ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 302

Arrow [PC-GAME] PROTOTYPE 2 PROPER [2012|ENG|FULL|SKIDROW][PUTLOCKER](8.95GB)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vongola301138 อ่านกระทู้
    ลงเล่นได้ 100%
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soseiplayer อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับบ !
    ขอบคุณหลาย ๆ

ใน Prototype 2 ครั้งนี้เราจะได้เล่นเป็นตัวเอกใหม่มีชื่อว่า เจมส์ เฮลเลอร์ (James Heller) ยังคงอยู่ในนิวยอร์กหรือในเกมเรียกว่า New York Zero
    (NYZ) ที่ซึ่งเกิดภัยพิบัติทำให้ไวรัสที่ชื่อว่า Blacklight แพร่กระจายไปทั่วบริเวณผู้ที่ติดเชื้อเหล่านี้จะกลายเป็นมอนสเตอร์ที่แตกต่างกันและมีความ
    น่ากลัวของพลังแตกต่างกันไปพวกมันไม่สามารถควบคุมตัวเองได้จึงทำการฆ่าสิ่งมีชีวิตทุกรูปแบบที่ไม่ติดเชื้อ เจมส์ เฮลเลอร์ ได้รับภารกิจใน
    การไปทำลายเชื้อไวรัสแบล็กไลน์ และอีกอย่างหนึ่งที่ดูจะเป็นส่วนสำคัญของเกมคือการที่ตัวเจมส์ นั้นต้องตามหาตัว อเล็กซ์ เมอร์เซอร์(Alex
    Mercer) ตัวเอกจากภาคแรกเพราะเขาต้องการแก้แค้น เพราะเขาเชื่อว่าตัวอเล็กซ์ นั้นได้ฆ่าครอบครัวของเขาในการระบาดของเชื้อไวรัส
    ค็อนเซ็บต์เกมนี้คือ "สังหารผู้สร้างแก่ซะ" เจมส์ ผู้ศูนย์เสียทุกสิ่งทุกอย่างในชีวิตให้กับไวรัสแบล็กไลน์จึงทำทุกวิถีทางเพื่อแก้แค้น

FULL GAMES SKIDROW

PUTLOCKER

PART1::PART2::PART3::PART4::PART5::PART6::PART7::PART8::PART9::PART10

CRACK ONLY SKIDROW
    PUTLOCKER

www.skidrowgames.net

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DangerLine : 12th August 2012 เมื่อ 17:12

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    เป็นตัวเกมส์ของ SKIDROW เลยหรือปล่าวครับ หรือว่าตัวเกมส์ ปลดล๊อคมา แล้ว Crack SKIDROW
    YURI BOYKA

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    มีแคร็กด้วยมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    221
    เป็นตัวเกมของ SKIDROW ครับ CRACK อยู่ข้างล่างตัวเกมแล้วครับ ปลดล็อก DLC ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,587
    โหลดไปแล้วต้อง Install หรือปล่าวครับ
    หรือว่า โหลดไปแล้ว ลง CRACK เล่นได้เลย
    YURI BOYKA

กล่าวขอบคุณ
    221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ n123 อ่านกระทู้
    โหลดไปแล้วต้อง Install หรือปล่าวครับ
    หรือว่า โหลดไปแล้ว ลง CRACK เล่นได้เลย
    Install ครับผม

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ขอบคุณมากครับ จะลองโหลดไปดู อยากรู้ว่า ตัวเกมส์ของ SKIDROW กับตัวเกมส์ที่ปลดล๊อค มาจาก Strem นี้ต่างกันหรือปล่าวครับ
    YURI BOYKA

กล่าวขอบคุณ
    221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ n123 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ จะลองโหลดไปดู อยากรู้ว่า ตัวเกมส์ของ SKIDROW กับตัวเกมส์ที่ปลดล๊อค มาจาก Strem นี้ต่างกันหรือปล่าวครับ
    ตัวจาก สตีม แตกไฟล์ลง เครกเล่นได้เลย ตัว SKIDROW ต้องติดตั้งก่อนครับ

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    มาดันให้นะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ปลดล็อก DLC ยังไงครับแล้ว CRACK อยู่ตรงไหนครับ พอดีเพิ่งหัดลงครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลงเล่นได้ 100%

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เล่นได้แล้วครับบ !
    ขอบคุณหลาย ๆ

กล่าวขอบคุณ
    221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kob55 อ่านกระทู้
    ปลดล็อก DLC ยังไงครับแล้ว CRACK อยู่ตรงไหนครับ พอดีเพิ่งหัดลงครับ ขอบคุณครับ
    โหลด CRACK SKIDROW ทับเลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    part 9 มีปัญหาครับ แตกไฟล์แล้วมัน error ที่พาส 9 ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    part 8 โหลดไม่ได้ครับ ทำยังไงละครับถึงจะโหลดได้

Tags for this Thread