ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    241
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ยังจะหาแดรกได้อีกนะ คนไม่รู้ก็ตาโต คนรู้ก็สลดใจ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    เดี๋ยว ip5 ก็ลดครับ พอ ip ใหม่ๆออกมา เฮ้อออ !! เรียกเงินดีจัง Apple

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ไม่รู้ผมใช้ 3310 ของผมต่ออย่างน้อยก็โทรหา Iphone ได้เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MiLaT " C " M!Ne อ่านกระทู้
    กว่าจะลดเนอะ พวกที่ซื้อไปก่อนก็เสียใจด้วย เพราะตอนนี้เค้าลดตั้ง 70 % 555

ไม่เห็นจะเสียใจเลยครับที่เขาลดมันไม่ใช่ของมือ 1 ครับ แถมบางตัวก็มีตำหนิ แล้วจะเสียใจเพื่ออะไร ฮ่าๆๆ แต่ราคามือ 1 ก็ยังเหมือนเดิมแหะ มันก็น่าจะลดบ้างนะ I5 จะมาแล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พ่อคูณณ มันหมดตั้งแต่วันแรกแล้วipอะ หมดทุกรุ่นผมไปวันแรกยังไม่ทันเลย เล่นลดแค่10เครื่องเอง

.:{ GAMỂR ΌF GỞĐ }:.
    GAMER OF GOD Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    โอ้ยพระเจ้า ! อยากได้ๆเบื่อกับ BB แล้ว TT^TT
    ขอเวลาทำลายเซ็นต์ก่อนสักครู่.

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Opt!c อ่านกระทู้
    มันเป็นตัวไม่มีประกัน/ของมีตำหนิ/ตัวโชว์ ที่ลดๆอะไม่ได้เหมือนซื้อเต็มนะ
    มองไม่เห็นหมายเหตุหงะ ++
    "Intellectual property infringement is a sin"

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 419
    ที่มี ** บอกว่าเป็นสินค้าตัวโชว์หรอครับ? คิดดูมันจะเละขนาดไหน - -*

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Really~Nuts] อ่านกระทู้
    ถึงมีตังค์ก็ไม่กล้าซื้อ มันเล่นเอาเครื่องDOA มาขายทั้งนั้น
    โล๊ะล้างสต๊อกสินะครับ

ไม่เอาดีกว่า ถึงยังไงผมรอไอโฟน 5 อยู่แล้ว อีก 2 เดือนเอง
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88