ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801

[Wii On PC] Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3 [4.37GB/SaveUfile/ไม่ครอบลิงค์]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ minxiffy อ่านกระทู้
    ได้แน่นอนครับ 10000000000%

แต่ผมถ่ายรูปมาไม่เป็น
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ almszaza อ่านกระทู้
    โอเค เล่นได้ล่ะ 100000% แต่เล่นยากนิดๆ
    วิธีแก้ปัญหาโหลด One2up คลิก

Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3

ขออณุญาตครอบลิงค์เหมือนเดิมนะครับ

Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3
    The games are quite different from the often-compared Budokai series; they use a 'behind-the-back' third-person camera perspective. Also different from the Budokai series (and more of a throw-back to games from the Super Famicom era), each form is treated as its own character, with varying stats, movesets and fighting styles, similar to Dragon Ball Z: Legendary Super Warriors while the free roam element is similar to Dragon Ball Z: Sagas. In battle, players can build up their Ki gauge to execute various techniques such as the Power Guard, which reduces the damage characters take by 1/4. The Ki gauge can also be used to use moves referred to as Blast 2 skills. Every character has a unique set of Blast 2 skills that allow the character to use special moves such as Ki blasts and physical attacks. Characters also have a self-recharging numeric gauge called Blast Stock that allows players to use techniques called Blast 1 skills. Blast 1 skills usually have a supportive effect such as allowing characters to regain health or immobilize the enemy. Players can also power up into a mode called Max Power Mode normally by building up their Ki beyond full at the cost of Blast Stock bars. Max Power Mode makes the character that initiated it faster, stronger, and able to use moves that are exclusive to the mode. One of these moves is the Ultimate Blast which is usually the most powerful move a character has, though use of any Blast 2 skill or the Ultimate Blast immediately ends Max Power Mode

One2up 1GB/PART

Part1 :: Part2 :: Part3 :: Part4

โปรแกรม Dolphin แบบตั้งค่าคีบอร์ดไว้แล้ว : Download click !

kunbest13@jokergameth

..:: วิธีการควบคุม ::..

การบังคับ กดลูกศรเอานะครับ
    ปล่อยพลังลูกเล็กๆ ตัว S
    --------------------------
    นี่คือท่าหลักๆนะครับ
    D ชาร์จพลัง
    K แปลงเป็น SUPER SAIYA
    D+ขึ้น+S
    D+S
    D+ลง+S
    D+ลง+s คือท่าไม้ตายนะครับ ต้องชาร์จพลังให้หลอดสีฟ้าเต็มก่อน !
    ส่วนนี้คือปุ่มที่ตั้งเอาไว้นะครับ
    A คือ X
    B คือ Z
    X คือ C
    Y คือ S
    Z คือ D

หรือดูตามรูปนี้ครับ

..:: สำหรับคนที่อยากจะใช้จอย ::..

โปรแกรม Dolphin แบบเปล่าๆนะครับเอาไว้เล่นจอย : Download Click !

ให้กดที่คำว่า

- โหลดให้ครบ 4 Part
    - แตกไฟล์ จะได้ไฟล์ Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3.iso [ ไม่ต้องไป Mount Image นะครับ ]
    - เปิดโปรแกรม Dolphin แล้วกด Browse แล้วหาไฟล์ Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3.iso ก็จะขึ้นหน้าต่างให้เราดับเบิ้ลคลิกเข้าเกมส์
    - Enjoy

Edit : ตอนนี้อัพโหลดเสร็จหมดแล้วนะครับ !
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunbest13 : 14th August 2012 เมื่อ 16:48

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,383
    Blog Entries
    1
    เจิมให้นะครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

i'm banana
    กล่าวขอบคุณ
    754
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,085
    มาเจิมให้ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    Wrong Password ครับ
    Intel CORE i5-2410M CPU@ 2.30GHz GEFORCE 540M * CUDA 2 GB RAm 4 GB 64B....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Wrong Password อ่ะช่วยเช็คให้หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ผมก็แตกไฟล์ได้นะครับลองเช็คดูว่า Passworld ถูกหรือเปล่า นี่รูปยืนยันว่าแตกไฟล์ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    http://upic.me/show/37880100
    มันไม่ได้อ่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย supermax95 : 2nd August 2012 เมื่อ 10:54

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยังไงก็ช่วยแก้ให้ไวๆหน่อยนะครับ อยากเล่นมาก นั่งโหลดจนไม่ได้นอน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย supermax95 : 2nd August 2012 เมื่อ 12:14

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมมครับ เกมนี้เคยเล่นใน PS2 สนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    2,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supermax95 อ่านกระทู้
    แล้วลองแบบพิมพ์ดูหรือยัง

ถ้าไม่ได้ลอง Alt+R ซ่อมไฟล์ดูครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supermax95 อ่านกระทู้
    ปิดเครื่องแล้วเปิดใหม่ทำดุ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำหมดแล้วครับ ทั้งพิม ทั้งก๊อป ทั้งซ่อมไฟล์ ก็ยังไม่ได้ยุดี

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมมันโหลดเเล้วเเตกไฟล์ ไม่ได้อะคับ ช่วยเเก้ไขที

กล่าวขอบคุณ
    2,721
    เดี๋ยวผมอัพให้ใหม่แล้วกัน แต้จะเปลี่ยนเว็บอัพโหลดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โหลด ยุ สรุป เล่นได้ป่ะนี่

กล่าวขอบคุณ
    3
    โอ้โห โหลด ตัง นาน เล่นไม่ได้ โคตร เซง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมก็เป็นเหมือนกันอ่ะ ไม่รู้จะทำไง ซ่อมไฟล์ก้อ Error ลบ โหลดใหม่ก้อไม่ได้ เซ็งๆ ช่วยแก้ทีนะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    กระทู้นี้ไม่มีความคืบหน้าเลย เจ้าของ กระทู้ไม่เหนมาดูอะไรเลย เซง แล้วจะมาแจกทำไม

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณครับ รหัส ผมใส่ kunbest13@jokergameth ไม่ได้นะคับ ผมลองแล้วนะครับ เป็นเหมือนที่ทุกคนด้านบน แตกไฟล์แล้วไฟล์ wrong password คับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย subasachionse : 6th August 2012 เมื่อ 14:25

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ! G:\Games\Pro Evolution Soccer 2012\Dragon-Ball-Z-BT3-By-kunbest-Jokergameth-com.rar: CRC failed in the encrypted file Dragon Ball Z BT3 By kunbest@Jokergameth.com\Dragon Ball Z Budokai Tenkaichi 3.iso. Corrupt file or wrong password.

! G:\Games\Pro Evolution Soccer 2012\Dragon-Ball-Z-BT3-By-kunbest-Jokergameth-com.rar: Unexpected end of archive

กล่าวขอบคุณ
    2,721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bowwii797 อ่านกระทู้
    กระทู้นี้ไม่มีความคืบหน้าเลย เจ้าของ กระทู้ไม่เหนมาดูอะไรเลย เซง แล้วจะมาแจกทำไม
    มาอัพเองไหมครับ ?? ไม่มีความคืบหน้า ได้อ่านคอมเม้นผมหรือเปล่าว่าบอกว่าอะไร
    " เดี๋ยวผมอัพให้ใหม่แล้วกัน แต้จะเปลี่ยนเว็บอัพโหลดนะครับ "

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    725
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,767
    รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bowwii797 อ่านกระทู้
    เขาอัพมันลำบากนะ กว่าจะทำไรให้โหลดเล่นกับได้นี้อัพก็นาน ถ้าเน็ตหลุดหรืออะไรก็ต้องอัพใหม่ อัพแค่200 mb ไปเกือบชั่วโมงนึงเลยนะ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    จะรอนะครับ

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: