ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 267

Modern Warfare 3 DLC อันสุดท้ายของSeason งั้นหรือ?!!

จุดจบซีซั่นของ Modern Warfare 3 กำลังจะมาถึง

Activision ได้ประกาศคอนเทนต์ชิ้นสุดท้ายของ Call of Duty: Modern Warfare 3 ในซีซั่นนี้

ในวันที่ 9 สิงหาคม the Chaos Pack จะเปิดตัวบน Xbox 360 โดนการทำโหมดใหม่ Chaos Mode 3แผนที่ปิด และ 4 ภารกิจใหม่. แผนที่ปิดจะมาพร้อมกับ Vortex, U-Turn และ Intersection (ปล่อยออกมาก่อนหน้านี้สำหรับ Elite บน Xbox 360 ตอนมิถุนายน และ PlayStation 3 ในกรกฏาคม). และ4ภารกิจกิจใหม่จะมาพร้อมกับ Vertigo, Arctic Recon, Light ‘Em Up และ Special Delivery.

ในวันที่ 6 กันยายน Final Assault Pack จะเปิดตัว เพิ่ม 5 multiplayer maps. ในนั้นจะมี Boardwalk, Gulch ,Parish ,Decommission และ Offshore จะลง Xbox 360 ใน กรกฏาคม.

และเช่นเคย จะเปิดตัวก่อนบน Xbox 360. ราคาประมาณ $14.99 (1,200 Microsoft Points), แต่สำหรับ Premium Elite members จะได้เล่นไปก่อนฟรีๆ

ข้อมูลจาก www.ign.com

จัดเรียงเนื้อหาโดย hisoscream@Thaisteamgamers.com

หากผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    สุดท้ายแล้วซินะ ในสตีมนี่เข้าไปเล่นแต่ละทีเจอแต่ห้องปิงแดงทุกทีเลยเดียวนี้ = ="

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    เล่น TDM ยังไงก็เจอปิง 3-4 ขีดนะครับ หาแปปเดียว
    แต่ถ้าโหมดอื่นก็หายากหน่อย
    TDM นี่แหละครับหาห้องแต่ละที Found 1 protential game ประจำเข้าไปก็จ๊ะเอ๋ สวัสดีปิงแดง

สงสัยเพราะ 3bb ละมั้งนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Velvet : 3rd August 2012 เมื่อ 09:55

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,199
    Activision คงไปเน้นเรื่อง Black Ops 2 แทน

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Velvet อ่านกระทู้
    สุดท้ายแล้วซินะ ในสตีมนี่เข้าไปเล่นแต่ละทีเจอแต่ห้องปิงแดงทุกทีเลยเดียวนี้ = ="
    เล่น TDM ยังไงก็เจอปิง 3-4 ขีดนะครับ หาแปปเดียว
    แต่ถ้าโหมดอื่นก็หายากหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    มันก็ต้องจบอยู่แล้วละ - - makarov ก็ตายแล้วนิจะเหลือใคร

ว่าแต่ Kamarov นี่ใคร
    I52400 3.10 Ram 4.00 GTS 450

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    เป็นซีรีย์เกมที่ผมไม่อยากซื้อเลย(โดนลอยตอนภาคใหม่ออก)

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerohut อ่านกระทู้
    เป็นซีรีย์เกมที่ผมไม่อยากซื้อเลย(โดนลอยตอนภาคใหม่ออก)
    มีความหลังฝังใจ 555

สาวก เลือดหมู-น้ำเงิน
    กล่าวขอบคุณ
    2,121
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    หมดยุคแล้วสินะสำหรับภาค Modern Warfare รอภาค Black Ops ต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Previously อ่านกระทู้
    มันก็ต้องจบอยู่แล้วละ - - makarov ก็ตายแล้วนิจะเหลือใคร

คือนายนี้ครับ

เคยอยู่ในภาค Call of Duty 4: MW ในด่าน "Blackout" ตอนที่ Price เดินไปกลางทุ่ง แล้วนายนี้ก็เดินมา พร้อมกับทหารที่นอนหมอบอยู่
    กับภาค MW3 ในด่าน "Blood Brothers" ภารกิจที่ Soap ตาย อยู่ในช่วงแรกของด่าน ตอนที่ Price โรยตัวเข้าไปอยู่ในตึกที่ Makarov อยู่ แล้วลิฟต์ก็เปิดออกมา
    ก็เจอกับ Kamarov ที่ถูกมัดอยู่กับเก้าอี้ที่มีระเบิดอยู่ แล้วก็... "ตู้ม!! กลายเป็นโกโก้ครันช์" (อดเล่นมุขไม่ได้)
    เละเป็นผุยผง ตามด้วยระเบิดในตึกที่เราอยู่ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย McCalleN : 3rd August 2012 เมื่อ 10:25

