ผมก็อยากจะได้เกมแต่ว่าไม่ค่อยมีใครใจดีอัพ saveufile ให้เลยครับผมโหลดเกมไม่ได้เลยอดครับเลยจะขอร้องว่าถ้าใครอัพเกมเยอะๆช่วยอัพsaveufileหน่อยน้าไม่งั้นโหลดไม่ไหวแน่อ๊วกแตกครับของมิเดียไฟล์ไม่เอานะมันช้าบ้างคนก็บอกว่า saveufile ช้า แต่ดันโหลด มิเดียไฟล์เร็ว
แต่ของผมโหลด saveufile 700+ แต่ของมิเดียไฟลน์ช้านะครับอยากได้ saveufile มากๆถ้าใครอัพเกมลงsaveufileช่วยเอาเว็บมาบอกหน่อยนะเดียวจะไปขอบคุณ ขอบคุณครับไปละ