้าก็แฟนซีสุดๆจนนึกว่าเล่น FF เลยทีเดียว

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    summer skyrim มั้งครับ ท่านนี้เวลารีวิวตอนไหน
    เค้าจะใช้มอดของตอนนั้นๆ (ไม่ก็ใกล้เคียง)

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    ไม่ได้เข้ามาดูบอร์ดนี้นานเลยพอเห็นแล้วอยากกลับมาเล่นเลย

อันนี้รูปเก่าและเอามาโชว์เฉยๆจำได้สมัยนั้นนั่ง mod เป็นวันๆเลย ฮ่าๆ

[IMG] [/IMG]
    จบท้ายด้วยสาวสวย
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ท่านใดมีวิธีแก้ไหมครับตอนที่ถึงฉากที่จะต้องฆ่า miraak พอฟันมันจนต้องเติมเลือดด้วยการดูดวิญญาณมังกรครั้งแรกนั้นสังเกตุว่าไม่มีมังกรบินลงมาเลย
    แต่ดูดจนเลือดเต็มซะงั้น แล้วหลังจากนั้นมันก็ยืนนิ่งหันซ้ายหันขวาอยู่แบบนั้นเราเข้าไปฟันก็ไม่เกิดผลอะไรพอใช้สูตรทำให้จบเควสดนตรีตอนต่อสู้มันก็ค้างอีก
    ประมาณว่าขนาดออกมาโลก ปกติแล้วมันก็ยังเป็นเสียงดนตรีขณะต่อสู้ค้างตามมาอีกปิดเกมส์แล้วเข้าใหม่ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ไม่รู้ว่าจะแก้ยังไงดี
    เกมส์เป็นตัว LE ของวอร์ลมาร์ท ครับ ไม่รู้ว่าที่ฆ่า miraak นี่เป็นเพราะตัวเกมส์หรือ mod กันแน่ แล้วถ้าผมอยากลองเอาตัวแยกที่เป็น DLC เฉพาะ DB
    มาลงทับตัว LE นี่จะเป็นไรไหมครับ ใครมีวิธียังไงช่วยแนะนำทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    ท่านใดมีวิธีแก้ไหมครับตอนที่ถึงฉากที่จะต้องฆ่า miraak พอฟันมันจนต้องเติมเลือดด้วยการดูดวิญญาณมังกรครั้งแรกนั้นสังเกตุว่าไม่มีมังกรบินลงมาเลย
    แต่ดูด...
    ผมก็เคยเป็นคล้ายๆแบบนี้ แต่ของผมมันบินลงมานะ มังกรไม่บินลงมานี่ไม่รู้เหมือนกันว่าแก้ยังไง

ไหนๆก็แวะมาแล้ว แปะรูปเก่าๆสักหน่อยละกัน ช่วงนี้ไม่ได้เล่นเลยเกมออกใหม่เยอะแยะไปหมด