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Someone, Somewhere
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ McCalleN อ่านกระทู้
    คือนายนี้ครับ

เคยอยู่ในภาค Call of Duty 4: MW ในด่าน "Blackout" ตอนที่ Price เดินไปกลางทุ่ง แล้วนายนี้ก็เดินมา พร้อมกับทหารที่นอนหมอบอยู่
    กับภาค MW3 ในด่าน "Blood Brothers" ภารกิจที่ Soap ตาย อยู่ในช่วงแรกของด่าน ตอนที่ Price โรยตัวเข้าไปอยู่ในตึกที่ Makarov อยู่ แล้วลิฟต์ก็เปิดออกมา
    ก็เจอกับ Kamarov ที่ถูกมัดอยู่กับเก้าอี้ที่มีระเบิดอยู่ แล้วก็... "ตู้ม!! กลายเป็นโกโก้ครันช์" (อดเล่นมุขไม่ได้)
    เละเป็นผุยผง ตามด้วยระเบิดในตึกที่เราอยู่ครับ

ใช่ครับ สงสาร Kamarov มาก แทบจะร้องไห้ตอนระเบิด

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    บ๊ายบายMW3ต่อไปก็BlackOp2สินะ*0*
    DDDDDDDDD

--ChelseaFC--
    Udon Thani , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ถ้ามันเอามาทำเป็นหนัง นี่ จะมันส์ มากเลยนะครับ !!!
    จนก็ '' ย่ำยี '' มีก็ '' อิจฉา ''

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เราจะเล่น Singleplayer เพื่อลำรึกนายละกันนะ MW3

กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pipond555 อ่านกระทู้
    ใช่ครับ สงสาร Kamarov มาก แทบจะร้องไห้ตอนระเบิด

kamarov มันหักหลังเรานะตอนด่าน blood brother ไม่งั้นเกมจบไปละแล้ว soap ก็ไม่ต้องตาย T T
    คนที่มีความคิดจะเป็นเถ้าแก่ จบป.4 ก็เป็นเถ้าแก่ได้......ที่จบปริญญาโท แต่คิดจะเป็นลูกจ้างมันก็เป็นลูกจ้าง ทั้งชีวิต

กล่าวขอบคุณ
    44
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacksmith12 อ่านกระทู้
    kamarov มันหักหลังเรานะตอนด่าน blood brother ไม่งั้นเกมจบไปละแล้ว soap ก็ไม่ต้องตาย T T
    กรรรรรรรรรรรรมมมมมมมมมมม เลือดพี่น้อง อยากจะร้องตอนที่ Soap ตาย กับตอนที่ Price ชกหน้า Yuri (เจ็บแทน)

เอามาให้ดูกันอีกครั้ง เพื่อรำลึกถึง Soap

R.I.P. John "Soap" MacTavish

[-AThi2uN-ZalA-]
    ZGMF-X19A Infinite Justice Gundam
    กล่าวขอบคุณ
    1,129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,077
    งั้นก็มาตั้งหน้าตั้งตารอBlack OPS 2กัน!!!

.:: V-i2-ValhallA_7 Hardwares & Softwares IT News ::.

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Previously อ่านกระทู้

Kamarov เป็นหน่วยปฎิบัติการพิเศษของรัสเซียครับที่ร่วมมือกับอังกฤษในการกวาดล้างผู้ก่อการร้ายในประเทศตัวเอง ตัวละครดีๆมันเอามาตายเล่นหมดเลยปัดโธ่

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เอ่อ ขอนอกเรื่องหน่อย ผมอยากถามอะไรนะครับ

เป็นไปได้ไหมที่ผมจะทำ Campaign pack ใหม่ให้ MW เพราะผมอยากเห็นเนื้อเรื่อง MW3 อลังกาลเหมือน CoD2 (สารภาพจริงๆว่าผิดหวังเนื้อเรื่องนะครับ)