ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 530

[PC] Need for Speed Carbon [FULL][One2Up][4.16 GB]

Need for Speed Carbon

NFS:Carbon ดำเนินเรื่องต่อจากตอนจบของภาคที่แล้ว หลังจากหนีพ้นกองทัพตำรวจ Rockport ใช่ว่าคุณ
    จะได้พบความสงบสุขในชีวิต Cross อดีตตำรวจหน้าโจรที่ตอนนี้หันมารับจ๊อบนักล่าค่าหัว ไล่ล่าคุณมาถึง
    Palmont City ในช่วงนาทีวิกฤติ Darius เพื่อนเก่าของคุณก็โผล่มาช่วยคุณไว้ทันท่วงที แต่ใช่ว่าจะช่วยคุณ
    ฟรีๆ Darius ต้องการให้คุณทำงานบางอย่างเป็นการตอบแทน งานของพี่แกก็ง่ายๆ ช่วยยึด Palmont ให้
    หน่อย แหม พูดง่ายเหมือนให้ไปซื้อของที่เซเว่น แต่ก็เอาเถอะดีกว่าอยู่เปล่าๆ แถมคุณยังจะได้มีโอกาสไขข้อข้องใจในอดีตที่ผิดพลาด

โลกของ NFS:Carbon เป็นโลกของแก๊งค์ซิ่ง (Crew) และเขตอิทธิพล (Turf) แผนที่ของ Palmont City
    ถูกแบ่งออกเป็น 4 โซนใหญ่ ซึ่งแต่ละโซนก็จะมีแก๊งค์เจ้าถิ่นคอยคุมอยู่ บรรดาแก๊งค์ใหญ่ๆ ทั้งสี่ประกอบ
    ด้วย Bushido,T.F.K.,21st Street และ Stacked Deck ทั้ง 4 โซนใหญ่จะแบ่งออกเป็นโซนย่อยหลาย
    โซน เมื่อคุณเอาชนะทุกการแข่งขันที่มีในโซนนั้น คุณก็จะได้โซนนั้นมาครอง ง่ายๆยังงี้แต่ก็ใช่ว่าการสร้าง
    อิทธิพลจะสะดวก เพราะยังมีบรรดาแก๊งค์ยิบย่อยที่จะคอยมาท้าคุณแข่งเพื่อแย่งโซนที่คุณปกครองอยู่เนืองๆ

Minimum System Requirements:
    Windows XP, Windows XP 64-bit, Vista/7
    1024MB System RAM
    3.0 Ghz Intel Pentium 4 or equivalent processor
    256MB Direct3D compatible video card
    and DirectX 9.0 compatible driver;
    8x DVD-ROM drive
    4.3 GB free hard disk space
    DirectX 9.0c (included)
    DirectX 8.1 compatible sound card
    Keyboard, Mouse

Recommended System Requirements:

Windows XP, Windows XP 64-bit, Vista/7
    2048MB System RAM
    3.6 Ghz Intel Xeon or equivalent processor
    512MB Direct3D compatible video card
    and DirectX 9.0 compatible driver;
    8x DVD-ROM drive
    4.6 GB free hard disk space
    DirectX 9.0c (included)
    DirectX 8.1 compatible sound card
    Keyboard, Mouse

ลบไฟล์แล้วครับ

-โหลดไฟล์ครบหมดแล้วเปลี่ยนชื่อไฟล์ตามพาร์ทให้ถูกต้อง แล้วแตกไฟล์
    -Mount Image ติดตั้งเกมตามขั้นตอน (ระหว่างติดตั้งมันจะถามหา CD-Key ให้ดูที่ CD-Key.txt นะครับ)
    -เมื่อติดตั้งเสร็จแล้วลง Patch ให้เรียบร้อย
    -ก๊อปไฟล์ทั้งหมดในโฟลเดอร์ Crack ไปวางไว้ในโฟลเดอร์ที่ติดตั้งเกม
    -เข้าเล่นเกมได้เลยครับ

...ไฟล์เสียซ่อมได้นะครับ Recovery Record 5%...

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    เล่นได้เเล้วครับ !!รอ นาน มากกว่า จะโหลด PART2 ได้ T T เเต่ตอนนี้เล่นได้เเล้วครับ 1000% ครับ ๆๆ ไม่มี รูป นะ !! อิอิ เเต่ เล่นได้ครับ !
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ autolord อ่านกระทู้
    ลง รูป ไม่เป็น แต่ เล่นได้ 100%
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oppu623 อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ

มันส์
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cantaloupes อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ แต่ผมลงรูปไม่เป็น กำลังมันส์เลย
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patanin123 : 13th March 2013 เมื่อ 18:55

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุงจ้า
    กำลังโหลด

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โหลดไม่ได้ทุกพาสเลย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ toyza02499 อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้ทุกพาสเลย
    ยังโหลดได้อยู่ครับ ไฟล์เพิ่งจะอัพเอง ลองโหลดตอนช่วงดึกๆ หรือเช้าๆ ดูครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    รีเน็ตแล้วหายเลยแหะ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ขอบคุณครับ หามานานมากๆ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oppu623 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ หามานานมากๆ
    ถ้าเล่นได้มาช่วยยืนยันหน่อยนะครับ ยังไม่มีใครมายืนยันเลย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    ขอบคุนครับ ผมกำลังสะสมเกมรถอยู่ ถ้ามีเกม รถอีกช่วยลงด้วยนะครับ ^ ^

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    ท่าน ครับ ๆ รู้ สึกว่า part 2 จะมีปันหานะครับ ดู ให้หน่อยทีครับ ผม ถึง 50% นะครับ มัน ก็ หยุดไม่โหลดต่อเลยอ๊ครับ ทำไงดี ครับ T T อยากเล่นยุนะเเต่ ปันหาการโหลด part ยากเเท้ เดี๋ยว ผม ลองเปลี่ยน เวลา โหลด ดู น่ำ จะได้มั้ง ครับ ๆ ยังไง ก็ ขอบคุนสำหรับเกมนะครับ !!

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    ท่าน ครับ ๆ รู้ สึกว่า part 2 จะมีปันหานะครับ ดู ให้หน่อยทีครับ ผม ถึง 50% นะครับ มัน ก็ หยุดไม่โหลดต่อเลยอ๊ครับ ทำไงดี ครับ T T อยากเล่นยุนะเเต่ ปันหาการโหลด part ยากเเท้ เดี๋ยว ผม ลองเปลี่ยน เวลา โหลด ดู น่ำ จะได้มั้ง ครับ ๆ ยังไง ก็ ขอบคุนสำหรับเกมนะครับ !!
    เมื่อกี้ผมลองโหลดดูก็เป็นเหมือนกันครับ โหลดถึง 14% มันก็หยุด ไม่รู้ว่าเป็นอะไรเหมือนกัน ยังไงก็ลองโหลดเวลาอื่นดูนะครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    วินโด่ 7 กระตุกไหมคับ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papua อ่านกระทู้
    วินโด่ 7 กระตุกไหมคับ
    ไม่กระตุกครับ ลองแล้ว ถ้าลงภาษาไทยด้วยจะกระตุกครับ ลงตามที่ผมเขียนบอกไว้เลยครับ

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    เล่นได้เเล้วครับ !!รอ นาน มากกว่า จะโหลด PART2 ได้ T T เเต่ตอนนี้เล่นได้เเล้วครับ 1000% ครับ ๆๆ ไม่มี รูป นะ !! อิอิ เเต่ เล่นได้ครับ !

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พาทที่6 โหลดยากมากๆ พอโหลดได้30เปอร์มันก็ตัดการเชื่อมต่อเลย...

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,958
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ modkrab อ่านกระทู้
    พาทที่6 โหลดยากมากๆ พอโหลดได้30เปอร์มันก็ตัดการเชื่อมต่อเลย...
    โหลดตามช่วงเวลาดูครับ !! เปลี่ยนเวลา การดาวโหลดมันจะโหลด ลื่น โหลด เช้า ๆๆน่ะ ok เลย ๆ หรือ ตอน ตี 3-4 ไว มากครับผมรองมาเเล้ว ๆๆ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    503
    ขอบคุณที่มายืนยันครับ นึกว่า Part 2 จะเสียซะแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ขอ สูบละคับ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nakhon Ratchasima
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ขอบคุณมากครับท่าน ผมขอลองดูหน่อยล่ะกัน

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    Part 7 โหลดไม่ได้อ่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bnb1bnb อ่านกระทู้
    Part 7 โหลดไม่ได้อ่าครับ
    ลองโหลดช่วงเวลาอื่นดูครับ เช่น ตอนเช้าๆ หรือดึกๆ ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

Smile

โหลด 7 ไม่ได้ แต่ก็จะ รอ ^^

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    โอ้.. ตอนนี้กำลังโหลดพาร์ท 2 อยู่ครับ

มั่นใจว่าเล่นได้แน่นอน

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลง รูป ไม่เป็น แต่ เล่นได้ 100%

43. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เจ๋มมๆๆๆๆ กราฟฟิกสวยมากก สุดดยอดด มันๆๆๆ

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: