ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoonTew อ่านกระทู้
    ญี่ปุ่นมีพระมหากษัตริย์นะจ๊ะ
    หรอ!! พึ่งรู้นะเนี้ย นึกว่ามีแต่โชกุน ทำแบบสหรัฐก็ดีนะ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    เพราะมี Corruption จบมั้ย.......?? เห็นแก่ส่วนตัว ไม่ได้เห็นแก่ผู้อื่น
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    แต่ผมก็ยังภูมิใจ อย่างหนึ่งคือ ได้เกิดใต้ร่มของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
    Tt'esport Gview Rocket Razer Cm Strom

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    นักการเมือง และผู้บริหารประเทศของเรามัวแต่ทะเลาะกัน แล้วมันจะเจริญได้ยังไงครับ
    เหนื่อยใจ... อยากจะให้จับมือกันพัฒนาประเทศจริงๆเลย

ปล.ความคิดส่วนตัวนะครับ อย่าด่าผมนะ ^^

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เพราะมีนักการเมือง
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tangtaikaab อ่านกระทู้
    แต่ผมก็ยังภูมิใจ อย่างหนึ่งคือ ได้เกิดใต้ร่มของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
    อ่านมาตั้งนานเม้นนี้โดนสุด

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ap10308280 อ่านกระทู้
    ทำแบบญี่ปุ่นดิเจริญแน่ ไม่มีพระมหากษัตริย์ หนัง AV ถูกกฎหมาย มีบ่อนการพนัน(บ่อนไก่มีทุกชั้น ตำรวจก็มาเล่นด้วย) ขายยาเสพติดได้(ถ้าได้ผมจะซื้อกัญชามาสูบแน่) สร้างนิวเคลียร์ขู่ประเทศเพื่อนบ้าน แล้วก็เกิดสงคราม ประเทศเราชนะก็จะเจริญเอง
    เจริญลงๆหนะสิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ประเทศไทยดีทุกอย่างยกเว้นคน

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    กระทู้นี้ผมปล่อยให้พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นมาแล้วระยะนึง จนถึงตอนนี้
    ผมเริ่มรู้สึกว่า ไม่จบไม่สิ้น แล้วเริ่มดราม่าขึ้นเรื่อยๆ เอาเป็นว่า จบเท่านี้ก็แล้วกันนะครับ
    ขอบคุณครับ