ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 34 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    แล้ว id หาได้จากไหนครับท่านพี่

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tumzar555 อ่านกระทู้

พอเข้าไปโหลดผมขึ้นเงี่ย อ่า --*
    ลองดูใหม่นะครับ = =

デュラララ!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,468
    เหลือเวลาอีกไม่มาก ตอนนี้โหลดหนัง 3D อยู่เสร็จเมื่อไหรมาเก็บแน่นอน อิอิ

ปล.อยากได้ the sims 3 แยกภาคอ่าาา T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย XBOX_PSP : 5th August 2012 เมื่อ 23:47

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อัพเดทเกมเพิ่มแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    700
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เอาเกม DIVINITY2 ลง ไฟคอนโด ไห้ด้วยนะครับ ขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    พอเริ่มดัง กะเริ่มใช้เวปหากินเหอะ อีกรายกะเหมือนกัน แรกๆทำเหมือนจะแจกฟรี ตอนนี้กะเริ่มหาตัง ใกล้จะจบละมั้งเวป joker เหลือแต่ของท่าน gii1818 กะคุณ Ramis ละ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    จะเอาแต่ของฟรีๆไม่ต้องเสียตังอะไรเลยว่างั้นเถอะ คนอัพเขาเสียเวลามาอัพโหลดเขาก็ต้องอยากได้อะไรตอบแทนบ้าง มันก็ไม่ได้มากมายอะไร สมัครแล้วโหลดแรงขึ้น อีกอย่างเวบอัพโหลดดีๆโหลดแรงๆก็มีไม่มากแล้ว mediafire เดี๋ยวนี้ก็ไม่ค่อยดีโดนลบบ่อยๆ เสียนิดเสียหน่อยก็ได้มั่งอย่าเอาแต่ของฟรีๆเลย อีกอย่างเขาไม่ให้บังคับใครต้องโหลดของเขา ไม่พอใจก็โหลดของท่านอื่นได้ ไม่มีปัญหา จบป่ะ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณ มาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อัพเดท เกมเพิ่มแล้วนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AjajaKidz อ่านกระทู้
    พอเริ่มดัง กะเริ่มใช้เวปหากินเหอะ อีกรายกะเหมือนกัน แรกๆทำเหมือนจะแจกฟรี ตอนนี้กะเริ่มหาตัง ใกล้จะจบละมั้งเวป joker เหลือแต่ของท่าน gii1818 กะคุณ Ramis ละ
    หมายถึงใครเหรอครับ ?

ถ้าว่าผม ผมขอบอกก่อนเลยว่า ''ผมไม่ดัง'' ใครบอกคุณว่าผมดัง ??

''แรกๆ ทำเหมือนจะแจกฟรี'' ??? งงครบประโยคนี้ ผมอัพเกมปล่อยให้คนอื่นโหลด มา 2 ปีแล้วครับ ตั้งแต่สมัยบอร์ดเก่าแล้วครับ (นายสมาชิกใหม่เหรอ อ๋อๆๆ) แล้วที่คุณโหลดๆๆ ไปนั่นเค้าไม่เรียกว่าฟรีเหรอครับ ??

''ตอนนี้กะเริ่มหาตัง'' เอิ่มม.. หาตัง ?? !! อะไรกัน ถ้าคุณหมายถึงพวก adf.ly หรือลิ้งครอบอื่นๆ อันนี้ผมทำคนเดียวเหรอครับ ? ปัดโถ่ เค้าทำกันทั่วบอร์ดแล้วครับคุณ - -* เป็นรายได้เสริมเล็กๆน้อยๆ สำหรับผู้อัพโหลดครับ เน็ตคนอัพก็มีจำกัดเหมือนกันนะครับ ถ้าพูดถึง Filecondo ที่ว่าให้เติม VIP โหลดไฟล์ .. ขอบอกเลยว่า เว็บฝากไฟล์นี้ ผมชอบมากครับ สามารถอัพโหลดไฟล์พาทเดียวได้ และมีระบบแบ่งพาทให้อัติโนมัติครับ .. เออแล้วผมบังคับให้คุณ เติม VIP เหรอครับ ผมไม่เคยบังคับ แค่แนะนำเฉยๆ จะได้โหลดไฟล์แรงๆ อีกอย่าง แค่ 50 บาท แค่นี้ช่วย สนับสนุนทางเว็บเขาไม่ได้เหรอ (50บาท = 7 วัน) ? VIP เติมไปแล้วก็ได้เข้าเว็บ ทั้งสิ้นครับ เค้าจะได้นำเงินเหล่านี้ ไปพัฒนาเว็บไซต์ พัฒนาตัวเซิฟเวอร์ หรือซื้อ HDD มาใส่ เพื่อเก็บไฟล์ ของเราให้อยู่ได้นานยิ่งขึ้นไงละครับ เข้าใจซะใหม่นะ..

''ใกล้จบแล้วมั้งเว็บ joker'' อืม.. ใกล้จบแล้วจริงเหรอครับ ? ทั้งๆที่เว็บเปิดมาตั้งแต่ ปี 2006 (รึเปล่า สิงไม่ทัน แต่ทันช่วง 2008) มันจะปิดง่ายๆขนาดนั้น เพราะเรื่องแค่นี้เองเหรอ ? ปัดโถ่ นึกแล้วขำ

''เหลือแต่ของท่าน gii1818 กะคุณ Ramis ละ'' เอ่อ.. คุณครับ เค้าก็หารายได้เสริมจากการอัพโหลดเหมือนกับผมเหมือนกันนะครับ เอาละแต่ผมจะไม่เอาชื่อของคนอื่นมาอ้างน่ะ ไปคิดๆ ดูใหม่ซะ

PS. DRAMA !!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Y2F/Frong/Mafia อ่านกระทู้
    เหอะๆ คุณไม่ได้อัพโหลดอย่ามาพูด คนที่เป้น อัพโหลด เหนื่อยเเค่ไหนคุณเคยรู้หรือป่าว ต้องมานั่งอัพให้พวกคุณ พออยากจะเล่นเกมสื Online ก็ไม่ได้เล่น เพราะปิงมันเยอะ เเล้วก็ ก็ต้องมานั่งรอให้มันเสร็จ เวลาไฟล์มีปัญหา ก็มาคอยตามเเก้ คุณเคยคิดไหมครับ ว่าเขาอัพโหลดให้พวกคุณโหลด มันเหนื่อย เกมส์ เป็น 20 GB 30 GB เขาก็ยอมอัพโหลด เพื่อให้พวกคุณได้เล่น เเล้วก็ใช้เว็ปหารายได้เนี่ย เขาเรียกว่างานเสริม ทาง เน็ท เเล้ว ปู่อาร์มเขาก็ไม่ได้ บังคับว่าต้องมาโหลดของเขา ถ้าคุณบอกว่า เหลือเเค่ คุณ Gii1818 กับ คุณ Ramis คุณก็ไปโหลดของเขาสิ มาว่าปู่อาร์มได้ไง
    ถูกต้องที่สุด ผมไม่ได้ กราบตี* ให้คุณมาโหลดของผม เพราะฉะนั้นอย่ามาโวยวายกระทู้ผม ^^"

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robotboy44 อ่านกระทู้
    -0- อ๊า ถ้ามันถูกขนาดนนี้ไปหาเติมดีกว่า filecondo 18+เดี้ยวนี้ฝากแต่ filecondo ฮาๆๆ แถมได้โหลดเกมส์ดีๆจาก natchaponด้วย
    ใช่ครับ มันไม่ได้มีแค่เกมจากเว็บ นี้ กระทู้นี้ คุณแค่เติม (แค่!!) 50 7 วันคุณก็โหลดได้หลายอย่างแล้วครับ เว็บอื่นปล่อยให้โหลดอีกเยอะแยะ

