ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660

:: iPhone 5: ลือสนั่นคนปล่อยข่าว iPhone 5 เปิดตัว 12 กันยายนคือ PR ของ Apple! ::

-Satisfaction Space: News Update-

iPhone 5 อัพเดทข่าวล่าสุดกับ ป๋าเอก TechXcite หลายท่านคงจะทราบข่าว Apple เตรียมเปิดตัว iPhone 5 ในวันที่ 12 กันยายน 2555 กันไปแล้วซึ่งถือได้ว่าเป็นข่าวใหญ่ iPhone 5 ที่หลายสื่อทั่วโลกนำไปโหมโปรโมตกันอย่างเป็นบ้าเป็นหลัง (TechXcite เองก็ด้วยฮ่ะ) โดยข่าวเปิดตัว iPhone 5 ดังกล่าวมีต้นตอมาจากเว็บไซต์ iMore เป็นเจ้าแรกครับ

อย่างไรก็ตามล่าสุดมีข่าวลือชุดใหม่ออกมาอีกแล้วว่าแหล่งข่าวคนดังกล่าวที่นำข้อมูล iPhone 5 เปิดตัววันที่ 12 กันยายน 2555 มาบอกกล่าวกับเว็บไซต์ iMore ก่อนใครอาจจะเป็นทางด้านของ PR ของบริษัท Apple หรือไม่อย่างนั้นก็เป็นพนักงานบริษัท Apple เสียเองที่ได้รับอนุญาตให้นำข่าวดังกล่าวพร้อมวันที่ที่แน่ชัดมาบอกกับสื่อเพื่อเป็นการโฆษณา iPhone 5 ไปในตัว

งานนี้ผลลัพธ์ที่ออกมาอย่างแน่ชัดเลยก็คือสาวก Apple หลายคนขอระงับแผนซื้อ iPhone เครื่องใหม่อย่างน้อยๆก็สองเดือนเพื่อไปวัดดวงเอาว่า Apple จะเปิดตัว iPhone 5 ในวันที่ 12 กันยายน 2555 พร้อมวางจำหน่ายในวันที่ 21 กันยายน 2555 นี้จริงหรือเปล่านั่นเองครับ

Credit: http://www.techxcite.com/

ปล. ถ้าเป็นแบบนี้จริง apple ประหยัดค่าโฆษณามากโขเลย

Association with : Raven Studio , Snowstorm , Endless Gamers and Exodus Core/Five(V)
    - เปิดรับสมัครทีมงานคลิกที่นี่! -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SemIFaIL : 1st August 2012 เมื่อ 18:49

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เป็นมิตรกับจุดซ่อนเร้น
    Official prodj.
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อยากใช้นะ เเต่ไม่มีปัญญาซื้อตอนนี้ ..

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    สวยดีนะครับผมว่าน่าซื้อดีแต่ไม่มีตัง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,383
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ผมขอใช้4Sไปก่อนละกัน

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: