ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] THE ELDER SCROLLS V SKYRIM UPDATE v1.7.7.0.6 Incl DAWNGUARD DLC CRACKED-ALI213 - 2012 - 829 MB - NL-UF-PL-JF

Description: Dawnguard™ is the first official game add-on for The Elder Scrolls V: Skyrim® - the 2011 Game of the Year. The Vampire Lord Harkon has returned to power. By using the Elder Scrolls, he seeks to do the unthinkable - to end the sun itself. Will you join the ancient order of the Dawnguard and stop him? Or will you become a Vampire Lord yourself? Featuring an all new faction questline and locations, the ultimate choice will be yours.

Features:
    New Weapons, Armor, Spells and Shouts. Join the Dawnguard and wield all new crossbows and craft your own arrows, bolts, and Dragonbone weapons. Use new weapons, armor, spells and shouts, including the Soul Tear shout – that rips the souls from your enemies and turns them into your minions.
    Become a Vampire Lord. Side with the vampires and become a Vampire Lord yourself. Hover across the ground, turn yourself into bats, levitate your enemies as you drain their life, and more. The Vampire Lord features its own upgradable perk system.
    Werewolf Perks added. Playing as a werewolf now has its own upgradable perk system including Bestial Strength, Animal Vigor, and Savage Feeding.
    New Locations and Creatures. Choose from two new fortresses to upgrade and call home, Castle Volkihar or Fort Dawnguard. Discover lost valleys and travel to a new realm of Oblivion, the Soul Cairn. Battle new creatures including Death Hounds, Gargoyles, Armored Trolls, and all new vampires and dragons.
    Change Your Appearance. Visit Riften’s Ratway and find the woman who can change your appearance, altering your face or hair.

Genre: RPG
    Developer: Bethesda Game Studios
    Publisher: Bethesda Softworks
    Release Date: 3 Aug 2012
    Suggested system requirements: Dual Core 2.0GHz or equivalent processor, 2 GB RAM, Graphics: DirectX 9.0c compatible NVIDIA or AMD ATI video card with 1GB of RAM (Nvidia GeForce GTX 260 or higher; ATI Radeon 4890 or higher), 6 GB HD space, Windows7/Vista/XP PC (32 or 64 bit)
    Link: STEAM - NFO - YouTube Trailer
    Size: 829 MB

Download: NETLOAD
    UPAFiLE: 1_2
    PUTLOCKER: 1_2
    JUMBOFiLE: 1_2

FREE USER PASS: black-load2.blogspot.com
    **ลิ้งค์ดาว์นโหลด แทนกันใด้ [Download links are interchangeable]

INSTALL NOTES
    1. Copy the contents of a folder in ... \ The Elder Scrolls 5 - Skyrim \ Data
    2. Start SkyrimLauncher.exe
    3. play

www.black-load2.blogspot.com

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 3rd August 2012 เมื่อ 18:16

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ + เป็นกำลังใจให้นะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณครับๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    มาเยอะจริงๆโหลดไม่ทันแล้ว 555+!

ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    Fus Rus Daaaaaaaaaaaaaaaaa !! เจิมมมม ๆ ๆ

เล่นพอสนุก
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    อันนี่้โหลดไป เพราะอะไร ครับ ตอนนี้ ผมโหลด DLC Dawnguard มาแล้ว 2 gb กว่าๆ แล้วต้องโหลดตัวนี้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neospoobsa อ่านกระทู้
    อันนี่้โหลดไป เพราะอะไร ครับ ตอนนี้ ผมโหลด DLC Dawnguard มาแล้ว 2 gb กว่าๆ แล้วต้องโหลดตัวนี้ไหมครับ
    ตัวนี้ก็ DLC เหมือนกัน ที่มีอัพเดทมาในตัวด้วย และขนาดก็เล็กกว่า.........

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Blog Entries
    1
    นี้ก็แค่ เอาไฟลจากในโฟลเดอร์ Data ของที่โหลดมา มาวางทับโฟลเดอร์Dataของเราใช่มั้ยคับ

เล่นพอสนุก
    กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wayne Rooney อ่านกระทู้
    นี้ก็แค่ เอาไฟลจากในโฟลเดอร์ Data ของที่โหลดมา มาวางทับโฟลเดอร์Dataของเราใช่มั้ยคับ
    นั้นนะสิ อยากรู้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wayne Rooney อ่านกระทู้
    ใช่ครับ....

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เล่นพอสนุก
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ผมเอาไปไว้ใน โฟร์เดอร์ เกม แล้ว ครับ แล้วเราจะรู้ได้ยังไงว่า มันได้แล้ว เพราะเข้าไปก็เหมือนเดิม แล้วดูตรง TESV.exe มันยังเป็น 1.7.7.0.0 อยู่เลย ครับ

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    thank you...

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    รบกวนหน่อยครับ
    คือของผมภาคหลักเป็นแผ่นแท้อ่ะครับ
    ถ้าภาคนี้ผมโหลดไปแล้วลงตามขั้นตอนที่บอกไว้
    จะเล่นได้หรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    thx u so much

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    โอ๊ว พระเจ้าในที่สุด มันก็มา

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ขอบคุณครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neospoobsa อ่านกระทู้
    ผมเอาไปไว้ใน โฟร์เดอร์ เกม แล้ว ครับ แล้วเราจะรู้ได้ยังไงว่า มันได้แล้ว เพราะเข้าไปก็เหมือนเดิม แล้วดูตรง TESV.exe มันยังเป็น 1.7.7.0.0 อยู่เลย ครับ
    อ้างอิงจากท่าน double6 (1-3 พร้อมภาพประกอบ)

1. ลงเสร็จแล้วอย่าลืมเข้าตัว SkyrimLauncher

2. แล้วคลิ๊กที่ Data Files

3. แล้วติ๊กถูกหน้าช่อง Dawnguard.esm แล้วหลังจากนั้นกด OK แล้วก็เข้าเกมส์ตามปกติแล้วลองคุยกับยามดูครับ

นี่รูป
    1.

2.

3.

ถ้าใครไม่สามารถ ติ๊กแบบในภาพที่ 3 ได้ ให้ทำตามนี้ (ข้อความจากเว็บนอก)

1.Locate or search for the SkyrimPrefs.ini file that should be under your My Games subfolder. For example, mine is located at:
    C:UsersELOCKLORANMy DocumentsMy GamesSkyrim

2.Open that file and search for [Launcher] and add "bEnableFileSelection=1". It'll look something like this:
    [Launcher]
    bShowAllResolutions=0
    uLastAspectRatio=2
    So add that line so it looks like:
    [Launcher]
    bShowAllResolutions=0
    uLastAspectRatio=2
    bEnableFileSelection=1
    Now the Data Files option will be un-greyed and selectable.

3.Launch the game and go talk to any generic Skyrim Guard. They'll give you a new quest item, Dawnguard, and you'll get the screen popup of new quest added.

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

:: Alone ::
    กล่าวขอบคุณ
    1,947
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,512
    ใช้ได้จริงครับ นี้ แนะนำลงเสร็จ รีเครื่องเลย ครับ ถ้าเครื่องท่านแรงก็ไม่ต้อง = =

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย leonskey : 4th August 2012 เมื่อ 14:09

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ถามหน่อยครับ ของผม v1.4 ถ้าจะโหลดตัวนี้ไปลงเล่นได้เลยไหมครับ หรือว่าต้องอัพเรียง 1.5 1.6 แล้วค่อยมานี่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    pack CRC Failed ครับ มันบอก Password ผิด ผมใช้ พาส black-load2.blogspot.com ถูกไหมเอ๋ย งง ครับช่วยที

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    Scrip dragon Eror ใครเป็นมั่งครับ อัพเดทแล้วเจ้งเลยทีนี้ งงเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    อ้างอิงจากท่าน double6 (1-3 พร้อมภาพประกอบ)

1. ลงเสร็จแล้วอย่าลืมเข้าตัว SkyrimLauncher

2. แล้วคลิ๊กที่ Data Files

3. แล้วติ๊กถูกหน้าช่อง Dawnguard.esm แล้วหลังจากนั้นกด OK แล้วก็เข้าเกมส์ตามปกติแล้วลองคุยกับยามดูครับ

นี่รูป
    1.

2.

3.

สวัสดีครับ

ได้ลองโหลดมาแล้ว แตกไฟล์และนำไปทับของเดิม (ทับตัวเกมเลย) เล่นได้ 100% ครับ ตามรูปนี้เลย

พร้อมอัพเดทตัวเกม เป็นเวอร์ชั่น 1.7

แต่ต้องเล่นเซพใหม่นะครับ เพราะลองเล่นเซพเก่าแล้วตัวละครขยับไปมาไม่ได้
    สินค้าการ์ตูนน่ารักๆ http://khunpolshop.lnwshop.com/

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    208
    เอาเฉพาะ Data หรอครับแล้วไฟล์อื่นละ ทำไมผมลง data แต่ทำไมไม่มี Dawnguard ให้เลือกตอนเข้าเกม แบบในรูปที่โพสไว้ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้แล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Update 1.7.7.0.6 ตัวนี้ใช่ Update 10 รึป่าวงับ