หนัง เกม โปรแกรม เพลง ตูน เว็บอื่นก็มีเยอะแยะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 7th August 2012 เมื่อ 19:38

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AjajaKidz อ่านกระทู้
    ไม่รู้เรื่องเล๊ย ! เติม 50 บาท เนี่ย เติมของเว็บ filecondo.com นี้ ท่านอาร์มก็ไม่ได้ส่วนแบ่งเลย เค้าแค่แนะนำ ถ้าอยากจะโหลดเร็วและแรง ก็แค่เติม 50 บาท - -'' หุหุ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    เหอะๆ คุณไม่ได้อัพโหลดอย่ามาพูด คนที่เป้น อัพโหลด เหนื่อยเเค่ไหนคุณเคยรู้หรือป่าว ต้องมานั่งอัพให้พวกคุณ พออยากจะเล่นเกมสื Online ก็ไม่ได้เล่น เพราะปิงมันเยอะ เเล้วก็ ก็ต้องมานั่งรอให้มันเสร็จ เวลาไฟล์มีปัญหา ก็มาคอยตามเเก้ คุณเคยคิดไหมครับ ว่าเขาอัพโหลดให้พวกคุณโหลด มันเหนื่อย เกมส์ เป็น 20 GB 30 GB เขาก็ยอมอัพโหลด เพื่อให้พวกคุณได้เล่น เเล้วก็ใช้เว็ปหารายได้เนี่ย เขาเรียกว่างานเสริม ทาง เน็ท เเล้ว ปู่อาร์มเขาก็ไม่ได้ บังคับว่าต้องมาโหลดของเขา ถ้าคุณบอกว่า เหลือเเค่ คุณ Gii1818 กับ คุณ Ramis คุณก็ไปโหลดของเขาสิ มาว่าปู่อาร์มได้ไง

เเค่เติม 50 บาท VIP เว็ป Filecondo เนี่ย ทำเป็นเเพงหรือไงฟะ
    MY CENTER[/CENTER]

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Captain Teemo, On Duty!
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    -0- อ๊า ถ้ามันถูกขนาดนนี้ไปหาเติมดีกว่า filecondo 18+เดี้ยวนี้ฝากแต่ filecondo ฮาๆๆ แถมได้โหลดเกมส์ดีๆจาก natchaponด้วย

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    700
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ท่าน natchapon665
    เอาเกมส์ DIVINITY2 ลง แบบ filecondo ยังจ๊ะ
    มะต้องรีบก็ได้น้า ถ้ายุ่งอยู่ รอได้ๆ 555

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    โลกมันร้อนครับอย่าไปถือสา สมาชิกใหม่ ผมก็เคยเจอปู่อาร์ม

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    Crysis2ลงเกมจาก ISO เสร็จแล้ว ต้องก็อปไฟล์ไหนจากiso ไปวางในโฟลเดอร์อีกครับ??

กล่าวขอบคุณ
    0
    spec op the line เล่นได้ 1000000 เปอร์เซ็น ครับผม ^^

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อยากได้ BATMAN ARKHAM CITY กับ Mass Effect 2 ครับลงให้ด้วยนะ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อัพเดทเกมเพิ่มแล้วครับ

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ของเข้าดีจริงๆ!!!

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มาเป็นกำลังใจให้นะครับ คุณแจ๋มจริงๆ+

กล่าวขอบคุณ
    1
    วอนท่าน ช่วยอัพ WINGS OF PREY มาเป็นFilecondoทีครับ อันเก่า โหลดไม่ได้อีกแค่สามพาร์ท เสียใจมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    วอนท่านช่วยอัพ Wings of Prey มาเป็น Filecondoทีคับ ลิ้งค์เก่าเหลือแค่สามพาร์ทดันเสียอีก ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อัพเกมไวมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    ดันนิดนึง >.<